โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] คิโรน่า7
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
5เรอัล เบติส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โวล์ฟสบวร์ก12
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
41เอาก์สบวร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] อองเช่ร์1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
3นีซ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่2
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1อาแซด อัลค์มาร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า11
FT
02:30
0 - 2
1 - 5
4สปอร์ติ้ง บราก้า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
FT
17:35
1 - 0
3 - 1
1Northern Demons
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แอสตัน วิลล่า
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
ลีดส์ ยูไนเต็ด [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฟอกเจีย
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1อัสโคลี่ [20]
  
[4] ปาร์ม่า2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2ชิตตาเดลล่า [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ2
FT
23:30
0 - 0
1 - 2
3เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [5]
  
[7] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม2
FT
23:30
2 - 1
3 - 2
2ไกเซอร์สเลาเทิร์น [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน3
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
3มักเดเบิร์ก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ชามัวร์ นิออร์ท1
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
1ล็องส์ [15]
  
[2] นีมส์2
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
3โซโชซ์ [9]
  
[3] อฌักซิโอ้2
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
21น็องซี่ [18]
  
[14] วาล็องเซียนส์2
FT
01:00
0 - 0
2 - 2
1บรูค พีรอนนาส [17]
  
[11] เอเจ โอแซร์
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
แกลร์กมงต์ ฟุต [6]
  
[12] โอร์แลงส์ ยูเอส2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
2เกววีลย์ อูแอส [19]
  
[10] เลอ อาฟร์1
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
1อฌักซิโอ้ GFCO [16]
  
[20] ตูร์ แอฟเซ1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
2ชาโตรูซ์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] โชเลท เอสโอ1
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
3อองตองต์ เอสเอสจี [14]
  
[16] จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์3
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1อูแอส กงการ์กโน่ [10]
  
[17] เกรไตล์21
FT
01:00
1 - 1
1 - 3
2ยูเอสแอล ดันเคอร์ [7]
  
[5] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี12
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3ลียง ดูเชรี่ [11]
  
[9] ปัว เอฟซี12
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
41โรเดซ อเวรอน [4]
  
[1] เรด สตาร์ 93
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
2บูโลญจน์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อัลเมเร่ ซิตี้
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [5]
  
[12] ดอร์เดรชท์3
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
เอสซี คัมบูร์ [9]
  
[17] โก อเฮด อีเกิ้ลส์13
FT
01:00
1 - 0
1 - 3
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [16]
  
[18] เฮลมอนด์ สปอร์ต12
FT
01:00
1 - 2
1 - 2
2เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [3]
  
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)1
FT
01:00
3 - 0
3 - 2
เอ็มเมน [7]
  
[15] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)1
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
2เอ็มวีวี มาสทริสช์ [8]
  
[14] เอฟซี ออสส์
FT
01:00
1 - 0
1 - 4
2เดอ กราฟสคัป [4]
  
[2] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2เดน บอสช์ [13]
  
[6] เอสซี เทลสตาร์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [20]
  
[10] โวเลนดัม
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอฟซี ไลเฟริ่ง12
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
3คัพเฟ่นเบิร์ก [8]
  
[6] ออสเตรีย ลัสเตนัว1
FT
23:30
0 - 1
2 - 1
2เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [10]
  
[1] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
FT
23:30
2 - 0
4 - 0
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [9]
  
[2] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก2
FT
23:30
2 - 0
4 - 0
2ดับบริวเอสจี วัตเท่น [7]
  
[5] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์4
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
21เอสวี รีด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ชาเลอร์รัว2
FT
01:30
2 - 1
2 - 2
2ราซิ่ง เกงค์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ทูบิซี่14
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
7ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อาร์ฮุส เอจีเอฟ1
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
เฮลซิงกอร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
1มัลโม่ เอฟเอฟ [3]
  
[13] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ3
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
1โอเรโบร [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เบรย์ วันเดอเรอร์ส3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
1ดันดาล์ค [1]
  
[3] คอร์ก ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [6]
  
[5] เดอร์รี่ ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [2]
  
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส1
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
3โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แอธโลน ทาวน์12
FT
01:45
0 - 2
1 - 4
2โคห์บ รัมเบลอ [8]
  
[7] คาร์บินทารี เอฟซี3
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
3เชลบอร์น [2]
  
[1] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
3ลองฟอร์ด ทาวน์ [4]
  
[5] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
FT
01:45
0 - 1
4 - 1
31เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [9]
  
[3] ยูซี ดับลิน13
FT
01:45
1 - 2
3 - 2
6ฟินน์ ฮาร์ปส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เทเลค กรอซนี่ย์3
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2เอฟเคตอสโนว์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] วิโซซิน่า จิคลาวา2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
4ฟาสตาฟ ซลิน [11]
  
[2] สลาเวีย ปราก2
FT
23:00
1 - 1
3 - 2
2เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [9]
  
[8] เทปลิเซ่3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
21มลาด้า โบเลสลาฟ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อาร์ก้า กดิเนีย5
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
5เลเชีย กอเดนซ์ [11]
  
[1] เลช พอซนาน3
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
4โคโรน่า คีลเซ่ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เนอชาแตล ซามักซ์3
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
2วาดุซ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
1เบซิคตัส เจเค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อิสตันบูลสปอร์
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
กาเซียนเทปสปอร์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RG-6] ซีเอส โวลุนทารี2
FT
00:45
0 - 3
2 - 4
2ดินาโม บูคาเรสต์ [RG-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] บาลา ทาวน์12
FT
01:45
0 - 2
1 - 4
1เดอะ นิว เซนต์ส [1]
  
[11] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
2อเบอรี่สวิธทาวน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACE-1] ฟอร์ตาเลซ่า
FT
05:15
0 - 0
2 - 1
4กัวรานี่ เอสพี [17]
  
[BRACGD-7] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่2
FT
06:30
1 - 1
3 - 2
2คริคูม่า [13]
  
[6] โอเอสเต้3
FT
06:30
1 - 0
2 - 0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [15]
  
[12] ฟิกูเรนเซ่3
FT
07:30
2 - 0
2 - 1
2ยูเวนตูเด้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] กิมนาเซีย ลา พลาต้า1
FT
05:00
1 - 0
1 - 2
แอดเลติโก ทูคูแมน [16]
  
[6] ซีเอ ฮูราแคน
FT
07:15
0 - 0
1 - 0
3อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน2
FT
07:00
0 - 2
0 - 2
4ออร์แลนโด ซิตี้ [5]
  
[2] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส2
FT
09:00
0 - 0
0 - 2
2ลอส แอนเจลิส เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-7] คลับ ตีฮัวนา3
FT
09:00
2 - 0
3 - 0
3ชีวาส กัวดาลาจาร่า [c-15]
  
[c-17] อัตลาส2
FT
09:00
0 - 0
1 - 0
2กัวเรตาโร่ เอฟซี [c-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ซิดนีย์ เอฟซี1
FT
16:50
1 - 0
1 - 0
2เมลเบิร์น วิคตอรี่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
FT
17:00
0 - 0
2 - 2
3กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [2]
  
[10] เทียนจิน ฉวนเจียน2
FT
18:35
1 - 0
1 - 1
1เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [6]
  
[1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
1เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Skautafelag Reykjavikur
FT
02:00
0 - 1
0 - 4
1Throttur Vogur [LCED3-2]
  
KH Hlidarendi2
FT
02:00
3 - 0
6 - 2
3เคอาร์ไอเอ
  
Hviti Riddarinn2
FT
02:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
Vaengir Jupiters [LCED3-5]
  
[ICED2-10] ฮอตตูร์ อีกิลสตราไดร์
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ [ICED2-8]
  
เลตเทียร์
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
อัลฟาร์เนีย
  
Arborg1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ
  
Hond Midasar4
FT
03:00
1 - 3
1 - 4
3Ellidi
  
[LCED4-4] Snaefell
FT
03:00
2 - 3
2 - 7
IH Hafnarfjordur
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
KF Vushtrria1
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
2KF Ramiz Sadiku
  
[SPAWD2-16] UD Geneto Del Teide Women
FT
02:35
1 - 0
1 - 3
AD Anaza Women [SPAWD2-43]
  
[BRACGD1-10] โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส1
FT
05:30
1 - 0
1 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เอส) บี
  
Ferrymead Bays Reserves1
FT
07:30
0 - 1
1 - 1
1เอฟซี ทเวนตี้ 11 (สำรอง)
  
Parapine ITM Upper Hutt City Women
FT
08:00
0 - 0
1 - 1
Wairarapa United FC Women
  
Palmerston North Marist FC Women
FT
09:30
1 - 3
3 - 3
Western Suburbs (w)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1อิสทรา 1961 พูลา [8]
  
[10] รูเดส15
FT
23:00
2 - 1
4 - 2
41ริเยก้า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC Women’s Asian Cup ฟุตบอล AFC Women’s Asian Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ญี่ปุ่น(ญ)
FT
20:45
0 - 0
1 - 1
ออสเตรเลีย(ญ) (N) [4]
  
[14] เกาหลีใต้(ญ)
FT
20:45
2 - 0
4 - 0
เวียดนาม(ญ) (N) [32]
  
Facebook share Line line Twitter tweet