โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[46] อียิปต์2
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
อุรุกวัย (N) [14]
  
[42] โมร็อกโก1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3อิหร่าน (N) [37]
  
[4] โปรตุเกส1
FT
01:00
2 - 1
3 - 3
1สเปน (N) [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เบรย์ วันเดอเรอร์ส1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
3วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [3]
  
[1] คอร์ก ซิตี้
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  
[4] เดอร์รี่ ซิตี้3
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
1ดันดาล์ค [2]
  
[9] ลิเมอริค เอฟซี5
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
3แชมร็อค โรเวอร์ส [5]
  
[6] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
3สลิโก โรเวอร์ส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โคห์บ รัมเบลอ
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
แอธโลน ทาวน์ [10]
  
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์2
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [2]
  
[3] เชลบอร์น4
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
11คาร์บินทารี เอฟซี [7]
  
[4] ฟินน์ ฮาร์ปส์13
FT
02:00
0 - 0
1 - 3
3ยูซี ดับลิน [1]
  
[9] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)3
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ทีพีเอส ตูร์คู1
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
2ลาห์ติ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ฟอร์ตาเลซ่า2
FT
05:15
2 - 0
2 - 0
5บราซิล เด เปโลตัส [17]
  
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ13
FT
06:30
0 - 2
0 - 2
11อาไว เอฟซี เอสซี [4]
  
[19] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
31ปอนเต เปรตา [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-5] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส1
FT
10:00
1 - 0
1 - 0
2แอลเอ กาแลกซี่ [MLS-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด
FT
14:45
4 - 0
11 - 0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-14]
  
[4] แกนด์ซาซาร์
FT
16:05
1 - 0
1 - 3
อลาชเคิร์ต [1]
  
FC Kondzo4
FT
21:15
2 - 2
2 - 2
21Interclube Luanda [AGBLE-3]
  
สโลวาน บราติสลาวา
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
Sokol Dolna Zdana [SVKD2-9]
  
[RUSYthC-3] ไดนาโมมอสโก เยาวชน2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1Guangzhou Evergrande Taobao FC (R)
  
FC Belceanka (w)
FT
22:15
1 - 1
4 - 2
2Real Succes-SS11 (w)
  
[AUSD3M-9] สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [AUSD3M-5]
  
[B-12] เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
12แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [B-2]
  
[AUSL-131] SV St. Margarethen
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
แมตเตอร์สเบิร์ก [AUTD1-6]
  
Roslyn Wakari Women
FT
09:45
0 - 1
1 - 3
มหาวิทยาลัยโอทาโก เอเอฟซี (ญ)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ปารากวัย(ยู 16)
FT
13:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
สเปน ยู16 (N)
  
ญี่ปุ่น ยู16
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
เซเนกัล ยู 17
  
นอร์เวย์ ยู181
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) (N)
  
โปรตุเกส ยู18
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
ญี่ปุ่น (ยู 18)
  
Facebook share Line line Twitter tweet