โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-2] เบซิคตัส เจเค2
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
3บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า1
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
3เชลซี [ENGPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ยูเวนตุส3
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
51อตาลันต้า [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง11
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
2อองเช่ร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED2-6] ฮราเดตส์กราลอเว2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-11]
  
[CZED1-12] มลาด้า โบเลสลาฟ11
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
31บานิค ออสตราว่า [CZED1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BraCaP-12] กอริติบ้า พีอาร์3
FT
05:30
0 - 1
1 - 1
61โกยาส [BRACGD-1]
  
[BRAD2-15] ซีอาร์บี แม็คซิโอ2
FT
05:30
0 - 1
0 - 3
2เซาเปาโล [BRAD1-9]
  
[BraCaP-1] เซียนอร์เต้ พีอาร์5
FT
05:30
0 - 1
0 - 2
4อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [BRACGD1-3]
  
[BRAMT-1] คุยอาบา11
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
41เนาติโก (พีอี) [BRAPE-1]
  
[BRAMG-3] อัตเลติโก มิไนโร่2
FT
07:45
1 - 1
1 - 2 *PEN 4-2
2ฟิกูเรนเซ่ [BRACCD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-17] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [JPND2-8]
  
[JPND2-18] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-3]
  
[JPND1-15] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1จูบิโล อิวาตะ [JPND1-11]
  
[JPND1-12] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
1โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-7]
  
[JPND1-16] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
1เวกัลตา เซนได [JPND1-5]
  
[JPND1-1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:30
0 - 0
2 - 1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND1-4]
  
[JPND1-13] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
17:30
0 - 2
1 - 4
กัมบะ โอซาก้า [JPND1-18]
  
[JPND1-6] สากัน โตสู3
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
1วิสเซล โกเบ [JPND1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Ridge Hills Utd
FT
16:00
2 - 0
4 - 0
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ [AUSBPL-2]
  
Brisbane Athletic2
FT
16:30
1 - 1
3 - 2
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
  
[AUSBPLD1-7] เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
FT
16:30
0 - 1
2 - 1
เดอะ แกป บีพีแอล [AUSBPL-12]
  
[AUSBPLD1-11] ไพน์ฮิลส์2
FT
16:45
2 - 2
2 - 3
เมาท์ กราเวท [AUSBPL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มหาวิทยาลัยเกาหลีใต้
FT
13:00
1 - 0
3 - 1
มหาวิทยาลัยซูงชิล
  
Catholic Kwandong University
FT
13:00
0 - 1
1 - 2
มหาวิทยาลัยอุลซาน
  
[KCL-8] เกียงจู ซิติเซ่น FC
FT
13:00
1 - 0
2 - 0
มหาวิทยาลัยทงกุก
  
[KCL-9] จอนจู ซิติเซน เอฟซี
FT
13:00
1 - 0
1 - 0
มหาวิทยาลัยโชซอน
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I4] Hwaebul
FT
13:30
1 - 2
2 - 3
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า (N) [I1]
  
[MYAD1-4] ชาน ยูไนเต็ด1
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
2เซเรส เอฟซี (N)
  
[I3] มหาวิทยาลัยฟูเจน
FT
18:00
0 - 2
1 - 5
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ [I2]
  
[MaldivesPL-4] นิว เรเดียนท์
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
1อิซาว์ล เอฟซี [INDD1-5]
  
เอฟซี แอลติน แอสเซร์1
FT
18:30
0 - 0
2 - 2
1อิสทิโล ดูชานบี (N)
  
[F2] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
18:30
2 - 0
6 - 0
1เบือง เกต อังกอร์ (N) [F4]
  
[H3] เปรซียา จาการ์ตา2
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
1ซงลาม เหงะอาน [H1]
  
[MASSL-1] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม2
FT
19:45
1 - 1
2 - 1
1แทมปิเนส โรเวอร์ส [SIND1-2]
  
[ISL-1] เบงกาลูรู1
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
2อาบาฮานี [BGDD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BOLD1a-3] โบลิวาร์2
FT
05:15
1 - 1
1 - 1
4โคโล โคโล่ [CHID1C-4]
  
[ARGD1-9] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า1
FT
05:15
0 - 0
3 - 0
1เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [PERD1B-5]
  
[COLD1a-2] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน1
FT
07:45
1 - 0
4 - 0
61เดลฟินเอสซี [ECUD1-12]
  
[ECUD1-1] คลับสปอร์ต เอเมเลค5
FT
07:45
0 - 0
1 - 2
3ฟลาเมงโก [BRARJB-1]
  
[BRAD1-4] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
2เดปอร์ตีโบ ลาร่า [VEND1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-10] เซเรโซ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 1
2 - 2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[KORD1-10] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี13
FT
17:00
0 - 2
0 - 2
2กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-5]
  
[HKPR-1] คิดชี2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
11คาชิว่า เรย์โซล (N) [JPND1-8]
  
[CHACSL-6] เทียนจิน ฉวนเจียน2
FT
19:00
1 - 1
4 - 2
3ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (N) [KORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แบรดฟอร์ด ซิตี้3
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
4วีแกน แอธเลติก [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] อูเนียว มาไดร่า2
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
1เอสแอล เบนฟิก้า บี [11]
  
[17] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี3
FT
22:00
1 - 1
3 - 4
4เปนาฟิลด์ [3]
  
[2] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า13
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
2ไลซอส [8]
  
[15] โควา พีดาเด้
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ลัวซานนี สปอร์ท3
FT
00:45
0 - 0
1 - 1
3บาเซิ่ล [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วินเตอร์ทูร์1
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
1วาดุซ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-12] ฟจอลเนอร์1
FT
03:30
1 - 0
2 - 3
2ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2c-8] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า5
FT
08:00
0 - 1
1 - 3
3โตลูก้า [MEXD1c-3]
  
[MEXD1c-9] พูมาส ยูนัม1
FT
10:15
1 - 0
1 - 2
1เนกาซ่า [MEXD1c-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูเครน (ญ) ยู19
FT
17:00
3 - 1
4 - 1
1อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19
  
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู16
FT
18:00
1 - 1
2 - 2
สโลวีเนีย(ญ) ยู17
  
เซอร์เบีย ( ญ ) ยู 16
FT
20:15
0 - 2
0 - 6
นอร์เวย์(ญ) ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย3
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
2รูเดส [10]
  
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค14
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
3อินเตอร์ ซาเปรซิค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentina Supercopa 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส5
FT
07:10
0 - 1
0 - 2
3ริเวอร์เพลท (N) [ARGD1-18]
  
Facebook share Line line Twitter tweet