โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[24] สวีเดน1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
21สวิตเซอร์แลนด์ (N) [6]
  
[16] โคลัมเบีย6
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
2อังกฤษ (N) [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[118] อินโดนีเซีย (ญ)
FT
16:00
0 - 3
0 - 6
เวียดนาม(ญ) [35]
  
[93] สิงคโปร์ (ญ)1
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
ฟิลิปปินส์ (ญ) (N) [72]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออนซาล่า บีเค1
FT
00:30
0 - 2
1 - 3
3อัสซีริสก้า บีเค [SWED3VG-9]
  
อาลิงซัส ไอเอฟ2
FT
01:00
0 - 3
1 - 6
3ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ [SWED3VG-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A3] ไทย ยู19
FT
15:30
2 - 0
3 - 0
21ลาว ยู19 (N) [A6]
  
[A4] เวียดนาม ยู19
FT
15:30
1 - 0
5 - 0
ฟิลิปปินส์ (ยู19) (N) [A1]
  
[A2] อินโดนีเซีย ยู19
FT
19:00
1 - 0
4 - 0
สิงคโปร์ ยู19 [A5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ไอเคซิริอุสเอฟเค1
FT
00:00
1 - 1
1 - 3
1จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] โนท็อดเด้น เอฟเค
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ฮุสตัน ไดนาโม2
FT
09:40
0 - 1
2 - 2
3ลอส แอนเจลิส เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2S-11] มาชูค- เคเอ็มวี2
FT
15:00
1 - 0
2 - 1
1ดินาโม มอสโก บี
  
[CZED1-6] ซิกม่า โอโลมุช
FT
16:00
2 - 0
2 - 1
1เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค (N) [SVKD1-6]
  
[RUSD2C-12] เอฟเค การูก้า
FT
17:30
0 - 0
2 - 1
1เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]
  
[DENSASL-6] เอซี ฮอร์เซ่นส์
FT
18:00
1 - 1
1 - 4
เวนด์ซีเซล [DEND1-3]
  
[DENSASL-8] ซอนเดอร์ไจสกี1
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
2มิดทิลแลนด์ (N) [DENSASL-2]
  
[RWAD1-4] เรยอน สปอร์ต เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
31AS Port
  
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ2
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
1โอโบโลน เคียฟ [UKRD2-14]
  
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย2
FT
20:00
1 - 1
2 - 2
3LLB S4A
  
[AUSD3E-14] St.Polten Amateure
FT
20:00
0 - 4
0 - 7
เอสซี ซนอย์โม [CZED2-9]
  
[BLRD1-5] เนเมน กร็อดโน่2
FT
20:15
0 - 0
1 - 1
1บานานต์ส (N) [ARMD1-3]
  
[CZECFLM-1] เอสเค ปรอสเตียยอฟ
FT
20:30
3 - 1
7 - 2
12เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) [CZEU21M-6]
  
[RUSD1-3] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (N) [RUSPR-11]
  
ซีมูน4
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1กาซ เมตาน เมดิอัส [ROMD1-13]
  
มัลโดส ลูการ์นี
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
  
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [RUSD1-12]
  
[CZED1-15] ดูก้า ปรากซ์1
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
ปาร์ดูบีตเซ (N) [CZED2-3]
  
[RUSPR-14] อันจิ มาคัชคาล่า
FT
21:30
2 - 1
4 - 1
สปาร์ตัก นาลชิค [RUSD2S-7]
  
[CZED2-12] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-4]
  
[113] ปาร์ติซาน เบลเกรด1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
41Lou Gansike Sol (N)
  
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า (N)
  
[187] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
คูคาริคกิ สตานคอม (N)
  
[BELD2-1] เบียรส์ชอทวิลริค2
FT
22:00
1 - 2
2 - 3
3นอร์ดเจลแลนด์ [DENSASL-3]
  
[BULD2-15] ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย2
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
4โอเอฟซี ปอโมเรีย [BULD2-8]
  
[SCOPR-1] เซลติก1
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
3สปาร์ตาปราก (N) [CZED1-5]
  
[FRAD2-3] เม็ตซ์
FT
22:30
0 - 1
3 - 1
จิวเนสเซ่ (N) [LUXD1-4]
  
โมโนริ เอสอี
FT
23:00
3 - 2
5 - 2
Eger SE
  
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
FT
23:00
2 - 1
4 - 1
1Hertha Zehlendorf [GEROBW-20]
  
[AUTD1-10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ (N)
  
[FRAD2-16] วาล็องเซียนส์
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
อองตองต์ เอสเอสจี [FRAD3-13]
  
[AUSD3E-2] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ1
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-3]
  
[POLD1-13] โปกอน เซซิน
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
3ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-1]
  
[AUSD3E-17] SV Schwechat
FT
23:00
0 - 3
1 - 5
Karabakh Vienna [AUSD3E-4]
  
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1โลโคโมทีฟ มอสโก (N) [RUSPR-1]
  
[GEROB-15] Westfalia Herne
FT
23:15
0 - 0
1 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) (N)
  
[CZED1-2] สโลวาน ลิเบอเรช
FT
23:15
2 - 0
4 - 0
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (N) [CYPD1-2]
  
[AUTD1-5] แมตเตอร์สเบิร์ก
FT
23:30
2 - 1
2 - 1
กีไอร์มอต เอสอี (N) [HUND2E-6]
  
[GON-11] เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
อเลมานเนีย อาเค่น (N)
  
[AUSD3W-3] เอสซี ชวาส
FT
23:30
1 - 3
1 - 4
เทเลค กรอซนี่ย์ (N) [RUSPR-9]
  
SV Rochling Volkling3
FT
23:30
0 - 3
0 - 5
2ซาบรุคเค่น
  
[ROMD2-2] AFC Hermannstadt
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CROD1-8]
  
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต1
FT
23:40
1 - 0
1 - 6
1ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-1]
  
SV Eltendorf1
FT
23:40
0 - 0
0 - 1
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
  
[BELD1-15] รอแยล อันท์เวิร์พ
FT
23:50
0 - 1
2 - 1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-7]
  
เอฟซี เวลส์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1FC Superfund Pasching
  
เอสเคยู อัมเสตทเทน
FT
00:00
2 - 0
4 - 1
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-8]
  
[CHACSL-1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
ริโอ อาฟ [PORD1-5]
  
[SUID3-10] ลาโชฟอนด์
FT
00:00
0 - 2
1 - 3
โซโชซ์ [FRAD2-5]
  
TuS Bersenbruck
FT
00:00
1 - 1
1 - 4
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [GERD3-18]
  
SV Feldbach
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
SV Stegersbach
  
[AUSL-67] SV Wildon1
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-2]
  
[GEROBW-63] เอสวี เฮล์มสเตเทน
FT
00:30
2 - 1
2 - 1
FC Ismaning [GEROBW-70]
  
[SWED3NS-5] เอฟซี กูเต้
FT
00:30
2 - 2
3 - 7
ฮัมมาร์บี้ [SWED1-1]
  
SC Genemuiden
FT
00:30
1 - 2
1 - 4
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-17]
  
Fritillary RJ1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
Qassimi Rudy Abreu
  
[SCOL1-5] สแตรนแรร์
FT
01:30
0 - 2
1 - 3
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
  
[SCOL1-4] อาร์บรอท
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
เกรทน่า เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-7]
  
[SCOHL-5] ฟอร์เรส
FT
01:30
1 - 2
2 - 4
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[SCOCH-9] อัลลัว แอทเลติค
FT
01:30
3 - 0
3 - 0
1มอนโทรส [SCOL2-1]
  
[NIRD1-3] เกล็นนาโวน ลูร์กัน
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
Loughgall FC [NIRCH-5]
  
[SCOL1-6] อีสต์ ไฟฟ์
FT
01:45
0 - 3
0 - 4
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-6]
  
เบรซิน ซิตี้
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  
[MLS-4] โคลัมบัส ครูว์
FT
06:00
0 - 0
2 - 0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [CRCD1A-1]
  
[MEXD1c-3] มอนเทอร์เรย์
FT
08:10
1 - 0
1 - 0
ครูซ อาซูล [MEXD1c-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไทย ยู16
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
เกาหลีเหนือ ยู 17
  
ไต้หวัน ยู17
FT
18:35
1 - 0
1 - 0
อินเดีย ยู16
  
Facebook share Line line Twitter tweet