โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAD2-24] นราธิวาส เอฟซี
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
บีจีซี เอฟซี
  
[THAD1-2] ตราด เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
2 - 3
1การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-3]
  
[THAPR-8] ชลบุรี เอฟซี1
FT
19:00
3 - 0
4 - 1
51โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAD1-3] ขอนแก่น เอฟซี
FT
19:00
2 - 0
4 - 1
1บ้านค่าย ยูไนเต็ด
  
[THAPR-16] ราชนาวี เอฟซี2
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
  
[THAPR-10] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
FT
19:00
2 - 0
5 - 0
1กระบี่ เอฟซี [THAD1-13]
  
นครปฐม เอฟซี2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ALBD1-2] เคเอส กูเกซี
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
คาราบัค (N) [AZED1-1]
  
[BLRD1-1] บาเต้ โบริซอฟ1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-1]
  
[BULD1-4] โดโกเรต์ส รัซกราด
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-1]
  
[HOLD1-10] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
2สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
  
[SCOPR-1] เซลติก2
FT
01:45
1 - 1
3 - 1
4โรเซนบอร์ก [NORD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-1] ยูเวนตุส1
FT
06:00
2 - 0
2 - 0
บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-1]
  
[GERD1-2] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์2
FT
07:00
2 - 0
2 - 2 *PEN 3-4
2เบนฟิก้า (N) [PORD1-5]
  
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
FT
07:00
0 - 0
1 - 2
1ลิเวอร์พูล (N) [ENGPR-4]
  
[ITAD1-3] เอเอส โรม่า1
FT
09:05
1 - 4
1 - 4
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-3]
  
[ITAD1-6] เอซี มิลาน
FT
10:05
1 - 1
1 - 1 *PEN 8-9
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (N) [ENGPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-4] อาร์บรอท1
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
41รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOCH-4]
  
[SCOL1-8] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก3
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
3มอนโทรส [SCOL2-1]
  
[SCOCH-10] เบรซิน ซิตี้13
FT
01:45
0 - 4
1 - 7
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
  
[SCOL2-2] ปีเตอร์เฮด1
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1ดันดี [SCOPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-4] ซีเอ ฮูราแคน
FT
07:10
1 - 0
1 - 0
1Victoriano Arenas (N) [ADTM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSCGP-1] แคนเบอร์รา เอฟซี12
FT
16:30
1 - 2
1 - 4
1บรอดมีโดว์ เมจิก [NSW-NTPL-3]
  
[AUSVPL-5] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค3
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
2เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [AUSNSW-1]
  
[AUSQSL-1] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์3
FT
16:30
2 - 0
3 - 2
3บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-2]
  
[AUSVPL-3] อาวอนดาเล่ เอฟซี
FT
16:35
1 - 1
4 - 1
2มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (N) [AUSNSW-7]
  
[AUSNSW-9] บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์3
FT
17:30
1 - 0
2 - 1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [AUSNSW-11]
  
[WAUSD2-2] Willip3
FT
17:30
0 - 2
0 - 4
1อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี (N) [AUSSASL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-2] ซานตง ลู่เนิ่ง
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
2กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [CHACSL-16]
  
[CHACSL-3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี1
FT
18:35
2 - 0
2 - 1 *ET 2-1 *PEN 4-5
1ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-1]
  
[CHACSL-9] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
FT
19:00
2 - 1
3 - 2
1เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD3-8] ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
FT
15:00
0 - 1
1 - 3
1ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [KORD1-1]
  
[KCL-3] Chuncheon Citizen
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
อินชอน โคเรียล [KORD3-4]
  
[KORD3-6] กังเนือง ซิตี้
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
เชนันซิตี้ [KORD3-3]
  
[KORD2-10] เอฟซี อันยาง
FT
17:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
ม็อกโป ซิตี้ [KORD3-5]
  
[KORD2-6] อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี [KORD2-2]
  
[KORD1-2] กยองนัม เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 1-3
1เอฟซี โซล [KORD1-8]
  
[KORD1-12] อินชอนยูไนเต็ด
FT
17:30
1 - 0
2 - 0
โปชอน เอฟซี [KCL-2]
  
[KORD1-5] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
ซูวอน ซิตี้ [KORD2-7]
  
[KORD1-7] โปฮัง สตีลเลอร์
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [KORD1-10]
  
[KORD1-11] แดกู เอฟซี
FT
17:30
0 - 0
4 - 1
มหาวิทยาลัยยองอิน
  
[KORD3-2] กิมแฮ ซิตี้
FT
17:30
0 - 0
2 - 1
แกงวัน เอฟซี [KORD1-6]
  
[KORD1-4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
17:30
1 - 0
4 - 1
มหาวิทยาลัยเกาหลีใต้
  
[KORD1-3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:30
3 - 0
6 - 1
21กิมโป เอฟซี [KCL-4]
  
[KORD1-9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
FT
17:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
ยังพย็อง [KCL-10]
  
[KORD2-3] ปูซานไอปาร์ค
FT
18:00
0 - 1
2 - 2 *ET 3-2
เกียงจู ซิติเซ่น FC [KCL-1]
  
[KORD2-1] ซองนัม เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
กย็องจู เคเอชเอ็นพี [KORD3-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-1] แอลดียู กีโต้1
FT
05:30
2 - 0
3 - 1
1วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [BRAD1-9]
  
[URUD1A-12] บอสตัน ริเวอร์1
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
2บานฟิลด์ (N) [ARGD1-17]
  
[BRAD1-13] บาเฮีย บีเอ3
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
6เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [URUD1A-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ยาโร2
FT
22:30
0 - 2
3 - 3
3เอซี คาจานิ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
05:30
1 - 0
1 - 0
21พัลไมรัส [5]
  
[7] อัตเลติโก มิไนโร่11
FT
07:00
1 - 0
2 - 0
1ปารานา พีอาร์ [18]
  
[15] ซานโตส1
FT
07:45
1 - 1
1 - 1
1ฟลาเมงโก [1]
  
[8] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
2ครูไซโร่ (เอ็มจี) [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ฮุสตัน ไดนาโม12
FT
08:00
1 - 1
1 - 3
3ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [7]
  
[11] ดีซี ยูไนเต็ด1
FT
08:25
0 - 1
0 - 1
2นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [3]
  
[12] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
09:35
0 - 0
0 - 1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
1อวิสปา ฟูกูโอกะ [6]
  
[17] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [10]
  
[14] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1โยโกฮามา เอฟซี [3]
  
[13] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
โทชิกิ เอสซี [18]
  
[11] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
ฟาเจียโน โอคายามา [9]
  
[7] โอมิยะ อาร์ดิย่า
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
21มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [1]
  
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
FT
17:00
1 - 2
2 - 2
21รีโนฟา ยามากูชิ [5]
  
[2] มาชิดา เซลเวีย
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
1เกียวโต แซงก้า [22]
  
[4] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
1เอฮิเมะเอฟซี [19]
  
[8] โตเกียวเวอร์ดี้
FT
17:30
1 - 2
4 - 3
2อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [16]
  
[12] เอฟซี กิฟู
FT
17:30
1 - 0
2 - 3
1คามาทามาเร่ ซานูกิ [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-18] พูอีบลา
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
3เวนาโดส เอฟซี [MEXD2a-4]
  
[MEXD1a-15] เวราครูซ2
FT
07:00
1 - 0
1 - 2
5ดอราดอส เดอ ซินาลัว [MEXD2a-6]
  
[MEXD2a-5] เอฟซี ฮัวเรซ4
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
1คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-6]
  
[MEXD1a-9] อัตลาส2
FT
09:00
0 - 1
1 - 2
2ซากาเตเปค [MEXD2a-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิรัก ยู23
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
อิหร่าน ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]
  
[2] ดินาโม เคียฟ1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
6เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวเนซุเอลา (ยู 21)2
FT
04:00
2 - 0
3 - 0
2เอลซัลวาดอร์ ยู 21 (N)
  
เฮติ (ยู 21)2
FT
07:00
1 - 1
1 - 1
เม็กซิโก ยู 21 (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet