โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MALD1-1] วัลเล็ตตา เอฟซี2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
41เคเอส กูเกซี (N) [ALBD1-2]
  
[FIND1-1] เอชเจเค เฮลซิงกิ
FT
23:00
3 - 1
3 - 1
2ไวกิงเกอร์ โกตู [FARD1-3]
  
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3ซูดูว่า [LITD1-1]
  
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
2เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [ESTD1-2]
  
[SWED1-7] มัลโม่ เอฟเอฟ
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
เดริต้า จิลาน [KosovoL-1]
  
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส4
FT
01:00
3 - 0
4 - 0
2เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]
  
[HUND1-6] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน5
FT
01:15
1 - 0
2 - 1
21เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-1]
  
[SERD1-1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า1
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
4เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [LATD1-5]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์1
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
2โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
  
[POLD1-2] ลีเกีย วอร์ซอว์1
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
คอร์ก ซิตี้ [IREPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย12
FT
22:45
1 - 1
3 - 2
3วาดุซ [SUID1-4]
  
[MKDD1-4] เอฟเค คอร์โซ่6
FT
22:55
0 - 0
0 - 0
1กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (N) [SCOPR-6]
  
[HUND1-7] บูดาเปสต์ ฮอนเวด3
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
31ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-4] สเตนเฮาส์มัวร์1
FT
01:30
0 - 0
4 - 0
1อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL1-10]
  
[SCOCH-9] อัลลัว แอทเลติค2
FT
01:45
4 - 2
4 - 2
อาร์บรอท [SCOL1-4]
  
[SCOCH-4] รอสส์ เคาน์ตี้1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL1-8]
  
[SCOL2-1] มอนโทรส
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
อีสต์ ไฟฟ์ [SCOL1-6]
  
[SCOL2-10] คาวเดนบีท1
FT
01:45
1 - 3
2 - 5
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[SCOCH-2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก2
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
3ปีเตอร์เฮด [SCOL2-2]
  
[SCOL2-3] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
1เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-10]
  
[SCOCH-7] แพททริค ทริสเทล1
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
2กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-8]
  
[SCOL2-7] แอนนัน แอธเลติก1
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
1เบอร์วิค เรนเจอร์ส [SCOL2-8]
  
[SCOPR-10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-6
ลิฟวิงสตัน (N) [SCOPR-8]
  
[SCOPR-4] มาเธอร์เวลล์
FT
01:45
5 - 0
5 - 0
1อีดินเบิร์ก ซิตี้ [SCOL2-9]
  
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์2
FT
01:45
0 - 0
3 - 0
1ไคลด์ [SCOL2-5]
  
[SCOCH-9] ดัมบาร์ตัน
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-9]
  
[SCOPR-11] เซนต์ เมียร์เรน
FT
01:45
0 - 1
2 - 2 *PEN 5-3
1สปาร์ตันส์
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-14] เบเลซ ซาร์สฟิลด์5
FT
02:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
5เซ็นทรัล คอร์โดบา [ACTM-3]
  
[ARGD2-8] วิลล่า ดาลมิเน1
FT
07:10
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
3ยูเอไอ อากุยซ่า (N) [ARGBM-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VEND1-3] คาราคาส เอฟซี4
FT
05:30
1 - 0
2 - 0
3สปอร์ต ฮวนคาโย่ [PERD1B-1]
  
[ARGD1-21] ลานุส
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
3แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COLD1a-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
3แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [5]
  
[17] แซมปายโอ้ คอเรีย14
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
6ยูเวนตูเด้ [13]
  
[3] วิลา โนวา2
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
3บราซิล เด เปโลตัส [18]
  
[7] กัวรานี่ เอสพี2
FT
07:30
2 - 2
2 - 3
2ฟิกูเรนเซ่ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
61ปักกิ่ง เหรินเฮอ [11]
  
[12] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน1
FT
18:35
1 - 1
1 - 2
3ชางชุน ย่าไท่ [13]
  
[9] เทียนจิน ฉวนเจียน11
FT
18:35
2 - 0
2 - 1
3กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [6]
  
[2] ซานตง ลู่เนิ่ง1
FT
18:35
1 - 0
1 - 1
2เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาดิอัน พุทต้า
FT
15:00
1 - 3
2 - 4
2พีเอสบีเค บลิตาร์ [IDND1E-3]
  
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
FT
15:10
2 - 1
2 - 1
ซีเอส บาโลเทสติ [ROMD2-13]
  
Southport Green1
FT
15:30
1 - 2
2 - 6
1Gold Coast Knights Metro
  
Zlatibor Cajetina3
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
3โลฟเซน เซตินเจ
  
โลแกน ไลท์นิ่ง
FT
16:30
6 - 0
10 - 1
ทูวอง
  
[HOLD1-8] วิเทสส์ อาร์นเฮม1
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
1โลโคโมทีฟ มอสโก (N) [RUSPR-1]
  
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)1
FT
19:30
0 - 4
0 - 6
นอริช ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23B-7]
  
[AUTD1-6] สตวร์มกราซ
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1คัพเฟ่นเบิร์ก (N)
  
[CROD1-10] เฮชเอ็นเคกอริก้า1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2ปิโตรลูล โปรเอสติ [ROMD3-12]
  
ASF Zarnesti1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
  
[SLOD2-14] NK Fuzinar2
FT
21:30
0 - 0
0 - 2
2อิสทรา 1961 พูลา [CROD1-7]
  
เล เออบิเยรส์3
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1อองเช่ร์ [FRAD1-14]
  
พีเอฟเค มอนทาน่า
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2ลิเท็กซ์ โลเวช
  
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
FT
22:00
0 - 3
0 - 4
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-19]
  
[FRAD2-19] เรด สตาร์ 93
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
เลอ อาฟร์ [FRAD2-12]
  
[TURD2-11] เอสคิเซไฮสปอร์
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
เอ็มซี โอราน [ALGD1-4]
  
เอฟซี ไลเฟริ่ง
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
จีน ยู20
  
[ISRD2-8] ฮาโปเอล อฟูล่า
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [ISRD2-11]
  
[ITAD1-12] เจนัว
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (N) [RUSPR-5]
  
[TURD3BG-3] อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
บาลิเคซิสปอร์ [TURD2-16]
  
[SVKD1-9] ซีมปิน ไมชาโลวี
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) [ENGPU23A-5]
  
[GRED1-10] พาส เจียนนิน่า
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
เออีแอล ลาริซ่า (N) [GRED1-12]
  
[TURD1-3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
FT
22:30
1 - 2
3 - 2
เอฟซี อูฟา (N) [RUSPR-6]
  
[RUSPR-10] รูบิน คาซาน2
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
1มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า (N) [ISRD1-7]
  
[PORD2-2] ซานตาคลารา
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
อารัวก้า [PORD2-6]
  
[SLOD1-6] เอ็นดี กอริก้า
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2อูดิเนเซ่ [ITAD1-14]
  
[TURD1-5] แทร็บซอนสปอร์2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CROD1-8]
  
[GRED1-5] แอสเตราส ตริโปลิส1
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
2ฮาโปเอล รานาน่า (N) [ISRD1-11]
  
[FRAD2-1] อฌักซิโอ้1
FT
23:00
4 - 0
5 - 1
2บาสเตีย
  
[SUISl-3] กราสฮ็อปเปอร์
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
2พีเออี อโตรมิตอส (N) [GRED1-4]
  
[GERD3-14] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
ชามนิตเซอร์ [GERD3-19]
  
[GERD3-8] พรูเบน มุนสเตอร์
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
2วอทเทนชาย 09 (N)
  
[ISRD1-8] ฮาโปเอล เคอร์ยัต2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1ซิโอฟอค เอฟซี (N) [HUND2E-13]
  
Braunau
FT
23:00
3 - 1
5 - 3
USV Eggelsberg/Moosdorf
  
วาซาส
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
มัคคาบี้ เนทันย่า [ISRD1-5]
  
[GERD2-8] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
นอริช ซิตี้ (N) [ENGLCH-7]
  
[CROD1-8] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-5]
  
[RUSPR-4] เอฟซี คราซ์โนดาร์
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก (N) [RUSD1-1]
  
[SLOD1-9] ทริงลาฟ คราน2
FT
23:00
1 - 1
1 - 3
แอชดอด เอ็มเอส [ISRD1-12]
  
[SERSL-29] โอเอฟเค เบลเกรด3
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
1กาตาร์ เอสซี โดฮา(สำรอง)
  
[GERRegNE-13] บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
FT
23:00
0 - 2
2 - 2
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
  
[GERD3-5] คาร์ลสรูห์ เอสซี1
FT
23:00
1 - 0
4 - 1
ซังค์ เพาลี [GERD2-12]
  
[FRAD2-14] เกรอน็อบล์
FT
23:05
2 - 0
5 - 0
อานซี [FRAD4B-2]
  
[GERD1-18] โคโลญจน์
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
วัดฟอร์ด (N) [ENGPR-14]
  
[FRAD4D-6] St Pryve St Hilaire
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-18]
  
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
2ลอริยองต์ (N) [FRAD2-11]
  
[GERRegS-1] ซาบรุคเค่น1
FT
23:30
2 - 1
3 - 2
1เจเอส คาบิลี่ [ALGD1-12]
  
[GERRegN-9] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
FT
23:30
0 - 0
2 - 3
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [GERRegNE-5]
  
FC Berg
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
SC Golling
  
[FRAD3-2] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
1โชเลท เอสโอ [FRAD3-15]
  
[AUSL-44] SK Treibach
FT
23:30
3 - 2
5 - 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม [AUSD3M-10]
  
SV Raika Griffen Rast
FT
23:30
1 - 3
1 - 5
1เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก [AUSL-58]
  
PSC Pezinok1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-8]
  
[SERD2-9] โนวิ ปาร์ซา
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
เอฟเค การ์เบจ [MNED1-6]
  
[DEND2A-5] บี 93 โคเปนเฮเกน2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND2A-1]
  
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
เร้ดดิ้ง (N) [ENGLCH-17]
  
[BELD1-14] ซูลเต้ วาเรเกม
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
1ฮาโปเอล ไฮฟา (N) [ISRD1-4]
  
[GERD3-10] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 052
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น (N) [HOLD2-15]
  
[SPAD1-9] เออิบาร์
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
ซีดี ตูเดลาโน่ (N) [SPAD32-9]
  
[FRAD2-2] ล็องส์
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-16]
  
FC Hard
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
FC Nenzing [AUSL-106]
  
KSV Siemens
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
เอฟวี ออสเตรีย 13 [AUSL-13]
  
[AUSD3W-8] เอสซี ชวาส
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
SV Innsbruck [AUSL-110]
  
[AUSL-66] SK Furstenfeld
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
UFC Fehring
  
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
FT
00:00
3 - 0
5 - 2
1SC Bruck An Der Mur [AUSL-80]
  
[AUSD3E-10] St.Polten Amateure
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
Zwettl SC [AUSL-157]
  
[AUSL-23] SV Gerasdorf Stammer
FT
00:00
0 - 2
1 - 8
Karabakh Vienna [AUSD3E-15]
  
AC Linden Leibnitz
FT
00:00
0 - 4
2 - 7
SV Wildon [AUSL-67]
  
[AUSL-37] ASKO kottmannsdorf
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
SK Austria Klagenfurt Amateure
  
[CROD1-6] ริเยก้า
FT
00:00
3 - 0
7 - 0
1ทาบอร์เซซานา [SLOD2-7]
  
[BELD1-10] ออสเทนเด้2
FT
00:30
0 - 3
2 - 3
1โรเซลาเร่ [BELD2-4]
  
[HOLD1-12] เอดีโอ เดน ฮาก
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
ดอร์เดรชท์ [HOLD2-11]
  
SC Retz
FT
00:30
2 - 0
4 - 0
ASK Elektra [AUSL-12]
  
[SPAD1-5] บียาร์เรอัล1
FT
00:35
0 - 0
1 - 1
1เอร์กูเลส [SPAD33-10]
  
[IRED1-8] โคห์บ รัมเบลอ
FT
01:00
0 - 4
0 - 5
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-13]
  
[SPAD34-3] เรอัล มูร์เซีย2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
1เซบีย่า [SPAD1-7]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-4]
  
[ENGL2-21] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
01:00
1 - 2
1 - 2
ลีดส์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-14]
  
[GEROBW-1] เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
1SV Eichede [GERSHL-12]
  
[SPAD34-11] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่2
FT
01:00
0 - 1
2 - 2
4บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-22]
  
[PORD1-7] มาริติโม่
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
ลัวเล็ทตาโน
  
Kingsbury London Tigers
FT
01:00
0 - 2
1 - 3
แฮร์โรว์ โบโร่ (N) [ENGRYM-12]
  
[PORD2-14] ฟามาลิเคา
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
ริโอ อาฟ [234]
  
[NIRCH-8] Knockbreda Parish
FT
01:15
0 - 2
0 - 3
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-6]
  
[NIRD3-3] ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
FT
01:15
0 - 1
1 - 2
1พอร์ทาดาวน์ [NIRCH-6]
  
[ENGL2-18] กริมสบี้ ทาวน์
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
ซันเดอร์แลนด์ [ENGL1-6]
  
[ENGL2-14] คราวเลย์ ทาวน์
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
1อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-18]
  
[ENGUD1-5] เชฟฟิลด์ เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
0 - 3
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-12]
  
[ENGCS-2] ดาร์ทฟอร์ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 3
จิลลิ่งแฮม [ENGL1-3]
  
[ENGConf-11] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-13]
  
[ENGConf-22] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-5]
  
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
FT
01:30
0 - 0
0 - 4
เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGL2-24]
  
[WALPR-4] บาลา ทาวน์
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-15]
  
Lye Town
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
สตัวร์บริดจ์ [ENG-NPR-11]
  
[ENG-NPR-3] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี1
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [ENGConf-2]
  
[ENGRYM-24] ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
FT
01:30
1 - 2
1 - 3
เมอร์สทัมเอฟซี [ENGRYM-18]
  
บังกอร์
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
Ballyclare Comrades [NIRCH-4]
  
[ENGConf-5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-19]
  
[ENGL1-7] แบรดฟอร์ด ซิตี้
FT
01:45
0 - 2
2 - 3
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-11]
  
[ENGL1-8] วอลซอลล์
FT
01:45
0 - 3
1 - 4
แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-3]
  
[ENGCN-4] คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGL1-22]
  
คาร์ริค แรนเจอร์ส
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-4]
  
[ENGCS-16] อ็อกฟอร์ด ซิติ้
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
ลูตัน ทาวน์ [ENGL1-11]
  
[NIRCH-3] นิวรี่ ซิตี้
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
Loughgall FC [NIRCH-5]
  
[IREPR-6] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก1
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGPR-6]
  
[ENGCN-5] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
โรชเดล [ENGL1-20]
  
[ENGL1-16] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-21]
  
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-15]
  
[ENGConf-16] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
01:45
1 - 1
2 - 3
พอร์ทเวล [ENGL2-20]
  
[ENGCN-17] อัลเฟรตัน ทาวน์
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
บักซ์ตัน เอฟซี [ENG-NPR-9]
  
[ENG-NPR-1] อัลทริงแคม1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [ENGConf-1]
  
[ENG-SPR-10] บาซิงสโตค ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
อีสต์ไลก์ [ENGConf-14]
  
[ENGConf-9] บรอมลีย์
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-11]
  
[ENGCS-13] ชิพเพนแฮม ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-9]
  
[ENGRL1-6] AFC Hornchurch
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส [ENGCS-17]
  
[ENGCN-16] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
โอลด์แฮม แอทเลติก [ENGL1-21]
  
[ENGRL1-23] AFC Sudbury
FT
01:45
1 - 2
2 - 4
เบรนทรี ทาวน์ [ENGCS-6]
  
[ENG-SPR-12] เซนต์ นิออท ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-16]
  
[ENGCS-11] วีลด์สโตน เอฟซี
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [ENGConf-12]
  
[ENGRYM-14] ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี1
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
1ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-3]
  
[ENG-SPR-3] สลอค ทาวน์
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
คิงสโตเนียน [ENGRYM-13]
  
[ENGConf-6] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
อีสต์บอร์น โบโรห์ [ENGCS-18]
  
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี1
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
1เร็กซ์แฮม [ENGConf-10]
  
[ENGCS-15] อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
เลย์ตัน โอเรียนท์ [ENGConf-13]
  
Eccleshill United
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
ฟาสเลย์ เซลติก [ENG-NPR-5]
  
[ENGCN-2] ฮาโรเกต ทาวน์
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
Brighouse Town [ENGUD1-16]
  
Sevenoaks Town
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
Tonbridge Angels [ENGRYM-11]
  
[ENGCS-12] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง) [ENGRES-3]
  
[ENGRYM-10] วินเกตส์ & ฟินเชลย์
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
Barking and East Ham [ENGRL1-16]
  
Hemsworth M W
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1Ossett United
  
[PORD1-10] ปอร์ติโมเนนเซ่2
FT
02:30
2 - 0
2 - 1
2ปอร์โต้ [PORD1-1]
  
[PORD2-4] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
เบเลเนนส์ [PORD1-12]
  
[CRCD1A-2] อลาจูเรนเซ่2
FT
09:00
0 - 1
0 - 1
3อาราเบ้ ยูนิโด้ (N) [BRAAP-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ตุรกี ยู1912
FT
22:30
1 - 2
2 - 3
1อังกฤษ(ยู 19) (N)
  
ฝรั่งเศส(ยู 19)13
FT
00:30
1 - 1
1 - 2
1ยูเครน(ยู 19) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet