โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-2] ชาลเก้ 041
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
21ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] บอร์นมัธ เอเอฟซี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอสปันญ่อล3
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
2เออิบาร์ [12]
  
[4] บาเลนเซีย11
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
7เกตาเฟ่ [10]
  
[3] เรอัล มาดริด2
FT
02:30
0 - 1
1 - 1
4แอธเลติก บิลเบา [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เบเนเวนโต้2
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
2อตาลันต้า [8]
  
[5] เอเอส โรม่า
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1เจนัว [12]
  
[18] โครโตเน่1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
2ยูเวนตุส [1]
  
[7] ฟิออเรนติน่า13
FT
01:45
2 - 2
3 - 4
21ลาซิโอ [4]
  
[2] นาโปลี1
FT
01:45
1 - 1
4 - 2
2อูดิเนเซ่ [13]
  
[9] ซามพ์โดเรีย1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3โบโลญญ่า [11]
  
[17] สปอล1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2คิเอโว่ [16]
  
[10] โตริโน่14
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
3เอซี มิลาน [6]
  
[19] เวโรน่า3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
4ซัสเซาโล่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อาแซด อัลค์มาร์
FT
23:30
3 - 2
4 - 3
วิเทสส์ อาร์นเฮม [7]
  
[16] โรด้า เจซี
FT
23:30
1 - 1
2 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [1]
  
[10] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี2
FT
00:45
1 - 0
2 - 2
11เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [11]
  
[17] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม2
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
2เอ็นเอซี เบรด้า [15]
  
[14] วิลเล่ม ทเว3
FT
01:45
0 - 1
1 - 5
1เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-15] ก็อง11
FT
02:05
1 - 1
1 - 3
1ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [FRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-7] แมตเตอร์สเบิร์ก3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 0-3
2เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[AUTD1-2] สตวร์มกราซ4
FT
01:30
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
31ราปิด เวียนนา [AUTD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บยอร์เนแวต
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
อัลต้า [NORD2A-6]
  
ฮาร์สตัด
FT
21:30
0 - 0
2 - 2 *ET 5-3
1Mosjoen
  
อาร์น่า บีโจรน่าร์
FT
23:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 0-3
Lysekloster
  
Arvoll
FT
23:00
0 - 5
0 - 8
วาเลเรนก้า [NORD1-4]
  
[NORD2A-10] อัสเคอร์
FT
23:00
2 - 0
5 - 0
2ฟอลโล่
  
[NORD2A-3] แบรัมเอสเค
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
1โดแบ็ก โฟรน
  
เบล โซนี่
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
อาเลซุนด์ เอฟเค [NORAL-2]
  
เบียเซ่น1
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
เลวานเจอร์ เอฟเค [NORAL-13]
  
ไอสโวล์ด TF
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
กเจลแซส [NORD2B-10]
  
ไอเกอร์
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค [NORD2B-12]
  
Eik ตอนซ์เบิร์ก1
FT
23:00
1 - 3
1 - 6
ซานเดฟยอร์ด [NORD1-11]
  
ฟาน่า3
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2เนสท์ โซตรา [NORAL-16]
  
เอฟโยร่า
FT
23:00
0 - 0
2 - 2 *ET 2-3
โฟลโร [NORAL-8]
  
[NORD2B-8] เอฟเคอเรนดัล4
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1เฟคเกรอย [NORD2B-6]
  
เซนจา
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
ฟินส์เนส
  
[NORD4-11] Orn-Horten
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
ลิน ออสโล [NORD4-4]
  
[NORD2B-13] วีดาล
FT
23:00
2 - 1
5 - 1
2วาร์เดนีเซท [NORD4-3]
  
วิโกร1
FT
23:00
0 - 5
1 - 8
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [NORD1-16]
  
[NORD4-1] ฟริกก์
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
สตรอมเมน [NORAL-9]
  
Gjellerasen IF
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [NORAL-6]
  
[NORD2A-5] โกรลุด
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
1เอฟเคตอนซ์เบิร์ก
  
[NORD4-7] ฮาลเซ่น
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
เฟรม ลาวิค [NORD2A-4]
  
โฟรย่า FK5
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
1ทรอมส์ดาเลน [NORAL-15]
  
ฟลินท์
FT
23:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-4
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [NORAL-5]
  
Skarphedin IL1
FT
23:00
0 - 3
0 - 9
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-13]
  
[NORD2B-14] ซทจอร์ดาล บริ้ง1
FT
23:00
3 - 0
6 - 0
1โคลสตัด
  
Klofta11
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
ลีลล์สตรอม [NORD1-12]
  
คอร์สวอลล์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1โลเรนสโคก
  
ควิด ฮอลเด้น
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
เฟรดริกซ์สตรัด [NORD2A-7]
  
Kvik Trondheim1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
เรนเฮล์ม ไอแอล [NORD1-3]
  
เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
ฮอนฟอสส์ บีเค [NORD2A-8]
  
Lommedalens1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
สคีด ออสโล [NORD2B-7]
  
แมดล่า ไอเอล1
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
ไวกิ้ง เอฟเค [NORAL-4]
  
[NORD2A-9] ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
เอลเวอร์รัม [NORD2A-14]
  
Oppsal2
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
21คองสวิงเกอร์ [NORAL-11]
  
ออรเคล4
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
21นาร์โด เอฟเค [NORD2B-9]
  
ออส เทิร์น
FT
23:00
0 - 5
1 - 6
อาซาเน่ ฟุตบอล [NORAL-7]
  
ออสซิเดน1
FT
23:00
1 - 7
2 - 9
ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-7]
  
Oystese
FT
23:00
1 - 0
1 - 4
ซองน์ดาล [NORAL-10]
  
พอร์ส เกรนแลนด์3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
1โนท็อดเด้น เอฟเค [NORAL-3]
  
[NORD2A-1] รัวฟอส
FT
23:00
3 - 0
6 - 0
2สเจ็ทเทน
  
เอสเค เฮิร์ด
FT
23:00
1 - 2
1 - 4
1บราท์เวก [NORD2B-3]
  
เอสเค ทราเอฟฟ์2
FT
23:00
0 - 4
1 - 6
2โมลด์ [NORD1-1]
  
Skjervoy
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
ทรอมโซ่ ไอแอล [NORD1-8]
  
สโคลจ์
FT
23:00
0 - 3
0 - 3
เฮาเกซุนด์ [NORD1-9]
  
[NORD4-17] โซล่า1
FT
23:00
1 - 0
2 - 3
1ซานด์เนส ยูไอเอฟ [NORAL-1]
  
Sortland IL
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ไมจอลเนอร์ [NORD2A-11]
  
[NORD4-12] สเตล โจร์เพลแลนด์
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
ไบรน์ [NORD2B-5]
  
สเทรินจาร์
FT
23:00
1 - 1
4 - 2
สเตรนฮาม ไอเอล
  
Sunndal2
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
คริสเตียนซุนด์ บีเค [NORD1-10]
  
Tertnes1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
FK Fyllingsdalen
  
ยูลเลิร์น เอฟซี4
FT
23:00
2 - 0
2 - 2 *ET 3-5
สตาเบ็ค [NORD1-14]
  
เวสฟอสเซ็น1
FT
23:00
0 - 1
1 - 4
1สตรอมก็อดเซ็ท [NORD1-5]
  
วินด์ยาร์ต2
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
3เอฟเค เจิร์ฟ [NORAL-14]
  
โวลด้า
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
โฮดด์ [NORD2B-1]
  
โซต้า
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
วาร์ด ฮอเกซุนด์ [NORD2B-11]
  
แซนวิเค็น
FT
23:15
0 - 4
1 - 6
1เอสเค บรานน์ [NORD1-2]
  
[NORD4-9] จังเคเลน4
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1โม ไอเอล
  
วัลเดรส1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
บรัมมันดาล
  
ทินเซ็ต
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
ฮามคาม [NORAL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-10] อแวนการ์ด คุร์สค์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
ชินนิค ยาโรสลาฟ [RUSD1-8]
  
[RUSPR-2] สปาร์ตัก มอสโก1
FT
22:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
4เอฟเคตอสโนว์ [RUSPR-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD1-2] ลีเกีย วอร์ซอว์1
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
1กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-1] กาลาตาซาราย13
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
3อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-1] เออีเค เอเธนส์1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
5เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACGD-1] โกยาส2
FT
05:30
1 - 0
2 - 0
3อาไว เอฟซี เอสซี [BraCMD1-59]
  
[BRAD3-24] เนาติโก (พีอี)6
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
4ปอนเต เปรตา [BRASP-13]
  
[BRACE-4] เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี3
FT
07:45
2 - 0
2 - 2
2อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAMG-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สกลนคร เอฟซี
FT
15:05
0 - 1
0 - 5
ระยอง เอฟซี [THAD1-9]
  
สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล3
FT
15:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-5
21สมุทรสาคร เอฟซี
  
[THAD2-6] บางกอก เอฟซี1
FT
15:30
0 - 1
1 - 2
1ลำปาง เอฟซี (N) [THAD1-11]
  
น่าน เอฟซี
FT
15:30
0 - 1
1 - 3
ตราด เอฟซี [THAD1-2]
  
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร1
FT
15:30
0 - 2
1 - 2
3กระบี่ เอฟซี [THAD1-15]
  
[THAD2-31] ระนอง เอฟซี
FT
15:30
2 - 1
2 - 1
ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAD1-13]
  
หัวหิน ซิตี้
FT
17:30
0 - 1
0 - 3
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-12]
  
นครปฐม เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
41เชียงใหม่ เอฟซี [THAD1-7]
  
[THAD2-10] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี16
FT
18:00
1 - 2
2 - 3
2ขอนแก่น เอฟซี [THAD1-5]
  
[THAD2-38] เชียงราย ซิตี้
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-8]
  
[THAD2-4] ลำพูน วอร์ริเออร์1
FT
18:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
11เกษตรศาสตร์ เอฟซี [THAD1-4]
  
[THAD2-24] ตรัง เอฟซี
FT
18:00
2 - 0
2 - 0
ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-3]
  
[THAD2-7] สุราษฎร์ธานี เอฟซี
FT
18:00
1 - 2
1 - 2
อุดรธานี เอฟซี [THAD1-6]
  
[THAD2-8] อยุธยายูไนเต็ด
FT
18:30
1 - 3
1 - 5
1หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-5] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
2 - 0
2 - 2
1โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [JPND1-16]
  
[JPND2-13] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ1
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
2เวกัลตา เซนได [JPND1-2]
  
[JPND1-11] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
2 - 1
2 - 3
3คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-4]
  
[JPND1-12] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [JPND2-17]
  
[JPND1-18] กัมบะ โอซาก้า13
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-10]
  
[JPND1-17] นาโกย่า แกรมปัส เอต2
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-1]
  
[JPND1-13] วี-วาเรน นากาซากิ3
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
1วิสเซล โกเบ [JPND1-9]
  
[JPND1-14] สากัน โตสู2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนิงตั้น4
FT
16:30
2 - 0
2 - 0
1บรันสวิก ซิตี้ [AusVD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VEND1-10] เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี12
FT
05:15
0 - 0
1 - 1
21ดิปอรเต่ส เตมูโก [CHID1C-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BOLD1a-5] เดอะ สตรองเกสต์
FT
05:15
1 - 1
1 - 2
3แอดเลติโก ทูคูแมน [ARGD1-15]
  
[PARD1-6] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง2
FT
07:45
0 - 0
2 - 1
31ซีเอ เพนาโรล [URUD1C-2]
  
[BRARJB-1] ฟลาเมงโก1
FT
07:45
1 - 1
1 - 1
2อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (N) [COLD1a-13]
  
[ARGD1-4] อินดิเพนเดนเต้3
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRASP-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-6] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
2 - 0
2 - 2
2วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-6]
  
[AUSD1-4] เมลเบิร์น วิคตอรี่3
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
1เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-1]
  
[KORD1-1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์1
FT
18:00
0 - 0
3 - 0
คิดชี [HKPR-1]
  
[CHACSL-10] เทียนจิน ฉวนเจียน1
FT
18:00
2 - 1
3 - 2
2คาชิว่า เรย์โซล [JPND1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ดัมบาร์ตัน2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2อินเวอร์เนสส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เคเอเอส ยูเปน3
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
1รอแยล อันท์เวิร์พ [8]
  
[BELD2-5] เบียรส์ชอทวิลริค4
FT
01:30
0 - 1
1 - 3
1แซงต์ ทรุยด็อง [10]
  
[13] เคเอสซี โลเคอเรน
FT
01:30
1 - 1
2 - 2
31ออสเทนเด้ [11]
  
[6] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
01:30
1 - 1
2 - 1
2อันเดอร์เลชท์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอซี ฮอร์เซ่นส์2
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
3นอร์ดเจลแลนด์ [3]
  
[13] แรนเดอร์ส
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2โอเดนเซ่ บีเค [9]
  
[4] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
2อัลบอร์ก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โอเรโบร4
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
31เอไอเค โซลน่า [2]
  
[8] เยอร์การ์เด้น
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
1มัลโม่ เอฟเอฟ [5]
  
[10] ไอเคซิริอุสเอฟเค1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1ฮัคเค่น [4]
  
[12] คัลมาร์1
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
3ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คูพีเอส1
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
โรพีเอส โรวานีมี่ [2]
  
[4] เอสเจเค ไซนาโจเอน1
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
2เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
2ดินาโม มอสโก [11]
  
[1] โลโคโมทีฟ มอสโก3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2เทเลค กรอซนี่ย์ [12]
  
[5] ซีเอสเคเอ มอสโก
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
1อัมคาร์ เพิร์ม [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] บาเซิ่ล3
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2กราสฮ็อปเปอร์ [6]
  
[7] เอฟซี ธูน1
FT
01:00
0 - 1
2 - 2
2ยัง บอยส์ [1]
  
[9] เอฟซี ซิยง1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
41ลูกาโน [8]
  
[5] เอฟซี ซูริค1
FT
01:00
3 - 0
4 - 0
1เซนต์ กัลเลน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อารัว3
FT
01:00
1 - 2
2 - 2
2เนอชาแตล ซามักซ์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FK Kara-Balta2
FT
14:30
4 - 2
5 - 6
41อาเลย์
  
Central Excise
FT
17:40
0 - 0
1 - 2
3Quartz FC
  
[UKRD3-25] Vpk Agro Magdalinovka2
FT
18:00
2 - 0
4 - 0
6Krystal [UKRD3-9]
  
[GERD3-4] คาร์ลสรูห์ เอสซี2
FT
22:35
1 - 0
4 - 0
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม [GERRegS-2]
  
FC Helios Tartu1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1JK Poseidon
  
บีเอฟซี ไดนาโม4
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
3เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
  
FC Hell Hunt1
FT
01:00
2 - 1
2 - 2
Tallinna FC
  
[BraCMD1-1] ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
FT
07:30
0 - 1
2 - 2
3แซมปายโอ้ คอเรีย [BraCMD1-53]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เม็กซิโก(ยู 20)1
FT
14:00
0 - 0
4 - 0
1เวียดนาม ยู19 (N)
  
เกาหลีใต้ ยู19
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
21โมร็อกโก ยู 19
  
อิตาลี ยู18
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
ฮังการี ยู18
  
[108] ซิมบับเว
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
บอตสวานา [149]
  
เบลารุส ยู18
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
ฝรั่งเศส ยู18
  
โปรตุเกส ยู18
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
เม็กซิโก ยู18
  
ออสเตรีย ยู18
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
เยอรมัน ยู18
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] รูเดส
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
1เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [6]
  
[1] ดินาโม ซาเกร็บ
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2แซดเอ็นเคโอซีเยค [4]
  
[2] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
FT
01:00
2 - 0
4 - 0
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [10]
  
Facebook share Line line Twitter tweet