ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[RUSPR-3] เอฟซี อูฟา1
1 - 0
2 - 1
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น [LUXD1-9]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ISRD1-4] ฮาโปเอล ไฮฟา
1 - 2
1 - 4
อตาลันต้า [ITAD1-7]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต5
0 - 1
0 - 2
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (N) [ROMD1-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[LATD1-4] เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา2
0 - 0
0 - 1
ซูดูว่า [LITD1-1]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-6] แอร์เบ ไลป์ซิก1
1 - 0
3 - 1
ซีเอส คราอิโอว่า [ROMD1-11]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BLRD1-2] ดินาโม มินส์ค3
3 - 0
4 - 0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CZED1-10] ซิกม่า โอโลมุช13
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-2]11
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า4
1 - 2
2 - 2
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]71
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD1-2] สตวร์มกราซ11
0 - 0
0 - 2
เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BULD1-8] โดโกเรต์ส รัซกราด1
1 - 0
1 - 0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEOD1-5] ตอร์ปิโด คาตูซี่2
4 - 1
5 - 2
เคเอส กูเกซี (N) [ALBD1-2]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี1
0 - 0
4 - 0
ดินาโม เบรสต์ (N) [BLRD1-7]61
 - 
 - 
  
00:00
FT
[UKRD1-11] อิลลิชิเว็ตส์2
1 - 2
1 - 3
บอร์กโดซ์ (N) [FRAD1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล
0 - 0
1 - 0
วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-2]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SVKD1-5] เทรนซิน3
3 - 0
4 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม (N) [HOLD1-4]2
 - 
 - 
  
00:20
FT
[POLD1-4] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก3
0 - 0
0 - 1
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-12]1
 - 
 - 
  
00:45
FT
[BULD1-1] ซีเอสเคเอ โซเฟีย13
1 - 0
1 - 2
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-2]2
 - 
 - 
  
00:45
FT
[DENSASL-7] นอร์ดเจลแลนด์3
0 - 1
1 - 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-9]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า11
1 - 0
3 - 0
เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-1]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
3 - 0
4 - 0
ลูเซิร์น [SUISl-8]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
1 - 0
1 - 0
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-10]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD1-6] วิเทสส์ อาร์นเฮม3
0 - 0
0 - 1
บาเซิ่ล [SUISl-5]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BELD1-3] ราซิ่ง เกงค์
1 - 0
2 - 0
เลช พอซนาน [POLD1-2]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[TURD1-3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค1
0 - 0
0 - 0
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-7]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[UKRD1-6] ซอร์ย่า ลูแฮงส์2
0 - 0
1 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส1
0 - 2
0 - 2
มิดทิลแลนด์ (N) [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-2] ฮิเบอร์เนี่ยน1
0 - 0
0 - 0
โมลด์ [NORD1-4]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SERD1-13] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา3
0 - 1
0 - 2
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (N) [DENSASL-1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-7] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส2
1 - 1
3 - 1
มาริบอร์ [SLOD1-1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[CROD1-8] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต3
0 - 0
0 - 0
สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-6]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[IREPR-1] คอร์ก ซิตี้3
0 - 2
0 - 2
โรเซนบอร์ก [NORD1-2]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NORD1-5] ชาร์ปบอร์ก 083
0 - 0
1 - 1
ริเยก้า [CROD1-1]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[POLD1-10] ลีเกีย วอร์ซอว์11
1 - 1
1 - 2
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-2]2
 - 
 - 
  
02:05
FT
[SVKD1-1] สโลวาน บราติสลาวา4
1 - 1
2 - 1
ราปิด เวียนนา [AUTD1-3]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[SPAD1-7] เซบีย่า
1 - 0
1 - 0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[BRAD1-13] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
0 - 0
1 - 0
แอลดียู กีโต้ [ECUD1-1]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[ARGD1-7] ราซิ่ง คลับ2
0 - 0
0 - 0
ริเวอร์เพลท [ARGD1-8]31
 - 
 - 
  
07:45
FT
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน4
1 - 0
2 - 0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [COLD1a-1]4
 - 
 - 
  
07:45
FT
[PARD1-1] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่3
0 - 0
0 - 2
พัลไมรัส [BRAD1-5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
[ISRD3S-10] ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
1 - 2
3 - 3
เบต้าเยรูซาเล็ม [ISRD1-2]
 - 
 - 
  
14:35
FT
[DANU19-3] เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)1
1 - 0
2 - 0
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)
 - 
 - 
  
15:30
FT
[IDNISL-4] เปรซียา จาการ์ตา4
1 - 0
2 - 0
Persikabo Bogor2
 - 
 - 
  
16:20
FT
โครเอเชีย(ยู 19)
1 - 0
1 - 2
เฟเยนูร์ด ยู 19 [HYU19-5]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[INDD1-6] ชิลลอง ลายอง เอฟซี
0 - 0
0 - 1
เมกาลาญา โปลิส [INDSPL-6]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
อัล อาห์ลี
0 - 1
2 - 2
อัล ฮุสเซน อีร์บิด3
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SPALU19-3] เรอัล มาดริด ยู 192
0 - 0
2 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) [GERU19S-10]
 - 
 - 
  
21:30
FT
จีเลียโนว่า
0 - 0
0 - 4
เปสคารา [ITAD2-17]
 - 
 - 
  
21:55
FT
Muglaspor
0 - 1
0 - 2
Usakspor1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAS4-45] Borgosesia
0 - 0
0 - 1
โปร ปาเทรีย [ITAS4-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAS4-9] Virtus Bergamo
0 - 0
2 - 0
อัลบิโนเลฟเฟ่ [ITAC1B-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Korab Debar2
1 - 1
3 - 2
KS Korabi Peshkopi [ALBD2-8]3
 - 
 - 
  
22:20
FT
[ALBD1-8] คามซา3
0 - 0
0 - 1
KF Ferizaj
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟซี โคเปอร์
2 - 2
2 - 2
อัล ไอน์ (N) [UAELP-1]2
 - 
 - 
  
23:10
FT
[ITAS4-22] Real Forte Querceta
0 - 1
1 - 1
ลิวอร์โน่ [ITAC1A-1]
 - 
 - 
  
23:15
FT
[CroatiaU19L-2] ดินาโม ซาเกร็บ ยู 191
1 - 0
1 - 1
ซาเกลบี้ ลูบิน (ยู 19)4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น2
3 - 2
4 - 3
อัล ชาร์จาห์ [UAELP-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-3] เรอัล มูร์เซีย3
1 - 0
2 - 0
จูมิลล่า (N) [SPAD34-15]32
 - 
 - 
  
00:30
FT
ซาโมรา ซีเอฟ1
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ ซาลามันติโน่
 - 
 - 
  
01:00
FT
โอเรนเซ2
0 - 1
1 - 2
เซลต้า บีโก้ บี [SPAD31-4]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
คาสเตลล่อน2
0 - 2
1 - 2
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-11]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED2-2] อาริส ซาโลนิก้า
1 - 0
1 - 1
เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAD2-3] โฟรซิโนเน่1
0 - 1
1 - 3
เรอัล เบติส [SPAD1-6]1
 - 
 - 
  
01:40
FT
ซัสเซาโล่(เยาวชน)
2 - 0
2 - 1
ยูเอส เครโมเนเซ (ยู 19) [ITAYTHLG1-15]
 - 
 - 
  
02:00
FT
คามัส ซีเอฟ
1 - 0
1 - 0
UD Pilas1
 - 
 - 
  
02:00
FT
ยูดี ลอส บาร์ริออส3
0 - 0
2 - 1
แอตเลติโค ซานลูเกโน่1
 - 
 - 
  
02:00
FT
UD Tomares
3 - 1
4 - 1
Ciudad Jardin CF4
 - 
 - 
  
02:10
FT
UD Rinconada
2 - 0
3 - 0
Espartinas CF
 - 
 - 
  
02:30
FT
Avintes FC
1 - 0
3 - 0
CF Perosinho
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
จีน ยู23
3 - 1
3 - 2
อิหร่าน ยู23
 - 
 - 
  
23:00
FT
โรมาเนีย(ยู 19)2
0 - 0
0 - 2
อิสราเอล ยู1961
 - 
 - 
  
23:30
FT
สโลวีเนีย (ยู 18)1
2 - 1
2 - 1
อิตาลี ยู18
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[6] เฟรม เรย์จาวิค2
1 - 2
3 - 3
ธอร์ อคูเรย์รี่ [4]1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[1] เอชเค โคปาโวกค์2
0 - 1
0 - 1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [5]2
 - 
 - 
  
02:15
FT
[9] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก1
0 - 1
1 - 2
อัคราเนส [3]3
 - 
 - 
  
02:15
FT
[10] ไออาร์ เรกยะวิก2
1 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เรกยะวิก [7]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet