โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[G5] สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)15
1 - 2
3 - 4
รัสเซีย(ยู 21) [G2]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[I3] คาซัคสถาน(ยู 21)1
0 - 0
0 - 3
ฝรั่งเศส (ยู 21) [I1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[F5] ตุรกี(ยู 21)3
0 - 2
0 - 3
สวีเดน(ยู 21) [F3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[H2] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)2
0 - 0
1 - 0
เวลส์(ยู 21) [H4]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[A3] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)2
1 - 0
2 - 1
โครเอเชีย(ยู 21) [A2]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[C4] จอร์เจีย(ยู 21)
0 - 0
1 - 0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) [C3]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[C6] ลิทัวเนีย(ยู 21)3
0 - 0
0 - 2
ฟินแลนด์(ยู 21) [C5]2
 - 
 - 
  
23:20
FT
[B4] แอลเบเนีย(ยู 21)5
1 - 0
2 - 3
สโลวะเกีย(ยู21) [B5]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[D6] อันดอร์รา(ยู 21)2
0 - 0
1 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21) [D4]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[I5] ลักเซมเบิร์ก(ยู 21)3
0 - 0
1 - 3
มอนเตเนโกร(ยู 21) [I6]1
 - 
 - 
  
00:45
FT
[H3] โปรตุเกส(ยู 21)
5 - 0
7 - 0
ลิกเตนสไตน์(ยู 21) [H6]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[G6] ยิบรอลตาร์ (ยู 21)1
0 - 3
0 - 6
เซอร์เบีย(ยู 21) [G1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[14] เอฟเอสวี ซวิคเกา1
0 - 2
2 - 2
วีเอฟอาร์ อาเล่น [8]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[19] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)3
0 - 0
0 - 2
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [1]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[3] เอเอส เบซิเอร์1
1 - 1
1 - 1
จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [13]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[16] เอฟซี แซมบี1
3 - 1
6 - 2
โชเลท เอสโอ [8]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[4] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี3
1 - 0
2 - 0
อาวรองเช่ [11]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[10] เล เออบิเยรส์2
0 - 0
0 - 1
ปัว เอฟซี [15]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[14] ลียง ดูเชรี่1
1 - 0
1 - 0
บูโลญจน์ [7]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[2] โรเดซ อเวรอน2
0 - 0
0 - 0
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [9]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[12] อองตองต์ เอสเอสจี
1 - 1
2 - 1
เกรไตล์ [17]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[17] เฮลมอนด์ สปอร์ต2
1 - 0
2 - 1
เอฟซี ออสส์ [11]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[20] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)2
0 - 2
1 - 4
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [6]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[10] เอ็มวีวี มาสทริสช์1
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [16]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[2] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
1 - 1
1 - 1
เดอ กราฟสคัป [7]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[3] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด2
2 - 2
3 - 2
เอสซี คัมบูร์ [12]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[7] เวสเตอร์โล3
0 - 0
1 - 0
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[9] โบฮีเมี่ยนส์
1 - 1
2 - 1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [10]4
 - 
 - 
  
02:45
FT
[7] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก2
0 - 0
1 - 0
ลิเมอริค เอฟซี [6]4
 - 
 - 
  
02:45
FT
[4] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
2 - 1
2 - 1
แชมร็อค โรเวอร์ส [2]31
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[3] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด13
0 - 2
2 - 2
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [1]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[6] เชลบอร์น2
1 - 0
1 - 0
โคห์บ รัมเบลอ [7]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[2] ยูซี ดับลิน
2 - 0
3 - 1
คาร์บินทารี เอฟซี [8]11
 - 
 - 
  
03:00
FT
[5] ฟินน์ ฮาร์ปส์3
0 - 0
1 - 0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [9]31
 - 
 - 
  

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[4] บาลา ทาวน์1
0 - 0
0 - 1
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [2]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:50
FT
[5] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
2 - 0
5 - 2
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [2]21
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[ICEPR-8] วาลูร์ เรย์ยาวิค2
1 - 0
3 - 1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-11]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[LATD2-14] FK Staiceles Bebri3
1 - 1
1 - 3
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส [LATD2-8]2
 - 
 - 
  
15:45
FT
[MASPL-6] เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
0 - 0
2 - 1
ตรังกานู [MASSL-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[BULD1-10] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
0 - 0
4 - 0
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค [BULD2-11]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-8] มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
1 - 0
1 - 1
เดเบรเซน วีเอสซี [HUND1-4]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[LATD2-6] เรเซคเน / บีเจเอสเอส2
0 - 6
0 - 8
Preilu (N) [LATD2-11]1
 - 
 - 
  
17:50
FT
[BLRD2-1] ลูซ มินส์ค1
0 - 1
0 - 1
เอฟเค ลิด้า [BLRD2-14]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZED1-5] เบามิต ยาโบลเนค
0 - 1
2 - 1
ไพรบราม [CZED2-2]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-8] เอฟเค วิเท็บส์ค
2 - 2
4 - 3
Dnepr Smolensk [RUSD2W-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-17] รุช ซอร์ซอฟ
1 - 0
2 - 1
ฟรีเดค-มิสตัค (N) [CZED2-16]3
 - 
 - 
  
18:10
FT
[THAD1-8] ระยอง เอฟซี
0 - 1
0 - 1
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-15]
 - 
 - 
  
18:45
FT
[NORD1-2] วาเลเรนก้า
1 - 0
3 - 1
นอมเม่ เจเค คาลจู [ESTD1-2]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD2-9] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค1
1 - 0
1 - 1
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ARMD1-4] บานานต์ส3
0 - 1
1 - 1
เอฟซี อรารัต มอสโก [RUSD2C-1]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEOD2-1] ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี1
0 - 0
2 - 0
สปาร์ตากี้ [GEOD2-10]
 - 
 - 
  
19:10
FT
[FIND2-1] ทีพีเอส ตูร์คู1
2 - 1
2 - 2
จีวาคีล่า เจเค (N) [FIND1-12]
 - 
 - 
  
19:10
FT
[POLD4-3] เอลเคเอสลอดซ์3
1 - 1
1 - 1
จีเคเอส ทิคี [POLD2-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORD1-5] เอสเค บรานน์1
1 - 0
1 - 1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ (N) [NORAL-5]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUND1-6] บูดาเปสต์ ฮอนเวด
1 - 0
2 - 2
เทรนซิน [SVKD1-5]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GRED2-15] พานเซอร์ไรกอส
0 - 0
2 - 0
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20)
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-10] เอฟเค รอสตอฟ
0 - 1
0 - 2
เทเลค กรอซนี่ย์ [RUSPR-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-16] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา1
2 - 4
4 - 4
มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-12]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD2-2] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
1 - 0
1 - 0
ราปิด เวียนนา
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SLOD1-3] ดอมซาเล่2
1 - 0
1 - 0
อูดิเนเซ่ [ITAD1-12]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BELD1-14] มูสครอน เปรูเวลซ์
0 - 0
1 - 1
ชาเลอร์รัว [BELD1-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BELD1-8] รอแยล อันท์เวิร์พ
2 - 0
3 - 1
อัคราเนส (N)2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD1-6] โบโด กลิมท์1
2 - 0
3 - 0
อาเลซุนด์ เอฟเค [NORD1-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORAL-3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
1 - 0
2 - 0
ลีลล์สตรอม [NORD1-12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD1-1] โมลด์
1 - 1
1 - 1
เรนเฮล์ม ไอแอล [NORD1-13]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BELD2-3] เซอร์เคอร์ บรูซ
1 - 1
1 - 3
คอร์ไทรจ์ [BELD1-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD1-3] ชาร์ปบอร์ก 08
1 - 0
3 - 1
สตรอมเมน [NORAL-11]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-6] โบลูสปอร์1
3 - 1
6 - 2
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[NORD2A-1] ฮามคาม1
2 - 0
2 - 0
โฟลโร [NORAL-8]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SWED2-14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์2
2 - 1
3 - 1
Assyriska Foreningen2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD2-2] เนิร์นแบร์ก
2 - 0
2 - 1
เอสวี รีด [AUTD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-2] โมนาโก
2 - 1
4 - 1
เจนัว [ITAD1-13]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
England Schools Football Association U181
0 - 1
0 - 2
สกอตแลนด์ ยู18
 - 
 - 
  
08:00
FT
Coastal Spirit (w)1
2 - 0
2 - 2
Cashmere Technical (w)
 - 
 - 
  
08:20
FT
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์1
6 - 0
8 - 0
Havelock North Wanderers1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[THAPR-11] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
1 - 3
3 - 4
บังกลาเทศ [197]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ออสเตรีย ยู18
0 - 0
3 - 0
ยูเครน ยู18
 - 
 - 
  
18:30
FT
[173] สิงคโปร์1
1 - 1
3 - 2
มัลดีฟส์ [150]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
มอลตา(ยู 21)
0 - 1
1 - 3
สวิสเซอร์แลนด์ ยู201
 - 
 - 
  
19:15
FT
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)2
1 - 1
2 - 1
ไทย ยู19 (N)1
 - 
 - 
  
19:20
FT
[55] ญี่ปุ่น1
0 - 1
1 - 1
มาลี (N) [69]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
ไซปรัส(ยู 19)
1 - 0
4 - 0
ฟินแลนด์(ยู 18)
 - 
 - 
  
20:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
2 - 0
3 - 0
เดนมาร์ก ยู18
 - 
 - 
  
20:30
FT
อิตาลี ยู18
1 - 0
3 - 1
ฮอลล์แลนด์ ยู18
 - 
 - 
  
21:00
FT
จอร์แดน(ยู 23)
0 - 2
0 - 2
ตูนิเซีย ยู233
 - 
 - 
  
22:00
FT
ฝรั่งเศส(ยู 20)
0 - 0
0 - 1
สหรัฐอเมริกา(ยู 20) (N)1
 - 
 - 
  
22:00
FT
อุซเบกิสถาน ยู231
0 - 2
1 - 2
เคนยา ยู 232
 - 
 - 
  
22:15
FT
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
2 - 0
4 - 0
อาร์เมเนีย ยู192
 - 
 - 
  
23:00
FT
[119] อาเซอร์ไบจาน2
0 - 1
0 - 1
เบลารุส [93]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[66] ฟินแลนด์3
0 - 0
0 - 0
FYR มาซิโดเนีย (N) [74]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[61] รัสเซีย
0 - 0
0 - 3
บราซิล [2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[92] ไซปรัส1
0 - 0
0 - 0
มอนเตเนโกร [44]3
 - 
 - 
  
23:15
FT
ซาอุดิอาระเบีย ยู2312
0 - 2
2 - 3
อียิปต์ ยู231
 - 
 - 
  
23:30
FT
[27] เซเนกัล
0 - 1
1 - 1
อุซเบกิสถาน (N) [72]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[56] นอร์เวย์1
1 - 1
4 - 1
ออสเตรเลีย [36]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[40] บัลแกเรีย12
0 - 1
0 - 1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา [41]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[163] แกมเบีย
0 - 0
1 - 1
แอฟริกากลาง [122]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
เยอรมัน ยู18
2 - 1
2 - 2
ฝรั่งเศส ยู18
 - 
 - 
  
00:00
FT
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)2
0 - 0
4 - 0
ฟินแลนด์(U19)1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[38] ตุรกี1
0 - 0
1 - 0
ไอร์แลนด์ [31]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[49] ฮังการี2
1 - 3
2 - 3
คาซัคสถาน [136]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[45] กรีซ1
0 - 0
0 - 1
สวิตเซอร์แลนด์ [8]
 - 
 - 
  
01:15
FT
[23] ตูนิเซีย2
0 - 0
1 - 0
อิหร่าน [33]21
 - 
 - 
  
02:00
FT
[35] ยูเครน2
1 - 1
1 - 1
ซาอุดีอาระเบีย [64]2
 - 
 - 
  
02:35
FT
[34] เซอร์เบีย1
1 - 2
1 - 2
โมร็อกโก (N) [42]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[21] เนเธอร์แลนด์
0 - 0
0 - 1
อังกฤษ [16]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[31] สกอตแลนด์
0 - 1
0 - 1
คอสตาริกา [25]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[7] โปแลนด์1
0 - 0
0 - 1
ไนจีเรีย [52]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[29] ออสเตรีย1
2 - 0
3 - 0
สโลวีเนีย [63]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[3] โปรตุเกส1
0 - 0
2 - 1
อียิปต์ (N) [43]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[1] เยอรมนี
1 - 1
1 - 1
สเปน [6]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[4] อาร์เจนตินา
0 - 0
2 - 0
อิตาลี (N) [14]
 - 
 - 
  
03:00
FT
[9] ฝรั่งเศส1
2 - 1
2 - 3
โคลัมเบีย [13]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
ปารากวัย ยู 213
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
ชิลี(ยู 20)3
 - 
 - 
  
03:45
FT
เปรู ยู20
1 - 0
1 - 1
เอกวาดอร์ ยู20
 - 
 - 
  
05:30
FT
เวเนซูเอล่า ยู2011
1 - 2
3 - 3 *PEN 1-4
ญี่ปุ่น ยู 21 (N)
 - 
 - 
  
07:00
FT
[83] คูราเซา
1 - 0
1 - 1
โบลิเวีย [47]
 - 
 - 
  
07:00
FT
กวาเดอลูป1
0 - 1
0 - 1
ตรินิแดดและโตเบโก [80]1
 - 
 - 
  
07:30
FT
[11] เปรู13
1 - 0
2 - 0
โครเอเชีย (N) [15]2
 - 
 - 
  
09:30
FT
[17] เม็กซิโก2
1 - 0
3 - 0
ไอซ์แลนด์ (N) [18]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[12] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด4
0 - 0
2 - 2
ลินฟีลด์ เอฟซี [4]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[6] เกล็นโตรัน14
0 - 1
1 - 2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [7]4
 - 
 - 
  
02:45
FT
[5] คลิฟตันวิลล์
1 - 0
3 - 0
อาดส์ เอฟซี [8]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[9] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
1 - 0
3 - 2
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[2] โคเลอไรน์1
0 - 1
3 - 2
คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล China Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[22] อุรุกวัย
2 - 0
2 - 0
สาธารณรัฐเช็ก (N) [46]
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet