โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-10] วาร์ซิม11
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
2โควา พีดาเด้ [PORD2-9]
  
[PORD2-21] ซีดี มาฟรา2
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
2สปอร์ติ้ง โควิลฮา [PORD2-15]
  
[PORD2-17] เอสซี เฟยเรนเซ่1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
3เปนาฟิลด์ [PORD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] นครราชสีมา เอฟซี3
FT
17:45
1 - 0
1 - 0
4ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [10]
  
[5] เชียงราย ยูไนเต็ด3
FT
18:00
1 - 1
1 - 2
แบงค็อก ยูไนเต็ด [2]
  
[3] การท่าเรือ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1โปลิศ เทโร เอฟซี [13]
  
[15] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
3เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [4]
  
[17] อุบล ยูไนเต็ด1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
3สุโขทัย เอฟซี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เกษตรศาสตร์ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 2
1 - 2
1ไทยฮอนด้า เอฟซี [14]
  
[8] ลำปาง เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
ตราด เอฟซี [2]
  
[7] อาร์มี่ ยูไนเต็ด3
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
51อุดรธานี เอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค
FT
21:00
0 - 1
3 - 1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-4] อาร์บรอท4
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-6]
  
[SCOCH-1] ดันดี ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
2อัลลัว แอทเลติค [SCOCH-9]
  
[SCOL2-1] มอนโทรส3
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เซนต์ จอห์นสโตน [SCOPR-12]
  
[SCOL2-10] คาวเดนบีท1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3โคฟ เรนเจอร์
  
[SCOL1-2] เรธโรเวอร์ส1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
[SCOL2-2] ปีเตอร์เฮด1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-3]
  
[SCOL1-10] อัลเบี้ยน โรเวอร์
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
  
[SCOCH-8] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
2สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL2-4]
  
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส1
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-7]
  
[SCOPR-8] ลิฟวิงสตัน11
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-7]
  
[SCOL2-9] อีดินเบิร์ก ซิตี้1
FT
21:00
0 - 4
0 - 4
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-6]
  
[SCOL1-5] สแตรนแรร์1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-2
1มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-4]
  
[SCOCH-9] ดัมบาร์ตัน1
FT
21:00
1 - 0
2 - 4
1คิลมาร์น็อค [SCOPR-9]
  
[SCOL1-9] ควีนส์ ปาร์ค1
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1สปาร์ตันส์
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ดอร์นบิร์น เอสวี
FT
20:00
0 - 2
0 - 6
เอสวี รีด
  
[AUSD3W-10] USK Anif1
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1ดับบริวเอสจี วัตเท่น
  
[AUSD3M-2] วอคลามาร์ค1
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
1FC Alberschwende
  
ASV Siegendorf
FT
21:30
0 - 1
0 - 2
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
  
[AUSD3W-13] Kitzbuhel12
FT
21:30
0 - 1
2 - 2 *ET 2-4
3ลาฟนิทซ์
  
[AUSD3W-4] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์3
FT
22:00
1 - 4
2 - 5
2เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
  
[AUSL-47] USV Scheiblingkirchen-Warth
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
ออสเตรีย ลัสเตนัว
  
[AUSD3M-14] เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า3
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
4เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
  
[AUSL-3] Team Wiener Linien1
FT
22:00
2 - 2
2 - 3
1เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD1-7]
  
[AUSD3M-11] ยูนิออน กรูเทน
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-11]
  
[AUSD3M-1] กราเซอร์ เอเค1
FT
23:30
3 - 0
6 - 0
2เอสซี แมนสดอร์ฟ [AUSD3E-11]
  
[AUSD3E-16] Traiskirchen2
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
3เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
  
[AUSD3M-9] เอสวี เลนดอร์ฟ
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
1ASV Bruck [AUSD3E-13]
  
[AUSD3W-14] FC Pinzgau Saalfelden1
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
21SV Strasswalchen [AUSL-46]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FK Biolog2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
4Akademiya Futbola
  
[RUSD2S-14] Stavropolye-20091
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
1เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน [RUSD2S-15]
  
Cuban Kolding2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
Urozhay Krasnodar
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-18] ซานมาร์ติน ซานฮวน
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
2ซีเอ บราวน์อโดรกู [ARGD2-4]
  
[ARGD1-23] กิมนาเซีย ลา พลาต้า2
FT
03:30
0 - 0
1 - 0
2สปอร์ติโว เบลกราโน่ [ARGTB-33]
  
[ARGD1-11] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่5
FT
06:10
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
3เดปอร์ตีโบ โมรอน [ARGD2-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอสเบิร์ก
FT
21:00
0 - 2
2 - 3
4เวนด์ซีเซล [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โอเรโบร
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
มัลโม่ เอฟเอฟ [7]
  
[5] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
FT
21:00
4 - 1
4 - 1
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [13]
  
[6] คัลมาร์3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
3จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คองสวิงเกอร์
FT
23:00
4 - 1
5 - 1
โฟลโร [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์1
FT
01:30
0 - 0
3 - 0
1เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ฮอนก้าเอสพู2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
6ทีพีเอส ตูร์คู [10]
  
[2] โรพีเอส โรวานีมี่2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2เอสเจเค ไซนาโจเอน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เฮดไอเอฟเค2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [2]
  
[3] เคพีวี คอคคูล่า1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1ฮาก้า [4]
  
[6] เคทีพี ค็อตก้า2
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
1จีวาคีล่า เจเค [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟาสตาฟ ซลิน2
FT
22:00
0 - 1
3 - 2
2มลาด้า โบเลสลาฟ [9]
  
[6] สโลวาน ลิเบอเรช1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
6เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [14]
  
[CZED2-2] ไพรบราม3
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2เทปลิเซ่ [8]
  
[5] สปาร์ตาปราก2
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2โอปาว่า [CZED2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] สลาสค์ วรอคลาวน์1
FT
20:30
1 - 1
3 - 1
3คราโคเวีย คราคอฟ [10]
  
[7] วิสล่า คราคอฟ
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1อาร์ก้า กดิเนีย [9]
  
[2] ลีเกีย วอร์ซอว์2
FT
01:30
1 - 2
1 - 3
1ซาเกลบี้ ลูบิน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บาเซิ่ล3
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
4เซนต์ กัลเลน [2]
  
[9] ลูเซิร์น2
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
2เนอชาแตล ซามักซ์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี วิล 19005
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
11วินเตอร์ทูร์ [9]
  
[5] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา1
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
21เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [2]
  
[6] อารัว3
FT
01:00
0 - 2
0 - 2
4เซอร์เวตต์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ROMD2-2] AFC Hermannstadt2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
เซ็บซี่ [12]
  
[5] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย4
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
4สเตอัว บูคาเรสต์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ฟลาเมงโก
FT
05:00
2 - 0
2 - 0
11โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [10]
  
[2] เซาเปาโล2
FT
07:00
0 - 0
3 - 1
7สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ยูเวนตูเด้1
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
21ซีอาร์บี แม็คซิโอ [13]
  
[9] กอริติบ้า พีอาร์12
FT
02:30
2 - 1
2 - 2
3เซา เบนโต้ [14]
  
[10] โอเอสเต้2
FT
05:00
1 - 2
2 - 2
4เอสซี เปซานดู (พีเอ) [15]
  
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ3
FT
05:00
2 - 0
2 - 1
1ปอนเต เปรตา [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
FT
02:30
1 - 1
3 - 1
3ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  
[10] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์1
FT
03:00
2 - 0
2 - 0
41แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [8]
  
[3] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส2
FT
06:00
0 - 0
2 - 0
2นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [5]
  
[7] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน2
FT
06:00
1 - 0
1 - 3
2แอลเอ กาแลกซี่ [6]
  
[8] ชิคาโก ไฟร์1
FT
06:00
0 - 0
1 - 2
2โตรอนโต้ เอฟซี [10]
  
[4] โคลัมบัส ครูว์3
FT
07:15
0 - 1
3 - 2
4ออร์แลนโด ซิตี้ [9]
  
[7] ฮุสตัน ไดนาโม2
FT
08:00
1 - 1
1 - 1
เอฟซี ดัลลัส [1]
  
[5] รีล ซอลต์ เลค2
FT
09:00
2 - 1
2 - 2
2โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  
[5] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
FT
10:05
1 - 2
2 - 2
1มอนทรีออล อิมแพ็ค [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-12] ครูซ อาซูล2
FT
05:00
0 - 0
3 - 0
3พูอีบลา [c-10]
  
[c-9] ปาชูก้า3
FT
07:00
0 - 0
0 - 1
2มอนเทอร์เรย์ [c-3]
  
[c-5] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล4
FT
09:00
1 - 0
2 - 0
คลับ เลออน [c-13]
  
[c-6] คลับ ตีฮัวนา2
FT
09:00
0 - 0
2 - 1
11ชีวาส กัวดาลาจาร่า [c-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โยโกฮามา เอฟซี
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
1เอฟซี กิฟู [11]
  
[12] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FT
16:00
1 - 1
3 - 2
1โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [19]
  
[2] มาชิดา เซลเวีย
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
2ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [13]
  
[1] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี1
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
เกียวโต แซงก้า [22]
  
[5] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
2โตเกียวเวอร์ดี้ [8]
  
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ1
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
1เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [16]
  
[15] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
2โอมิยะ อาร์ดิย่า [7]
  
[3] โออิตะ ตรินิต้า2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1โทชิกิ เอสซี [18]
  
[20] เอฮิเมะเอฟซี3
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
1ฟาเจียโน โอคายามา [9]
  
[4] รีโนฟา ยามากูชิ1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
3มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [14]
  
[10] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ1
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ชางชุน ย่าไท่3
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
3ซานตง ลู่เนิ่ง [3]
  
[11] เทียนจิน เทนด้า2
FT
18:35
1 - 2
1 - 2
3ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [13]
  
[10] ปักกิ่ง เหรินเฮอ2
FT
18:35
0 - 0
3 - 1
11ต้าเหลียน อาเออร์บิน [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โปฮัง สตีลเลอร์
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [10]
  
[2] กยองนัม เอฟซี1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]
  
[6] แกงวัน เอฟซี3
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
2เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Ukraine Super Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก14
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
61ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แมกนิ
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
เอชเค โคปาโวกค์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอลซัลวาดอร์ ยู 212
FT
04:00
0 - 1
0 - 1
2เฮติ (ยู 21)
  
เม็กซิโก ยู 211
FT
07:00
1 - 0
1 - 2
2เวเนซุเอลา (ยู 21) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet