โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G5] สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)15
FT
20:00
1 - 2
3 - 4
3รัสเซีย(ยู 21) [G2]
  
[I3] คาซัคสถาน(ยู 21)1
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
1ฝรั่งเศส (ยู 21) [I1]
  
[F5] ตุรกี(ยู 21)3
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1สวีเดน(ยู 21) [F3]
  
[H2] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2เวลส์(ยู 21) [H4]
  
[A3] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
1โครเอเชีย(ยู 21) [A2]
  
[C4] จอร์เจีย(ยู 21)
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) [C3]
  
[C6] ลิทัวเนีย(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
2ฟินแลนด์(ยู 21) [C5]
  
[B4] แอลเบเนีย(ยู 21)5
FT
23:20
1 - 0
2 - 3
2สโลวะเกีย(ยู21) [B5]
  
[D6] อันดอร์รา(ยู 21)2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2สกอตแลนด์ (ยู 21) [D4]
  
[I5] ลักเซมเบิร์ก(ยู 21)3
FT
00:30
0 - 0
1 - 3
1มอนเตเนโกร(ยู 21) [I6]
  
[H3] โปรตุเกส(ยู 21)
FT
00:45
5 - 0
7 - 0
1ลิกเตนสไตน์(ยู 21) [H6]
  
[G6] ยิบรอลตาร์ (ยู 21)1
FT
02:00
0 - 3
0 - 6
เซอร์เบีย(ยู 21) [G1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอฟเอสวี ซวิคเกา1
FT
01:00
0 - 2
2 - 2
3วีเอฟอาร์ อาเล่น [8]
  
[19] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)3
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
2เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอเอส เบซิเอร์1
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
1จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [13]
  
[16] เอฟซี แซมบี1
FT
01:00
3 - 1
6 - 2
3โชเลท เอสโอ [8]
  
[4] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี3
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3อาวรองเช่ [11]
  
[10] เล เออบิเยรส์2
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2ปัว เอฟซี [15]
  
[14] ลียง ดูเชรี่1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1บูโลญจน์ [7]
  
[2] โรเดซ อเวรอน2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
4ยูเอสแอล ดันเคอร์ [9]
  
[12] อองตองต์ เอสเอสจี
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
2เกรไตล์ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เฮลมอนด์ สปอร์ต2
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
1เอฟซี ออสส์ [11]
  
[20] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)2
FT
02:00
0 - 2
1 - 4
2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [6]
  
[10] เอ็มวีวี มาสทริสช์1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
1เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [16]
  
[2] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
เดอ กราฟสคัป [7]
  
[3] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด2
FT
02:00
2 - 2
3 - 2
1เอสซี คัมบูร์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เวสเตอร์โล3
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
2ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] โบฮีเมี่ยนส์
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
4เบรย์ วันเดอเรอร์ส [10]
  
[7] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก2
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
4ลิเมอริค เอฟซี [6]
  
[4] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
02:45
2 - 1
2 - 1
31แชมร็อค โรเวอร์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด13
FT
02:45
0 - 2
2 - 2
2ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [1]
  
[6] เชลบอร์น2
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
โคห์บ รัมเบลอ [7]
  
[2] ยูซี ดับลิน
FT
02:45
2 - 0
3 - 1
11คาร์บินทารี เอฟซี [8]
  
[5] ฟินน์ ฮาร์ปส์3
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
31เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] บาลา ทาวน์1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
FT
15:50
2 - 0
5 - 2
21นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-8] วาลูร์ เรย์ยาวิค2
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-11] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
FT
16:30
1 - 3
3 - 4
บังกลาเทศ [197]
  
ออสเตรีย ยู18
FT
18:00
0 - 0
3 - 0
ยูเครน ยู18
  
[173] สิงคโปร์1
FT
18:30
1 - 1
3 - 2
2มัลดีฟส์ [150]
  
มอลตา(ยู 21)
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
1สวิสเซอร์แลนด์ ยู20
  
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)2
FT
19:15
1 - 1
2 - 1
1ไทย ยู19 (N)
  
[55] ญี่ปุ่น1
FT
19:20
0 - 1
1 - 1
2มาลี (N) [69]
  
ไซปรัส(ยู 19)
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
ฟินแลนด์(ยู 18)
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
เดนมาร์ก ยู18
  
อิตาลี ยู18
FT
20:30
1 - 0
3 - 1
ฮอลล์แลนด์ ยู18
  
จอร์แดน(ยู 23)
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
3ตูนิเซีย ยู23
  
ฝรั่งเศส(ยู 20)
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1สหรัฐอเมริกา(ยู 20) (N)
  
อุซเบกิสถาน ยู231
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
2เคนยา ยู 23
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
FT
22:15
2 - 0
4 - 0
2อาร์เมเนีย ยู19
  
[119] อาเซอร์ไบจาน2
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2เบลารุส [93]
  
[66] ฟินแลนด์3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2FYR มาซิโดเนีย (N) [74]
  
[61] รัสเซีย
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
บราซิล [2]
  
[92] ไซปรัส1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3มอนเตเนโกร [44]
  
ซาอุดิอาระเบีย ยู2312
FT
23:15
0 - 2
2 - 3
1อียิปต์ ยู23
  
[27] เซเนกัล
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
อุซเบกิสถาน (N) [72]
  
[56] นอร์เวย์1
FT
00:00
1 - 1
4 - 1
ออสเตรเลีย [36]
  
[40] บัลแกเรีย12
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา [41]
  
[163] แกมเบีย
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
3แอฟริกากลาง [122]
  
เยอรมัน ยู18
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
ฝรั่งเศส ยู18
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)2
FT
00:00
0 - 0
4 - 0
1ฟินแลนด์(U19)
  
[38] ตุรกี1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2ไอร์แลนด์ [31]
  
[49] ฮังการี2
FT
01:00
1 - 3
2 - 3
2คาซัคสถาน [136]
  
[45] กรีซ1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
สวิตเซอร์แลนด์ [8]
  
[23] ตูนิเซีย2
FT
01:15
0 - 0
1 - 0
21อิหร่าน [33]
  
[35] ยูเครน2
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
2ซาอุดีอาระเบีย [64]
  
[34] เซอร์เบีย1
FT
02:35
1 - 2
1 - 2
2โมร็อกโก (N) [42]
  
[21] เนเธอร์แลนด์
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
อังกฤษ [16]
  
[31] สกอตแลนด์
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
1คอสตาริกา [25]
  
[7] โปแลนด์1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1ไนจีเรีย [52]
  
[29] ออสเตรีย1
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
1สโลวีเนีย [63]
  
[3] โปรตุเกส1
FT
02:45
0 - 0
2 - 1
1อียิปต์ (N) [43]
  
[1] เยอรมนี
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
สเปน [6]
  
[4] อาร์เจนตินา
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
อิตาลี (N) [14]
  
[9] ฝรั่งเศส1
FT
03:00
2 - 1
2 - 3
2โคลัมเบีย [13]
  
ปารากวัย ยู 213
FT
03:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
3ชิลี(ยู 20)
  
เปรู ยู20
FT
03:45
1 - 0
1 - 1
เอกวาดอร์ ยู20
  
เวเนซูเอล่า ยู2011
FT
05:30
1 - 2
3 - 3 *PEN 1-4
ญี่ปุ่น ยู 21 (N)
  
[83] คูราเซา
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
โบลิเวีย [47]
  
กวาเดอลูป1
FT
07:00
0 - 1
0 - 1
1ตรินิแดดและโตเบโก [80]
  
[11] เปรู13
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
2โครเอเชีย (N) [15]
  
[17] เม็กซิโก2
FT
09:30
1 - 0
3 - 0
4ไอซ์แลนด์ (N) [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด4
FT
02:45
0 - 0
2 - 2
3ลินฟีลด์ เอฟซี [4]
  
[6] เกล็นโตรัน14
FT
02:45
0 - 1
1 - 2
4บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [7]
  
[5] คลิฟตันวิลล์
FT
02:45
1 - 0
3 - 0
อาดส์ เอฟซี [8]
  
[9] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
02:45
1 - 0
3 - 2
3เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]
  
[2] โคเลอไรน์1
FT
02:45
0 - 1
3 - 2
2คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล China Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] อุรุกวัย
FT
18:35
2 - 0
2 - 0
สาธารณรัฐเช็ก (N) [46]
  
Facebook share Line line Twitter tweet