โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-3] โทบอล คอสตาเนย์2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
2ซามเตรเดีย [GEOD1-10]
  
[KAZPR-2] เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
FT
20:00
4 - 0
7 - 1
1ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ [ANDSL-2]
  
[ARMD1-4] แกนด์ซาซาร์3
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
1เลช พอซนาน [POLD1-1]
  
[ROMD1-9] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า5
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4เรซซิ่ง ยูเนียน [LUXD1-8]
  
[BLRD1-3] ดินาโม มินส์ค
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
3เดอร์รี่ ซิตี้ [IREPR-5]
  
[ALBD1-4] เคเอฟ ลาซี3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-3]
  
[KAZPR-10] เอียร์ติส พาฟโลดาร์2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1เอฟเค ทราไค [LITD1-4]
  
[ESTD1-1] นอมเม่ เจเค คาลจู
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-1]
  
[BULD1-7] สลาเวีย โซเฟีย1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
5อิลเวส แทมเปเร่ [FIND1-7]
  
[NORD1-3] โมลด์1
FT
23:00
2 - 0
5 - 1
2เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-3]
  
[MALD1-3] จีซีร่า ยูไนเต็ด1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1ราสนิกีร์ ไนร์ [SERD1-3]
  
[LATD1-2] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า14
FT
23:30
1 - 0
1 - 0 *ET 1-0 *PEN 3-5
41ซีเอสเคเอ โซเฟีย [BULD1-2]
  
[SVKD1-2] สโลวาน บราติสลาวา
FT
23:30
3 - 0
5 - 0
3เอฟซี มิลซามี่ [MOLD1-2]
  
[MOLD1-8] เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ2
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-5]
  
[GEOD1-2] ดินาโม ทบิลิซี2
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
3ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-3]
  
[AZED1-6] เอฟเค อินเตอร์ บาคู2
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
51บัลซาน เอฟซี [MALD1-2]
  
[ISRD1-3] มัคคาบี้เทลอาวีฟ1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-3]
  
[SWED1-9] ฮัคเค่น1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
3เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-3]
  
[SWED1-1] เอไอเค โซลน่า2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1 *ET 2-1
4แชมร็อค โรเวอร์ส [IREPR-4]
  
[MKDD1-2] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่1
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
3เอฟซี พิวนิค [ARMD1-5]
  
[CYPD1-2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
4สตรอมเบส [LITD1-3]
  
[BLRD1-4] ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
41คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  
[NORD1-6] ชาร์ปบอร์ก 08
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [ICEPR-9]
  
[LITD1-2] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2เคไอ แคร๊กสวิก [FARD1-2]
  
[KosovoL-2] พริสตีนา3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
2โฟล่า เอสซ์ [LUXD1-3]
  
[LUXD1-2] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น4
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
51เอฟเค กาบาล่า [AZED1-2]
  
[DENSASL-6] นอร์ดเจลแลนด์2
FT
00:30
0 - 1
2 - 1
4คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-5]
  
[ISRD1-2] เบต้าเยรูซาเล็ม4
FT
00:45
0 - 0
1 - 2
1ชิคฮูร่า [GEOD1-4]
  
[DENSASL-11] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1คูพีเอส [FIND1-5]
  
[ALBD1-3] ลุฟเตอตารี่4
FT
01:00
1 - 2
3 - 3
เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LATD1-4]
  
[SLOD1-1] มาริบอร์
FT
01:15
1 - 0
2 - 0
ปาร์ติซานี ทิราน่า [ALBD1-5]
  
[BOSPL-4] เอฟเค ซาราเยโว1
FT
01:15
2 - 0
3 - 0
2บานานต์ส [ARMD1-3]
  
[SVKD1-5] เทรนซิน2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
2เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [MNED1-2]
  
[SERD1-2] ปาร์ติซาน เบลเกรด2
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
3เอฟเครูดาร์ [MNED1-5]
  
[MNED1-3] โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า1
FT
01:30
1 - 0
1 - 2
2บี 36 ทอร์ชาฟน์ [FARD1-4]
  
[NIRD1-2] โคเลอไรน์3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
5เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [SERD1-11]
  
[FARD1-5] นซี ลูนาวิค1
FT
01:45
3 - 3
4 - 6
ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-7]
  
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค1
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
3ซีเอส เปโตรคุบ [MOLD1-3]
  
[IREPR-1] ดันดาล์ค2
FT
01:45
2 - 1
2 - 1
5เลวาเดีย ทัลลินน์ [ESTD1-3]
  
[SANL-5] ทรี ฟิโอริ4
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-5]
  
[SLOD1-3] ดอมซาเล่1
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
4เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOSPL-3]
  
[HUND1-2] อูจเปสต์3
FT
02:00
2 - 0
4 - 0
2เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [AZED1-3]
  
[ICEPR-4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์1
FT
02:15
0 - 0
0 - 0
2ลาห์ติ [FIND1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-10] เดปอร์ติโว คูเอนก้า2
FT
05:30
2 - 0
2 - 2
1ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOLD1a-1]
  
[URUD1C-15] แรมปรา จูเนียร์1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
2อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [COLD1a-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
05:30
0 - 0
1 - 1
2บาเฮีย บีเอ [17]
  
[9] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
05:30
1 - 1
3 - 1
1อเมริกา มิไนโร่ [14]
  
[16] ซานโตส4
FT
06:00
0 - 1
1 - 1
6พัลไมรัส (N) [6]
  
[11] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
FT
06:00
0 - 0
1 - 1
2ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [13]
  
[19] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่15
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
4อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เคนยา ( ญ )1
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
ยูกันดา ( ญ )
  
[92] ลัตเวีย(ยู 18)
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
ไอซ์แลนด์ ยู18
  
รวันดา ( ญ )2
FT
21:15
1 - 0
1 - 0
1แทนซาเนีย (ญ) [118]
  
กาตาร์ ยู19
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
จีน (ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฟินแลนด์(U19)1
FT
22:30
1 - 1
2 - 3
4นอร์เวย์(ยู 19)
  
โปรตุเกส(ยู 19)11
FT
00:30
0 - 0
2 - 3
3อิตาลี ยู19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่5
FT
01:00
0 - 1
4 - 1
1ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [8]
  
[9] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์2
FT
02:15
0 - 1
1 - 3
1เฟรม เรย์จาวิค [6]
  
[7] เลคเนียร์ เรกยะวิก1
FT
02:15
0 - 0
0 - 0
3อัคราเนส [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet