โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2N-2] ชิงเต่า จงเนิ่ง
FT
13:00
1 - 0
3 - 0
Guangzhou HaoXin
  
[CHAD2N-6] เสิ่นหยาง เออบาน
FT
13:00
1 - 1
2 - 2
เบ้าโถ หนานเจียว [CHAD2N-12]
  
Ningbo Huaao5
FT
13:00
1 - 0
1 - 2
ยันเบียน ปักกัว เอฟซี
  
[CHAD2N-9] ต้าเหลียน เบายังค์1
FT
13:30
1 - 0
1 - 0
3ปักกิ่ง ลี่ กง [CHAD2N-8]
  
[CHAD2N-10] จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี3
FT
13:30
2 - 1
4 - 1
1เซี่ยงไฮ้ ซันฟัน [CHAD2S-9]
  
[CHAD2N-5] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
FT
14:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-2
1เหอเบ่ย อีลิท [CHAD2N-4]
  
[CHAD2S-2] ซีฉวน อันนาเพอน่า2
FT
15:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
4เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ [CHAD2N-7]
  
เสฉวน
FT
15:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 3-0
ไซโบ้ ซันเดย์
  
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์2
FT
18:30
1 - 1
1 - 3
2หยินช่วน เห่อแลนแชน [CHAD2N-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A6] ซานมารีโน(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
3เบลารุส(ยู 21) [A4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] พอร์ทสมัธ3
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
31อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] เชสเตอร์ฟิลด์1
FT
19:30
2 - 0
3 - 1
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เอดี อัลคอร์ค่อน2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
3กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [17]
  
[7] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
4เซบีย่า แอตเลติโก [22]
  
[15] บาร์เซโลน่า บี4
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
4โอซาซูน่า [11]
  
[13] เตเนริเฟ่1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3ลอร์ก้า [21]
  
[6] กรานาดา ซีเอฟ3
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2นูมานเซีย [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ปาร์ม่า3
FT
17:30
0 - 1
3 - 1
11ฟอกเจีย [12]
  
[3] ปาแลร์โม่
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
1คาร์ปิ [9]
  
[11] เครโมเนเซ่3
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
3เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [19]
  
[22] แตร์นาน่า2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2โฟรซิโนเน่ [2]
  
[13] ซาแลร์นิตาน่า1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
2โนวาร่า [15]
  
[21] โปร เวอร์เซลลี่1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1อเวลลิโน่ [16]
  
[14] เปสคารา5
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
2เอ็มโปลี [1]
  
[7] เอซี เวนิช2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
1ชิตตาเดลล่า [4]
  
[18] เชเซน่า1
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
3เปรูจา [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] มักเดเบิร์ก1
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
2วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อัลเมเร่ ซิตี้2
FT
19:30
2 - 1
2 - 2
1เอ็มเมน [6]
  
[9] ดอร์เดรชท์
FT
19:30
0 - 1
1 - 2
1โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [18]
  
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)1
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
2อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [15]
  
[14] โวเลนดัม3
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
2เดน บอสช์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] สปอร์ติ้ง โควิลฮา2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3สปอร์ติง บราก้า 2 [19]
  
[20] Real SC1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
41ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [13]
  
[9] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3ซานตาคลารา [5]
  
[18] กิล วิเซนเต้1
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
3อารัวก้า [4]
  
[7] อคาเดมีโค วิสุ2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
61ฟามาลิเคา [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โรเซลาเร่4
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1ทูบิซี่ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เฮอฟอล์จ โคเก้1
FT
18:45
1 - 0
1 - 2
4เวนด์ซีเซล [3]
  
[10] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
18:45
1 - 2
3 - 3
2ทิซเตด เอฟซี (N) [4]
  
[12] สคีฟซ์ ไอเค4
FT
18:45
0 - 0
1 - 1
1บราแบรนด์ (N) [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เดอะ นิว เซนต์ส1
FT
20:00
2 - 0
5 - 1
1เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [6]
  
[5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน1
FT
20:30
1 - 1
1 - 2
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C-3] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [C-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เซาเปาโล3
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ฟาเจียโน โอคายามา
FT
12:00
1 - 0
1 - 0
2เวนท์ฟอเรท โกฟุ [12]
  
[13] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
FT
12:00
0 - 0
1 - 1
2มาชิดา เซลเวีย [2]
  
[3] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค2
FT
12:00
0 - 0
0 - 0
โยโกฮามา เอฟซี [5]
  
[19] โทชิกิ เอสซี3
FT
12:00
1 - 0
1 - 0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [8]
  
[7] โตเกียวเวอร์ดี้2
FT
12:00
0 - 0
0 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [15]
  
[22] คามาทามาเร่ ซานูกิ
FT
12:00
0 - 1
1 - 2
โออิตะ ตรินิต้า [9]
  
[16] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
FT
12:00
2 - 0
2 - 0
1เกียวโต แซงก้า [14]
  
[10] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
FT
12:00
1 - 0
1 - 0
1โตกุชิม่า วอร์ทิส [6]
  
[4] รีโนฟา ยามากูชิ
FT
13:00
0 - 1
2 - 2
2มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [20]
  
[21] เอฮิเมะเอฟซี3
FT
14:00
0 - 1
1 - 3
1เอฟซี กิฟู [18]
  
[17] โอมิยะ อาร์ดิย่า11
FT
14:00
1 - 0
2 - 1
2อวิสปา ฟูกูโอกะ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เวลริงตัน โฟนิค
FT
13:00
0 - 0
2 - 2
บริสแบน โรว์ [7]
  
[8] เพิร์ท กลอรี่3
FT
15:00
1 - 0
1 - 0
2เมลเบิร์น วิคตอรี่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[79] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์1
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
1กาบอง (N) [95]
  
จอร์แดน(ยู 23)2
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
3ตูนิเซีย ยู23
  
อินโดนีเซีย ยู192
FT
18:30
0 - 1
1 - 4
1ญี่ปุ่น ยู19
  
ไซปรัส(ยู 19)
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
ฟินแลนด์(ยู 18)
  
[129] ไทย1
FT
19:30
1 - 2
2 - 3
2สโลวาเกีย [29]
  
อาเซอร์ไบจาน ยู18
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
รัสเซีย (ยู 18)
  
ยิบรอลตาร์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2ลัตเวีย [131]
  
คองโก-บราซซาวิล
FT
21:15
1 - 0
2 - 0
กินีบิสเซา
  
ไอร์แลนด์ ยู18
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
โรมาเนีย ยู18
  
[173] คูเวต2
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
2แคเมอรูน [51]
  
[97] หมู่เกาะแฟโร1
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
1ลิกเตนสไตน์ (N) [181]
  
[152] บาร์เบโดส1
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
1เบอร์มิวดา [184]
  
[163] โดมินิกัน2
FT
04:00
0 - 0
2 - 1
4เซนต์คิตส์และเนวิส [107]
  
บราซิล ยู202
FT
05:05
0 - 0
0 - 0
5เม็กซิโก(ยู 20)
  
[49] จาเมกา1
FT
05:15
0 - 0
1 - 1
แอนติกาและบาร์บูดา [139]
  
[116] นิการากัว2
FT
06:30
2 - 1
3 - 3
3คิวบา [182]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮังการี ยู17
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
โรมาเนีย(ยู 17)
  
สโลวีเนีย ยู17
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
อิสราเอล(ยู 17) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet