โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เดลต้า
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
สเมดบี้ เอไอเอส
  
[SWED3NS-8] แกมล่า อัพซาร่า เอสเค1
FT
22:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
3สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ [SWED3NS-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
16:30
2 - 0
2 - 0
2ไกนาเร โตโตริ (N) [JPND3-7]
  
[JPND1-3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
0 - 2
3 - 2
1โซนี่ เซนได [JPNJFL-4]
  
[JPND2-19] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
เอฮิเมะเอฟซี [JPND2-21]
  
[JPND1-12] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
มหาวิทยาลัยฮอกไกโด
  
[JPND1-15] วี-วาเรน นากาซากิ1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-1
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
  
[JPND1-17] สากัน โตสู
FT
17:00
2 - 0
7 - 0
ทาโดสซุ คลับ
  
[JPND1-6] วิสเซล โกเบ
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
มหาวิทยาลัยฟุกุโอกะ
  
[JPND2-12] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา3
FT
17:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
รัน เมล อาโอโมริ [JPNJFL-8]
  
[JPND1-9] คาชิว่า เรย์โซล1
FT
17:00
2 - 0
6 - 0
วอนด์ อิชิฮารา
  
[JPND2-15] โตเกียวเวอร์ดี้2
FT
17:00
2 - 2
3 - 2
2คาเตอเลอร์ โตยามา [JPND3-14]
  
[JPND2-13] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
โคชิ ยูไนเต็ด
  
[JPND1-13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
FT
17:00
2 - 2
4 - 3
11โอซาก้า เอฟซี [JPNJFL-2]
  
[JPND2-7] โยโกฮามา เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
คามาทามาเร่ ซานูกิ (N) [JPND2-22]
  
[JPND1-7] เวกัลตา เซนได
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
เธสปา คูซัทสึ [JPND3-9]
  
[JPND1-11] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
17:00
3 - 1
6 - 1
1ฮอนด้า เอฟซี [JPNJFL-1]
  
[JPND2-5] ฟาเจียโน โอคายามา2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2มาชิดา เซลเวีย [JPND2-4]
  
[JPND1-14] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
2โยโกฮามา เอสซีซี [JPND3-8]
  
[JPND1-16] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
มหาวิทยาลัยควานเซ กาคูอิน
  
[JPND2-10] โอมิยะ อาร์ดิย่า1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
3เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ [JPND3-13]
  
[JPND1-4] เซเรโซ โอซาก้า1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1เทเกวาจาโร มิยาซากิ [JPNJFL-16]
  
[JPND2-20] เกียวโต แซงก้า1
FT
17:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
1ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [JPND2-18]
  
[JPND1-10] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
มาบาริ เอฟซี [JPNJFL-7]
  
[JPND2-9] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
1มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ [JPNJFL-13]
  
[JPND1-8] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
Chukyo University
  
[JPND2-1] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ (N) [JPND2-3]
  
[JPND2-2] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
2คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [JPND3-1]
  
[JPND2-11] โตกุชิม่า วอร์ทิส
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
โทชิกิ เอสซี [JPND2-16]
  
[JPND2-14] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ1
FT
17:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
2เอฟซี กิฟู [JPND2-8]
  
[JPND2-6] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี1
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
1โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [JPND2-17]
  
[JPND1-5] คอนซาโดล ซัปโปโร
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
1บิวาโกะ ชิงะ [JPNJFL-9]
  
[JPND1-2] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
2 - 0
4 - 2
1มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ
  
[JPND1-18] นาโกย่า แกรมปัส เอต2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-6
2นารา คลับ [JPNJFL-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] นูมานเซีย1
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
3เรอัล ซาราโกซ่า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ชิตตาเดลล่า5
FT
23:30
1 - 1
1 - 1
3โฟรซิโนเน่ [3]
  
[5] เอซี เวนิช1
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
2ปาแลร์โม่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ทรอมส์ดาเลน
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1เอฟเค เจิร์ฟ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] วิตอเรีย บีเอ3
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [14]
  
[12] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
3ซิเอร่า [20]
  
[8] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
07:00
0 - 0
1 - 1
2ซานโตส [16]
  
[6] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี2
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
4แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [15]
  
[4] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
FT
07:45
0 - 1
1 - 1
1วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [13]
  
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
FT
07:45
0 - 0
0 - 2
5พัลไมรัส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-3] โคลัมบัส ครูว์3
FT
06:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 9-10
3ชิคาโก ไฟร์ [MLS-8]
  
[MLS-4] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
06:30
1 - 0
4 - 0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [MLS-2]
  
[USANPSL-13] ไมอามี่ ยูไนเต็ด4
FT
06:30
0 - 1
0 - 3
2ออร์แลนโด ซิตี้ [MLS-6]
  
[MLS-1] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
FT
06:30
1 - 0
3 - 0
1ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [USLD1-10]
  
[USLD1-5] เอฟซี ซินซินเนติ1
FT
06:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 1-3
3มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [MLS-9]
  
[USLD1-12] แนชวิลล์ เอฟซี3
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
2โคโลราโด ราปิดส์ [MLS-12]
  
[MLS-7] ฮุสตัน ไดนาโม2
FT
07:30
0 - 0
5 - 0
21NTX Rayados
  
[USLD1-18] ซาน อันโตนิโอ
FT
07:35
0 - 0
0 - 1
1เอฟซี ดัลลัส [MLS-2]
  
[MLS-3] รีล ซอลต์ เลค2
FT
09:05
0 - 0
0 - 2
แคนซัส วิซาร์ดส์ [MLS-1]
  
[MLS-4] ลอส แอนเจลิส เอฟซี
FT
09:05
0 - 0
2 - 0
3เฟรสโน เอฟซี [USLD1-20]
  
[MLS-5] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
FT
09:40
1 - 0
2 - 0
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [MLS-10]
  
[MLS-8] แอลเอ กาแลกซี่3
FT
09:40
2 - 0
3 - 1
2โกลเด้น สเตท โฟซ [USANPSL-1]
  
[USLD1-3] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี2
FT
10:05
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
4ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [MLS-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BLRD1-2] ดินาโม มินส์ค
FT
15:00
1 - 0
2 - 2
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ (N) [RUSPR-16]
  
[THAD1-7] เกษตรศาสตร์ เอฟซี1
FT
17:00
0 - 1
2 - 3
2ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [THAPR-13]
  
แอลจีเรีย ยู 213
FT
04:30
0 - 1
0 - 1
4อียิปต์ ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[45] ฮังการี(ญ)
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1กรีซ(ญ) [66]
  
[45] สาธารณรัฐเช็ก
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
ไนจีเรีย (N) [47]
  
มาเซโดเนีย (ญ) ยู194
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1แอลเบเนีย (ญ) ยู 19
  
จอร์เจีย(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1เวลส์(ยู 21)
  
[79] เบลารุส1
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2ฮังการี (N) [50]
  
[49] นอร์เวย์1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2ปานามา [55]
  
มอนเตเนโกร(ญ)2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
แอลเบเนีย(ญ)
  
[3] เบลเยียม
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
3อียิปต์ [46]
  
คอสตาริก้า (ญ) ยู17
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
แคนาดา (ญ) ยู17 (N)
  
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17
FT
04:00
5 - 1
10 - 1
เบอร์มิวดา ( ญ ) ยู 17
  

โปรแกรมฟุตบอล Toulon Tournament ฟุตบอล Toulon Tournament

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เม็กซิโก ยู 214
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
3ตุรกี(U20) (N)
  
อังกฤษ(ยู 21)1
FT
00:30
0 - 1
3 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล South Africa Confederations Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[78] แซมเบีย1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
21มาดากัสการ์ (N) [111]
  
[149] เลโซโท1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 1-3
3ซิมบับเว (N) [110]
  

โปรแกรมฟุตบอล ติก คัพ ฟุตบอล ติก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอสโตเนีย ยู191
FT
17:00
0 - 2
0 - 4
2ลัตเวีย ยู19 (N)
  
ลิธัวเนีย (ยู 19)1
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1ฟินแลนด์(U19)
  
Facebook share Line line Twitter tweet