โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[43] เมียนมาร์ (ญ)3
0 - 1
0 - 3
เวียดนาม(ญ) (N) [35]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[30] ไทย(ญ)1
0 - 1
3 - 2
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 (N) [A2]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOPR-9] คิลมาร์น็อค1
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-3
เซนต์ เมียร์เรน [SCOPR-11]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[DEND1-1] เวเจิล3
0 - 0
3 - 1
โฮโบร [7]3
 - 
 - 
  
01:15
FT
[8] ซอนเดอร์ไจสกี2
0 - 0
0 - 1
อัลบอร์ก [5]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[7] โบฮีเมี่ยนส์11
0 - 2
0 - 3
สลิโก โรเวอร์ส [8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[2] เชลบอร์น3
0 - 0
0 - 1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [3]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[10] แอธโลน ทาวน์1
1 - 1
1 - 3
คาร์บินทารี เอฟซี [8]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
0 - 2
0 - 3
ยูซี ดับลิน [1]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[4] ฟินน์ ฮาร์ปส์1
1 - 0
3 - 0
ลองฟอร์ด ทาวน์ [5]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[19] บราซิล เด เปโลตัส3
1 - 1
1 - 1
ยูเวนตูเด้ [15]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[11] โกยาส2
1 - 1
2 - 1
คริคูม่า [18]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ11
0 - 0
0 - 1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [17]1
 - 
 - 
  
07:30
FT
[4] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่1
1 - 0
1 - 0
แซมปายโอ้ คอเรีย [16]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
FT
[ISRD2-12] ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
1 - 2
1 - 2
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [ISRD3S-1]
 - 
 - 
  
14:35
FT
ชินเดียทาร์โกวิสเต้2
1 - 0
2 - 0
ซีเอส บาโลเทสติ [ROMD2-13]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ2
0 - 1
0 - 2
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
Peseban Banjarmasin1
1 - 0
3 - 2
เปอร์ซิดาฟอน3
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอลเคเอสลอดซ์1
0 - 0
0 - 0
จีเคเอสเบลชาโตว์ [POLD4-3]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SUISl-7] บาเซิ่ล
1 - 2
1 - 4
อารัว [SUID1-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ENGL1-4] โคเวนทรี ซิตี้
2 - 0
3 - 1
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [ENGPU23A-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[BOSPL-6] เอฟเค ครูปา2
0 - 1
1 - 2
มัลโดส ลูการ์นี [SERD1-10]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-8] ซาเกลบี้ ลูบิน
0 - 1
3 - 2
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-10]1
 - 
 - 
  
16:15
FT
[POLD2-1] เมียดิซ เลกนิก้า1
1 - 0
1 - 1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา (N) [POLD2-7]1
 - 
 - 
  
16:20
FT
[AUTD1-3] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์1
0 - 0
0 - 1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า (N) [ROMD1-6]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD1-10] เฮชเอ็นเคกอริก้า
0 - 0
0 - 0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [HUND1-11]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGPU23B-3] ไบรท์ตัน (ยู 23)
0 - 0
0 - 3
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-16]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RUSD2W-11] Luki Energiya
0 - 1
1 - 1
Dnepr Smolensk [RUSD2W-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-11] ซิลเคบอร์ก
0 - 1
0 - 3
วีบรอก [DEND1-4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย1
0 - 0
2 - 0
เจเคยู เอฟซี2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ตำนาน ฝรั่งเศส
0 - 0
6 - 3
ตำนาน จีน
 - 
 - 
  
19:05
FT
[SVKD1-4] ทาทราน ปรีซอฟ1
0 - 0
3 - 3
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[FRAD1-3] บอร์กโดซ์
0 - 0
1 - 0
อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUID1-7] เอฟซี วิล 1900
0 - 1
0 - 1
กาลาตาซาราย [TURD1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSYthC-2] ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)1
0 - 0
1 - 1
สโตรกิโน่ มอสโก [RUSD2C-9]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
ตำนานเยอรมัน
0 - 0
12 - 9
ตำนาน อเมริกา
 - 
 - 
  
20:10
FT
FC Rochyn Sosnivka2
1 - 0
1 - 0
คาร์ปาตี้ (ยู 21)
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CYPD1-4] เออีเค ลาร์นาคา
0 - 0
0 - 0
เออีเค เอเธนส์ [GRED1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD3-1] ดนีปรอ-11
0 - 0
2 - 2
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [UKRD2-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
ตำนาน โปรตุเกส
0 - 0
7 - 5
Team Stars Legends
 - 
 - 
  
21:00
FT
อินฮัลเลท เพททรอฟ
1 - 0
3 - 0
Kremin Kremenchuk2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[TURD1-9] เคย์เซริสปอร์
1 - 0
1 - 1
ฮาเตย์สปอร์ [TURD3BG-1]
 - 
 - 
  
21:45
FT
[POLD4-17] เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
0 - 1
0 - 1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLD2-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-1] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก3
0 - 0
3 - 1
เซ็บซี่ [ROMD1-13]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
ตำนาน รัสเซีย
0 - 0
7 - 6
ตำนาน อิตาลี
 - 
 - 
  
22:00
FT
วิโตชา บิสตริต้า11
0 - 0
1 - 1
สตรัมส์ก้า สลาวา1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD1-15] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
3 - 0
3 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-12] เลอ อาฟร์
0 - 0
0 - 0
เกววีลย์ อูแอส1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-8] บาลิเคซิสปอร์
0 - 0
1 - 3
เอ็มซี โอราน [ALGD1-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-11] เลเชีย กอเดนซ์1
0 - 1
0 - 1
แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-5]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
0 - 2
0 - 3
ซิกม่า โอโลมุช [CZED1-6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-17] แก็งก็อง
0 - 0
1 - 0
โชเลท เอสโอ [FRAD3-14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD2-2] AFC Hermannstadt1
0 - 0
0 - 0
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-3] โบลูสปอร์4
2 - 1
2 - 2
เวสเตอร์โล [BELD2-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-4] วิสล่า พล็อค
1 - 0
2 - 0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-20] โอลิเปีย ซามโบรฟว์
0 - 0
0 - 0
วิเกร ซูวาล์วกี๊ [POLD2-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-11] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
2 - 1
3 - 3
อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
0 - 0
1 - 0
อูเทร็คท์ [HOLD1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-18] อาเมียงส์
2 - 1
4 - 1
ยูเอ็นเอฟพี
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TanzaniaD1-2] อาซาม เอฟซี
1 - 0
2 - 1
ซิมบ้า [TanzaniaD1-1]2
 - 
 - 
  
22:10
FT
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส2
0 - 0
0 - 0
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา [BULD2-9]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUTD1-5] แมตเตอร์สเบิร์ก
2 - 0
3 - 1
คัพเฟ่นเบิร์ก
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
2 - 1
3 - 2
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-15]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[LITALW-3] กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
1 - 0
3 - 0
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) [POLWD1-1]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2
1 - 1
2 - 1
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [BULD2-15]51
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CROD1-6] ริเยก้า4
2 - 0
2 - 0
ลูตัน ทาวน์ [ENGL1-11]3
 - 
 - 
  
22:50
FT
[FRAD2-3] เม็ตซ์
0 - 0
0 - 0
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-6] น็องซี่
0 - 0
1 - 0
ทรัวส์ (N) [FRAD2-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
0 - 1
0 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Admira Wacker Modling II1
1 - 0
1 - 3
FC Superfund Pasching1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-8] ชาโตรูซ์
2 - 0
2 - 0
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-18]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-7] อาร์เซน่อล ตูล่า1
0 - 2
2 - 2
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
2 - 0
4 - 1
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD1-4] วอจโวดิน่า โนวิ แซด
1 - 1
1 - 2
โอเอฟเค เบลเกรด [SERSL-29]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED2-13] เอสซี ซนอย์โม
3 - 0
4 - 0
เออเฮิสกี้ บรอด [CZECFLM-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ซาบรุคเค่น1
1 - 0
1 - 0
ทูบิซี่ [BELD2-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GEROBW-138] ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก1
0 - 1
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BULD1-12] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
2 - 0
2 - 1
ลิเท็กซ์ โลเวช [BULD2-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED1-9] ไพรบราม
1 - 1
1 - 2
เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[UKRD1-4] ซอร์ย่า ลูแฮงส์2
0 - 0
1 - 3
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[MKDD1-7] เรโนวา1
0 - 1
0 - 1
FK Labunishta [MKDD2west-5]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ALBD1-7] ตูตา เดอร์เรซ1
3 - 1
4 - 1
เคเอส คาสตริโอติ [ALBD2-2]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED2-7] อัสติ นาดลาเบม
0 - 0
1 - 0
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
 - 
 - 
  
23:15
FT
[CZECFLC-12] โดบอร์ไวน์
2 - 0
4 - 0
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-10] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
1 - 0
2 - 0
ชาเลอร์รัว [BELD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROBW-50] Eilenburg2
1 - 2
1 - 2
ชามนิตเซอร์1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[HOLD1-5] โกรนิงเก้น2
1 - 0
2 - 1
เอสวี เม็พเพ่น [GERD3-13]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-8] พรูเบน มุนสเตอร์1
3 - 1
3 - 3
เอสซี เวิร์ล3
 - 
 - 
  
23:30
FT
ทีเอสวี ชไตน์บัค1
1 - 0
1 - 1
เฮสเซ่น คาสเซล [GEROBW-143]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-128] ASV Spratzern
2 - 1
3 - 2
St.Polten Amateure [AUSD3E-14]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-12] วีเอฟอาร์ อาเล่น
1 - 1
1 - 1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-19] St. Anna am Aigen
0 - 0
1 - 1
NK Grobnican3
 - 
 - 
  
23:30
FT
SV Ramlingen Ehlershausen
0 - 2
0 - 7
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD1-12]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-62] SC Rothis1
1 - 2
3 - 3
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี [AUSD3W-4]
 - 
 - 
  
23:40
FT
[ROMD1-1] สเตอัว บูคาเรสต์
1 - 1
2 - 1
อัล การาฟา (N) [QATD1-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
0 - 0
1 - 0
เล เออบิเยรส์ (N) [FRAD3-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-7] เอสวี วาลส์-กรูนัว1
1 - 1
1 - 1
TSV Neumarkt [AUSL-117]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-50] ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์1
0 - 0
2 - 0
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 [AUSL-76]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-98] Usv Mettersdorf
0 - 1
0 - 2
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
VV Alverna
1 - 1
1 - 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOLD2-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID3-4] เอสซี แชม
2 - 0
2 - 1
อารัว [SUID1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
1 - 1
3 - 1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-13] พาร์นดรอฟ
3 - 0
5 - 0
SV St. Margarethen [AUSL-137]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอสเคยู อัมเสตทเทน
1 - 2
3 - 2
Askoe Oedt
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-136] SV Gaflenz
1 - 2
2 - 3
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-10] เอฟซี ซิยง
1 - 1
2 - 2
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
ลาฟนิทซ์
1 - 1
2 - 1
เอสซี ไวซ์ [AUSD3M-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
SG Welper 1893
0 - 0
0 - 5
ทีเอสจี สโปรกโคเวล [GEROB-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Stockerau
0 - 0
0 - 1
Haitzendorf [AUSL-130]
 - 
 - 
  
00:00
FT
อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
6 - 0
6 - 0
SV Wimpassing
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD1-1] ออสเตรียเวียนนา2
0 - 1
0 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-10] ลัวซานนี สปอร์ท
0 - 0
2 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-4] โอลิมปิก มาร์กเซย1
0 - 0
0 - 1
แซงต์ เอเตียน (N) [FRAD1-7]2
 - 
 - 
  
00:20
FT
[GEROBW-4] เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
0 - 2
0 - 4
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-9]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HOLD1-10] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
1 - 1
1 - 3
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-7]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HOLD2-13] เอ็มวีวี มาสทริสช์
0 - 0
0 - 1
วอทเทนชาย 09
 - 
 - 
  
00:45
FT
[WALD1-9] Undy Athletic
1 - 0
1 - 1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-11]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SUISl-7] บาเซิ่ล3
0 - 2
0 - 5
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-9]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[IREPR-2] คอร์ก ซิตี้
0 - 0
0 - 1
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-12]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
1 - 0
4 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ [ENGLCH-23]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SUID22-1] โซล็อตเทิร์น
3 - 3
3 - 6
เอสซี เครียนส์ [SUID3-14]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENG-NPR-13] ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
1 - 0
2 - 1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGL1-22]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SUID23-3] FC Mendrisio Stabio
0 - 0
0 - 0
FC Paradiso
 - 
 - 
  
01:00
FT
[WALD1-11] Taffs Well
0 - 1
0 - 3
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
 - 
 - 
  
01:00
FT
[AUTD1-11] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี2
0 - 0
0 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-1]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCS-12] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
3 - 5
6 - 6
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-21]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-7] ลินคอล์น ซิตี้
0 - 0
0 - 1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-20]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Kelty Hearts
3 - 0
5 - 1
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-NPR-5] ฟาสเลย์ เซลติก
1 - 2
2 - 3
ฮาโรเกต ทาวน์
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-3] แบล็คเลย์ ทาวน์
1 - 0
1 - 0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [ENGL1-23]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-17] อัลเฟรตัน ทาวน์
2 - 1
2 - 3
มอร์แคมบ์ [ENGL2-22]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRYM-8] สเตนส์ ทาวน์
0 - 5
0 - 7
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGSD1-5] ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
0 - 4
0 - 4
เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-17]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NIRCH-3] นิวรี่ ซิตี้
0 - 0
0 - 1
นิววิงตัน [NIRD3-10]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ENGCN-16] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
1 - 1
1 - 1
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-9]
 - 
 - 
  
02:30
FT
[PORD1-15] วิตอเรีย เซตูบัล2
0 - 1
1 - 1
เบนฟิก้า [PORD1-2]2
 - 
 - 
  
05:00
FT
[TRIPL-2] National Defense Forces
2 - 0
4 - 0
Morvant Caledonia Utd1
 - 
 - 
  
06:00
FT
[COLD1a-6] เดปอร์ติโว กาลี1
0 - 1
1 - 1
เดปอร์เตส ควินดิโอ (N) [COLD2a-6]41
 - 
 - 
  
06:00
FT
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
0 - 0
3 - 0
ซานโตส ลากูน่า
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2c-1] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
2 - 1
3 - 2
เฮเรดิอาโน [CRCD1A-4]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[TRIPL-8] โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี1
1 - 0
1 - 1
เซ็นทรัลเอฟซี [TRIPL-6]4
 - 
 - 
  
07:10
FT
[COLD1a-9] มิลเลียนนาริออส
1 - 2
1 - 4
ริเวอร์เพลท [ARGD1-8]
 - 
 - 
  
08:00
FT
คัลดัส1
0 - 0
0 - 1
เดปอร์ติโว เปไรร่า [COLD2a-2]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[CWPL-8] Hebei Yuandong Women\s2
0 - 0
1 - 1
ShanXi Oya Women\s1
 - 
 - 
  
08:05
FT
[MEXD2c-11] เวนาโดส เอฟซี2
1 - 2
1 - 4
พูมาส ยูนัม [MEXD1c-7]1
 - 
 - 
  
08:05
FT
[HOND1c-3] ซีดี โอลิมเปีย3
1 - 0
2 - 0
อลาจูเรนเซ่ [CRCD1A-2]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[7] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค14
1 - 0
1 - 0
เคฟลาวิค [12]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[6] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค1
2 - 1
4 - 1
อัคราเนส [2]1
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet