โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[7] ฝรั่งเศส2
2 - 1
4 - 2
โครเอเชีย (N) [20]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[14] โปลิศ เทโร เอฟซี2
1 - 1
1 - 1
สุพรรณบุรี เอฟซี [12]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[6] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด3
0 - 0
0 - 0
นครราชสีมา เอฟซี [10]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี3
2 - 1
3 - 2
การท่าเรือ เอฟซี [3]31
 - 
 - 
  
19:00
FT
[11] พัทยา ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 1
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [15]41
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[12] สมุทรสงคราม เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
เชียงใหม่ เอฟซี [5]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[14] ไทยฮอนด้า เอฟซี2
0 - 2
0 - 3
ปตท.เอฟซี ระยอง [1]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[8] ระยอง เอฟซี1
2 - 2
3 - 2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี [9]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[7] อุดรธานี เอฟซี2
0 - 2
1 - 2
ลำปาง เอฟซี [11]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[3] นอร์ดเจลแลนด์3
1 - 0
1 - 1
เอสเบิร์ก [DEND1-2]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND1-3] เวนด์ซีเซล12
0 - 0
3 - 2
โอเดนเซ่ บีเค [9]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[10] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์1
0 - 0
0 - 1
เอไอเค โซลน่า [1]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[6] คัลมาร์1
0 - 1
0 - 1
เยอร์การ์เด้น [4]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[3] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค1
1 - 1
2 - 1
ฮัคเค่น [9]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:25
FT
[1] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด3
0 - 1
1 - 1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [10]31
 - 
 - 
  
05:10
FT
[2] ลอส แอนเจลิส เอฟซี12
0 - 0
0 - 0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[10] โตเกียวเวอร์ดี้
1 - 0
3 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ [3]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[16] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
1 - 1
3 - 4
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [13]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[5] อวิสปา ฟูกูโอกะ
1 - 1
3 - 1
คามาทามาเร่ ซานูกิ [21]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[11] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
1 - 0
1 - 3
เอฟซี กิฟู [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[18] โทชิกิ เอสซี2
0 - 0
1 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [9]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[20] เอฮิเมะเอฟซี
0 - 0
1 - 0
โตกุชิม่า วอร์ทิส [15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
0 - 0
0 - 1
โยโกฮามา เอฟซี [6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[7] โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 0
1 - 0
โออิตะ ตรินิต้า [2]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[8] เอฟซี โซล1
1 - 1
1 - 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [5]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี1
1 - 0
1 - 2
แดกู เอฟซี [11]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] โปฮัง สตีลเลอร์1
0 - 0
0 - 0
แกงวัน เอฟซี [7]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[TURD1-6] กัซเทป
1 - 0
2 - 0
อัลตินอร์ดู [TURD2-7]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
Persibas Banyumas1
1 - 0
2 - 1
PSGC Ciamis
 - 
 - 
  
15:30
FT
[AUSL-2] SAK คลาเกนเฟิร์ต
0 - 4
0 - 11
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม [AUSD3M-12]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-34] GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
1 - 0
1 - 1
Ruch Radzionkow [PolD4-55]
 - 
 - 
  
16:00
FT
NK Serdica2
0 - 4
0 - 8
เอ็นดี เบลตินซี [SLOD3-2]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
1 - 1
1 - 2
เอสซี เวิร์ล (N)1
 - 
 - 
  
16:00
FT
Radnicki Obrenovac
1 - 0
2 - 0
FK Sremcica
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GERD1-4] แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 0
1 - 1
ไพรบราม (N) [CZED1-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-2] วิคตอเรีย ซิซคอฟ3
0 - 0
0 - 0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-14]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-17] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
0 - 1
1 - 1
อมารันเต
 - 
 - 
  
16:15
FT
[GEROB-15] Westfalia Herne1
1 - 0
1 - 0
FSC Lohfelden [GERBbe-12]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[FRAD1-13] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
0 - 2
2 - 4
เอฟซี แซมบี [FRAD3-11]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[DEND1-8] ทิซเตด เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
สคีฟซ์ ไอเค1
 - 
 - 
  
17:00
FT
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์1
0 - 2
1 - 5
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [GERD3-11]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GON-12] ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
2 - 0
3 - 0
Launsdorf
 - 
 - 
  
17:30
FT
[BELD1-15] รอแยล อันท์เวิร์พ
2 - 1
3 - 1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD3-2] เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
2 - 0
2 - 3
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERRegNE-5] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
1 - 1
2 - 2
FC Blaus Weiss 90 Berlin
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BELD1-5] ราซิ่ง เกงค์
2 - 1
6 - 1
Spouwen Mopertingen
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD1-8] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
2 - 1
2 - 1
Kremin Kremenchuk
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SLOD1-9] ทริงลาฟ คราน1
0 - 1
0 - 2
แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-5]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BELD1-13] เคเอเอส ยูเปน2
0 - 0
3 - 2
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-3]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD2-4] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
1 - 1
1 - 4
ดินาโม มอสโก [RUSPR-8]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BELD2-1] เบียรส์ชอทวิลริค1
1 - 0
1 - 1
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-12]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GEROBW-163] SV Atlas Delmenhorst3
0 - 0
1 - 2
บีเอสวี เรห์เด้น3
 - 
 - 
  
18:05
FT
[GERD1-4] แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 0
1 - 0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-7]
 - 
 - 
  
18:15
FT
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก2
3 - 0
3 - 0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SERD1-12]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
0 - 1
0 - 1
วีเอฟอาร์ อาเล่น [GERD3-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-43] international Leipzig FC
2 - 0
3 - 0
บูดิสซ่า บัวซอน (N) [GERRegNE-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CZED2-3] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
4 - 0
7 - 0
บีเนโซว [CZECFLC-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
Martve (W)1
2 - 0
3 - 2
Dinamo Batumi Women
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSPR-2] ซีเอสเคเอ มอสโก1
2 - 1
4 - 1
เบซิคตัส เจเค (N) [TURD1-4]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD1-16] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
2 - 0
3 - 1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [HOLD2-17]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[CZED1-2] สโลวาน ลิเบอเรช
0 - 1
1 - 1
สลาสค์ วรอคลาวน์ [POLD1-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ITAD1-15] โบโลญญ่า
3 - 0
4 - 0
เอสพี ลา ฟิโอริต้า [SANL-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
วิค อคาเดมี่ เอฟซี
0 - 1
0 - 1
ฮิเบอร์เนี่ยน
 - 
 - 
  
20:25
FT
KGB Tbilisi Women1
0 - 2
0 - 3
Lanchkhuti Women1
 - 
 - 
  
20:35
FT
WFC Lady Giori Women
0 - 4
1 - 5
Norchi Dinamoeli Tbilisi Women
 - 
 - 
  
20:40
FT
Iveria Khashuri Women
1 - 1
2 - 2
Kolkheti Khobi Women1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD1-7] ชีวาสสปอร์
1 - 0
1 - 1
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ [IRNPR-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AGBLE-6] Desportivo Huila
0 - 0
1 - 1
Kabuscorp do Palanca [AGBLE-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-7] อตาลันต้า
3 - 1
6 - 1
เคียสโซ [SUID1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
โอปาว่า 2
0 - 0
1 - 1
ฮลูชิน [CZECFLM-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
TUS Raiffeisen Paldau
0 - 2
1 - 5
SV Hausmannstaetten
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD2-2] ซานตาคลารา1
0 - 0
0 - 0
เปนาฟิลด์ [PORD2-5]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD1-8] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
1 - 0
2 - 0
มหาวิทยาลัยฮันยาง
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD1-7] มาริติโม่
1 - 0
3 - 1
เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ENGLCH-19] มิลล์วอลล์
0 - 3
0 - 3
สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
 - 
 - 
  
03:30
FT
[COLD2a-2] เดปอร์ติโว เปไรร่า2
1 - 2
1 - 2
เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]2
 - 
 - 
  
05:00
FT
[CRCD1A-9] เอดี ซาน คาร์ลอส1
1 - 0
2 - 1
อาราเบ้ ยูนิโด้ [BRAAP-1]51
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
ญี่ปุ่น(ยู 17)
0 - 0
3 - 0
โครเอเชีย ยู18
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet