โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์ ฟุตบอล เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เชลซี (N) [ENGPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD2-7] ชิตตาเดลล่า1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เอซี โมโนโปลี [ITAC1C-6]
  
[298] เบเนเวนโต้2
FT
01:00
3 - 0
3 - 1
ไอโมเลเซ่ [ITAS4-25]
  
[ITAD2-5] เอซี เวนิช1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1ซุดติโรล อัลโต้ [ITAC1B-2]
  
เวโรน่า3
FT
01:30
2 - 0
4 - 1
2ยูเว่ สตาเบีย [ITAC1C-4]
  
[ITAD2-16] เบรสชา1
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-1
3โปร เวอร์เซลลี่ [ITAD2-21]
  
[ITAD2-8] เปรูจา2
FT
01:30
0 - 2
1 - 3
3โนวาร่า [ITAD2-19]
  
[ITAD2-20] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า1
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
3โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. [ITAC1A-2]
  
[ITAC1B-1] ปาโดวา
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
มอนซ่า 1912 [ITAC1A-4]
  
[ITAC1A-1] ลิวอร์โน่1
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-6
5ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 [ITAC1C-9]
  
[ITAD2-17] เปสคารา3
FT
01:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-3
5ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [ITAC1B-10]
  
[ITAD2-4] ปาแลร์โม่3
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 6-5
2วิเชนซ่า [ITAC1B-18]
  
[ITAD2-14] เครโมเนเซ่1
FT
01:30
2 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 2-4
2ปิซ่า [ITAC1A-3]
  
[ITAD2-9] ฟอกเจีย1
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
1คาตาเนีย [ITAC1C-2]
  
[ITAD2-12] ซาแลร์นิตาน่า2
FT
01:45
1 - 0
6 - 1
Rezzato [ITAS4-3]
  
[238] โครโตเน่
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
เจียน่า เออมินิโอ [ITAC1A-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-10] ปอร์ติโมเนนเซ่2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1ริโอ อาฟ [PORD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อเบอร์ดีน3
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
21กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [3]
  
[4] ฮิเบอร์เนี่ยน1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
2มาเธอร์เวลล์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] นครราชสีมา เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1แบงค็อก ยูไนเต็ด [2]
  
[3] การท่าเรือ เอฟซี1
FT
18:00
1 - 2
2 - 2
3บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]
  
[17] อุบล ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
2โปลิศ เทโร เอฟซี [15]
  
[14] สุพรรณบุรี เอฟซี2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
21เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อาร์มี่ ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
อ่างทอง เอฟซี [15]
  
[11] ศรีสะเกษ เอฟซี4
FT
18:00
3 - 1
3 - 3
2ไทยฮอนด้า เอฟซี [14]
  
[9] ลำปาง เอฟซี4
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
31ปตท.เอฟซี ระยอง [2]
  
[12] เกษตรศาสตร์ เอฟซี4
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
1เชียงใหม่ เอฟซี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Nove Sedlo
FT
20:00
0 - 0
0 - 4
แคลดโน่
  
TJ Lanskroun
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-2]
  
CLU Beroun1
FT
22:00
0 - 2
1 - 4
1เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
  
SK Vysoke Myto
FT
22:00
2 - 2
3 - 2
เอฟเค โคลิน
  
TJ Dvur Kralove
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
SK Cesky Brod
  
Jilove
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
ลิโตเมอริส [CZECFL-13]
  
Banik Sous2
FT
22:00
1 - 2
2 - 3
1Marianske Lazne
  
Horky Nad Jizerou
FT
22:00
1 - 0
2 - 2 *ET 4-2
SK Motorlet Praha
  
FK Pencin Turnov2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2SK Polaban Nymburk
  

โปรแกรมฟุตบอล Turkey Super Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-11] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์3
FT
00:45
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
2กาลาตาซาราย (N) [TURD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-22] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์1
FT
03:05
0 - 0
3 - 0
1เดเฟนโซเรส ยูนิดอส [ACTM-1]
  
[ARGD1-12] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส1
FT
05:10
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
2เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ลีดส์ ยูไนเต็ด
FT
22:30
2 - 0
3 - 1
สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD3-1] มักเดเบิร์ก
FT
18:30
1 - 1
1 - 2
1ซังค์ เพาลี [12]
  
[13] ไฮน์เดนเฮลม์1
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
1อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [4]
  
[10] ดาร์มสตัดท์3
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
4เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [GERD3-2]
  
[8] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน2
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
3แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน1
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
4เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [6]
  
[14] เอสวี เม็พเพ่น4
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
1วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก2
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [12]
  
[11] แอลเอเอสเค ลินซ์3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [4]
  
[8] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
2ออสเตรียเวียนนา [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอสวี รีด3
FT
15:30
1 - 0
2 - 1
2ดับบริวเอสจี วัตเท่น [4]
  
[5] เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค3
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
3เอสเคยู อัมเสตทเทน [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อันเดอร์เลชท์2
FT
19:30
0 - 0
5 - 2
2ออสเทนเด้ [8]
  
[4] ราซิ่ง เกงค์
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
5แซงต์ ทรุยด็อง [11]
  
[14] มูสครอน เปรูเวลซ์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
11คลับบรูซ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ทูบิซี่3
FT
21:00
1 - 3
3 - 3
2เบียรส์ชอทวิลริค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอซี ฮอร์เซ่นส์
FT
19:00
1 - 0
2 - 2
2โฮโบร [14]
  
[13] โอเดนเซ่ บีเค1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี โคเปนเฮเกน [3]
  
[2] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1นอร์ดเจลแลนด์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เฮลซิงกอร์2
FT
18:45
0 - 0
1 - 1
2นาเอสเวด [3]
  
[5] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
FT
18:45
1 - 1
2 - 2
1เฟรมัด อเมเจอร์ [11]
  
[1] เฮอฟอล์จ โคเก้2
FT
18:45
1 - 0
1 - 0
21วีบรอก [8]
  
[4] ลิงบี้4
FT
18:45
1 - 0
1 - 0
1ซิลเคบอร์ก [7]
  
[12] โรสกิลด์
FT
18:45
0 - 1
0 - 3
2เฟรเดอริเซีย [10]
  
[9] ทิซเตด เอฟซี2
FT
18:45
0 - 1
0 - 2
ไนโคบิ้ง เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ฮัมมาร์บี้
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [15]
  
[9] โอเรโบร3
FT
22:30
0 - 0
1 - 2
ฮัคเค่น [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เกเฟล ไอเอฟ2
FT
20:00
2 - 3
2 - 5
ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [13]
  
[4] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า12
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
3ฮาล์มสตัด [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สตรอมก็อดเซ็ท1
FT
23:00
1 - 0
4 - 0
โบโด กลิมท์ [12]
  
[8] คริสเตียนซุนด์ บีเค2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1ออด เกรนแลนด์ [10]
  
[14] สตาเบ็ค1
FT
23:00
1 - 3
1 - 3
2ชาร์ปบอร์ก 08 [6]
  
[9] วาเลเรนก้า
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
4ซานเดฟยอร์ด [16]
  
[7] ทรอมโซ่ ไอแอล2
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
1เฮาเกซุนด์ [5]
  
[13] ลีลล์สตรอม3
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
1โมลด์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
สตรอมเมน [15]
  
[10] เอฟเค เจิร์ฟ1
FT
23:00
0 - 3
2 - 3
2ฮามคาม [13]
  
[3] ซองน์ดาล
FT
23:00
2 - 0
5 - 1
1เลวานเจอร์ เอฟเค [16]
  
[5] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
โฟลโร [14]
  
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
อาซาเน่ ฟุตบอล [9]
  
[2] ไวกิ้ง เอฟเค14
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
4เนสท์ โซตรา [12]
  
[7] ทรอมส์ดาเลน1
FT
23:00
2 - 1
4 - 2
3โนท็อดเด้น เอฟเค [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อิลเวส แทมเปเร่1
FT
21:00
1 - 2
3 - 3
1ฮอนก้าเอสพู [4]
  
[7] คูพีเอส1
FT
21:00
2 - 2
3 - 2
21ทีพีเอส ตูร์คู [11]
  
[5] ลาห์ติ4
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
3พีเอส เคมิ คิงส์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คูลบิ 04 เฮลซิงกิ3
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
2เคพีวี คอคคูล่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ครีลย่า โซเวียตอฟ1
FT
20:30
0 - 3
0 - 3
4กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [13]
  
[9] ซีเอสเคเอ มอสโก3
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1เอฟเค รอสตอฟ [4]
  
[14] เทเลค กรอซนี่ย์3
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
21เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
FT
20:00
1 - 1
3 - 4
3มลาด้า โบเลสลาฟ [15]
  
[5] สปาร์ตาปราก4
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2สโลวัคโก้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] สลาสค์ วรอคลาวน์2
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
2เลช พอซนาน [2]
  
[10] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
11วิสล่า คราคอฟ [6]
  
[11] เมียดิซ เลกนิก้า1
FT
23:00
1 - 0
1 - 3
2กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอฟซี ซิยง
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
2เนอชาแตล ซามักซ์ [3]
  
[8] เซนต์ กัลเลน3
FT
21:00
3 - 0
3 - 2
3เอฟซี ธูน [6]
  
[1] ยัง บอยส์2
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
3เอฟซี ซูริค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น2
FT
19:30
3 - 0
4 - 1
4วาดุซ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] AFC Hermannstadt1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2ดูนาเรีย คาลาราซี [6]
  
[11] สเตอัว บูคาเรสต์1
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
21ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เซาเปาโล2
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [12]
  
[11] อเมริกา มิไนโร่1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2พัลไมรัส [6]
  
[19] ปารานา พีอาร์4
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
2ซิเอร่า [20]
  
[14] วิตอเรีย บีเอ3
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
5ครูไซโร่ (เอ็มจี) [8]
  
[13] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
FT
05:00
0 - 1
1 - 1
1ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [17]
  
[9] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)4
FT
05:00
1 - 0
1 - 1
2บาเฮีย บีเอ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
05:15
1 - 0
2 - 1
1ลอส แอนเจลิส เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-9] โตลูก้า16
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
11ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-16]
  
[a-12] ซานโตส ลากูน่า
FT
06:00
1 - 0
2 - 0
1พูอีบลา [a-13]
  
[a-11] คลับ ตีฮัวนา12
FT
08:05
0 - 0
1 - 1
3คลับ เลออน [a-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
12:00
0 - 1
1 - 2
2คาชิว่า เรย์โซล [15]
  
[18] นาโกย่า แกรมปัส เอต1
FT
16:00
0 - 2
3 - 2
กัมบะ โอซาก้า [16]
  
[9] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
2ชิมิสุ เอส-พัลส์ [8]
  
[2] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
วิสเซล โกเบ [5]
  
[12] จูบิโล อิวาตะ1
FT
17:00
1 - 1
3 - 2
2เวกัลตา เซนได [10]
  
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [13]
  
[17] สากัน โตสู
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
เซเรโซ โอซาก้า [6]
  
[1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
1โชนัน เบลมาเร่ [11]
  
[7] อูราวะ เรด ไดมอนส์3
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ฟาเจียโน โอคายามา
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
1คามาทามาเร่ ซานูกิ [20]
  
[21] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
1ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [15]
  
[4] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
18:35
1 - 1
1 - 1
3ซานตง ลู่เนิ่ง [2]
  
[5] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
FT
18:35
0 - 0
3 - 1
1กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]
  
[11] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
18:35
1 - 0
1 - 2
1เทียนจิน เทนด้า [10]
  
[15] ต้าเหลียน อาเออร์บิน4
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
3เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [3]
  
[7] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
FT
18:35
1 - 1
2 - 4
4กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ชุนนัมดรากอนส์1
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [4]
  
[7] แกงวัน เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
1 - 3
1แดกู เอฟซี [12]
  
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์2
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3กยองนัม เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
CF Trival Valderas
FT
15:00
0 - 0
0 - 0
โตเลโด [SPAD31-17]
  
Persipur Purwodadi3
FT
15:10
1 - 1
1 - 1
2เปอร์ซิจับ เจพารา
  
อุซเบกิสถาน ยู234
FT
16:30
1 - 2
1 - 2
3ปาเลสไตน์(ยู 23) (N)
  
[ITAD1-8] ฟิออเรนติน่า
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1แอธเลติก บิลเบา (N) [SPAD1-16]
  
[GERD1-14] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-16]
  
[ENGPR-7] เบิร์นลี่ย์
FT
19:30
0 - 0
0 - 2
เอสปันญ่อล [SPAD1-13]
  
[HOLD2-7] เฮลมอนด์ สปอร์ต
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-10]
  
[GERD1-14] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
20:20
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-3
ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
Iveria Khashuri Women
FT
20:20
0 - 3
0 - 5
1Dinamo Batumi Women
  
Kolkheti Khobi Women
FT
20:20
1 - 1
5 - 1
1WFC Lady Giori Women
  
Lanchkhuti Women1
FT
20:20
1 - 0
1 - 0
2Martve (W)
  
Norchi Dinamoeli Tbilisi Women2
FT
20:20
2 - 0
5 - 0
Chkhorotsku Women
  
[GERD1-2] ชาลเก้ 041
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
2อองเช่ร์ [FRAD1-14]
  
[GERD1-5] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
3อัล-เวห์ด้า เมกกะ [KSAD1-1]
  
[GERWD1-2] บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
ลิเวอร์พูล (ญ) [ENGWSL-6]
  
[GERD1-7] สตุ๊ตการ์ต
FT
21:45
0 - 0
1 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-2]
  
[TURD1-9] เคย์เซริสปอร์
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1เกนเคลอร์บิลิจี้ [TURD1-17]
  
ปราเอียนเซ่
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
ซานตาคลารา [PORD2-2]
  
ฟาติมา1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1Sintrense
  
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
1อินดิจา
  
ซาบาห์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1Sabail FC
  
[ITAC1A-6] อาเลซซานเดรีย
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
เรนาเต้ เอซี [ITAC1B-8]
  
[60] อินเดีย (ญ)
FT
22:45
0 - 0
1 - 5
โมร็อกโก (ญ) [78]
  
[TURD2-8] บาลิเคซิสปอร์1
FT
22:45
0 - 2
1 - 2
อัลตินอร์ดู [TURD2-7]
  
Coimbroes
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
ริโอ อาฟ(ยู 23)
  
Lusitania FC Lourosa
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
ไลซอส [PORD2-8]
  
[CYPD1-6] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี1
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
1พานาธิไนกอส [GRED1-8]
  
[SPAWD1-2] บาร์เซโลน่า(หญิง)1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1เชลซี เอฟซี (ญ) [ENGWSL-1]
  
[PORD2-7] ปอร์โต้ บี
FT
00:05
3 - 1
5 - 3
1วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
  
[SPAWD1-13] ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)1
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
1เลบานเต้ ยูดี (ญ) [SPAWD1-8]
  
[SPAD33-3] เอลเช่1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
1กรานาดา ซีเอฟ [SPAD2-10]
  
[SPAD32-1] มิรานเดส1
FT
00:35
0 - 0
0 - 0
2ซาลามังก้า
  
ลาโซลาน่า1
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
51Villarrubia CF
  
[ALBD2-1] เอสเค ติรานา
FT
01:00
0 - 3
1 - 3
พริสตีนา [KosovoL-2]
  
เอซเตรมาดูรา บี1
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
2EMD Aceuchal
  
วิเซล่า
FT
01:00
3 - 0
3 - 0
FC Cesarense
  
[PORD1-3] สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
เอ็มโปลี [ITAD2-1]
  
[TURD1-14] อันตัลยาสปอร์
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
อลันยาสปอร์ [TURD1-12]
  
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค1
FT
01:15
0 - 0
1 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-2]
  
[TURD3LB-1] อัลเตย์สปอร์1
FT
01:15
3 - 0
5 - 1
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-2]
  
โนโว โฮไรซอนท์1
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
2โกเอียเนเซีย จีโอ
  
[SPAD33-1] มายอร์ก้า1
FT
01:35
1 - 1
1 - 2
3คาดิส [SPAD2-8]
  
[ARGD1-2] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
22ฮูราแคน ลาส เฮราส [ARGTB-1]
  
[PORD1-12] เบเลเนนส์2
FT
02:30
1 - 1
1 - 1
2ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมียนมาร์ (ยู 23)
FT
18:30
2 - 1
2 - 1
ไทย ยู23
  
จีน ยู23
FT
18:35
1 - 1
2 - 1
มาเลเซีย (ยู 23)
  
เวียดนาม(ยู 23)
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
โอมาน ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ3
FT
21:00
2 - 0
2 - 2
2โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [7]
  
[12] อาร์เซน่อล เคียฟ1
FT
23:30
1 - 2
1 - 2
1อิลลิชิเว็ตส์ [11]
  
[8] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ5
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
23:30
2 - 0
3 - 2
1รูเดส [6]
  
[9] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต3
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
3เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet