โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3VG-8] ไอเอส ฮาลเมีย1
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
1เอสไคลสมินเน ไอเอฟ [SWED1SNS-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-2] โรเซนบอร์ก2
FT
23:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 7-6
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-9]
  
[NORD1-13] ลีลล์สตรอม
FT
01:00
0 - 0
4 - 1
เอสเค บรานน์ [NORD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSNSW-9] รอคเดลซิตี้ซัน3
FT
16:30
1 - 2
3 - 2
1แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [AUSNSW-3]
  
[AUSQSL-3] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด4
FT
16:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
3บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-1]
  
[AUSNSW-1] ซิดนีย์ โอลิมปิก
FT
16:30
0 - 1
0 - 3
1เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [AUSNSW-2]
  
[AUSVPL-6] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค2
FT
16:30
1 - 1
2 - 2 *ET 4-3
2มอร์แลนด์ เซบราส [AusVD1-3]
  
[AusVD1-4] อัลโตน่า เมจิค2
FT
16:30
0 - 0
0 - 2
4นอร์ธโคท์ซิตี้ [AUSVPL-11]
  
[AUSNSW-11] มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์1
FT
16:30
0 - 0
2 - 1
2สปิริต เอฟซี [ANSWL-10]
  
[ANSWL-1] Hills Brumbies3
FT
16:30
1 - 0
1 - 2
2บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ (N) [AUSNSW-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วิตอเรีย บีเอ3
FT
05:30
1 - 2
2 - 3
2อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [8]
  
[13] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)13
FT
05:30
1 - 0
1 - 0
31ปารานา พีอาร์ [20]
  
[9] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี4
FT
05:30
1 - 0
3 - 2
2อัตเลติโก มิไนโร่ [4]
  
[18] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
3ซิเอร่า [19]
  
[3] เซาเปาโล2
FT
07:00
3 - 1
3 - 2
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [12]
  
[10] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
6พัลไมรัส [7]
  
[5] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
5ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น3
FT
06:30
0 - 1
1 - 1
3แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]
  
[7] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
FT
06:40
1 - 0
3 - 1
1ชิคาโก ไฟร์ [8]
  
[9] รีล ซอลต์ เลค
FT
08:35
1 - 0
2 - 1
3ฮุสตัน ไดนาโม [5]
  
[7] แอลเอ กาแลกซี่1
FT
09:35
0 - 2
2 - 3
11เอฟซี ดัลลัส [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-6] วาลูร์ เรย์ยาวิค1
FT
00:30
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
41ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [ICEPR-11]
  
[ICEPR-5] ฟจอลเนอร์2
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
2ธอร์ อคูเรย์รี่ [ICED1-5]
  
[ICED1-3] เฟรม เรย์จาวิค13
FT
02:15
0 - 1
0 - 1
51ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [ICED1-4]
  
[ICEPR-1] เบรย์ดาบลิค2
FT
02:15
1 - 0
1 - 0
21เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-4]
  
[ICEPR-2] กรินดาวิค3
FT
02:15
0 - 0
1 - 2
1อัคราเนส [ICED1-2]
  
[ICEPR-8] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
FT
02:15
2 - 0
5 - 0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [ICED1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[60] ญี่ปุ่น1
FT
17:25
0 - 1
0 - 2
กานา [51]
  
มอลโดวา ยู 202
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
4สโลวะเกีย ยู20
  
[26] ออสเตรีย
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2รัสเซีย [66]
  
[115] แอฟริกากลาง
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
ยูกันดา [74]
  

โปรแกรมฟุตบอล Toulon Tournament ฟุตบอล Toulon Tournament

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
กาหลีใต้ ยู 212
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
31โตโก (ยู 21) (N)
  
ฝรั่งเศส(ยู 20)
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
1สกอตแลนด์ (ยู 21) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CROD1-9] อิสทรา 1961 พูลา4
FT
00:00
0 - 1
3 - 1
4วาร์เท็กซ์ [CROD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Africa Confederations Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[138] แองโกลา3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
4มอริเชียส (N) [159]
  
[120] มาลาวี1
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
2บอตสวานา (N) [148]
  

โปรแกรมฟุตบอล ติก คัพ ฟุตบอล ติก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[94] เอสโตเนีย
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
1ลิธัวเนีย [133]
  
Facebook share Line line Twitter tweet