ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[66] รัสเซีย2
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
สเปน [10]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[20] โครเอเชีย
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
เดนมาร์ก (N) [12]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[72] ฟิลิปปินส์ (ญ)
0 - 2
0 - 4
เมียนมาร์ (ญ) (N) [43]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[118] อินโดนีเซีย (ญ)
0 - 0
0 - 0
สิงคโปร์ (ญ) (N) [93]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[12] สุพรรณบุรี เอฟซี2
3 - 1
3 - 1
ราชนาวี เอฟซี [16]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[13] โปลิศ เทโร เอฟซี4
0 - 0
1 - 1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [10]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[4] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด5
0 - 1
1 - 2
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [5]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[15] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด2
3 - 2
7 - 4
ชลบุรี เอฟซี [8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[7] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี11
0 - 1
0 - 4
เชียงราย ยูไนเต็ด [6]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[9] ระยอง เอฟซี2
0 - 0
0 - 2
เชียงใหม่ เอฟซี [4]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[3] ตราด เอฟซี2
0 - 0
0 - 0
หนองบัว พิชญ เอฟซี [2]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[14] กระบี่ เอฟซี
0 - 0
1 - 0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี [8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[5] ขอนแก่น เอฟซี1
0 - 1
4 - 1
อ่างทอง เอฟซี [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
เวียดนาม ยู191
0 - 0
0 - 0
ไทย ยู19 (N)
 - 
 - 
  
19:00
FT
สิงคโปร์ ยู19
0 - 1
1 - 2
ฟิลิปปินส์ (ยู19) (N)1
 - 
 - 
  
19:00
FT
อินโดนีเซีย ยู191
1 - 0
1 - 0
ลาว ยู1931
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[1] ฟัลเค่นเบิร์ก4
1 - 1
2 - 3
เฮลซิงบอร์ก [2]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[12] แลนด์สโครน่า3
1 - 2
2 - 3
ออสเตอร์ ไอเอฟ [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[9] คริสเตียนซุนด์ บีเค3
1 - 0
1 - 1
ชาร์ปบอร์ก 08 [8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[3] เรนเฮล์ม ไอแอล2
1 - 0
2 - 0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [15]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[5] ทรอมโซ่ ไอแอล1
1 - 1
2 - 1
ออด เกรนแลนด์ [10]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[16] ซานเดฟยอร์ด3
0 - 0
0 - 1
โรเซนบอร์ก [2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[1] เอสเค บรานน์1
0 - 4
0 - 4
โมลด์ [6]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[14] สตาเบ็ค
1 - 0
2 - 1
เฮาเกซุนด์ [4]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[14] สตรอมเมน2
0 - 3
1 - 6
ไวกิ้ง เอฟเค [4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[15] เลวานเจอร์ เอฟเค
0 - 0
2 - 3
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[12] ฮามคาม
0 - 0
0 - 0
ทรอมส์ดาเลน [6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[16] โฟลโร2
0 - 2
1 - 2
ซองน์ดาล [2]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[10] เนสท์ โซตรา
0 - 0
2 - 2
คองสวิงเกอร์ [9]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[8] ซานด์เนส ยูไอเอฟ1
2 - 0
3 - 0
อาซาเน่ ฟุตบอล [13]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[15] ลอนดริน่า พีอาร์4
0 - 0
1 - 1
แซมปายโอ้ คอเรีย [16]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:05
FT
[10] โตรอนโต้ เอฟซี1
0 - 1
0 - 1
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [4]3
 - 
 - 
  
06:00
FT
[5] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส1
0 - 1
0 - 1
โคโลราโด ราปิดส์ [11]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[10] ฟาเจียโน โอคายามา1
1 - 1
3 - 3
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [17]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] รีโนฟา ยามากูชิ2
0 - 1
0 - 3
โยโกฮามา เอฟซี [9]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
[IDND1-7] เปอร์ซิบาท บาตาง11
0 - 1
0 - 2
Persigo Semeru FC51
 - 
 - 
  
14:30
FT
Volgar Astrakhan1
1 - 0
1 - 1
FK Chernomorets Novorossiysk
 - 
 - 
  
14:30
FT
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน1
1 - 0
1 - 1
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [RUSD2S-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-6] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
3 - 3
3 - 4
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง
1 - 1
1 - 2
TSV Grunwald3
 - 
 - 
  
16:00
FT
SV Obermillstatt
1 - 2
1 - 4
ASKO Bodensdorf
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก
1 - 0
2 - 0
อแวนการ์ด คุร์สค์ [RUSD1-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSD1-5] บัลติก้า1
1 - 0
2 - 1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [UZBD1-5]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[POLD2-18] รุช ซอร์ซอฟ
0 - 0
0 - 0
วิดซอว์ ลอดส์ [PolD4-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSD3-50] FK Tambov-M
4 - 0
9 - 0
บานานต์ส [ARMD1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DEND1-1] เวเจิล
1 - 1
2 - 2
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
Concordia Schonkirchen
0 - 1
0 - 1
TSV Schilksee [GERSHL-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า
0 - 0
1 - 0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (N) [ESTD1-2]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DENRL4-1] อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
0 - 0
0 - 0
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RWAD1-4] เรยอน สปอร์ต เอฟซี3
0 - 2
2 - 2
กอร์ มาเฮีย [KenD1-1]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
มูริ
0 - 0
2 - 1
โวห์เลน2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegNE-11] วีเอฟบีเออร์บัค
0 - 1
0 - 2
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา (N) [GERD2-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-8] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 1
1 - 1
คาร์ล ไซส์ เยน่า [GERD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-20] Hertha Zehlendorf
0 - 2
0 - 3
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี [GEROBW-19]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ3
1 - 0
2 - 3
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-10]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
SV Mettlach
0 - 2
0 - 2
ไอน์ทรัค เทรียร์ [GEROBW-15]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-14] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
0 - 0
0 - 0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [GERRegS-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-143] เฮสเซ่น คาสเซล
1 - 1
3 - 4
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [GERD3-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
BSV Holzhausen
0 - 5
0 - 7
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [GERD3-16]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เจเคยู เอฟซี
2 - 0
2 - 0
Kator FC2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[IreLSL-40] UCD Waves (w)1
1 - 0
1 - 1
Limerick Women [IreLSL-93]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[IreLSL-77] Cork City Women1
0 - 0
1 - 2
Shelbourne (w) [IreLSL-51]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
0 - 5
0 - 8
คาร์ลสรูห์ เอสซี
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERD1-18] โคโลญจน์1
2 - 1
5 - 2
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ [GERRegRB-7]2
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERRegN-17] อูทิน 08
0 - 2
0 - 4
ซังค์ เพาลี [GERD2-12]
 - 
 - 
  
20:45
FT
[GERD2-13] ไฮน์เดนเฮลม์
0 - 1
1 - 1
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
KV Zelzate
0 - 0
0 - 6
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD2-8] รุกห์ วินนีกี้
1 - 1
7 - 1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD1-10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ1
0 - 1
1 - 1
Ahrobiznes TSK Romny [UKRD3-3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-4] เอ็มเอสเค ซิลิน่า3
1 - 1
3 - 1
เทียนจิน ฉวนเจียน (N) [CHACSL-9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
0 - 1
0 - 1
กาซ เมตาน เมดิอัส [ROMD1-13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SUID1-9] วินเตอร์ทูร์1
2 - 2
4 - 3
อารัว (N) [SUID1-6]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CHACSL-5] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
0 - 1
1 - 1
ฟาสตาฟ ซลิน (N) [CZED1-7]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUTD1-6] สตวร์มกราซ
1 - 0
1 - 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GEROBW-158] SC Idar Oberstein
1 - 3
1 - 5
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [GERD2-18]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BOSPL-2] เอฟเค ซาราเยโว2
2 - 0
5 - 1
เอฟเค วอซโดวัค2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD2west-1] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ13
1 - 0
1 - 2
Belasica Strumica [MKDD2East-1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[113] ปาร์ติซาน เบลเกรด
1 - 0
3 - 0
เอ็นดี กอริก้า (N) [SLOD1-6]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD2-13] บิโตเวีย บิโตฟ
0 - 2
0 - 4
มัคคาบี้เทลอาวีฟ (N) [ISRD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[UKRD1-3] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า2
0 - 1
1 - 3
เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TanzaniaD1-2] อาซาม เอฟซี
1 - 1
1 - 1
Vipers [UPL-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[RUSD2S-8] เอสเคเอ รอสตอฟ
0 - 2
0 - 2
Volgar Astrakhan (N)2
 - 
 - 
  
03:00
FT
Queen’s Park CC
2 - 0
3 - 0
Prisons FC
 - 
 - 
  
06:00
FT
[BRACE-4] เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี4
2 - 1
3 - 2
แคมพิเนสเซ่ พีบี (N) [BRAPB-1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[11] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
1 - 0
3 - 0
กรินดาวิค [4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[10] เคเอ อคูเรย์รี่15
0 - 0
0 - 0
เบรย์ดาบลิค [3]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[12] เคฟลาวิค1
0 - 2
0 - 2
วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[9] ฟจอลเนอร์2
0 - 0
2 - 1
ฟีลเคียร์ [7]
 - 
 - 
  
02:15
FT
[6] เคอาร์ เรย์ยาวิค3
0 - 0
0 - 1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [8]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet