โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค2
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
1เรอัล มาดริด [SPAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ก็อง2
FT
23:45
0 - 0
0 - 0
1ตูลูส [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
17:45
3 - 0
4 - 2
51เชียงราย ยูไนเต็ด [3]
  
[16] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
FT
17:45
0 - 1
2 - 1
3การท่าเรือ เอฟซี [5]
  
[8] สุโขทัย เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
2สุพรรณบุรี เอฟซี [10]
  
[11] พัทยา ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 0
3 - 3
21อุบล ยูไนเต็ด [17]
  
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
FT
19:00
0 - 2
1 - 2
1ชลบุรี เอฟซี [12]
  
[9] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี1
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
3บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [14]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
1นครราชสีมา เอฟซี [7]
  
[2] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
20:00
3 - 0
5 - 2
ราชนาวี เอฟซี [15]
  
[6] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
FT
20:00
0 - 0
2 - 2
3โปลิศ เทโร เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-6] เฟรเดอริเซีย
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
1ซิลเคบอร์ก [DENSASL-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-9] ฟาสตาฟ ซลิน2
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACGD-1] โกยาส12
FT
05:30
0 - 0
0 - 2
1เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRACGD1-6]
  
[BRACBD-1] วิตอเรีย บีเอ2
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRASP-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Modbury Vista
FT
12:00
0 - 0
0 - 1
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
  
[FFSAPL-5] อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์2
FT
12:00
0 - 0
3 - 0
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด [FFSAPL-6]
  
[AUSSASL-8] โครย์ดอน คิงส์1
FT
12:00
0 - 0
2 - 1
1เมโทรสตาร์ เอสซี [AUSSASL-1]
  
[AUSSASL-5] เวสต์ แอดิเลด เอสซี
FT
12:30
0 - 0
0 - 1
2อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี (N) [AUSSASL-4]
  
[WAUSD1-7] บัลแคทต้า เอฟซี22
FT
13:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
11อาร์มาเดล เอสซี [WAUSD1-12]
  
[WAUSD1-3] เบยวอเตอร์ ซิตี้4
FT
13:30
1 - 1
1 - 2
1ฟลอเรียท อาร์เธนน่า [WAUSD1-8]
  
[WAUSD2-2] Willip1
FT
13:30
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
1ค็อกเบิร์น ซิตี้ [WAUSD1-5]
  
[WAUSD1-14] จูนดาลัพ ยูไนเต็ด1
FT
14:15
0 - 3
1 - 4
2ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด [WAUSD1-13]
  
[WAUSD1-11] ซูเบียโก เอเอฟซี
FT
14:15
0 - 1
3 - 1
1สตีรลิง ไลออนส์ [WAUSD1-10]
  
[WAUSD1-4] อีซียู โยนดาลูบ
FT
16:30
4 - 0
5 - 0
UWA-Nedlands FC [WAUSD2-6]
  
[FFSAPL-9] Seaford Rangers2
FT
16:30
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
51เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี [FFSAPL-8]
  
[WAUSD1-9] ซอเรนโต้ เอฟซี15
FT
16:45
0 - 2
3 - 4
3เพิร์ธ เอสซี [WAUSD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2N-6] ยันเบียน ปักกัว เอฟซี1
FT
13:00
0 - 2
0 - 6
ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-2]
  
[CHAD1-11] เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง2
FT
14:25
0 - 1
1 - 2
2กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [CHACSL-15]
  
[CHAD2S-12] ไฮย์นาน โบยิง เซแมน
FT
14:30
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-5
2ปักกิ่ง เหรินเฮอ [CHACSL-13]
  
[CHAD1-1] หวูฮั่น ซอลล์
FT
14:30
1 - 0
2 - 2 *PEN 5-6
เทียนจิน เทนด้า [CHACSL-8]
  
[CHAD1-8] เซี่ยงไฮ้ เซินซิน1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-5]
  
[CHAD2S-1] ซีฉวน อันนาเพอน่า
FT
18:35
0 - 0
0 - 1
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-4]
  
[CHAD2N-5] หยินช่วน เห่อแลนแชน
FT
18:35
0 - 1
0 - 1
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-3]
  
[CHAD2S-4] หนันท่ง ฉื่อยัน
FT
18:35
0 - 2
3 - 2
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-7]
  
[CHAD2S-9] Anhui Hefei Guiguan
FT
18:35
0 - 0
0 - 2
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [CHACSL-6]
  
[CHAD2N-3] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
1เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D4] อาเลย์1
FT
15:00
1 - 2
2 - 3
1อิสทิโล ดูชานบี [D1]
  
[MYAD1-4] ชาน ยูไนเต็ด13
FT
17:00
0 - 2
1 - 4
1เบือง เกต อังกอร์
  
[PHUFL-7] เซเรส เอฟซี1
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
2โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี [SIND1-6]
  
[BGDD1-1] อาบาฮานี2
FT
17:30
1 - 0
1 - 1
1อิซาว์ล เอฟซี [INDD1-5]
  
[IDNISL-4] บาหลี ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 3
1 - 3
โกล์บอล เอฟซี [PHUFL-13]
  
[VIED1-6] ทันห์ เฮาห์ เอฟซี1
FT
18:00
2 - 2
3 - 3
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด [MYAD1-1]
  
[MaldivesPL-4] นิว เรเดียนท์1
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
2เบงกาลูรู [ISL-1]
  
มหาวิทยาลัยฟูเจน2
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
Hwaebul
  
[MACD1-1] เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า2
FT
19:00
0 - 2
0 - 2
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
  
เอฟซี แอลติน แอสเซร์3
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
2เอฟซี อาฮาล (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน1
FT
05:15
2 - 0
3 - 0
1เดอะ สตรองเกสต์ [BOLD1a-5]
  
[URUD1C-1] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
FT
05:15
1 - 0
4 - 0
1เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [PERD1B-3]
  
[VEND1-15] โมนาคัส เอสซี2
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
2เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ [URUD1C-4]
  
[COLD1a-10] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่2
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
3ฟลาเมงโก [BRARJB-1]
  
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส4
FT
07:45
0 - 1
0 - 2
3พัลไมรัส [BRASP-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You ฟุตบอล ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลาว ยู 212
FT
19:15
1 - 3
1 - 5
1สิงคโปร์ ยู21 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3ปอร์โต้ บี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เรนเฮล์ม ไอแอล2
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1เอสเค บรานน์ [1]
  
[15] สตาเบ็ค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
4สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] วีพีเอส วาซ่า3
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
2อิลเวส แทมเปเร่ [9]
  
[1] โรพีเอส โรวานีมี่2
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
1ลาห์ติ [3]
  
[7] อินเตอร์ ตูร์คู1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1เอชเจเค เฮลซิงกิ [2]
  
[12] ไอเอฟเค มารีฮามน์1
FT
23:00
1 - 1
1 - 4
คูพีเอส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1เวกัลตา เซนได [6]
  
[4] คอนซาโดล ซัปโปโร2
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [15]
  
[2] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
2ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [1]
  
[8] จูบิโล อิวาตะ2
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
วี-วาเรน นากาซากิ [11]
  
[12] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
3วิสเซล โกเบ [7]
  
[10] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [9]
  
[18] นาโกย่า แกรมปัส เอต
FT
17:00
0 - 1
1 - 3
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [13]
  
[16] สากัน โตสู1
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [3]
  
[14] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1กัมบะ โอซาก้า [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์1
FT
17:30
2 - 0
3 - 1
2กยองนัม เอฟซี [3]
  
[8] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
2 - 0
2 - 1
2อินชอนยูไนเต็ด [10]
  
[4] โปฮัง สตีลเลอร์
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [6]
  
[12] ชุนนัมดรากอนส์
FT
17:30
0 - 1
2 - 1
2เอฟซี โซล [9]
  
[11] แดกู เอฟซี13
FT
17:30
0 - 0
1 - 2
2ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [7]
  
[5] แกงวัน เอฟซี3
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ESTD4-17] Turi JK Ganvix13
FT
23:00
1 - 1
1 - 4
2Pohja Sakala
  
โรโมลี1
FT
00:00
0 - 1
1 - 7
1Pohja-Tallinna JK Volta [ESTD4-4]
  
[BraCMD1-53] แซมปายโอ้ คอเรีย2
FT
05:15
1 - 0
3 - 0
2ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ [BraCMD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิสราเอล ยู16
FT
15:00
1 - 0
2 - 0
มอลโดวา ยู16
  
อิตาลี ยู20
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
1โครเอเชีย ยู20
  
เดนมาร์ค (ยู 19)3
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
2เยอรมนี (ยู 19)
  
Facebook share Line line Twitter tweet