โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-9] ดัมบาร์ตัน3
FT
23:15
0 - 0
0 - 1
2อินเวอร์เนสส์ (N) [SCOCH-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Maroubra United
FT
11:00
4 - 0
4 - 0
วอย วอย เอฟซี
  
[WAUSD2-7] จูนดาลัพ ซิตี้12
FT
14:00
1 - 1
1 - 5
แอซฟิลล์ [WAUSD2-10]
  
[FFSAPL-12] เดอะ โคฟ เอฟซี13
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
1นอร์ลังกา ยูไนเต็ด [FFSAPL-10]
  
[FFSAPL-1] อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี4
FT
16:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
1อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ [FFSAPL-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2S-4] หนันท่ง ฉื่อยัน
FT
14:00
3 - 0
4 - 0
1ฝูเจี้ยน เทียนซิน
  
[CHAD2S-8] ฮูวนาน บิลโลวส์
FT
14:00
0 - 0
2 - 1
Shenzhen Renren [CHAD2S-1]
  
Anhui Hefei Guiguan
FT
14:00
1 - 0
1 - 0
Nanjing sand leaves
  
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ1
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
1เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี [CHAD2S-12]
  
[CHAD2S-5] ซูโจว ดองวู
FT
14:30
3 - 0
3 - 0
3เฉินหยาง ตงจิน [CHAD2N-11]
  
เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง
FT
15:00
4 - 1
10 - 1
ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี
  
[CHAD2S-11] ไฮย์นาน โบยิง เซแมน1
FT
15:00
1 - 0
2 - 0
2เจียงซี เหลียนเชง [CHAD2S-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] แบรดฟอร์ด ซิตี้3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1จิลลิ่งแฮม [12]
  
[24] บิวรี่1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1วีแกน แอธเลติก [3]
  
[9] ชาร์ลตัน แอธเลติก2
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1พลีมัธ อาร์ไกล์ [6]
  
[18] ฟลีตวู้ด ทาวน์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [21]
  
[22] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2แบล็คพูล [15]
  
[7] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด2
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2บริสตอล โรเวอร์ส [10]
  
[5] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
3โรชเดล [23]
  
[2] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์14
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19]
  
[13] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] นิวพอร์ต เคาน์ตี้
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [19]
  
[10] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [14]
  
[7] โคเวนทรี ซิตี้
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ [22]
  
[12] คราวเลย์ ทาวน์1
FT
22:00
0 - 3
3 - 5
1เชลแน่ม ทาวน์ [15]
  
[6] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
2สวินดอน ทาวน์ [9]
  
[21] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส3
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
51แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [5]
  
[18] มอร์แคมบ์
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1ลินคอล์น ซิตี้ [8]
  
[16] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [13]
  
[3] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2พอร์ทเวล [20]
  
[2] ลูตัน ทาวน์
FT
00:15
0 - 0
2 - 0
3บาร์เน็ต [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
19:15
1 - 0
3 - 1
1อีสต์ไลก์ [14]
  
[6] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์3
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3บอร์แฮม วู๊ด [3]
  
[20] บาร์โรว์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2โดเวอร์ แอทเตลิก [7]
  
[11] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
4เอเอฟซี ฟิลด์ [8]
  
[9] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
3ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [13]
  
[15] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2โซลิฮัลล์ มอร์ [21]
  
[17] เลย์ตัน โอเรียนท์3
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
3วอคกิ้ง [18]
  
[2] ซัตตั้น ยูไนเต็ด4
FT
22:00
2 - 0
3 - 2
5เชสเตอร์ เอฟซี [23]
  
[5] เร็กซ์แฮม2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อัลบาเซเต้2
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2คูลทูรัล เลโอเนซ่า [19]
  
[11] ซีดี ลูโก้11
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4เรอัล บายาโดลิด [9]
  
[20] คอร์โดบ้า2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
5เรอัล โอเบียโด [6]
  
[14] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู3
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2อัลเมเรีย [16]
  
[4] สปอร์ติ้ง กิฆอน1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2ราโย่ บาเยกาโน่ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สเปเซีย12
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
3อัสโคลี่ [21]
  
[5] บารี2
FT
02:30
2 - 0
3 - 0
3เบรสชา [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ฮันซ่า รอสต๊อค1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2คาร์ล ไซส์ เยน่า [15]
  
[17] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้2
FT
20:00
2 - 0
3 - 1
21ชามนิตเซอร์ [18]
  
[11] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส4
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
1เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [13]
  
[20] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ2
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
11ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [5]
  
[10] เอสวี เม็พเพ่น2
FT
20:00
0 - 1
1 - 3
2เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [4]
  
[9] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
คาร์ลสรูห์ เอสซี [3]
  
[12] พรูเบน มุนสเตอร์3
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อูแอส กงการ์กโน่2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
41เรด สตาร์ 93 [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอสซี เทลสตาร์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
3อาร์เคซี วาลไวก์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ควีน ออฟ เซาธ์2
FT
22:00
2 - 1
3 - 3
ลิฟวิงสตัน [2]
  
[3] ดันดี ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [5]
  
[4] กรีน็อค มอร์ตัน1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
เบรซิน ซิตี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สลิโก โรเวอร์ส5
FT
02:45
0 - 1
0 - 2
ดันดาล์ค [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ลองฟอร์ด ทาวน์
FT
02:30
3 - 1
5 - 1
1แอธโลน ทาวน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โวห์เลน3
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
1เซอร์เวตต์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อเบอรี่สวิธทาวน์2
FT
21:30
0 - 1
0 - 2
3แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [9]
  
[8] นิวทาวน์ เอเอฟซี1
FT
21:30
1 - 2
3 - 2
2ลานดูเนา [7]
  
[11] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี16
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
คาร์มาร์เธ็น [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เซา เบนโต้
FT
05:00
1 - 0
3 - 1
21ปอนเต เปรตา [13]
  
[11] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี1
FT
05:00
1 - 0
3 - 1
2เรด บูลล์ บราซิล เอสพี [12]
  
[8] อิทัวโน่ เอสพี2
FT
05:00
0 - 0
0 - 2
1มิราสโซล [14]
  
[4] ซานโตส2
FT
05:00
0 - 1
0 - 1
2พัลไมรัส [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น2
FT
00:35
1 - 0
2 - 2
2นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [1]
  
[6] เอฟซี ดัลลัส2
FT
02:55
1 - 0
1 - 1
31พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [12]
  
[2] โคลัมบัส ครูว์2
FT
05:05
3 - 1
3 - 1
ดีซี ยูไนเต็ด [8]
  
[5] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
06:05
2 - 0
3 - 0
2มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [2]
  
[11] โคโลราโด ราปิดส์3
FT
08:10
2 - 0
2 - 2
1แคนซัส วิซาร์ดส์ [3]
  
[4] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
FT
09:15
0 - 0
0 - 0
1แอลเอ กาแลกซี่ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส1
FT
13:35
0 - 1
1 - 2
ซิดนีย์ เอฟซี [1]
  
[4] เมลเบิร์น ซิตี้
FT
15:50
1 - 0
3 - 0
1เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[153] ตาฮิติ
FT
13:00
1 - 1
4 - 3
นิวแคลิโดเนีย [155]
  
จีน ยู21
FT
15:00
0 - 0
0 - 0
ไทย (ยู 21)
  
จีน ยู23
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
ซีเรีย ยู23
  
จอร์เจีย ยู16
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
1ยูเครน(ยู 16)
  
เอสโตเนีย ยู19
FT
18:30
0 - 1
2 - 3
ลิธัวเนีย (ยู 19)
  
[141] แองโกลา2
FT
19:10
1 - 1
2 - 2 *ET 2-4
ซิมบับเว (N) [108]
  
[78] ยูกันดา1
FT
20:45
2 - 0
3 - 1
2เซาโตเมและปรินซิเป [179]
  
[149] บอตสวานา2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2เลโซโท [144]
  
[24] ไอร์แลนด์เหนือ
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
เกาหลีใต้ [59]
  
[91] อารเมเนีย
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3เอสโตเนีย [86]
  
[101] จอร์เจีย1
FT
22:00
4 - 0
4 - 0
4ลิธัวเนีย [147]
  
[90] แคนาดา
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
นิวซีแลนด์ (N) [120]
  
[77] แซมเบีย1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
แอฟริกาใต้ (N) [76]
  
[105] เคนยา
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
คอโมโรส (N) [132]
  
[101] กาตาร์1
FT
23:00
0 - 0
2 - 2
2ซีเรีย (N) [74]
  
[50] จอร์แดน(ญ)
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
จีน ไต้หวัน (ญ) [42]
  
[19] สวีเดน1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
2ชิลี [10]
  
มอริเตเนีย
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
1กินี
  
อังกฤษ(ยู 21)
FT
00:15
1 - 0
2 - 1
โรมาเนีย(ยู 21)
  
[94] อิสราเอล2
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1โรมาเนีย [36]
  
[128] โตโก1
FT
01:00
1 - 2
2 - 2
ไอเวอรี่โคสต์ (N) [71]
  
[176] โคโซโว
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
มาดากัสการ์ [109]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เยอรมนี (ยู 19)2
FT
18:00
1 - 4
2 - 5
2นอร์เวย์(ยู 19)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)2
FT
18:00
1 - 1
2 - 3
3กรีซ(ยู 19) (N)
  
ฝรั่งเศส(ยู 19)1
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
1บัลแกเรีย(ยู 19) (N)
  
ออสเตรีย(ยู 19)3
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
5บอสเนีย (ยู 19) (N)
  
อังกฤษ(ยู 19)
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
1ลัตเวีย ยู19 (N)
  
มาซิโดเนีย(ยู 19)2
FT
20:00
2 - 2
3 - 4
3ฮังการี ยู19
  
ยูเครน(ยู 19)2
FT
20:30
0 - 1
2 - 1
5เซอร์เบีย(ยู 19) (N)
  
อิตาลี ยู191
FT
21:30
1 - 2
4 - 3
4โปแลนด์ (ยู 19)
  
ไอร์แลนด์(ยู 19)1
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
2โคโซโว(ยู 19) (N)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)3
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1สกอตแลนด์(ยู 19) (N)
  
เดนมาร์ค (ยู 19)2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
2ตุรกี ยู19
  
โปรตุเกส(ยู 19)1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
4สโลวะเกีย(ยู 19)
  
สเปน(ยู 19)1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
4เบลเยียม(ยู 19)
  
โรมาเนีย(ยู 19)12
FT
01:05
1 - 1
2 - 1
21สวีเดน(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เดนมาร์ก ยู17
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
ฝรั่งเศส(ยู 17)
  
นอร์เวย์ ยู17
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1สกอตแลนด์(ยู 17)
  
เซอร์เบีย ยู17
FT
20:30
1 - 1
1 - 2
ยูเครน(ยู 17) (N)
  
กรีซ ยู17
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
เยอรมนี(ยู 17) (N)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
สเปน ยู17
  
จอร์เจีย (ยู 17)
FT
23:30
0 - 2
0 - 2
ไอร์แลนด์ (ยู 17) (N)
  
โปแลนด์(ยู 17)
FT
23:30
1 - 0
3 - 0
มาซิโดเนีย(ยู 17)
  
ออสเตรีย(ยู 17)1
FT
00:30
0 - 0
1 - 3
บอสเนีย ยู17
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อินเตอร์ ซาเปรซิค1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [8]
  
Facebook share Line line Twitter tweet