โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ตราด เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
ระยอง เอฟซี [8]
  
[1] หนองบัว พิชญ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
4 - 0
2เกษตรศาสตร์ เอฟซี [6]
  
[9] ลำปาง เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1อาร์มี่ ยูไนเต็ด [10]
  
[11] ศรีสะเกษ เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
2อ่างทอง เอฟซี [14]
  
[4] ขอนแก่น เอฟซี1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1ไทยฮอนด้า เอฟซี [13]
  
[2] ปตท.เอฟซี ระยอง1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
4เชียงใหม่ เอฟซี [5]
  
[7] อุดรธานี เอฟซี1
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
1สมุทรสงคราม เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUISl-4] เอฟซี ซูริค16
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
3ยัง บอยส์ (N) [SUISl-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND3-6] บรัวบริทอากีต้า
FT
11:00
0 - 0
0 - 1
วอนด์ อิชิฮารา
  
มหาวิทยาลัยฟุกุโอกะ
FT
11:00
0 - 0
1 - 0
Celeste Tokushima
  
[JPND3-10] ไกนาเร โตโตริ
FT
11:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 4-2
วาสป้า โออิตะ [JPNJFL-13]
  
[JPND3-17] กรุลล่า โมริโอกะ1
FT
11:00
1 - 1
1 - 2
มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ [JPNJFL-12]
  
มหาวิทยาลัยฮอกไกโด
FT
11:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
Nirasaki Astros
  
[JPND3-1] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด2
FT
11:00
0 - 0
3 - 0
Nagasaki Institute
  
[JPND3-15] คาเตอเลอร์ โตยามา
FT
11:00
1 - 0
1 - 0
Ococias Kyoto AC
  
เอ็นเค คานิ
FT
11:00
0 - 1
0 - 3
บิวาโกะ ชิงะ [JPNJFL-7]
  
Saga LIXIL
FT
11:00
0 - 2
0 - 3
เทเกวาจาโร มิยาซากิ [JPNJFL-15]
  
เอชอาร์ซี ฮิโรชิมา2
FT
11:00
0 - 2
0 - 4
1มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
  
ซูซูกะอันลิมิเต็ด
FT
11:00
0 - 1
0 - 1
2มหาวิทยาลัยควานเซ กาคูอิน
  
[JPND3-9] เธสปา คูซัทสึ
FT
11:00
1 - 0
2 - 1
มหาวิทยาลัยโคมาซาวา
  
[JPND3-7] โยโกฮามา เอสซีซี2
FT
11:00
2 - 0
3 - 2
มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว
  
[JPNJFL-12] มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ
FT
11:00
2 - 0
2 - 0
มหาวิทยาลัยยามากาตะ
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
3ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ (N) [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อัลบาเซเต้3
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
1บาร์เซโลน่า บี [20]
  
[16] อัลเมเรีย1
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
2เอดี อัลคอร์ค่อน [14]
  
[6] คาดิส
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
3เตเนริเฟ่ [11]
  
[3] สปอร์ติ้ง กิฆอน1
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
2กรานาดา ซีเอฟ [10]
  
[1] ฮูเอสก้า13
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
4กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [17]
  
[19] คูลทูรัล เลโอเนซ่า3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
7เรอัล โอเบียโด [8]
  
[9] โอซาซูน่า
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2ลอร์ก้า [21]
  
[2] ราโย่ บาเยกาโน่1
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
6ซีดี ลูโก้ [12]
  
[13] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู2
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
1คอร์โดบ้า [18]
  
[22] เซบีย่า แอตเลติโก6
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
1นูมานเซีย [7]
  
[4] เรอัล ซาราโกซ่า11
FT
01:30
1 - 0
3 - 2
5เรอัล บายาโดลิด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-18] ตูลูส
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2อฌักซิโอ้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD2-18] บรูค พีรอนนาส12
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
4เกรอน็อบล์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
1เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [10]
  
[6] แมตเตอร์สเบิร์ก4
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
2แอลเอเอสเค ลินซ์ [4]
  
[8] เรนดอร์ฟ อัลทัช2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1สตวร์มกราซ [2]
  
[7] ออสเตรียเวียนนา1
FT
22:30
2 - 0
4 - 0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (N) [1]
  
[9] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
ราปิด เวียนนา [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ราซิ่ง เกงค์1
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
3ซูลเต้ วาเรเกม [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ลิงบี้13
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
3เวนด์ซีเซล [DEND1-3]
  
[DEND1-2] เอสเบิร์ก3
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
3ซิลเคบอร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [16]
  
[11] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [10]
  
[7] คัลมาร์1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
4ฮัมมาร์บี้ [1]
  
[13] เอล์ฟส์บอร์ก1
FT
22:30
2 - 1
2 - 1
1เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [12]
  
[15] ไอเคซิริอุสเอฟเค
FT
22:30
0 - 1
1 - 5
2เยอร์การ์เด้น [5]
  
[14] บรอมมาปอจคาร์น่า2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
2โอเรโบร [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ฮาล์มสตัด
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
2ออสเตอร์ ไอเอฟ [10]
  
[8] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
FT
22:30
0 - 1
2 - 1
11ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เฮาเกซุนด์
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1ทรอมโซ่ ไอแอล [7]
  
[9] ออด เกรนแลนด์
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
2คริสเตียนซุนด์ บีเค [10]
  
[8] โมลด์3
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
2สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [15]
  
[13] สตรอมก็อดเซ็ท1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1ซานเดฟยอร์ด [16]
  
[14] โบโด กลิมท์
FT
23:00
1 - 0
4 - 0
เรนเฮล์ม ไอแอล [3]
  
[2] โรเซนบอร์ก
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1เอสเค บรานน์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค2
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
2ฮามคาม [10]
  
[7] ซองน์ดาล
FT
23:00
5 - 1
5 - 1
สตรอมเมน [13]
  
[15] ทรอมส์ดาเลน2
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
2เนสท์ โซตรา [11]
  
[6] โนท็อดเด้น เอฟเค1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1อาซาเน่ ฟุตบอล [5]
  
[9] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [3]
  
[8] เอฟเค เจิร์ฟ
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
ไวกิ้ง เอฟเค [2]
  
[16] โฟลโร2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1เลวานเจอร์ เอฟเค [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] คูลบิ 04 เฮลซิงกิ2
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1เอซี โอลู [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เซ็บซี่2
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
2โบโตซานี่ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ปารานา พีอาร์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [17]
  
[18] บาเฮีย บีเอ1
FT
02:00
0 - 0
3 - 0
71วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [10]
  
[15] ซานโตส1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
4ครูไซโร่ (เอ็มจี) (N) [13]
  
[12] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)1
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
4วิตอเรีย บีเอ [14]
  
[11] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส3
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [4]
  
[19] ซิเอร่า4
FT
05:00
0 - 0
0 - 1
2เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [9]
  
[8] อเมริกา มิไนโร่4
FT
05:00
1 - 2
1 - 3
3เซาเปาโล [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] แคนซัส วิซาร์ดส์1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
11โคลัมบัส ครูว์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
FT
12:00
0 - 1
2 - 1
21ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [15]
  
[16] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FT
12:00
0 - 0
0 - 2
2อวิสปา ฟูกูโอกะ [5]
  
[12] โทชิกิ เอสซี1
FT
12:00
0 - 1
0 - 1
2โอมิยะ อาร์ดิย่า [17]
  
[18] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
FT
13:00
1 - 1
3 - 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [13]
  
[2] รีโนฟา ยามากูชิ
FT
13:00
1 - 0
1 - 0
3คามาทามาเร่ ซานูกิ [22]
  
[4] มาชิดา เซลเวีย1
FT
14:00
0 - 0
1 - 3
1ฟาเจียโน โอคายามา [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮังการี ยู19
FT
14:00
0 - 1
0 - 1
อังกฤษ ยู18 (N)
  
จีน (ยู 19)2
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
2อุรุกวัย(ยู 20)
  
[51] แคเมอรูน1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1บูร์กินาฟาโซ [53]
  
อาเซอร์ไบจาน ยู201
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)
  
[109] ไนเจอร์
FT
03:00
1 - 2
3 - 3
แอฟริกากลาง [115]
  

โปรแกรมฟุตบอล Toulon Tournament ฟุตบอล Toulon Tournament

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฝรั่งเศส(ยู 20)1
FT
20:00
2 - 0
4 - 1
1กาหลีใต้ ยู 21
  
โตโก (ยู 21)11
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[UKRD2-2] เอฟเค โพลทาวา3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0 *ET 3-0
31เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [11]
  
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ2
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
4เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เคฟลาวิค1
FT
23:30
0 - 1
1 - 3
1ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [12]
  
[9] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค1
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2ฟจอลเนอร์ [6]
  
[7] เคอาร์ เรย์ยาวิค2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
2เคเอ อคูเรย์รี่ [10]
  
[5] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์2
FT
02:15
0 - 1
1 - 1
4กรินดาวิค [2]
  
[8] วาลูร์ เรย์ยาวิค2
FT
03:00
0 - 1
2 - 1
1เบรย์ดาบลิค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Africa Confederations Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[111] มาดากัสการ์
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
โมซัมบิก (N) [106]
  
[141] คอโมโรส2
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
1เซเชลส์ (N) [194]
  
Facebook share Line line Twitter tweet