ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[THAD2-24] นราธิวาส เอฟซี
0 - 0
1 - 0
บีจีซี เอฟซี
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-2] ตราด เอฟซี1
1 - 0
2 - 3
การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-8] ชลบุรี เอฟซี1
3 - 0
4 - 1
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-14]51
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAD1-3] ขอนแก่น เอฟซี
2 - 0
4 - 1
บ้านค่าย ยูไนเต็ด1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-16] ราชนาวี เอฟซี2
0 - 0
0 - 2
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-10] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
2 - 0
5 - 0
กระบี่ เอฟซี [THAD1-13]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
นครปฐม เอฟซี2
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-5]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[ALBD1-2] เคเอส กูเกซี
0 - 0
0 - 0
คาราบัค (N) [AZED1-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BLRD1-1] บาเต้ โบริซอฟ1
0 - 0
0 - 0
เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-1]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BULD1-4] โดโกเรต์ส รัซกราด
0 - 0
0 - 0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-1]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[HOLD1-10] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
1 - 0
2 - 0
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-1] เซลติก2
1 - 1
3 - 1
โรเซนบอร์ก [NORD1-2]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[ITAD1-1] ยูเวนตุส1
2 - 0
2 - 0
บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-1]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[GERD1-2] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์2
2 - 0
2 - 2 *PEN 3-4
เบนฟิก้า (N) [PORD1-5]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
0 - 0
1 - 2
ลิเวอร์พูล (N) [ENGPR-4]1
 - 
 - 
  
09:05
FT
[ITAD1-3] เอเอส โรม่า1
1 - 4
1 - 4
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-3]
 - 
 - 
  
10:05
FT
[ITAD1-6] เอซี มิลาน
1 - 1
1 - 1 *PEN 8-9
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (N) [ENGPR-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOL1-4] อาร์บรอท1
1 - 1
4 - 1
รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOCH-4]41
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-8] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก3
2 - 0
3 - 1
มอนโทรส [SCOL2-1]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-10] เบรซิน ซิตี้13
0 - 4
1 - 7
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-2] ปีเตอร์เฮด1
0 - 0
0 - 2
ดันดี [SCOPR-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:10
FT
[ARGD1-4] ซีเอ ฮูราแคน
1 - 0
1 - 0
Victoriano Arenas (N) [ADTM-1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[AUSCGP-1] แคนเบอร์รา เอฟซี12
1 - 2
1 - 4
บรอดมีโดว์ เมจิก [NSW-NTPL-3]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSVPL-5] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค3
0 - 1
0 - 1
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [AUSNSW-1]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSQSL-1] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์3
2 - 0
3 - 2
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-2]3
 - 
 - 
  
16:35
FT
[AUSVPL-3] อาวอนดาเล่ เอฟซี
1 - 1
4 - 1
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (N) [AUSNSW-7]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[AUSNSW-9] บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์3
1 - 0
2 - 1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [AUSNSW-11]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[WAUSD2-2] Willip3
0 - 2
0 - 4
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี (N) [AUSSASL-4]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[CHACSL-2] ซานตง ลู่เนิ่ง
1 - 0
3 - 0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [CHACSL-16]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[CHACSL-3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี1
2 - 0
2 - 1 *ET 2-1 *PEN 4-5
ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-1]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CHACSL-9] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
2 - 1
3 - 2
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[KORD3-8] ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
0 - 1
1 - 3
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [KORD1-1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[KCL-3] Chuncheon Citizen
0 - 0
2 - 1
อินชอน โคเรียล [KORD3-4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[KORD3-6] กังเนือง ซิตี้
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
เชนันซิตี้ [KORD3-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[KORD2-10] เอฟซี อันยาง
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
ม็อกโป ซิตี้ [KORD3-5]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[KORD2-6] อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี [KORD2-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[KORD1-2] กยองนัม เอฟซี
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 1-3
เอฟซี โซล [KORD1-8]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-12] อินชอนยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 0
โปชอน เอฟซี [KCL-2]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-5] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
0 - 0
1 - 0
ซูวอน ซิตี้ [KORD2-7]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-7] โปฮัง สตีลเลอร์
0 - 0
0 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [KORD1-10]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-11] แดกู เอฟซี
0 - 0
4 - 1
มหาวิทยาลัยยองอิน
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD3-2] กิมแฮ ซิตี้
0 - 0
2 - 1
แกงวัน เอฟซี [KORD1-6]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 0
4 - 1
มหาวิทยาลัยเกาหลีใต้
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
3 - 0
6 - 1
กิมโป เอฟซี [KCL-4]21
 - 
 - 
  
17:30
FT
[KORD1-9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
ยังพย็อง [KCL-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[KORD2-3] ปูซานไอปาร์ค
0 - 1
2 - 2 *ET 3-2
เกียงจู ซิติเซ่น FC [KCL-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[KORD2-1] ซองนัม เอฟซี
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
กย็องจู เคเอชเอ็นพี [KORD3-1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[ECUD1-1] แอลดียู กีโต้1
2 - 0
3 - 1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [BRAD1-9]1
 - 
 - 
  
07:45
FT
[URUD1A-12] บอสตัน ริเวอร์1
0 - 0
1 - 0
บานฟิลด์ (N) [ARGD1-17]2
 - 
 - 
  
07:45
FT
[BRAD1-13] บาเฮีย บีเอ3
0 - 0
2 - 0
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [URUD1A-11]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[5] ยาโร2
0 - 2
3 - 3
เอซี คาจานิ [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[11] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
1 - 0
1 - 0
พัลไมรัส [5]21
 - 
 - 
  
07:00
FT
[7] อัตเลติโก มิไนโร่11
1 - 0
2 - 0
ปารานา พีอาร์ [18]1
 - 
 - 
  
07:45
FT
[15] ซานโตส1
1 - 1
1 - 1
ฟลาเมงโก [1]1
 - 
 - 
  
07:45
FT
[8] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
0 - 0
2 - 0
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [4]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[8] ฮุสตัน ไดนาโม12
1 - 1
1 - 3
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [7]3
 - 
 - 
  
08:25
FT
[11] ดีซี ยูไนเต็ด1
0 - 1
0 - 1
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [3]2
 - 
 - 
  
09:35
FT
[12] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
0 - 0
0 - 1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [10]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[4] เซเรโซ โอซาก้า2
0 - 0
0 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [10]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[15] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
1 - 1
3 - 1
อวิสปา ฟูกูโอกะ [6]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
1 - 1
2 - 1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[14] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
โยโกฮามา เอฟซี [3]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[13] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
0 - 0
0 - 0
โทชิกิ เอสซี [18]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[11] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
0 - 0
1 - 0
ฟาเจียโน โอคายามา [9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[7] โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 0
1 - 2
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [1]21
 - 
 - 
  
17:00
FT
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
1 - 2
2 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ [5]21
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] มาชิดา เซลเวีย
1 - 0
2 - 1
เกียวโต แซงก้า [22]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[4] โออิตะ ตรินิต้า
0 - 1
0 - 1
เอฮิเมะเอฟซี [19]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
[8] โตเกียวเวอร์ดี้
1 - 2
4 - 3
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [16]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[12] เอฟซี กิฟู
1 - 0
2 - 3
คามาทามาเร่ ซานูกิ [21]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD1a-18] พูอีบลา
1 - 0
1 - 0
เวนาโดส เอฟซี [MEXD2a-4]3
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD1a-15] เวราครูซ2
1 - 0
1 - 2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [MEXD2a-6]5
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD2a-5] เอฟซี ฮัวเรซ4
0 - 0
0 - 0
คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-6]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-9] อัตลาส2
0 - 1
1 - 2
ซากาเตเปค [MEXD2a-12]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[CZEU19-1] สปาร์ตา ปราก (ยู 19)1
0 - 0
0 - 0
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) [SVKU19A-18]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD2-9] ดาเชีย มิโอวินี่
0 - 0
1 - 0
ซีเอส บาโลเทสติ [ROMD2-13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-9] โมไรเรนเซ่
1 - 0
2 - 0
ฟามาลิเคา [PORD2-14]
 - 
 - 
  
16:05
FT
เอฟซี เฟลเกยราส
0 - 1
0 - 1
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
 - 
 - 
  
16:25
FT
กิล วิเซนเต้
1 - 1
3 - 3
กอนโดมาร์
 - 
 - 
  
16:30
FT
Olimpico Montijo
0 - 0
1 - 1
โอเรียนทัล ลิสเบา
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSD1-5] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
0 - 0
2 - 0
อดิไลเด้ โอลิมปิค (N) [AUSSASL-6]
 - 
 - 
  
17:05
FT
[LITD1-8] เลียตาว่า โจนาว่า2
1 - 0
4 - 0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส [LITD2-5]1
 - 
 - 
  
17:35
FT
ซาราเจโว ยู 192
0 - 4
0 - 5
พัลไมรัส (ยู 19) (N)1
 - 
 - 
  
19:00
FT
FC Abdish-Ata Kant2
1 - 0
2 - 1
FK Kara-Balta
 - 
 - 
  
19:00
FT
เคนยา ( ญ )2
0 - 1
0 - 1
เอธิโอเปีย (ญ) (N) [103]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUNWD1-1] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
2 - 0
4 - 0
ETO กีโอรี่ (ญ) [HUNWD1-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TURD1-12] อลันยาสปอร์
0 - 1
1 - 2
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [TURD2-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AZED1-5] สแตนดาร์ด ซัมเควียท
2 - 0
3 - 1
เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD1-10]
 - 
 - 
  
20:15
FT
[CZEU19-6] สลาเวีย ปราก (ยู 19)2
1 - 1
3 - 1
เอฟเวอร์ตัน ยู181
 - 
 - 
  
20:40
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
1 - 2
1 - 2
Daco Getica Bucuresti
 - 
 - 
  
20:45
FT
Lanchkhuti Women
3 - 0
4 - 0
Kolkheti Khobi Women
 - 
 - 
  
20:55
FT
KGB Tbilisi Women
1 - 2
1 - 4
Dinamo Batumi Women1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ROMD3-21] FC Unirea Alba Iulia1
0 - 3
1 - 3
กาซ เมตาน เมดิอัส [ROMD1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[MKDD1-6] อคาเดมี่ ปานเดฟ1
1 - 0
1 - 2
เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-5]51
 - 
 - 
  
21:15
FT
รวันดา ( ญ )1
0 - 0
2 - 2
ยูกันดา ( ญ )1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
4 - 0
10 - 1
จิสครา โดแมซลิซ [CZECFL-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GRED2-1] โอเอฟไอ เครเต้2
0 - 0
1 - 0
เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
สปาร์ตัก ฮิวลิน
2 - 2
3 - 2
Valasske Mezirici
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
0 - 1
0 - 2
Warta Sieradz [PolD4-76]
 - 
 - 
  
22:00
FT
กาเซียนเทปสปอร์
0 - 0
2 - 1
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-2]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TUR3BB-11] ตูร์กัสลูสปอร์3
1 - 0
2 - 1
คาซิยาก้า [TURD3LB-17]
 - 
 - 
  
22:05
FT
[ITAD1-5] ลาซิโอ
1 - 0
3 - 0
ตริเอสติน่า (N) [ITAS4-167]
 - 
 - 
  
22:05
FT
[ROMD2-15] ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
1 - 0
2 - 0
สปอร์ติ้ง ลิสติ [ROMD3-49]1
 - 
 - 
  
22:05
FT
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
1 - 0
2 - 1
โอซีเยค (ญ)1
 - 
 - 
  
22:10
FT
ชาบับ ซาเฮล2
0 - 0
0 - 1
อัล-อันซาร์(เลบานอน)
 - 
 - 
  
22:25
FT
Hajduk Beograd
0 - 2
0 - 8
โอเอฟเค เบลเกรด1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAC1A-1] ลิวอร์โน่
1 - 2
1 - 2
ราเวนน่า (N) [ITAC1B-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GERRegNE-11] วีเอฟบีเออร์บัค1
0 - 1
1 - 1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-16]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAD1-10] ซามพ์โดเรีย
0 - 0
1 - 0
ปาโดวา (N) [ITAC1B-1]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAD1-13] คิเอโว่
0 - 0
1 - 0
ชิตตาเดลล่า [ITAD2-7]
 - 
 - 
  
22:30
FT
FK Jedinstvo Stara Pazova1
2 - 0
2 - 0
FK Radnicki Nova Pazova [SERSL-5]
 - 
 - 
  
22:35
FT
Dolni Benesov
1 - 2
1 - 3
ยูนิโก้1
 - 
 - 
  
22:35
FT
[ITAD2-5] เอซี เวนิช
2 - 0
2 - 0
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า [ITAS4-30]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HOLD1-12] เอดีโอ เดน ฮาก
0 - 0
0 - 1
อันตัลยาสปอร์ [TURD1-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD3LB-5] ซาคาร์ยาสปอร์1
0 - 3
0 - 3
กาลาตาซาราย (N) [TURD1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-1] โมนาโก
2 - 1
2 - 2
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม (N) [GERD2-6]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ENGPR-9] เลสเตอร์ ซิตี้1
0 - 0
0 - 0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (N) [TURD1-11]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD1-11] ซัสเซาโล่
1 - 0
1 - 0
ซุดติโรล อัลโต้ [ITAC1B-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
วิเซล่า
0 - 0
0 - 1
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Korosladany MSK1
0 - 0
2 - 1
Bekescsabai Elore SE II1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD4-12] โปกอน ซีดล์เซ1
0 - 1
0 - 1
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม [ISRD2-3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFL-9] เอฟซี ปิเซ็ค
1 - 0
8 - 1
Spartak Sobeslav
 - 
 - 
  
23:00
FT
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
0 - 0
0 - 1
NK Cepin [CROD2-26]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Hutnik Krakow
1 - 0
2 - 0
Dalin Myslenice
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-29] Jarota Jarocin
0 - 0
3 - 0
Ostrovia 1909
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-13] NK Rogaska
1 - 1
4 - 2
NK Zagorec Krapina [CROD2-30]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURU19-19] เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
1 - 0
1 - 0
อเคเดมี่ สปอร์ต ทีม (ยู 19) (N)
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
0 - 1
0 - 1
ซีดี ทอนเดลา [PORD1-18]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-6] Radnik Sesvete
0 - 2
2 - 4
Kustosija [CROD2-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[KSAPR-1] อัล ฮิลาล1
0 - 1
0 - 2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD1-17]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED2-9] เอสซี ซนอย์โม1
0 - 0
0 - 2
อัล เรย์ยาน [QATD1-3]2
 - 
 - 
  
23:05
FT
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 2
5 - 2
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ (N) [TURD2-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD2-11] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
1 - 0
1 - 1
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-9]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
คอนสตานเซีย
0 - 5
0 - 9
มายอร์ก้า [SPAD33-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Markranstadt
0 - 4
0 - 9
มักเดเบิร์ก [GERD3-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[BELD1-16] เมเชเลน
1 - 1
3 - 1
อัล นาเซอร์ ดูไบ (N) [UAELP-4]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
2 - 0
2 - 1
Mahdov FC1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-23] SV Gerasdorf Stammer
0 - 0
1 - 0
FCM Traiskirchen1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[ITAD2-16] เบรสชา
1 - 1
2 - 1
Rezzato [ITAS4-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-14] อองเช่ร์
0 - 1
0 - 1
ก็อง (N) [FRAD1-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-4] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
0 - 3
1 - 5
เอ็มเมน (N) [HOLD1-18]
 - 
 - 
  
00:00
FT
ยูบี คอนเควนเซ่
0 - 3
0 - 5
เกตาเฟ่ [SPAD1-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEROB-11] FC Gutersloh
0 - 2
1 - 5
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-1] วิลเล่ม ทเว
0 - 0
0 - 2
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD2-6]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD2-3] สปอร์ติ้ง กิฆอน1
1 - 0
5 - 0
เซสต้าโอ
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELFAD-11] เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
0 - 0
0 - 2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน (N) [BELD2-3]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-10] เอร์กูเลส12
1 - 1
1 - 2
คาดิส [SPAD2-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น1
0 - 1
0 - 2
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-15]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-16] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่1
2 - 1
2 - 1
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-10] ซีดี เอล อีจิโด1
0 - 0
2 - 0
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย (N) [SPAD34-6]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-13] เรอัล ยูนิโอน
0 - 0
1 - 1
เรอัล โซเซียดาด (N) [SPAD1-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-11] บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา1
0 - 2
1 - 2
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [SPAD2-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Real Zaragoza Deportivo Aragon
0 - 1
0 - 1
ซีดี เอโบร [SPAD33-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[TURD1-8] คาซิมปาซ่า
2 - 0
4 - 1
อูเทร็คท์ [HOLD1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-3] เม็ตซ์
0 - 0
2 - 0
เรซซิ่ง ยูเนียน [LUXD1-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-2] สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
1 - 0
2 - 1
คูลทูรัลเลโอเนซ่า บี
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-133] Grossklein1
0 - 0
0 - 3
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
 - 
 - 
  
00:00
FT
SpVgg Erkenschwick1
0 - 3
1 - 5
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) [GEROB-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Gralla2
2 - 1
3 - 2
SV Heimschuh1
 - 
 - 
  
00:00
FT
โทรเฟนเซ่
0 - 0
1 - 0
Coimbroes
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-9] ซีเอฟ เปราลาดา
0 - 1
0 - 4
ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [SPAD2-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
ลีแอร์ส
0 - 1
0 - 1
เวสเตอร์โล [BELD2-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ENGWSL-2] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
0 - 0
1 - 0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) [FRAWD1-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD1-16] มงต์เปลลิเย่ร์
1 - 0
1 - 1
บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-9] โอซาซูน่า2
0 - 0
1 - 0
ฮูเอสก้า [SPAD2-2]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD1-14] อลาเบส
0 - 1
1 - 1
เลกาเนส [SPAD1-17]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD34-7] วิลล่าโนเวนเซ่1
0 - 2
0 - 2
เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-13]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SUID23-2] เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค
0 - 3
1 - 3
เอสซี แชม [SUID3-4]
 - 
 - 
  
00:30
FT
มาร์ ติโน
2 - 2
2 - 3
อมารันเต1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-14] ปอนเตเบดรา
1 - 0
1 - 1
ซีดี ลูโก้ [SPAD2-12]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
Bergantinos CF1
0 - 1
0 - 3
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [210]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGL2-24] เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 1
1 - 1
วีแกน แอธเลติก [237]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-12] พอนเฟร์ราดิน่า
0 - 0
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [SPAD2-7]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD2-18] อัลเมเรีย1
0 - 1
0 - 1
เรอัล บายาโดลิด (N) [SPAD2-5]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
คัลดัส
1 - 0
1 - 0
เบเลเนนส์ [PORD1-10]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SUID23-3] FC Mendrisio Stabio
2 - 0
5 - 0
AS Novazzano1
 - 
 - 
  
01:00
FT
พาลาโมส
0 - 1
0 - 1
ซาบาเดย์ [SPAD33-13]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRASPWL-16] วิตอเรีย บีเอ (ญ)
6 - 0
8 - 0
สกิล เรด(ญ)
 - 
 - 
  
01:15
FT
[NIRD1-9] อาดส์ เอฟซี
0 - 0
1 - 0
พอร์ทาดาวน์ [NIRCH-6]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCN-19] เลมิงตัน
1 - 1
1 - 2
เบอร์มิงแฮม 11
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGConf-11] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
0 - 1
0 - 2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
แตร์ราสซ่า
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี11
 - 
 - 
  
01:30
FT
โคนิล ซีเอฟ1
0 - 1
0 - 1
ซาน เฟอร์นานโด ซีดี1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD2-17] อัลบาเซเต้
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [SPAD31-1]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL1-18] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-17]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ARGD2-14] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย3
1 - 1
1 - 1
กิมนาไซ เมนโดซ่า (N) [ARGTB-12]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-17] อัลเฟรตัน ทาวน์1
1 - 1
5 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGL1-22]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-SPR-1] เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 3
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-21]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-14] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด1
1 - 1
1 - 2
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGLCH-4] แอสตัน วิลล่า
0 - 2
1 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (N) [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGPR-16] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
3 - 1
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-2]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGPR-19] สโต๊ค ซิตี้
0 - 0
0 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-4] โคเวนทรี ซิตี้
0 - 1
0 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (N) [ENGLCH-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
1 - 1
2 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-11] ลูตัน ทาวน์1
0 - 3
1 - 3
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-14]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[FRAD1-4] โอลิมปิก มาร์กเซย1
0 - 1
2 - 3
เรอัล เบติส (N) [SPAD1-6]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[PORD2-13] เอสแอล เบนฟิก้า บี
1 - 0
1 - 0
บาดาโฮซ [SPAD34-12]
 - 
 - 
  
02:00
FT
Muleno CF1
0 - 2
0 - 3
เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-3]
 - 
 - 
  
02:30
FT
[PORD1-16] ปอร์ติโมเนนเซ่
0 - 1
0 - 2
ลีลล์ [FRAD1-12]2
 - 
 - 
  
06:00
FT
[URUD1A-5] แรมปรา จูเนียร์2
2 - 0
3 - 1
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) [ARGRESL-10]42
 - 
 - 
  
06:00
FT
[USLD1-28] ริชมอนด์ คิกเกอร์
2 - 1
2 - 4
เอสปันญ่อล [SPAD1-13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
อิรัก ยู23
0 - 1
2 - 1
อิหร่าน ยู23
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ1
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[2] ดินาโม เคียฟ1
1 - 0
1 - 0
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [3]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
เวเนซุเอลา (ยู 21)2
2 - 0
3 - 0
เอลซัลวาดอร์ ยู 21 (N)2
 - 
 - 
  
07:00
FT
เฮติ (ยู 21)2
1 - 1
1 - 1
เม็กซิโก ยู 21 (N)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet