โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[GIBPD-1] เอฟซี ลินคอล์น14
0 - 1
1 - 1 *ET 1-4
เดริต้า จิลาน [KosovoL-1]81
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:35
FT
[2] ดันดาล์ค2
0 - 0
2 - 1
คอร์ก ซิตี้ [1]4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[8] โบฮีเมี่ยนส์3
1 - 0
1 - 0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [6]4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[9] ลิเมอริค เอฟซี1
2 - 1
2 - 1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [10]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส1
1 - 0
2 - 0
เดอร์รี่ ซิตี้ [5]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[10] แอธโลน ทาวน์3
0 - 1
0 - 1
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [9]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[7] คาร์บินทารี เอฟซี1
0 - 0
0 - 1
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [5]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[2] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด1
1 - 1
2 - 1
โคห์บ รัมเบลอ [8]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[6] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์1
0 - 0
1 - 2
เชลบอร์น [3]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[1] ยูซี ดับลิน1
1 - 2
1 - 5
ลองฟอร์ด ทาวน์ [4]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[12] ทีพีเอส ตูร์คู1
0 - 0
2 - 0
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[3] ลาห์ติ1
1 - 0
2 - 1
เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[8] จีวาคีล่า เจเค1
1 - 1
1 - 1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ [10]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[5] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่1
0 - 0
2 - 2
กอริติบ้า พีอาร์ [6]5
 - 
 - 
  
05:15
FT
[11] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่3
1 - 1
2 - 1
บราซิล เด เปโลตัส [17]2
 - 
 - 
  
07:30
FT
[10] กัวรานี่ เอสพี4
0 - 0
1 - 1
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [20]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:05
FT
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
0 - 0
0 - 1
เอฟซี ดัลลัส [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[RUSD2S-3] เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
2 - 0
2 - 2
อันจิ มาคัชคาล่า [RUSPR-14]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSD1-14] สปาร์ตัก มอสโก 2
2 - 1
2 - 1
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]
 - 
 - 
  
18:05
FT
เจเคยู เอฟซี1
1 - 0
1 - 1
Vipers (N) [UPL-1]2
 - 
 - 
  
18:30
FT
[CZED1-2] สโลวาน ลิเบอเรช1
1 - 1
2 - 4
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) [CZED2-11]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[DEND1-2] เอสเบิร์ก
0 - 2
1 - 2
ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[DENSASL-2] มิดทิลแลนด์
0 - 1
2 - 1
มัลโม่ เอฟเอฟ (N) [SWED1-10]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟซี เฮลซิงกอร์1
0 - 0
1 - 2
เอล์ฟส์บอร์ก [SWED1-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ARMD1-3] บานานต์ส2
0 - 1
2 - 2
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [UZBD1-5]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก1
2 - 0
4 - 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-12]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-5] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส1
0 - 0
1 - 0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) (N) [GERRegS-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD2-5] โคลอส โคซาลิฟก้า4
0 - 0
2 - 1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
Lokomotiv Moscow Reserves
1 - 3
2 - 7
Veles [RUSD2W-4]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD2C-3] FK Zvezda Ryazan
1 - 0
2 - 2
เอฟเค โคลอมนา [RUSD2W-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BULD1-10] เชอร์โน มอร์วาร์น่า1
1 - 1
1 - 1
Alexandria2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD3-70] เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ4
2 - 0
3 - 0
Kremin Kremenchuk [UKRD2-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
1 - 0
1 - 1
มัลโดส ลูการ์นี
 - 
 - 
  
21:05
FT
[TanzaniaD1-2] อาซาม เอฟซี
1 - 0
2 - 1
Kator FC
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-3] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
1 - 1
1 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก (N) [RUSPR-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า
0 - 0
1 - 1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-3]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
การ์บาเนียกราโกล1
0 - 2
0 - 2
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (N) [POLD2-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-11] เลเชีย กอเดนซ์
0 - 0
1 - 0
บิโตเวีย บิโตฟ (N) [POLD2-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน)
0 - 0
3 - 0
Baltyk Koszalin Youth)
 - 
 - 
  
22:00
FT
TKP Elana Torun U193
1 - 0
2 - 1
Garbarnia Krakow U191
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULTL-4] ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย3
1 - 1
3 - 2
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-12]1
 - 
 - 
  
22:05
FT
Naki Olsztyn U192
0 - 1
1 - 3
จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน)2
 - 
 - 
  
22:05
FT
สตอล เมียเลช(เยาวชน)2
0 - 1
1 - 2
Escola Varsovia U192
 - 
 - 
  
22:15
FT
[HUND2E-12] ดอร์โรจี เอฟซี
1 - 0
2 - 1
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-8]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD1-2] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
0 - 0
0 - 0
AFC Hermannstadt [ROMD2-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CZECFLM-1] เอสเค ปรอสเตียยอฟ
0 - 0
0 - 1
วิทโควิซ (N) [CZED2-15]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUTD1-7] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
1 - 0
1 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ (N) [JPND1-15]11
 - 
 - 
  
22:30
FT
[FRAD2-11] ลอริยองต์
0 - 2
0 - 4
ฝรั่งเศส(ยู 19)
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GERRegNE-12] เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์1
0 - 0
0 - 1
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-2]
 - 
 - 
  
22:50
FT
[AUTD2-10] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์1
1 - 0
2 - 0
ทีเอสวี บุชบัช (N) [GERRegRB-12]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GRED1-1] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
0 - 2
2 - 2
อันเดอร์เลชท์ (N) [BELD1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3M-5] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
1 - 1
1 - 1
โลโคโมทีฟ มอสโก (N) [RUSPR-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-11] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
1 - 0
3 - 0
เอฟเค วอซโดวัค1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BOSPL-1] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์1
2 - 0
2 - 1
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
2 - 0
4 - 0
Traiskirchen (N) [AUSD3E-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-9] แกลร์กมงต์ ฟุต
0 - 0
0 - 1
เอ็มซี แอลเจอร์ [ALGD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD1-6] ริเยก้า
6 - 0
10 - 0
HNK Vukovar 91 [CROD2-48]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-12] เอฟเค รอสตอฟ2
2 - 0
2 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด [113]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-6] สตวร์มกราซ1
0 - 2
1 - 4
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
BSG Stahl Riesa
0 - 0
0 - 8
ดินาโม เดรสเดน [GERD2-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
SpVgg Quierschied
1 - 2
1 - 4
ซาบรุคเค่น
 - 
 - 
  
23:15
FT
[FRAD2-5] โซโชซ์
0 - 1
4 - 1
เซอร์เวตต์ [SUID1-3]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3W-12] SV Seekirchen1
0 - 2
0 - 7
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก
0 - 0
0 - 1
สโลวาน บราติสลาวา4
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3M-11] ยูนิออน กรูเทน
1 - 2
1 - 4
เอสเคยู อัมเสตทเทน (N) [AUSD3E-3]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD1-5] แมตเตอร์สเบิร์ก
0 - 0
3 - 1
ซลาเต้ โมราฟเซ่ (N) [SVKD1-8]31
 - 
 - 
  
23:30
FT
TSV Aubstadt
1 - 1
1 - 4
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [GERD2-15]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-5] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส2
1 - 0
1 - 1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 [GERRegS-10]21
 - 
 - 
  
23:35
FT
[AUSD3W-2] เอสวี โกรดิก
0 - 0
0 - 2
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [AUSD3M-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID1-2] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น2
1 - 0
2 - 2
ทีเอสจี บาลินเก้น [GEROBW-22]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-9] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
1 - 0
2 - 0
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-1] เอฟซี ธูน
0 - 0
3 - 0
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [SUID1-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Avanti Stekene
0 - 0
0 - 1
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-10] ลัวซานนี สปอร์ท1
1 - 2
1 - 5
เนอชาแตล ซามักซ์ [SUISl-4]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-13] Worgl Obi SV1
0 - 1
0 - 3
อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1 - 0
2 - 1
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOSPL-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-3] เอสซี ชวาส
2 - 0
6 - 1
Wattens 1B [AUSL-89]
 - 
 - 
  
00:00
FT
SF Koenigshardt
0 - 5
0 - 9
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [GERRegW-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEROBW-80] TSV Dachau 1865
0 - 0
2 - 0
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ [GERRegRB-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-160] คัพเฟ่นเบิร์ก(Am)1
1 - 0
1 - 0
เอสซี คาลสดอฟ [AUSD3M-14]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
KFC Mandel United1
0 - 3
0 - 5
ออสเทนเด้ [BELD1-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-2] เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
0 - 1
2 - 1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [AUSD3E-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[TanzaniaD1-12] Singida United2
1 - 0
2 - 1
เอพีอาร์ เอฟซี (N) [RWAD1-1]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
SC Dikkelvenne
0 - 3
0 - 4
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-3]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Berkum
1 - 2
1 - 3
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-17]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GEROBW-1] เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
0 - 0
2 - 3
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท [GERRegN-9]
 - 
 - 
  
00:30
FT
SC Neudorfl
2 - 3
3 - 6
เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) [AUSL-124]
 - 
 - 
  
00:50
FT
[CROD1-2] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
2 - 0
4 - 0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส1
1 - 0
2 - 0
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]
 - 
 - 
  
01:45
FT
เบรซิน ซิตี้
0 - 0
1 - 1
ดันดี [SCOPR-2]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[NIRWD1-4] คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ)2
1 - 2
1 - 4
ลินฟิลด์ หญิง (N) [NIRWD1-1]
 - 
 - 
  
07:00
FT
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
1 - 0
2 - 1
บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง)
 - 
 - 
  
08:05
FT
[MLS-7] ฮุสตัน ไดนาโม1
0 - 0
1 - 2
มอนเทอร์เรย์ [MEXD1c-3]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
อุรุกวัย(ยู 20)2
0 - 0
2 - 0
ชิลี(ยู 20)2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[5] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค11
0 - 1
0 - 2
เลคเนียร์ เรกยะวิก [10]
 - 
 - 
  
02:15
FT
[3] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
1 - 0
2 - 1
อัคราเนส [2]
 - 
 - 
  
02:15
FT
[11] ไออาร์ เรกยะวิก3
0 - 2
0 - 4
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [7]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ติก คัพ ฟุตบอล ติก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
ลิธัวเนีย(ยู 17)
0 - 0
1 - 2
เอสโตเนีย ยู17
 - 
 - 
  
15:00
FT
ลัตเวีย(ยู 17)
0 - 0
1 - 1
ฟินแลนด์(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet