โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAD2-11] กำแพงเพชร1
FT
15:30
0 - 0
0 - 0
หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-1]
  
[THAD2-18] ทหารบก เอฟซี5
FT
15:30
1 - 0
2 - 2
1MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [THAD2-5]
  
บีจีซี เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
2 - 1
อยุธยายูไนเต็ด [THAD2-17]
  
Muangkan Warrior
FT
15:30
0 - 9
0 - 11
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-7]
  
[THAPR-5] นครราชสีมา เอฟซี4
FT
15:30
1 - 2
3 - 4
41ปัวแลนด์
  
[THAD1-8] สมุทรสงคราม เอฟซี1
FT
15:30
1 - 0
8 - 0
4เมืองช้าง ยูไนเต็ด
  
สุรินทร์ เอฟซี12
FT
15:30
0 - 1
1 - 2
3นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี
  
สิงห์บุรี เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-14]
  
แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี4
FT
18:00
2 - 0
2 - 2
3อุดรธานี เอฟซี [THAD1-5]
  
ศรีวิชัย
FT
18:00
0 - 0
0 - 4
อุตรดิตถ์
  
[THAD1-4] ขอนแก่น เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
3 - 0
ฉะเชิงเทรา [THAD2-16]
  
[THAD1-12] ลำปาง เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
3 - 1
ดอนตาล พีซีซีเอ็ม
  
[THAD2-37] สระแก้ว ซิตี้
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
โดม เอฟซี
  
[THAD2-6] บางกอก เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
3 - 2
ระยอง ยูไนเต็ด
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า
FT
01:45
1 - 0
4 - 1
2เอเอส โรม่า [ITAD1-3]
  
[ENGPR-3] ลิเวอร์พูล1
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
4แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เบเนเวนโต้2
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
2เวโรน่า [19]
  
[6] เอซี มิลาน1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
4อินเตอร์ มิลาน [4]
  
[15] คิเอโว่4
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
22ซัสเซาโล่ [16]
  
[10] โตริโน่1
FT
23:30
3 - 0
4 - 1
1โครโตเน่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แรนส์
FT
23:45
1 - 1
1 - 1
2โมนาโก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เซลติก1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
3ดันดี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DENSASL-13] แรนเดอร์ส3
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-3
2ซิลเคบอร์ก [DENSASL-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD4-50] สเตรนฮาม ไอเอล2
FT
23:00
2 - 1
5 - 1
1ชาร์ลอทเทนลัน
  
[NORD4-32] Tillerbyen FK13
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
1SK Trygg Lade
  
ฟรอยแลนด์2
FT
00:00
0 - 3
0 - 5
โซล่า [NORD4-33]
  
[NORD4-19] ยูลเลิร์น เอฟซี
FT
00:00
1 - 0
5 - 2
1สปินท์ เจลอย [NORD4-77]
  
แอสซิเดน11
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2Eik ตอนซ์เบิร์ก
  
วาร์เดนีเซท3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1บรอดด์ [NORD4-29]
  
[NORD4-64] ออสซิเดน2
FT
00:00
0 - 0
4 - 0
2Rakkestad
  
[NORD4-37] โลโคโมทีฟ ออสโล1
FT
00:20
1 - 1
3 - 1
3นอร์สแตน
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-2] ครีลย่า โซเวียตอฟ1
FT
21:30
0 - 1
1 - 3
สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD1-6] โคโรน่า คีลเซ่
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2อาร์ก้า กดิเนีย [POLD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAMG-3] อัตเลติโก มิไนโร่1
FT
05:30
3 - 0
4 - 0
2เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [BRACE-4]
  
[BraCaP-1] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
FT
07:45
1 - 0
2 - 1
2เซาเปาโล [BRASP-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-2] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
3เอฟซี โตเกียว [JPND1-9]
  
[JPND2-8] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ14
FT
17:00
1 - 0
1 - 3
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [JPND1-10]
  
[JPND1-11] จูบิโล อิวาตะ1
FT
17:00
0 - 1
3 - 2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [JPND2-13]
  
[JPND1-4] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-15]
  
[JPND1-8] นาโกย่า แกรมปัส เอต
FT
17:00
0 - 4
1 - 4
2กัมบะ โอซาก้า [JPND1-18]
  
[JPND1-1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-17]
  
[JPND1-16] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
1 - 1
3 - 2
สากัน โตสู [JPND1-6]
  
[JPND1-14] โชนัน เบลมาเร่12
FT
17:00
0 - 2
0 - 3
5วิสเซล โกเบ [JPND1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Bankstown United FC
FT
16:20
0 - 0
3 - 1
1Western Condors FC
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD2-3] ปูซานไอปาร์ค1
FT
12:00
0 - 1
2 - 1
2บูโชน เอฟซี 1995 [KORD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACGD1-6] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
05:15
0 - 0
4 - 0
1โมนาคัส เอสซี [VEND1-16]
  
[URUD1C-2] ซีเอ เพนาโรล2
FT
05:15
1 - 0
3 - 1
5แอดเลติโก ทูคูแมน [ARGD1-13]
  
[BRAMG-1] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [BRARJB-3]
  
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส2
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
2แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COLD1a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-12] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:00
3 - 0
6 - 2
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-4]
  
[JPND1-5] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:30
0 - 1
0 - 2
1ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [KORD1-3]
  
[HKPR-1] คิดชี1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
4เทียนจิน ฉวนเจียน [CHACSL-13]
  
[CHACSL-1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
1คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอสวี เม็พเพ่น2
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
คาร์ล ไซส์ เยน่า [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วาร์ซิม
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
2ปอร์โต้ บี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] บานิค ออสตราว่า1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] พาส เจียนนิน่า1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
5อโพลลอน สมายร์นิส [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อินดิเพนเดนเต้14
FT
06:00
0 - 1
0 - 1
7ซาน ลอเรนโซ่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2c-4] ซากาเตเปค4
FT
07:05
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
3โตลูก้า [MEXD1c-1]
  
[MEXD1c-10] เนกาซ่า2
FT
09:15
1 - 1
2 - 1
2ซานโตส ลากูน่า [MEXD1c-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[82] ลัตเวีย (ญ)1
FT
17:00
2 - 1
2 - 4
Finland B (W)
  
[61] ตุรกี (ญ)
FT
20:00
1 - 0
3 - 2
เอสโตเนีย (ญ) [77]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2อโปเอล นิโคเซีย [1]
  
[9] เออีพี ปาฟอส2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1โดซ่า คาโตโกเปีย [7]
  
[2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
1โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet