โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1A-6] อาเลซซานเดรีย1
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
3เจียน่า เออมินิโอ [ITAC1A-10]
  
[ITAC1A-4] มอนซ่า 1912
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1Societa Sportiva Matelica Calcio [ITAS4-82]
  
[ITAC1B-2] ซุดติโรล อัลโต้
FT
22:30
0 - 0
2 - 1
2Albalonga [ITAS4-36]
  
[ITAC1B-8] เรนาเต้ เอซี3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2Rezzato [ITAS4-3]
  
[ITAC1A-5] วิเทอเบเซ่1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1แรนเด [ITAC1C-10]
  
[ITAC1B-3] แซมเบเนเดทเซ่2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
Unione Sanremo [ITAS4-80]
  
[ITAC1B-5] อัลบิโนเลฟเฟ่1
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
1ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [ITAC1B-10]
  
[ITAC1B-18] วิเชนซ่า1
FT
23:30
2 - 1
2 - 1
1Chieri [ITAS4-62]
  
[ITAD2-22] แตร์นาน่า1
FT
01:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
ปอนเทเดร่า [ITAC1A-12]
  
[ITAC1C-2] คาตาเนีย
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
โคโม [ITAS4-14]
  
[ITAC1C-4] ยูเว่ สตาเบีย2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1ปิสโทลเซ่ [ITAC1A-11]
  
[ITAC1C-6] เอซี โมโนโปลี2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 5-3
32ปิอาเชนซา [ITAC1A-9]
  
[ITAC1A-7] คาร์ราเรเซ่3
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
11ไอโมเลเซ่ [ITAS4-25]
  
[ITAC1C-3] ทราปานี่1
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1ACD Campodarsego [ITAS4-28]
  
[ITAC1B-6] เฟอรัลพิซาโล3
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
3เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ [ITAC1C-12]
  
[ITAC1A-2] โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.1
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
1เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ [ITAC1C-11]
  
[ITAC1A-3] ปิซ่า1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-3
2ตริเอสติน่า [ITAS4-167]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่4
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
3ไลซอส [PORD2-8]
  
[PORD2-10] วาร์ซิม3
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1โมไรเรนเซ่ [PORD1-9]
  
[PORD2-17] เอสซี เฟยเรนเซ่2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2เอสโตริล [PORD1-18]
  
[PORD2-6] อารัวก้า
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-5
1จีดี ชาเวซ [PORD1-13]
  
[PORD1-12] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1เบาวิสต้า เอฟซี [PORD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] พัทยา ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
3เชียงราย ยูไนเต็ด [6]
  
[15] โปลิศ เทโร เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 3
1บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [14]
  
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1นครราชสีมา เอฟซี [9]
  
[2] แบงค็อก ยูไนเต็ด12
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
2การท่าเรือ เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-6] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
21:00
3 - 0
5 - 0
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บีเอสซี กลาสโกว์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1อีสต์ สเตอร์ลิง
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AFC Humpolec4
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
3Zdirec nad Doubravou
  
Velka Bites3
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3Vrchovina
  
Velky Beranov
FT
22:00
0 - 4
0 - 15
Slavoj Polna
  
Detmarovice3
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
  
Kozlovice12
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
3FC Prerov
  
Moravan Oldrisov3
FT
22:00
2 - 2
3 - 4
2Slavoj Olympia
  
Stara Rise
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
Sokol Tasovice
  
Sokol Lanzho1
FT
22:00
2 - 1
4 - 2
2Bzenec
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-23] กิมนาเซีย ลา พลาต้า1
FT
01:10
1 - 0
1 - 0
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา (N) [227]
  
[ARGD2-1] เอลมาโกล1
FT
04:00
0 - 0
1 - 0
2กิมนาเซีย จูจุย (N) [ARGD2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERRegNE-1] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส2
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
1ฮันซ่า รอสต๊อค [6]
  
[GON-11] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 051
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
3อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์2
FT
22:00
0 - 3
0 - 3
2ราปิด เวียนนา [3]
  
[1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
FT
22:00
3 - 0
3 - 1
4แอลเอเอสเค ลินซ์ [4]
  
[10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น3
FT
22:00
2 - 2
4 - 3
2โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-3] เอสเคยู อัมเสตทเทน1
FT
15:30
0 - 3
3 - 4
1เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [9]
  
[AUSD3M-4] FC Superfund Pasching
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค [AUSD3W-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] คลับบรูซ
FT
19:30
3 - 0
5 - 2
41เคเอเอส ยูเปน [15]
  
[3] ชาเลอร์รัว1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2รอแยล อันท์เวิร์พ [8]
  
[13] เคเอสซี โลเคอเรน11
FT
01:00
0 - 2
0 - 4
ราซิ่ง เกงค์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] นอร์ดเจลแลนด์
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
2เวนด์ซีเซล [1]
  
[12] แรนเดอร์ส2
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
โอเดนเซ่ บีเค [11]
  
[14] โฮโบร1
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2บรอนด์บี้ ไอเอฟ [4]
  
[8] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
อัลบอร์ก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DENSASL-14] เฮลซิงกอร์1
FT
18:45
3 - 0
3 - 1
เฟรมัด อเมเจอร์ [9]
  
[5] เฮอฟอล์จ โคเก้3
FT
18:45
2 - 0
5 - 2
โรสกิลด์ [10]
  
[DENSASL-12] ลิงบี้3
FT
18:45
1 - 1
1 - 1
4ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND2A-1]
  
[DEND2A-2] นาเอสเวด2
FT
18:45
1 - 2
3 - 2
1เฟรเดอริเซีย [6]
  
[DENSASL-11] ซิลเคบอร์ก
FT
18:45
0 - 0
0 - 0
ทิซเตด เอฟซี [8]
  
[4] วีบรอก1
FT
18:45
0 - 0
0 - 0
3ไนโคบิ้ง เอฟซี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอไอเค โซลน่า1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1คัลมาร์ [8]
  
[4] เยอร์การ์เด้น
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [7]
  
[11] ฮัคเค่น2
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
2โอเรโบร [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] แลนด์สโครน่า12
FT
20:00
2 - 1
3 - 1
1เกเฟล ไอเอฟ [15]
  
[10] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า3
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
เฮลซิงบอร์ก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟเค เจิร์ฟ
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
ซองน์ดาล (N) [2]
  
[10] โนท็อดเด้น เอฟเค2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
1อาเลซุนด์ เอฟเค [1]
  
[8] ซานด์เนส ยูไอเอฟ3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [5]
  
[16] โฟลโร5
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2ทรอมส์ดาเลน [6]
  
[11] เนสท์ โซตรา
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
2เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [4]
  
[15] เลวานเจอร์ เอฟเค2
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
1อาซาเน่ ฟุตบอล [12]
  
[14] สตรอมเมน1
FT
23:00
1 - 3
2 - 6
1คองสวิงเกอร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ดันดาล์ค
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] พีเอส เคมิ คิงส์2
FT
22:30
3 - 2
3 - 2
1คูพีเอส [6]
  
[11] ไอเอฟเค มารีฮามน์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1เอสเจเค ไซนาโจเอน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-3] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์2
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
2เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (N) [5]
  
[7] อาร์เซน่อล ตูล่า3
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
11ดินาโม มอสโก [8]
  
[10] รูบิน คาซาน1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
1เอฟซี คราซ์โนดาร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เทปลิเซ่1
FT
20:00
2 - 0
5 - 2
2ดูก้า ปรากซ์ [13]
  
[12] เบามิต ยาโบลเนค1
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
6สปาร์ตาปราก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
FT
20:30
0 - 0
1 - 1
วิสล่า พล็อค [12]
  
[10] อาร์ก้า กดิเนีย3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [14]
  
[6] เลช พอซนาน1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1คราโคเวีย คราคอฟ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลูกาโน1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
2ยัง บอยส์ [3]
  
[4] เซนต์ กัลเลน2
FT
21:00
0 - 2
2 - 4
3เอฟซี ซิยง [8]
  
[7] เอฟซี ธูน3
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
2ลูเซิร์น [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] วาดุซ3
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
5ลัวซานนี สปอร์ท [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เซ็บซี่5
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1ซีเอส คราอิโอว่า [5]
  
[9] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
01:00
1 - 1
3 - 3
4ดินาโม บูคาเรสต์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
FT
21:00
1 - 0
1 - 4
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (N) [8]
  
[7] พัลไมรัส2
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
2ปารานา พีอาร์ [18]
  
[6] ครูไซโร่ (เอ็มจี)2
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
1เซาเปาโล [2]
  
[1] ฟลาเมงโก1
FT
02:00
1 - 1
4 - 1
1สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [12]
  
[20] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่3
FT
02:00
3 - 0
4 - 0
5วิตอเรีย บีเอ [13]
  
[4] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส1
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
2โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [10]
  
[17] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
05:00
0 - 1
1 - 1
3เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [3]
  
[15] ซานโตส2
FT
05:00
0 - 1
0 - 1
2อเมริกา มิไนโร่ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
FT
04:00
1 - 0
3 - 1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [2]
  
[5] แอลเอ กาแลกซี่2
FT
08:45
1 - 2
4 - 3
1ออร์แลนโด ซิตี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-5] พูมาส ยูนัม2
FT
00:00
1 - 1
5 - 3
1เนกาซ่า [a-8]
  
[a-14] โลบอส บ๊วบ2
FT
04:00
1 - 0
2 - 0
1เวราครูซ [a-16]
  
[a-4] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
FT
06:00
0 - 0
1 - 0
คลับ ตีฮัวนา [a-7]
  
[a-18] คลับ เลออน23
FT
08:00
0 - 0
0 - 2
2มอนเทอร์เรย์ [a-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอฟซี กิฟู
FT
16:00
0 - 2
0 - 2
โออิตะ ตรินิต้า [5]
  
[1] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
2เวนท์ฟอเรท โกฟุ [11]
  
[13] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
FT
16:00
1 - 1
4 - 1
1เอฮิเมะเอฟซี [19]
  
[18] โทชิกิ เอสซี
FT
16:00
1 - 1
1 - 1
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [15]
  
[22] เกียวโต แซงก้า
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ [7]
  
[17] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
FT
16:00
1 - 1
1 - 2
1เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [16]
  
[8] โอมิยะ อาร์ดิย่า2
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
FT
18:35
2 - 0
5 - 0
1ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [13]
  
[10] เทียนจิน ฉวนเจียน3
FT
18:35
1 - 0
2 - 0
3ชางชุน ย่าไท่ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แดกู เอฟซี1
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
4ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์2
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
2แกงวัน เอฟซี [6]
  
[4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ญี่ปุ่น(ญ)
FT
03:15
0 - 0
1 - 2
2บราซิล (ญ) (N)
  
สหรัฐอเมริกา(ญ)
FT
06:15
0 - 1
1 - 1
3ออสเตรเลีย(ญ)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[45] ฮังการี(ญ)1
FT
20:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 7-8
เบลารุส(ญ) [52]
  
[43] เซอร์เบีย(ญ)3
FT
22:55
2 - 0
3 - 0
2โรมาเนีย(ญ) [40]
  
อิรัก ยู23
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
อิหร่าน ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิตาลี ยู195
FT
23:30
0 - 1
2 - 2 *ET 3-4
3โปรตุเกส(ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [9]
  
[12] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [4]
  
[7] อิลลิชิเว็ตส์1
FT
23:30
0 - 2
1 - 4
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [11]
  
[3] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
FT
23:30
3 - 0
3 - 0
3อาร์เซน่อล เคียฟ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อิสทรา 1961 พูลา2
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
3สลาเวน โคปริฟนิก้า [6]
  
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค17
FT
02:00
2 - 1
4 - 1
2ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์2
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
เคเอ อคูเรย์รี่ [7]
  
[8] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
FT
02:15
0 - 3
0 - 4
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet