โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-4] เรอัล มาดริด3
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
61ยูเวนตุส [ITAD1-1]
  
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
31เซบีย่า [SPAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด2
FT
17:45
1 - 1
3 - 1
2การท่าเรือ เอฟซี [5]
  
[12] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี4
FT
17:45
1 - 0
2 - 1
1ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [2]
  
[4] สุโขทัย เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
4บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [13]
  
[17] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
4ราชนาวี เอฟซี [14]
  
[15] โปลิศ เทโร เอฟซี3
FT
19:00
0 - 1
3 - 2
1อุบล ยูไนเต็ด [16]
  
[6] แบงค็อก ยูไนเต็ด
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
2นครราชสีมา เอฟซี [7]
  
[10] พัทยา ยูไนเต็ด4
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
2ชลบุรี เอฟซี [11]
  
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี2
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
1เชียงราย ยูไนเต็ด [9]
  
[3] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด3
FT
20:00
1 - 1
2 - 2
3สุพรรณบุรี เอฟซี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เกษตรศาสตร์ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [3]
  
[14] ศรีสะเกษ เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
ระยอง เอฟซี [8]
  
[4] ปตท.เอฟซี ระยอง
FT
18:00
2 - 0
5 - 1
2กระบี่ เอฟซี [15]
  
[2] หนองบัว พิชญ เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
2สมุทรสงคราม เอฟซี [10]
  
[11] ลำปาง เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
ไทยฮอนด้า เอฟซี [12]
  
[9] อาร์มี่ ยูไนเต็ด2
FT
19:00
2 - 1
2 - 2
1ตราด เอฟซี [1]
  
[7] เชียงใหม่ เอฟซี
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
61อุดรธานี เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-7] เฟรเดอริเซีย2
FT
23:00
3 - 0
3 - 1
4อัลบอร์ก [DENSASL-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACGD1-3] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส1
FT
05:30
1 - 1
2 - 1
1วิตอเรีย บีเอ [BRACBD-1]
  
[BraCMD1-55] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
05:30
0 - 0
2 - 2
3โกยาส [BRACGD-1]
  
[BRASP-13] ปอนเต เปรตา2
FT
07:45
3 - 0
3 - 0
41เนาติโก (พีอี) [BRAPE-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คาร์ลตัน โรเวอส์ เอฟซี1
FT
15:00
2 - 2
2 - 3
1Hurstville City Minotaurs
  
Hamilton Azzurri FC11
FT
15:30
1 - 0
3 - 1
1Merewether Advance SFC
  
[AUSBPL-9] เมาท์ กราเวท2
FT
16:00
0 - 1
1 - 2
1เวสต์เทิร์น ไพร์ด [AUSQSL-2]
  
[QLDD1-11] เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์1
FT
16:05
0 - 1
0 - 4
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [AUSQSL-5]
  
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
FT
16:15
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
North Shore Sailor
  
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์2
FT
16:30
1 - 1
2 - 1
3พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล
  
[AusVD1-4] อัลโตน่า เมจิค
FT
16:30
0 - 0
2 - 0
1Hoppers Crossing SC [AUSVSL-2]
  
[AUSNSW-1] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
FT
16:30
3 - 0
9 - 1
1เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี
  
[AUSNSW-3] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
FT
16:30
5 - 0
9 - 1
Blue Mountains FC
  
Epping Eastwood FC
FT
16:30
1 - 5
1 - 8
Killarney Districts
  
[AusVD1-13] ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
FT
16:30
3 - 1
6 - 1
Yarraville
  
[ANSWL-7] สปิริต เอฟซี
FT
16:30
2 - 1
3 - 3 *ET 5-4
2Hearst Neville
  
Essendon Royals1
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
1ฮูม ซิตี้ [AUSVPL-11]
  
[ANSWL-16] เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส1
FT
16:35
0 - 3
1 - 3
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [AUSNSW-8]
  
Elizabeth Vale SC3
FT
17:00
0 - 1
2 - 2
1Seaford Rangers [FFSAPL-6]
  
Sans Souci FC14
FT
17:00
1 - 2
2 - 3
2Terrigal United FC
  
[AUSNSW-7] รอคเดลซิตี้ซัน
FT
17:00
5 - 0
12 - 0
Glebe Wanderers FC
  
North Sunshine Eagles2
FT
17:00
1 - 2
2 - 2 *ET 4-2
1นอร์ท จีลอง วาริเออร์
  
Ghan Kilburn SC2
FT
17:30
1 - 0
1 - 1
4ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
  
[AUSNSWPL-3] Cooks Hill United1
FT
17:40
0 - 1
0 - 2
Kahibah FC [AUSNSWPL-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2N-4] ยันเบียน ปักกัว เอฟซี
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
41กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ [CHAD1-11]
  
[CHAD2N-3] หยินช่วน เห่อแลนแชน1
FT
14:30
1 - 0
1 - 0
ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี [CHAD1-2]
  
[CHAD2S-10] ไฮย์นาน โบยิง เซแมน
FT
15:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-1
เหมยโชวเคอเจีย [CHAD1-5]
  
[CHAD2S-2] ซีฉวน อันนาเพอน่า
FT
15:00
0 - 0
3 - 0
คิงดัว หวางยัง [CHAD1-3]
  
[CHAD2N-1] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [CHAD1-7]
  
[CHAD2S-7] หนันท่ง ฉื่อยัน
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
ไนมองโกลซองยู เอฟซี [CHAD1-14]
  
[CHAD2S-4] Anhui Hefei Guiguan
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด [CHAD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-3] ซาน ลอเรนโซ่1
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
2อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAMG-3]
  
[BOLD1a-3] บลูมมิ่ง1
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
1บาเฮีย บีเอ [BRACBD-3]
  
[BRARJC-3] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)4
FT
07:45
0 - 0
3 - 0
61นาซิอองนาล โปโตซี [BOLD1a-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
FT
15:30
2 - 0
8 - 0
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า [I2]
  
[MYAD1-1] ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด2
FT
16:00
1 - 2
3 - 2
บาหลี ยูไนเต็ด (N) [IDNISL-6]
  
[SIND1-5] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี3
FT
18:30
3 - 2
3 - 2
21ชาน ยูไนเต็ด [MYAD1-4]
  
[F4] เบือง เกต อังกอร์1
FT
18:30
0 - 2
0 - 4
เซเรส เอฟซี [F1]
  
[G4] โกล์บอล เอฟซี
FT
18:30
1 - 2
3 - 3
2ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [G3]
  
[INDD1-5] อิซาว์ล เอฟซี1
FT
20:00
0 - 3
0 - 3
1อาบาฮานี (N) [BGDD1-1]
  
[D3] เอฟซี อาฮาล
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี แอลติน แอสเซร์ [D1]
  
[D2] อิสทิโล ดูชานบี1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1อาเลย์ [D4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRASP-1] พัลไมรัส2
FT
07:45
0 - 0
1 - 1
1โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] โอลด์แฮม แอทเลติก1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
1วอลซอลล์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] กิล วิเซนเต้12
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
4สปอร์ติง บราก้า 2 [16]
  
[20] Real SC2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
3สปอร์ติ้ง โควิลฮา [12]
  
[19] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
3ฟามาลิเคา [9]
  
[15] โควา พีดาเด้2
FT
22:00
2 - 1
3 - 2
31ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [11]
  
[10] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี3
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
เปนาฟิลด์ [3]
  
[14] วาร์ซิม23
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3อคาเดมีโค วิสุ [7]
  
[2] ซานตาคลารา4
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3อารัวก้า [4]
  
[13] เอสแอล เบนฟิก้า บี2
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
11ไลซอส [8]
  
[18] อูเนียว มาไดร่า11
FT
01:15
1 - 1
1 - 3
1นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เฟรมัด อเมเจอร์2
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
4วีบรอก [4]
  
[10] ไนโคบิ้ง เอฟซี
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
เวนด์ซีเซล [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ไอเอฟเค วาร์นาโม่3
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (N) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ซานเดฟยอร์ด1
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
3เรนเฮล์ม ไอแอล [14]
  
[12] ทรอมโซ่ ไอแอล
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
2สตรอมก็อดเซ็ท [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] บาเซิ่ล4
FT
23:45
1 - 0
3 - 0
2เอฟซี ซูริค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
FT
06:00
3 - 0
4 - 0
1รีล ซอลต์ เลค [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1โชนัน เบลมาเร่ [11]
  
[4] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [12]
  
[18] กัมบะ โอซาก้า2
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
จูบิโล อิวาตะ [14]
  
[2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
FT
17:00
1 - 2
1 - 2
เซเรโซ โอซาก้า [6]
  
[15] นาโกย่า แกรมปัส เอต4
FT
17:00
0 - 2
2 - 3
1เวกัลตา เซนได [3]
  
[1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:00
0 - 1
3 - 1
1โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [13]
  
[5] ชิมิสุ เอส-พัลส์1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ [17]
  
[10] วิสเซล โกเบ2
FT
17:00
0 - 1
2 - 3
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [16]
  
[9] สากัน โตสู
FT
18:00
0 - 2
1 - 2
คาชิว่า เรย์โซล [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ชุนนัมดรากอนส์12
FT
17:30
0 - 1
0 - 3
1เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [8]
  
[1] กยองนัม เอฟซี
FT
17:30
0 - 3
0 - 4
1ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [2]
  
[6] อินชอนยูไนเต็ด
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
1ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]
  
[10] เอฟซี โซล2
FT
17:30
1 - 1
2 - 1
3โปฮัง สตีลเลอร์ [3]
  
[12] แดกู เอฟซี
FT
17:30
0 - 0
0 - 2
1วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [11]
  
[4] แกงวัน เอฟซี3
FT
18:00
1 - 1
2 - 3
3ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1c-10] เนกาซ่า2
FT
08:00
0 - 0
1 - 0
21โตลูก้า [MEXD1c-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อัลบาเซเต้ 24
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
2ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
  
[GERD3-11] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
FT
00:00
0 - 0
4 - 2
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [GERRegNE-5]
  
VfB Wissen4
FT
00:30
0 - 3
0 - 3
2ทียูเอสโคเบลนซ์ [GERRegS-16]
  
Facebook share Line line Twitter tweet