โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ ฟุตบอล เอเชียน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[119] เกาหลีเหนือ
FT
15:30
2 - 0
2 - 0
ฮ่องกง จีน [145]
  
[148] อัฟกานิสถาน
FT
18:00
2 - 0
2 - 1
กัมพูชา (N) [171]
  
[134] ไชนีส ไทเป2
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
4สิงคโปร์ [171]
  
[142] เมียนมาร์
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
มาเก๊า จีน [186]
  
[122] ฟิลิปปินส์11
FT
18:30
0 - 0
2 - 1
31ทาจิกิสถาน [124]
  
[115] คีร์กีซสถาน1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1อินเดีย [99]
  
[87] เลบานอน
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
มาเลเซีย [178]
  
[117] จอร์แดน1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
2เวียดนาม [113]
  
[103] โอมาน3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2ปาเลสไตน์ [73]
  
[140] เยเมน2
FT
22:15
1 - 1
2 - 1
1เนปาล (N) [165]
  
[150] มัลดีฟส์
FT
23:00
1 - 0
7 - 0
ภูฏาน [188]
  
[125] บาห์เลน2
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
1เติร์กเมนิสถาน [114]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IRED1-10] แอธโลน ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
1ยูซี ดับลิน [IRED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[F4] ไซปรัส(ยู 21)14
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
สวีเดน(ยู 21) [F2]
  
[A1] กรีซ(ยู 21)13
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
2สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) [A4]
  
[C3] จอร์เจีย(ยู 21)2
FT
20:00
1 - 1
2 - 2
2เดนมาร์ก(ยู 21) [C1]
  
[I3] คาซัคสถาน(ยู 21)2
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
41ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) [I6]
  
[F5] ตุรกี(ยู 21)1
FT
21:00
4 - 1
4 - 2
1มอลตา(ยู 21) [F6]
  
[A2] โครเอเชีย(ยู 21)1
FT
21:30
1 - 0
4 - 0
3มอลโดวา(ยู 21) [A5]
  
[H5] สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)1
FT
22:00
2 - 0
2 - 4
โปรตุเกส(ยู 21) [H3]
  
[B3] สโลวะเกีย(ยู21)2
FT
22:20
2 - 0
4 - 1
3แอลเบเนีย(ยู 21) [B5]
  
[I4] บัลแกเรีย(ยู 21)
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
1สโลวีเนีย(ยู 21) [I2]
  
[C2] โปแลนด์(ยู 21)2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
4ลิทัวเนีย(ยู 21) [C6]
  
[D6] อันดอร์รา(ยู 21)1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2เนเธอร์แลนด์(ยู 21) [D2]
  
[G3] ออสเตรีย(ยู 21)4
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
3สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) [G5]
  
[H6] ลิกเตนสไตน์(ยู 21)
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
2บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) [H1]
  
[E4] อิสราเอล(ยู 21)1
FT
23:45
0 - 3
1 - 3
3นอร์เวย์(ยู 21) [E2]
  
[E5] โคโซโว ยู 213
FT
23:45
0 - 0
0 - 0
2เยอรมนี(ยู 21) [E1]
  
[D1] อังกฤษ(ยู 21)1
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
2ยูเครน (ยู 21) [D3]
  
[B1] สเปน(ยู 21)1
FT
00:30
2 - 0
3 - 1
1เอสโตเนีย(ยู 21) [B6]
  
[G6] ยิบรอลตาร์ (ยู 21)3
FT
01:00
0 - 2
0 - 5
2รัสเซีย(ยู 21) [G2]
  
[E3] ไอร์แลนด์(ยู 21)2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
3อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) [E6]
  
[I5] มอนเตเนโกร(ยู 21)3
FT
02:05
0 - 0
0 - 2
4ฝรั่งเศส (ยู 21) [I1]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] อีสต์ไลก์2
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
โดเวอร์ แอทเตลิก [7]
  
[19] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
1บรอมลีย์ [10]
  
[2] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
เกทส์เฮด [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอสวี เม็พเพ่น1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [1]
  
[18] ชามนิตเซอร์1
FT
00:00
1 - 0
1 - 4
1เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [3]
  
[15] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเวอร์เนสส์3
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2ดันดี ยูไนเต็ด [4]
  
[1] เซนต์ เมียร์เรน
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
1ดัมบาร์ตัน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] พัลไมรัส2
FT
06:30
1 - 2
1 - 2 *PEN 5-3
5ซานโตส (N) [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[189] มองโกเลีย1
FT
17:00
0 - 2
0 - 2
2มอริเชียส [158]
  
[191] เซเชลส์
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
ซวาซิแลนด์ [133]
  
ไอร์แลนด์ ยู18
FT
17:30
0 - 1
0 - 1
1โรมาเนีย ยู18
  
[183] ลาว
FT
18:00
2 - 0
2 - 2
บังกลาเทศ [197]
  
จีน ยู21
FT
18:35
0 - 1
0 - 1
ซีเรีย ยู23
  
อิตาลี ยู2011
FT
19:00
2 - 2
2 - 3
3สวิสเซอร์แลนด์ ยู20
  
[55] ญี่ปุ่น2
FT
19:20
1 - 1
1 - 2
2ยูเครน (N) [35]
  
[146] แทนซาเนีย
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
คองโก-กินชาซา [39]
  
[78] ยูกันดา1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1มาลาวี [123]
  
แอลเบเนีย(ยู 19)3
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
3คาซัคสถาน(ยู 19)
  
[101] จอร์เจีย1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1เอสโตเนีย [86]
  
[91] อารเมเนีย1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
4ลิธัวเนีย [147]
  
[105] เคนยา11
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
2แอฟริกากลาง (N) [121]
  
[63] รัสเซีย2
FT
22:50
0 - 1
1 - 3
1ฝรั่งเศส [9]
  
[60] แอลจีเรีย4
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
1อิหร่าน (N) [33]
  
[127] อาเซอร์ไบจาน2
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
3FYR มาซิโดเนีย (N) [75]
  
เยอรมัน ยู201
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
2โปแลนด์ ยู20
  
[83] อิรัก
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
ซีเรีย [74]
  
[56] บูร์กินาฟาโซ13
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1โคโซโว (N) [176]
  
ฮอลล์แลนด์ ยู201
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
1สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
  
เซอร์เบีย(ยู 21)2
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
4อิตาลี (ยู 21)
  
[8] สวิตเซอร์แลนด์
FT
00:00
4 - 0
6 - 0
1ปานามา [53]
  
[46] มอนเตเนโกร2
FT
00:10
1 - 2
2 - 2
1ตุรกี [38]
  
[111] นามิเบีย
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
เลโซโท [144]
  
[12] เดนมาร์ก1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
1ชิลี [10]
  
[23] ตูนิเซีย1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
4คอสตาริกา (N) [26]
  
[45] กรีซ3
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1อียิปต์ (N) [44]
  
[50] ฮังการี3
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3สกอตแลนด์ [32]
  
อังกฤษ(ยู 20)1
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
1โปรตุเกส ยู20
  
[71] ไอเวอรี่โคสต์1
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
1มอลโดวา (N) [170]
  
[27] เซเนกัล
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (N) [41]
  
[62] สโลวีเนีย1
FT
01:15
0 - 1
0 - 2
2เบลารุส [93]
  
[83] ลักเซมเบิร์ก2
FT
01:30
0 - 2
0 - 4
4ออสเตรีย [28]
  
[36] โรมาเนีย1
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1สวีเดน [19]
  
[5] เบลเยียม
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
2ซาอุดีอาระเบีย [69]
  
[6] โปแลนด์1
FT
01:45
2 - 0
3 - 2
1เกาหลีใต้ [59]
  
[1] เยอรมนี
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
บราซิล [2]
  
[13] โคลัมเบีย
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
ออสเตรเลีย (N) [37]
  
[42] โมร็อกโก1
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
2อุซเบกิสถาน [72]
  
[16] อังกฤษ3
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
อิตาลี [14]
  
[52] ไนจีเรีย1
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
2เซอร์เบีย (N) [34]
  
[6] สเปน2
FT
02:30
2 - 1
6 - 1
4อาร์เจนตินา [4]
  
[25] สหรัฐอเมริกา2
FT
06:40
1 - 0
1 - 0
5ปารากวัย [30]
  
[18] ไอซ์แลนด์1
FT
07:10
1 - 1
1 - 3
เปรู (N) [11]
  
[17] เม็กซิโก
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
โครเอเชีย (N) [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B4] มาซิโดเนีย(ยู 19)11
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
2อังกฤษ(ยู 19) [B1]
  
[B3] ลัตเวีย ยู1911
FT
19:00
1 - 0
3 - 2
2ฮังการี ยู19 (N) [B2]
  
[D4] เซอร์เบีย(ยู 19)11
FT
19:00
2 - 0
3 - 2
1สวีเดน(ยู 19) (N) [D3]
  
[G4] บอสเนีย (ยู 19)
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
1ตุรกี ยู19 (N) [G1]
  
[G2] เดนมาร์ค (ยู 19)2
FT
19:00
1 - 0
2 - 2
3ออสเตรีย(ยู 19) [G3]
  
[C1] อิตาลี ยู191
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
3สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) [C4]
  
[C3] โปแลนด์ (ยู 19)
FT
21:30
1 - 1
3 - 1
2กรีซ(ยู 19) (N) [C4]
  
[F2] สเปน(ยู 19)4
FT
22:30
0 - 0
2 - 4
4ฝรั่งเศส(ยู 19) [F1]
  
[F3] บัลแกเรีย(ยู 19)1
FT
22:30
0 - 0
0 - 2
1เบลเยียม(ยู 19) (N) [F4]
  
[A2] เยอรมนี (ยู 19)1
FT
23:00
1 - 0
4 - 1
3เนเธอร์แลนด์(ยู 19) [A1]
  
[A3] สกอตแลนด์(ยู 19)14
FT
23:00
0 - 2
4 - 5
5นอร์เวย์(ยู 19) (N) [A4]
  
[D1] โรมาเนีย(ยู 19)22
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
3ยูเครน(ยู 19) [D2]
  
[E1] โปรตุเกส(ยู 19)1
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
31ไอร์แลนด์(ยู 19) (N) [E2]
  
[E4] โคโซโว(ยู 19)4
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
42สโลวะเกีย(ยู 19) (N) [E3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[H3] กรีซ ยู171
FT
19:00
0 - 0
0 - 3
นอร์เวย์ ยู17 [H2]
  
[H4] สกอตแลนด์(ยู 17)1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
เยอรมนี(ยู 17) (N) [H1]
  
[A4] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
1ยูเครน(ยู 17) [A2]
  
[A1] สเปน ยู17
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
เซอร์เบีย ยู17 (N) [A3]
  
[C4] มาซิโดเนีย(ยู 17)
FT
21:00
0 - 4
1 - 6
จอร์เจีย (ยู 17) (N) [C3]
  
[C2] โปแลนด์(ยู 17)
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ไอร์แลนด์ (ยู 17) [C1]
  
[F4] ออสเตรีย(ยู 17)
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1ฝรั่งเศส(ยู 17) [F2]
  
[F3] บอสเนีย ยู17
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
เดนมาร์ก ยู17 (N) [F1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet