โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ท่าม่วง
FT
15:30
1 - 3
1 - 5
การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-3]
  
ศิษย์เก่าเพชรพิทยาคม เอฟซี
FT
15:30
1 - 2
1 - 5
พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-14]
  
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
FT
15:30
3 - 0
7 - 0
เมืองกรุง
  
Kranuan
FT
15:30
0 - 1
0 - 3
นครปฐม เอฟซี
  
Royal Thailand air force FC
FT
15:30
0 - 2
1 - 8
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-11]
  
Rajamangala UTR
FT
15:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 10-11
มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
  
[THAD2-11] อุบลราชธานี เอฟซี
FT
15:30
0 - 1
0 - 2
บีจีซี เอฟซี
  
ชัยนาท ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAD1-12]
  
[THAD2-25] นราธิวาส เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
ระยอง เอฟซี [THAD1-8]
  
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 1
0 - 2
อุบล ยูไนเต็ด [THAPR-17]
  
[THAD3-1] กองเรือยุทธการ
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
สระแก้ว ซิตี้ [THAD2-27]
  
[THAD2-8] ทหารบก เอฟซี2
FT
15:30
0 - 1
3 - 1
51อุดรธานี เอฟซี [THAD1-6]
  
[THAD1-13] สมุทรสงคราม เอฟซี
FT
15:30
0 - 2
0 - 5
2อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-9]
  
กันทรารมย์ ยูไนเต็ด2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-3
JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [THAD2-14]
  
มหาวิทยาลัยนเรศวร เอฟซี15
FT
18:00
0 - 1
1 - 4
1บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-15]
  
อุตรดิตถ์
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
ปัวแลนด์
  
นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
18:00
0 - 2
0 - 2
กระบี่ เอฟซี [THAD1-14]
  
Ubonkids City Academy FC
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-3]
  
[THAPR-5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3สุโขทัย เอฟซี [THAPR-13]
  
[THAD1-5] ขอนแก่น เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
2บางกอก เอฟซี [THAD2-4]
  
[THAPR-16] ราชนาวี เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
2เมืองเลย ยูไนเต็ด
  
[THAPR-12] โปลิศ เทโร เอฟซี2
FT
18:00
4 - 1
4 - 1
2ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [THAPR-9]
  
[THAPR-10] นครราชสีมา เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
2เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-6]
  
นนทบุรี เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
3เกษตรศาสตร์ เอฟซี [THAD1-7]
  
[THAD2-21] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
4 - 0
เกาะกวาง
  
[THAPR-11] สุพรรณบุรี เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-7]
  
[THAD1-2] ตราด เอฟซี
FT
18:00
3 - 0
6 - 0
พิษณุโลก เอฟซี
  
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด3
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 8-7
2แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
[THAPR-8] ชลบุรี เอฟซี
FT
19:00
4 - 1
5 - 1
ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู
  
[THAPR-4] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-1]
  
[THAD1-4] เชียงใหม่ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 3
2แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAPR-18]
  
[THAD1-10] ลำปาง เอฟซี
FT
19:00
4 - 0
12 - 0
Salaeng FC
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[61] เกาหลีใต้4
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
เยอรมนี (N) [1]
  
[15] เม็กซิโก3
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
2สวีเดน (N) [24]
  
[34] เซอร์เบีย3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
บราซิล (N) [2]
  
[6] สวิตเซอร์แลนด์3
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
3คอสตาริกา (N) [23]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3NS-4] เอฟซี กูเต้
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
วอร์มโด ไอเอฟ [SWED3SS-12]
  
[SWED3NL-1] ไอเอฟเค ลูเลีย
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
Tegs SK [SWED1SNN-11]
  
[SWEDL-8] คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Deportivo El Chani2
FT
07:30
1 - 0
3 - 0
1Deportivo Lujan
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ฟาเจียโน โอคายามา
FT
17:30
0 - 1
0 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SVKD1-12] ทาทราน ปรีซอฟ1
FT
15:00
1 - 1
1 - 1
2สลาโว วีเซลัด [SVKD2-10]
  
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
FT
15:00
3 - 2
7 - 2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-14]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
FT
15:15
0 - 1
2 - 1
โคลอส โคซาลิฟก้า [UKRD2-5]
  
การ์บาเนียกราโกล
FT
15:30
1 - 0
1 - 0
รุช ซอร์ซอฟ [POLD2-18]
  
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก1
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค (N) [SVKD1-6]
  
[POLD4-10] สเตล สตาโลว่า โวล่า
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-4]
  
[CZED1-6] ซิกม่า โอโลมุช
FT
16:00
2 - 2
2 - 3
1ทริเน็ค (N) [CZED2-5]
  
[POLD1-4] วิสล่า พล็อค2
FT
16:00
1 - 1
1 - 3
เอลเคเอสลอดซ์ [POLD4-2]
  
[AUSD1-6] บริสแบน โรว์
FT
16:30
2 - 0
4 - 0
โลแกน ไลท์นิ่ง [QLDD1-2]
  
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
FT
17:00
3 - 0
4 - 0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]
  
[DENSASL-4] เอฟซี โคเปนเฮเกน
FT
18:00
2 - 2
2 - 3
ลิงบี้
  
[BULD2-10] ลิเท็กซ์ โลเวช
FT
18:15
1 - 1
1 - 1
วิโตชา บิสตริต้า [BULD1-14]
  
[SWED1-3] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค2
FT
18:30
1 - 0
1 - 3
1นอร์ดเจลแลนด์ [DENSASL-3]
  
โอโบโลน เคียฟ4
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
1Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
  
เมตาลุค เบคาเบด
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
ปัคตากอร์
  
[SUISl-6] เอฟซี ซูริค
FT
20:00
1 - 2
4 - 2
เอฟซี วิล 1900 [SUID1-7]
  
[SVKD1-10] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
1ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
  
[UKRD1-11] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
FT
20:55
1 - 1
3 - 1
1บัลเคนี่ ซอร์ย่า [UKRD2-11]
  
[UKRD3-1] ดนีปรอ-12
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
1Kremin Kremenchuk [UKRD2-16]
  
[SUID1-8] เคียสโซ
FT
21:00
0 - 3
0 - 4
เอฟซี ซิยง [SUISl-10]
  
[UKRD1-7] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
เอฟซี ซูมี่ [UKRD2-12]
  
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
  
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
สโตรกิโน่ มอสโก [RUSD2C-9]
  
PFC Nyva Vinnytsia1
FT
21:20
0 - 1
1 - 1
เชอคาสกี้ ดีอินโปร
  
[CZED1-11] เทปลิเซ่
FT
21:30
0 - 0
1 - 2
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-10]
  
[POLD1-7] วิสล่า คราคอฟ
FT
21:30
2 - 1
3 - 1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLD2-7]
  
[CROD1-10] เฮชเอ็นเคกอริก้า1
FT
21:30
2 - 0
2 - 2
1เอ็นเค เครสโก [SLOD1-7]
  
[CZED2-3] ปาร์ดูบีตเซ
FT
21:30
1 - 2
1 - 2
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) [CZEU21C-6]
  
แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19)1
FT
21:45
1 - 1
2 - 2
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
  
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย
FT
21:55
0 - 1
1 - 2
2เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [BULD1-9]
  
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า1
FT
22:00
2 - 0
4 - 2
1สโลวัคโก้ [CZED1-4]
  
[CZED2-14] เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
ไพรบราม [CZED1-9]
  
[CZED2-8] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
FT
22:00
1 - 1
1 - 4
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-15]
  
[HUND1-2] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี2
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
1ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-7]
  
[BULD2-7] โบเตฟ กาเลโบโว่
FT
22:00
0 - 3
1 - 4
2เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-13]
  
[CZED1-6] ซิกม่า โอโลมุช
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-4]
  
[HUND2E-1] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD2-6]
  
[CZED2-11] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ2
FT
22:00
0 - 0
0 - 3
มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-3]
  
ซีมูน
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [RUSD2U-1]
  
[CZED2-7] เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-13]
  
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เวเรย่า [BULD1-6]
  
[RUSD1-2] ครีลย่า โซเวียตอฟ
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1ยานเบียน ฟัด [CHAD1-12]
  
[BULD2-15] เอฟซี โซโสโพล
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
โอเอฟซี ปอโมเรีย [BULD2-6]
  
[RUSD2S-11] มาชูค- เคเอ็มวี3
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
FK Biolog [RUSD2S-12]
  
[POLD2-2] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
FT
22:00
0 - 0
4 - 0
3เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-4]
  
[CZED1-10] บานิค ออสตราว่า
FT
22:15
1 - 0
4 - 0
1ซลาเต้ โมราฟเซ่ (N) [SVKD1-8]
  
[113] ปาร์ติซาน เบลเกรด2
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
1คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-10]
  
[SVKD1-11] เอฟเค เซนิก้า
FT
22:30
0 - 1
0 - 3
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
  
[DENSASL-9] โอเดนเซ่ บีเค
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-6]
  
[AUTD1-8] เรนดอร์ฟ อัลทัช
FT
23:00
0 - 2
2 - 3
ยัง บอยส์ (N) [SUISl-5]
  
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย2
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
2เอฟซี อูฟา (N) [RUSPR-6]
  
[POLD1-6] โคโรน่า คีลเซ่3
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (N) [ISRD1-1]
  
AC Sementina
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
ลูกาโน [SUISl-8]
  
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
23:10
1 - 1
1 - 3
เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]
  
[AUSD3M-13] เอสซี ไวซ์1
FT
23:30
0 - 1
1 - 4
มาริบอร์ [SLOD1-1]
  
[AUTD1-6] สตวร์มกราซ
FT
23:30
0 - 1
3 - 1
ดอมซาเล่ (N) [SLOD1-3]
  
[AUSD3M-3] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
เซลติก (N) [SCOPR-1]
  
TSV 1860 Wasserburg
FT
23:30
0 - 3
1 - 4
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERRegRB-1]
  
[AUSD3M-5] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-5]
  
Waremme
FT
00:00
1 - 2
3 - 3
สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-2]
  
KSKV Zwevezele
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
ออสเทนเด้ [BELD1-10]
  
[BELD1-9] เซอร์เคอร์ บรูซ1
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
1เมเชเลน (N)
  
VfB Huls
FT
00:00
0 - 6
0 - 12
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-7]
  
[GERRegNE-8] บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)1
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ [GERRegNE-17]
  
Thes Sport
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-8]
  
Svelta Melsele
FT
00:30
0 - 0
0 - 5
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-12]
  
Sprimont Comblain1
FT
00:30
1 - 0
1 - 2
1เคเอเอส ยูเปน [BELD1-13]
  
[GERRegRB-19] อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง
FT
01:00
2 - 2
6 - 3
TSV Eching
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อุรุกวัย(ยู 20)1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
ชิลี(ยู 20)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เอชเค โคปาโวกค์1
FT
02:15
1 - 0
1 - 0
3เฟรม เรย์จาวิค [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ติก คัพ ฟุตบอล ติก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลิธัวเนีย(ยู 17)
FT
15:00
0 - 1
0 - 2
ลัตเวีย(ยู 17)
  
ฟินแลนด์(ยู 17)
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
เอสโตเนีย ยู17 (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet