โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[RUSPR-3] เอฟซี อูฟา1
1 - 0
2 - 1
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น [LUXD1-9]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ISRD1-4] ฮาโปเอล ไฮฟา
1 - 2
1 - 4
อตาลันต้า [ITAD1-7]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต5
0 - 1
0 - 2
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (N) [ROMD1-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[LATD1-4] เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา2
0 - 0
0 - 1
ซูดูว่า [LITD1-1]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-6] แอร์เบ ไลป์ซิก1
1 - 0
3 - 1
ซีเอส คราอิโอว่า [ROMD1-11]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BLRD1-2] ดินาโม มินส์ค3
3 - 0
4 - 0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CZED1-10] ซิกม่า โอโลมุช13
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-2]11
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า4
1 - 2
2 - 2
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]71
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD1-2] สตวร์มกราซ11
0 - 0
0 - 2
เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BULD1-8] โดโกเรต์ส รัซกราด1
1 - 0
1 - 0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEOD1-5] ตอร์ปิโด คาตูซี่2
4 - 1
5 - 2
เคเอส กูเกซี (N) [ALBD1-2]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี1
0 - 0
4 - 0
ดินาโม เบรสต์ (N) [BLRD1-7]61
 - 
 - 
  
00:00
FT
[UKRD1-11] อิลลิชิเว็ตส์2
1 - 2
1 - 3
บอร์กโดซ์ (N) [FRAD1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล
0 - 0
1 - 0
วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-2]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SVKD1-5] เทรนซิน3
3 - 0
4 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม (N) [HOLD1-4]2
 - 
 - 
  
00:20
FT
[POLD1-4] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก3
0 - 0
0 - 1
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-12]1
 - 
 - 
  
00:45
FT
[BULD1-1] ซีเอสเคเอ โซเฟีย13
1 - 0
1 - 2
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-2]2
 - 
 - 
  
00:45
FT
[DENSASL-7] นอร์ดเจลแลนด์3
0 - 1
1 - 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-9]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า11
1 - 0
3 - 0
เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-1]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
3 - 0
4 - 0
ลูเซิร์น [SUISl-8]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
1 - 0
1 - 0
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-10]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD1-6] วิเทสส์ อาร์นเฮม3
0 - 0
0 - 1
บาเซิ่ล [SUISl-5]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BELD1-3] ราซิ่ง เกงค์
1 - 0
2 - 0
เลช พอซนาน [POLD1-2]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[TURD1-3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค1
0 - 0
0 - 0
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-7]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[UKRD1-6] ซอร์ย่า ลูแฮงส์2
0 - 0
1 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส1
0 - 2
0 - 2
มิดทิลแลนด์ (N) [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-2] ฮิเบอร์เนี่ยน1
0 - 0
0 - 0
โมลด์ [NORD1-4]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SERD1-13] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา3
0 - 1
0 - 2
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (N) [DENSASL-1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-7] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส2
1 - 1
3 - 1
มาริบอร์ [SLOD1-1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[CROD1-8] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต3
0 - 0
0 - 0
สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-6]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[IREPR-1] คอร์ก ซิตี้3
0 - 2
0 - 2
โรเซนบอร์ก [NORD1-2]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NORD1-5] ชาร์ปบอร์ก 083
0 - 0
1 - 1
ริเยก้า [CROD1-1]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[POLD1-10] ลีเกีย วอร์ซอว์11
1 - 1
1 - 2
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-2]2
 - 
 - 
  
02:05
FT
[SVKD1-1] สโลวาน บราติสลาวา4
1 - 1
2 - 1
ราปิด เวียนนา [AUTD1-3]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[SPAD1-7] เซบีย่า
1 - 0
1 - 0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[BRAD1-13] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
0 - 0
1 - 0
แอลดียู กีโต้ [ECUD1-1]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[ARGD1-7] ราซิ่ง คลับ2
0 - 0
0 - 0
ริเวอร์เพลท [ARGD1-8]31
 - 
 - 
  
07:45
FT
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน4
1 - 0
2 - 0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [COLD1a-1]4
 - 
 - 
  
07:45
FT
[PARD1-1] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่3
0 - 0
0 - 2
พัลไมรัส [BRAD1-5]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
[ISRD3S-10] ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
1 - 2
3 - 3
เบต้าเยรูซาเล็ม [ISRD1-2]
 - 
 - 
  
14:35
FT
[DANU19-3] เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)1
1 - 0
2 - 0
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)
 - 
 - 
  
15:30
FT
[IDNISL-4] เปรซียา จาการ์ตา4
1 - 0
2 - 0
Persikabo Bogor2
 - 
 - 
  
16:20
FT
โครเอเชีย(ยู 19)
1 - 0
1 - 2
เฟเยนูร์ด ยู 19 [HYU19-5]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[INDD1-6] ชิลลอง ลายอง เอฟซี
0 - 0
0 - 1
เมกาลาญา โปลิส [INDSPL-6]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
อัล อาห์ลี
0 - 1
2 - 2
อัล ฮุสเซน อีร์บิด3
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SPALU19-3] เรอัล มาดริด ยู 192
0 - 0
2 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) [GERU19S-10]
 - 
 - 
  
21:30
FT
จีเลียโนว่า
0 - 0
0 - 4
เปสคารา [ITAD2-17]
 - 
 - 
  
21:55
FT
Muglaspor
0 - 1
0 - 2
Usakspor1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAS4-45] Borgosesia
0 - 0
0 - 1
โปร ปาเทรีย [ITAS4-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAS4-9] Virtus Bergamo
0 - 0
2 - 0
อัลบิโนเลฟเฟ่ [ITAC1B-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Korab Debar2
1 - 1
3 - 2
KS Korabi Peshkopi [ALBD2-8]3
 - 
 - 
  
22:20
FT
[ALBD1-8] คามซา3
0 - 0
0 - 1
KF Ferizaj
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟซี โคเปอร์
2 - 2
2 - 2
อัล ไอน์ (N) [UAELP-1]2
 - 
 - 
  
23:10
FT
[ITAS4-22] Real Forte Querceta
0 - 1
1 - 1
ลิวอร์โน่ [ITAC1A-1]
 - 
 - 
  
23:15
FT
[CroatiaU19L-2] ดินาโม ซาเกร็บ ยู 191
1 - 0
1 - 1
ซาเกลบี้ ลูบิน (ยู 19)4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น2
3 - 2
4 - 3
อัล ชาร์จาห์ [UAELP-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-3] เรอัล มูร์เซีย3
1 - 0
2 - 0
จูมิลล่า (N) [SPAD34-15]32
 - 
 - 
  
00:30
FT
ซาโมรา ซีเอฟ1
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ ซาลามันติโน่
 - 
 - 
  
01:00
FT
โอเรนเซ2
0 - 1
1 - 2
เซลต้า บีโก้ บี [SPAD31-4]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
คาสเตลล่อน2
0 - 2
1 - 2
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-11]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED2-2] อาริส ซาโลนิก้า
1 - 0
1 - 1
เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAD2-3] โฟรซิโนเน่1
0 - 1
1 - 3
เรอัล เบติส [SPAD1-6]1
 - 
 - 
  
01:40
FT
ซัสเซาโล่(เยาวชน)
2 - 0
2 - 1
ยูเอส เครโมเนเซ (ยู 19) [ITAYTHLG1-15]
 - 
 - 
  
02:00
FT
คามัส ซีเอฟ
1 - 0
1 - 0
UD Pilas1
 - 
 - 
  
02:00
FT
ยูดี ลอส บาร์ริออส3
0 - 0
2 - 1
แอตเลติโค ซานลูเกโน่1
 - 
 - 
  
02:00
FT
UD Tomares
3 - 1
4 - 1
Ciudad Jardin CF4
 - 
 - 
  
02:10
FT
UD Rinconada
2 - 0
3 - 0
Espartinas CF
 - 
 - 
  
02:30
FT
Avintes FC
1 - 0
3 - 0
CF Perosinho
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
จีน ยู23
3 - 1
3 - 2
อิหร่าน ยู23
 - 
 - 
  
23:00
FT
โรมาเนีย(ยู 19)2
0 - 0
0 - 2
อิสราเอล ยู1961
 - 
 - 
  
23:30
FT
สโลวีเนีย (ยู 18)1
2 - 1
2 - 1
อิตาลี ยู18
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[6] เฟรม เรย์จาวิค2
1 - 2
3 - 3
ธอร์ อคูเรย์รี่ [4]1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[1] เอชเค โคปาโวกค์2
0 - 1
0 - 1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [5]2
 - 
 - 
  
02:15
FT
[9] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก1
0 - 1
1 - 2
อัคราเนส [3]3
 - 
 - 
  
02:15
FT
[10] ไออาร์ เรกยะวิก2
1 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เรกยะวิก [7]3
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet