โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-1]
  
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า13
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
41เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-1]
  
[LATD1-4] เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-1]
  
[LITD1-1] ซูดูว่า2
FT
23:00
3 - 0
3 - 1
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
FT
00:00
2 - 0
7 - 0
4ครูซาเดอร์ [NIRD1-1]
  
[ALBD1-2] เคเอส กูเกซี
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4วัลเล็ตตา เอฟซี [MALD1-1]
  
[SLOD1-2] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า11
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
41คาราบัค [AZED1-1]
  
[ICEPR-2] วาลูร์ เรย์ยาวิค
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
โรเซนบอร์ก [NORD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARMD1-3] บานานต์ส2
FT
20:30
1 - 2
1 - 2
1เอฟเค ซาราเยโว [BOSPL-2]
  
[MKDD1-3] ราบ็อตนิคกี้2
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
1บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-7]
  
[SUID1-4] วาดุซ2
FT
22:45
1 - 0
1 - 0
4เลฟสกี้ โซเฟีย [BULD1-3]
  
[FARD1-2] เคไอ แคร๊กสวิก
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
1เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]
  
[LUXD1-3] โฟล่า เอสซ์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2พริสตีนา [KosovoL-2]
  
[NIRD1-3] เกล็นนาโวน ลูร์กัน3
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
2โมลด์ [NORD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] โครเอเชีย2
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
1อังกฤษ (N) [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[30] ไทย(ญ)1
FT
16:00
1 - 1
3 - 1
1เมียนมาร์ (ญ) (N) [43]
  
[B1] เวียดนาม(ญ)1
FT
16:00
1 - 2
2 - 4
1ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 (N) [A2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAD2-19] ระนอง เอฟซี1
FT
16:30
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
1แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
[THAD2-16] ตรัง เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[THAPR-17] อุบล ยูไนเต็ด2
FT
18:00
2 - 1
3 - 2
4สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-12]
  
[THAPR-7] ชลบุรี เอฟซี2
FT
19:00
1 - 1
5 - 1
1เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-4]
  
นครปฐม เอฟซี11
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
4บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-15]
  
[THAPR-9] นครราชสีมา เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
3พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-11]
  
[THAPR-18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-3]
  
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด
FT
19:00
2 - 1
4 - 2
1โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-11] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
FT
16:30
2 - 0
5 - 1
มาชิดา เซลเวีย (N) [JPND2-4]
  
[JPND1-3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (N) [JPND2-14]
  
[JPND1-12] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 4-3
2วี-วาเรน นากาซากิ [JPND1-15]
  
[JPND1-17] สากัน โตสู
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
2โตกุชิม่า วอร์ทิส (N) [JPND2-15]
  
[JPND1-6] วิสเซล โกเบ
FT
17:00
3 - 0
6 - 1
1เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา (N) [JPND2-16]
  
[JPND1-9] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
2มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (N) [JPND2-9]
  
[JPND1-2] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (N) [JPND2-17]
  
[JPND1-13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
1โยโกฮามา เอฟซี [JPND2-6]
  
[JPND1-7] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
4โอมิยะ อาร์ดิย่า (N) [JPND2-7]
  
[JPND1-14] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี (N) [JPND2-1]
  
มหาวิทยาลัยควานเซ กาคูอิน1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ (N) [JPND2-10]
  
[JPND1-4] เซเรโซ โอซาก้า
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี (N) [JPND2-13]
  
[JPND1-10] ชิมิสุ เอส-พัลส์3
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
1เวนท์ฟอเรท โกฟุ (N) [JPND2-11]
  
[JPND1-8] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
2 - 0
4 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ (N) [JPND2-3]
  
[JPND1-5] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
2อวิสปา ฟูกูโอกะ (N) [JPND2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2
FT
06:00
0 - 0
3 - 0
1มอนทรีออล อิมแพ็ค [6]
  
[7] ชิคาโก ไฟร์2
FT
07:30
1 - 2
3 - 4
2ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ชุนนัมดรากอนส์2
FT
17:30
0 - 0
0 - 2
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [4]
  
[8] โปฮัง สตีลเลอร์1
FT
17:30
0 - 2
0 - 3
2เอฟซี โซล [9]
  
[11] อินชอนยูไนเต็ด1
FT
17:30
2 - 0
3 - 3
1แกงวัน เอฟซี [7]
  
[6] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์2
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
1แดกู เอฟซี [12]
  
[2] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
2กยองนัม เอฟซี [3]
  
[5] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
0 - 0
0 - 2
2ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-19] เอฟเค ทิวเมน
FT
14:00
0 - 1
3 - 1
11เชลยาบินสค์ [RUSD2U-2]
  
Putnok Vse
FT
15:00
2 - 2
3 - 4
คาซิงบาร์ซิคา [HUND2E-17]
  
[RUSD2W-1] เชอตาโนโว มอสโก
FT
15:00
1 - 0
2 - 1
Dolgiye Prudy [RUSD2W-5]
  
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์1
FT
15:30
0 - 2
0 - 4
อัสติ นาดลาเบม (N) [CZED2-7]
  
[CZEU21C-6] สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
FT
15:30
0 - 1
0 - 6
วาร์นดอร์ฟ
  
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow4
FT
15:30
1 - 0
3 - 0
2Zorkyi Krasnogorsk [RUSD2C-4]
  
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า1
FT
16:00
2 - 1
5 - 1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
  
[PORD2-1] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
Real SC [PORD2-20]
  
[POLD4-4] รุช ซอร์ซอฟ1
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
3ออด้าโอพอล [POLD2-11]
  
[RUSD1-8] ชินนิค ยาโรสลาฟ
FT
16:00
1 - 0
4 - 1
เทคสติลชิค อีวาโนโว [RUSD2W-2]
  
[HUND2E-12] ดอร์โรจี เอฟซี
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
BKV Elore [HUND3E-12]
  
[HUND2E-18] เอสโซลโนกิ เอฟซี
FT
16:00
1 - 2
2 - 6
ซเซจ 2011 เอฟซี [HUND2E-19]
  
[POLD2-5] จีเคเอส คาโตวีตเซ
FT
16:00
1 - 2
1 - 2
การ์บาเนียกราโกล
  
[PORD1-11] ซีดี ทอนเดลา
FT
16:30
1 - 0
2 - 1
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [PORD2-4]
  
[PORD2-19] กิล วิเซนเต้
FT
16:35
0 - 0
1 - 0
1ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-17]
  
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POLD2-12]
  
[POLD2-3] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช1
FT
17:00
3 - 0
5 - 2
1ดินาโม บูคาเรสต์ [ROMD1-2]
  
ไพเรส
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-8]
  
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
1อาซาม เอฟซี [TanzaniaD1-2]
  
[BLRD1-11] ตอร์ปิโด มินส์ค1
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
1Veles [RUSD2W-4]
  
[CHACSL-10] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
18:30
0 - 0
1 - 3
2ชาลเก้ 04 [GERD1-8]
  
[CHACSL-4] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
FT
19:05
2 - 2
2 - 3
เซาแธมป์ตัน [ENGPR-8]
  
[UKRD1-7] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค1
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
2ดนีปรอ-1 [UKRD3-1]
  
[ARGD1-14] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:00
0 - 0
2 - 2
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า [ARGD1-2]
  
[BULD1-10] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
3โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-12]
  
[RUSD1-20] เฟเคิล1
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ [RUSD2C-11]
  
[UKRD2-13] โวลิน ลุตส์ค2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2วาร์ดา เซ [HUND1-12]
  
[HUND2E-13] ซิโอฟอค เอฟซี
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
  
[CZED1-9] ไพรบราม
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
โบโตซานี่ [ROMD1-7]
  
ฟูแลด ครูเซสตัน
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
ชาร์ดารี มาชชาร์
  
[GERD3-20] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
2ดับบริวเอสจี วัตเท่น (N)
  
[ROMD1-13] เซ็บซี่
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [SVKD1-8]
  
[GERD3-1] มักเดเบิร์ก
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค (N)
  
[RUSPR-8] ดินาโม มอสโก
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-12]
  
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1บัลเคนี่ ซอร์ย่า [UKRD2-11]
  
[RUSPR-5] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
กราสฮ็อปเปอร์ [SUISl-3]
  
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
US Mondorf-les-Bains (N) [LUXD1-6]
  
[TanzaniaD1-1] ซิมบ้า1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2เจเคยู เอฟซี
  
[UKRD2-8] รุกห์ วินนีกี้
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
2ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส [UKRD3-4]
  
[SERD1-14] แมควา ซาแบค
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Belasica Strumica [MKDD2East-1]
  
[HUND1-4] ดิออสกียอร์ วีทีเค1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2-3]
  
บันสโก1
FT
21:00
0 - 3
0 - 6
2สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-10]
  
[SERD1-14] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า3
FT
21:15
2 - 0
3 - 1
2กาซ เมตาน เมดิอัส [ROMD1-5]
  
[POLD1-6] โคโรน่า คีลเซ่
FT
21:15
3 - 0
6 - 2
โกลนิค เลชน่า [POLD4-1]
  
[MASPL-4] ซาบาห์
FT
21:15
0 - 0
0 - 2
สแตนดาร์ด ซัมเควียท [AZED1-5]
  
[UKRRGL-99] Krystal2
FT
21:30
1 - 1
2 - 1
3นิโคปอล-เอ็นพีจียู [UKRD3-8]
  
[SERD2-3] เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค1
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
1เอฟเค ครูปา [BOSPL-6]
  
[IRND1-5] บาดราน เอฟซี
FT
21:30
0 - 0
0 - 3
2นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี [IRND1-1]
  
[TURD1-9] เคย์เซริสปอร์
FT
21:30
0 - 2
3 - 2
อัลตินอร์ดู [TURD2-7]
  
[CROD1-3] สลาเวน โคปริฟนิก้า
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
เวเรย่า [BULD1-6]
  
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
1วิโตชา บิสตริต้า (N) [BULD1-14]
  
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ2
FT
21:40
0 - 0
1 - 0
1วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ (N) [HUND1-11]
  
โซฟาพาก้าเอฟซี2
FT
21:45
1 - 0
1 - 0
1ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
  
[SUISl-1] เอฟซี ธูน1
FT
22:00
2 - 0
3 - 2
2เคียสโซ [SUID1-8]
  
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
เอฟเอสวี ซวิคเกา [GERD3-16]
  
[GERD2-4] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
บานิค ออสตราว่า [CZED1-10]
  
[CZED2-4] วิโซซิน่า จิคลาวา
FT
22:00
6 - 0
10 - 0
เวลเก เมซิริคิ (N) [CZECFLM-2]
  
[CZECFLC-13] ลิโตเมอริส
FT
22:00
0 - 4
0 - 6
เทปลิเซ่ [CZED1-11]
  
[HUND2E-9] เซกรัล
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
มัคคาบี้ เนทันย่า [ISRD1-5]
  
[HUND2E-6] กีไอร์มอต เอสอี
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
Dunaujvaros [HUND3E-5]
  
[SERD1-10] มัลโดส ลูการ์นี
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
FK Trayal Krusevac
  
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค (N)
  
[CZED2-13] เอสซี ซนอย์โม
FT
22:00
1 - 1
4 - 1
1เอสเค ลิเซน (N) [CZECFLM-3]
  
[ISRD1-6] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
ฮาโปเอล รามัต กาน [ISRD2-14]
  
[HUND3E-9] Fuzesgyarmati SK
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
เคชเคเมติ ทีอี
  
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
ดินาโม บูคาเรสต์ [ROMD1-2]
  
[BULD2-8] โอเอฟซี ปอโมเรีย1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2โบเตฟ กาเลโบโว่ (N) [BULD2-11]
  
[CZEU21C-8] สลาเวีย ปราก (ยู 21)
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
เอ็มเอฟเค ชรูดิม [CZED2-14]
  
[CZED2-2] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
FT
22:00
3 - 0
3 - 2
เอฟเค สลาโว วีเซลัด [CZECFLC-14]
  
ซีมูน
FT
22:00
1 - 3
1 - 3
FK Backa Topola
  
FC Zarya Lugansk1
FT
22:05
1 - 1
1 - 1
2เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-8]
  
FC Zarya Lugansk1
FT
22:10
1 - 1
1 - 1
2รูเดส [CROD1-9]
  
FK Zelenograd
FT
22:25
3 - 0
8 - 0
31Letnii Dozhdik
  
[CZED1-4] สโลวัคโก้1
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
1สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-3]
  
[SVKD2-12] พาริซอน บาดิจอฟ
FT
22:30
2 - 1
4 - 3
MFK Vranov nad Topou
  
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน1
FT
22:30
3 - 0
5 - 2
1SD Croatia Berlin
  
VFL 05 Hohenstein-Ernstthal
FT
22:30
0 - 1
1 - 4
ชามนิตเซอร์
  
MKS Slask Swietochlowice
FT
22:30
1 - 3
3 - 5
Gwarek Tarnowskie Gory [PolD4-12]
  
[HUND2E-7] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
FT
22:30
2 - 0
2 - 3
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
  
[BULD1-10] เชอร์โน มอร์วาร์น่า1
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
3พีเอฟซี เนซีบาร์ [BULD2-5]
  
[SLOD1-9] ทริงลาฟ คราน2
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
1NK Fuzinar [SLOD2-14]
  
[BULD2-6] พีริน บลากอเยฟกราด3
FT
22:30
0 - 1
0 - 5
4ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [BULD2-15]
  
โอโบโลน เคียฟ11
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
4Polissya Zhytomyr
  
[RUSPR-2] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
22:45
0 - 0
0 - 1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-17]
  
[IRED1-1] ยูซี ดับลิน
FT
22:45
0 - 2
0 - 2
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-19]
  
[FRAD2-16] วาล็องเซียนส์
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
ชาเลอร์รัว [BELD1-1]
  
[FRAD2-9] แกลร์กมงต์ ฟุต
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
โรเดซ อเวรอน [FRAD3-4]
  
[FRAD2-11] ลอริยองต์
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
แบรสต์ [FRAD2-7]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก มาร์กเซย
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
เอเอส เบซิเอร์ [FRAD2-20]
  
[SUISl-5] ยัง บอยส์1
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-9]
  
[PORD2-5] เปนาฟิลด์
FT
23:00
2 - 1
5 - 2
เบเลเนนส์ [PORD1-12]
  
[PORD1-16] เฟยเรนเซ่
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
อคาเดมีโค วิสุ (N) [PORD2-3]
  
[ISRD1-4] ฮาโปเอล ไฮฟา2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
ออสเทนเด้ [BELD1-10]
  
[AUTD1-12] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1Dafuji cloth MTE [HUND2E-15]
  
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
เมเชเลน
  
[HUND2E-11] ชัควารี่ ทีเค1
FT
23:00
0 - 1
3 - 3
Ivancsa [HUND3E-15]
  
[HUND2E-10] วัค-ดูนาคันยาร์2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2ESMTK [HUND3E-11]
  
[HUND3E-18] เอฟซี ดาบาส
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
โมโนริ เอสอี
  
[GEROBW-94] SV Oberachern1
FT
23:00
2 - 2
2 - 5
ดาร์มสตัดท์ [GERD2-10]
  
[AUSL-122] SV Frauental1
FT
23:00
1 - 2
3 - 5
1ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [AUSD3M-8]
  
[GEROBW-61] VfB 1921 Krieschow
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
  
[SVKD2-9] Sokol Dolna Zdana
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
Dunajska Luzna
  
[SVKD2-1] เอสเคเอฟซีเรด
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
  
[AUSD3E-8] Traiskirchen
FT
23:00
0 - 0
0 - 4
กาตาร์ (N) [98]
  
[GON-12] ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ1
FT
23:00
1 - 3
1 - 5
2ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) [GERU19W-5]
  
[SLOD2-4] เอ็นเค รีดอมเลีย1
FT
23:00
3 - 0
6 - 0
1Tinex Sencur [SLOD3-30]
  
[FRAD1-11] น็องต์
FT
23:00
3 - 0
5 - 0
Chenois
  
[AUSL-35] ATUS Ferach
FT
23:10
1 - 1
2 - 1
เคเอซี 1909 [AUSL-29]
  
[AUSD3E-9] ASV Bruck
FT
23:20
2 - 0
3 - 1
SC Ostbahn XI [AUSL-100]
  
[FRAD2-14] เกรอน็อบล์
FT
23:30
1 - 1
1 - 1
อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-17]
  
[PORD1-9] วิตอเรีย กิมาไรส์
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (N) [PORD2-12]
  
[HOLD2-1] โรด้า เจซี
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
อเลมานเนีย อาเค่น
  
[FRAD1-19] นีมส์
FT
23:30
2 - 1
3 - 3
ล็องส์ [FRAD2-2]
  
[AUSD3W-15] FC Pinzgau Saalfelden
FT
23:30
0 - 5
0 - 8
ซังค์ เพาลี [GERD2-12]
  
Ludwigsfelder FC
FT
23:30
0 - 1
1 - 6
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
  
[FRAD1-13] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต [FRAD4C-3]
  
[FRAD3-6] ยูเอสแอล ดันเคอร์
FT
23:50
1 - 0
1 - 0
ปารีส เอฟซี [FRAD2-15]
  
[PORD2-11] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
เฟฟ
  
[PORD1-13] อาเวส
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
อารัวก้า [PORD2-6]
  
วีวี ดอนเกน
FT
00:00
0 - 3
0 - 9
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-1]
  
[PORD1-11] ซีดี ทอนเดลา
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
แอนาเดีย
  
[GON-27] FSV Vohwinkel Wuppertal1
FT
00:00
0 - 3
0 - 5
1Wuppertaler
  
[AUSD3W-6] เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-4]
  
[RUSD1-5] บัลติก้า2
FT
00:00
1 - 0
3 - 4
1ริกาสฟุทโบลา สโกลา [LATD1-1]
  
VV Baarlo
FT
00:00
0 - 7
2 - 15
มัคคาบี้ ไฮฟา [ISRD1-10]
  
[PORD2-1] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
FT
00:30
2 - 0
3 - 1
คัลดัส
  
VPV Purmersteijn
FT
00:30
0 - 0
2 - 2
โวเลนดัม [HOLD2-14]
  
SC Sonnborn
FT
00:30
0 - 3
0 - 8
วีเอฟบี ฮิลเดน [GON-5]
  
[GON-1] VFB Homberg1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
1SpVgg Erkenschwick
  
[GON-37] เรติงเกน เอสวี
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
เอสเฟา สแตรเลน [GON-3]
  
ลัวเล็ทตาโน1
FT
01:00
0 - 2
2 - 2
1เร็กซ์แฮม [ENGConf-10]
  
Oliveira Hospital
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
อกัวดา
  
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
[PORD1-15] วิตอเรีย เซตูบัล1
FT
03:00
0 - 1
2 - 1
11เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [SERD1-9]
  
[BRAD1-10] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
06:00
1 - 2
2 - 2
1ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-8]
  
[NICD1-10] ซานฟานซิสโก1
FT
06:00
1 - 0
2 - 0
ซานโตส เด กัวปิเลส [CRCD1A-7]
  
[COLD2a-6] เดปอร์เตส ควินดิโอ3
FT
06:00
1 - 0
1 - 1
2คัลดัส
  
[CHID3-27] ลิน่าเรส ยูนิโด2
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
1CD Rengo Unido [CHID3-21]
  
[BRAD1-14] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
FT
06:35
2 - 1
2 - 1
1ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-3]
  
[MLS-9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
07:00
1 - 1
1 - 2
5เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [CRCD1A-1]
  
[MEXD1c-9] ปาชูก้า
FT
07:30
0 - 0
3 - 1
คลับ เลออน (N) [MEXD1c-13]
  
[COLD2a-2] เดปอร์ติโว เปไรร่า3
FT
08:00
0 - 0
0 - 1
1เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]
  
[PERD1A-8] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส3
FT
08:25
0 - 0
0 - 0
4พลาซ่า อมาดอร์ [BRAAP-9]
  
[USLD1-29] ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
FT
09:00
0 - 0
3 - 0
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1c-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[200] ศรีลังกา
FT
19:55
0 - 1
0 - 2
ลิธัวเนีย [126]
  
Facebook share Line line Twitter tweet