โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ALBD1-4] เคเอฟ ลาซี1
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
โมลด์ [NORD1-3]
  
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-1]
  
[CYPD1-4] เออีเค ลาร์นาคา4
FT
22:30
3 - 0
4 - 0
3ดันดาล์ค [IREPR-1]
  
[SVKD1-10] เทรนซิน1
FT
22:30
2 - 0
4 - 1
1กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (N) [POLD1-10]
  
[ESTD1-2] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
2อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]
  
[MALD1-1] วัลเล็ตตา เอฟซี3
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
31เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ (N) [BOSPL-1]
  
[BULD1-2] สลาเวีย โซเฟีย4
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
3ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-9]
  
[LITD1-4] เอฟเค ทราไค
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
41ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-11]
  
[BLRD1-2] ดินาโม มินส์ค3
FT
23:00
1 - 0
4 - 1
4ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-2]
  
[NORD1-13] ลีลล์สตรอม
FT
23:30
0 - 1
1 - 2
1แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-11]
  
[SWED1-10] ฮัคเค่น
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
1แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-6]
  
[UKRD1-11] อิลลิชิเว็ตส์2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
6เยอร์การ์เด้น (N) [SWED1-4]
  
[LUXD1-2] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
2บูดาเปสต์ ฮอนเวด (N) [HUND1-2]
  
[SUID1-4] วาดุซ1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]
  
[AUTD1-12] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์3
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
ซีเอสเคเอ โซเฟีย [BULD1-1]
  
[SWED1-1] เอไอเค โซลน่า2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
4นอร์ดเจลแลนด์ [DENSASL-5]
  
[GIBPD-1] เอฟซี ลินคอล์น
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
3เดอะ นิว เซนต์ส [WALPR-1]
  
[CYPD1-2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี2
FT
00:00
1 - 1
3 - 1
4เอฟเค เซลเยซนิการ์ (N) [BOSPL-6]
  
[CZED1-2] สปาร์ตาปราก15
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
61เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [SERD1-5]
  
[GRED1-4] พีเออี อโตรมิตอส16
FT
00:15
0 - 0
1 - 1
5ดินาโม เบรสต์ [BLRD1-7]
  
[SVKD1-1] สโลวาน บราติสลาวา3
FT
00:30
1 - 0
3 - 1
4บัลซาน เอฟซี [MALD1-2]
  
[HOLD1-6] วิเทสส์ อาร์นเฮม2
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
2เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-13]
  
[FARD1-4] ไวกิงเกอร์ โกตู5
FT
01:00
0 - 2
0 - 4
2ตอร์ปิโด คาตูซี่ (N) [GEOD1-5]
  
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
FT
01:00
2 - 0
6 - 0
1บี 36 ทอร์ชาฟน์ [FARD1-5]
  
[GRED1-5] แอสเตราส ตริโปลิส16
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
1ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-4]
  
[DENSASL-2] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
FT
01:00
3 - 0
5 - 0
3เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-2]
  
[SLOD1-3] มาริบอร์1
FT
01:15
0 - 0
2 - 0
2ชิคฮูร่า [GEOD1-4]
  
[BOSPL-5] เอฟเค ซาราเยโว2
FT
01:15
0 - 5
0 - 8
1อตาลันต้า [ITAD1-7]
  
[SLOD1-1] ดอมซาเล่2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
1เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]
  
[ROMD1-10] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
01:30
1 - 0
4 - 0
3เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-10]
  
[ENGPR-7] เบิร์นลี่ย์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *ET 3-1
2อเบอร์ดีน [SCOPR-2]
  
[FRAD1-6] บอร์กโดซ์1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LATD1-2]
  
[SANL-1] เอสพี ลา ฟิโอริต้า13
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา (N) [LATD1-4]
  
[HOLD1-3] อาแซด อัลค์มาร์3
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
3เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-2]
  
[KosovoL-1] เดริต้า จิลาน12
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
4เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ (N) [LUXD1-1]
  
[POLD1-3] เลช พอซนาน3
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
103ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [BLRD1-4]
  
[NORD1-6] ชาร์ปบอร์ก 082
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
3เซนต์ กัลเลน [SUISl-6]
  
[SCOPR-3] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส3
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
4แซดเอ็นเคโอซีเยค [CROD1-2]
  
[PORD1-5] ริโอ อาฟ1
FT
02:00
2 - 1
4 - 4
3จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLD1-7]
  
[SERD1-4] ราสนิกีร์ ไนร์2
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
2มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISRD1-3]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์3
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
3เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [SLOD1-8]
  
[HUND1-10] อูจเปสต์1
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
เซบีย่า [SPAD1-7]
  
[ICEPR-5] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
FT
02:15
0 - 0
0 - 1
1ฮาโปเอล ไฮฟา [ISRD1-4]
  
[ICEPR-1] วาลูร์ เรย์ยาวิค4
FT
03:00
0 - 0
3 - 0
6เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [ANDSL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-15] บาเฮีย บีเอ4
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
21พัลไมรัส [BRAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-20] โรซาริโอ เซ็นทรัล
FT
07:10
2 - 0
6 - 0
2ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า (N) [ARGTB-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-2] เซาเปาโล12
FT
05:30
0 - 0
0 - 1
2โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-11]
  
[BOLD1c-9] โบลิวาร์12
FT
07:45
0 - 0
1 - 2
3เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]
  
[BRAD1-9] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
4เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ [URUD1A-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เฮลซิงบอร์ก
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1นอร์บี้ ไอเอฟ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
18:35
3 - 2
6 - 3
1เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [11]
  
[10] เทียนจิน เทนด้า1
FT
18:35
0 - 2
0 - 3
3กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรเลีย(ญ)2
FT
04:45
0 - 0
2 - 0
1ญี่ปุ่น(ญ) (N)
  
สหรัฐอเมริกา(ญ)1
FT
07:30
1 - 1
4 - 1
2บราซิล (ญ)
  
Facebook share Line line Twitter tweet