โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[12] อังกฤษ1
5 - 0
6 - 1
ปานามา (N) [55]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[60] ญี่ปุ่น2
1 - 1
2 - 2
เซเนกัล (N) [27]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[8] โปแลนด์2
0 - 1
0 - 3
โคลัมเบีย (N) [16]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[3] การท่าเรือ เอฟซี2
2 - 0
3 - 2
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [15]21
 - 
 - 
  
18:00
FT
[5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี3
0 - 2
1 - 2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [2]31
 - 
 - 
  
19:00
FT
[6] เชียงราย ยูไนเต็ด4
0 - 1
0 - 3
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[16] ราชนาวี เอฟซี2
1 - 1
4 - 1
พัทยา ยูไนเต็ด [13]31
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[4] เชียงใหม่ เอฟซี2
1 - 1
1 - 1
ตราด เอฟซี [2]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[3] ปตท.เอฟซี ระยอง1
1 - 0
1 - 1
ศรีสะเกษ เอฟซี [10]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[11] อาร์มี่ ยูไนเต็ด4
1 - 0
3 - 0
สมุทรสงคราม เอฟซี1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[11] นอร์บี้ ไอเอฟ
0 - 0
1 - 0
แลนด์สโครน่า [12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[14] วาลเบิร์ก เอฟซี3
0 - 0
2 - 2
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [8]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[9] ออสเตอร์ ไอเอฟ1
0 - 0
0 - 0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [3]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[4] เฮลซิงบอร์ก1
0 - 0
1 - 0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [16]3
 - 
 - 
  
22:30
FT
[13] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
0 - 0
0 - 0
เกเฟล ไอเอฟ [15]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[15] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น1
0 - 0
2 - 0
คริสเตียนซุนด์ บีเค [9]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[4] เฮาเกซุนด์
1 - 1
2 - 2
ลีลล์สตรอม [13]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[6] ชาร์ปบอร์ก 08
1 - 0
2 - 3
ทรอมโซ่ ไอแอล [8]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[11] โบโด กลิมท์
1 - 1
1 - 1
ซานเดฟยอร์ด [16]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[12] สตรอมก็อดเซ็ท1
2 - 0
3 - 0
เรนเฮล์ม ไอแอล [2]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[3] โรเซนบอร์ก1
2 - 0
3 - 0
วาเลเรนก้า [7]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[4] ไวกิ้ง เอฟเค3
0 - 0
2 - 0
ฮามคาม [11]11
 - 
 - 
  
23:00
FT
[13] อาซาเน่ ฟุตบอล2
3 - 2
3 - 3
เลวานเจอร์ เอฟเค [14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[5] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
2 - 1
2 - 2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[7] คองสวิงเกอร์2
0 - 0
1 - 2
สตรอมเมน [16]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค
1 - 0
3 - 0
โนท็อดเด้น เอฟเค [10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[9] ทรอมส์ดาเลน1
0 - 0
1 - 0
โฟลโร [15]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[2] ซองน์ดาล2
0 - 0
0 - 0
เอฟเค เจิร์ฟ [6]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:40
FT
[1] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [5]2
 - 
 - 
  
04:00
FT
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
0 - 1
2 - 1
โตรอนโต้ เอฟซี [10]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[11] โยโกฮามา เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[3] มาชิดา เซลเวีย1
0 - 0
0 - 0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [14]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ)
0 - 1
0 - 2
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
 - 
 - 
  
11:00
FT
Glenorchy Knights Reserves
3 - 1
5 - 1
Clarence United Reserves
 - 
 - 
  
11:00
FT
บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง)
0 - 0
0 - 4
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)1
 - 
 - 
  
12:00
FT
โมนาโร แพนเธอร์ส 2
4 - 1
5 - 4
Southern Tablelands United FC2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRD2-14] โอโบโลน เคียฟ1
1 - 0
1 - 0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-7]2
 - 
 - 
  
15:45
FT
[RUSD2W-4] Veles
0 - 0
1 - 2
Dolgiye Prudy [RUSD2W-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[UKRD1-10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
1 - 0
2 - 0
Nyva Ternopil [UKRD3-45]
 - 
 - 
  
16:00
FT
SV Mering3
1 - 0
1 - 2
SV Mietingen2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก
1 - 0
2 - 0
เอฟเค โซชิ [RUSD1-6]
 - 
 - 
  
19:30
FT
SC Olching
0 - 0
1 - 0
SV Munchen Laim
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegRB-19] อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง2
0 - 1
1 - 2
LAN Hu Hu
 - 
 - 
  
20:00
FT
Barciczanka Barcice
0 - 3
0 - 6
Hutnik Krakow1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD1-3] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า1
0 - 0
0 - 0
ดนีปรอ-1 [UKRD3-1]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD3-67] Hirnyk Kryvyi Rih
1 - 1
1 - 4
อินฮัลเลท เพททรอฟ [UKRD3-71]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-11] เลเชีย กอเดนซ์2
0 - 2
1 - 2
อโปเอล นิโคเซีย (N) [CYPD1-1]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BULD2-11] เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
0 - 3
0 - 8
ดินาโม มอสโก [RUSPR-8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
SV Sulzemoos
0 - 0
1 - 1
TSV เกร์สโทเฟน
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-5] บัลติก้า
0 - 0
0 - 1
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค [UZBD1-10]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-2] ลีเกีย วอร์ซอว์1
2 - 2
3 - 2
สตอล เมียเลช (N)2
 - 
 - 
  
22:00
FT
Chotebor
0 - 3
1 - 9
สลาเวีย ปราก [CZED1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3M-5] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
2 - 0
4 - 0
เทียนจิน ฉวนเจียน (N) [CHACSL-9]
 - 
 - 
  
22:20
FT
[ITAS4-57] US Pergolettese
0 - 1
0 - 4
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[PolD4-36] Spartakus Daleszyce
0 - 2
0 - 7
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
0 - 0
1 - 0
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [RUSD2U-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[JPND1-15] วี-วาเรน นากาซากิ
1 - 0
1 - 0
ซีเอส คราอิโอว่า (N) [ROMD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-5] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1 - 0
1 - 0
FC Pinzgau Saalfelden [AUSD3W-15]
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet