โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า3
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
3เซบีย่า (N) [SPAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-13] คิเอโว่
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1เปสคารา [ITAD2-17]
  
[ITAD2-10] สเปเซีย2
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
3สปอล [ITAD1-17]
  
[ITAC1C-2] คาตาเนีย
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
4เวโรน่า
  
[ITAC1A-1] ลิวอร์โน่2
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
2โครโตเน่ [238]
  
[ITAD2-1] เอ็มโปลี
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
11ชิตตาเดลล่า [ITAD2-7]
  
[ITAD2-16] เบรสชา2
FT
01:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
4โนวาร่า [ITAD2-19]
  
[ITAD1-16] กาญารี่1
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
2ปาแลร์โม่ [ITAD2-4]
  
[ITAD1-10] ซามพ์โดเรีย1
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1วิเทอเบเซ่ [ITAC1A-5]
  
[ITAD1-11] ซัสเซาโล่2
FT
01:30
4 - 0
5 - 1
1แตร์นาน่า [ITAD2-22]
  
[ITAD2-2] ปาร์ม่า1
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
ปิซ่า [ITAC1A-3]
  
[ITAD2-20] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า1
FT
01:30
2 - 0
2 - 0
4ซาแลร์นิตาน่า [ITAD2-12]
  
[ITAD2-3] โฟรซิโนเน่3
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
2ซุดติโรล อัลโต้ (N) [ITAC1B-2]
  
[ITAD1-9] โตริโน่1
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
3โคเซนซ่า 1914 [ITAC1C-5]
  
[ITAD1-15] โบโลญญ่า1
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
2ปาโดวา [ITAC1B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ ฟุตบอล เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-8] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
FT
01:30
0 - 2
0 - 5
1บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ลิเวอร์พูล1
FT
19:30
2 - 0
4 - 0
2เวสต์แฮมยูไนเต็ด [13]
  
[17] เซาแธมป์ตัน
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
1เบิร์นลี่ย์ [7]
  
[6] อาร์เซน่อล2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] โอลิมปิก ลียง
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
2อาเมียงส์ [13]
  
[6] บอร์กโดซ์11
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
สตารส์บูร์ก [15]
  
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
ก็อง [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอดีโอ เดน ฮาก2
FT
17:15
0 - 2
1 - 2
1เอ็มเมน [HOLD2-7]
  
[HOLD2-4] เดอ กราฟสคัป2
FT
19:30
1 - 0
2 - 0
42เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [4]
  
[6] วิเทสส์ อาร์นเฮม
FT
19:30
2 - 1
5 - 1
2โกรนิงเก้น [12]
  
[3] อาแซด อัลค์มาร์
FT
21:45
3 - 0
5 - 0
2เอ็นเอซี เบรด้า [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซนต์ จอห์นสโตน1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
ฮิเบอร์เนี่ยน [4]
  
[8] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส11
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
4เซนต์ เมียร์เรน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เฟยเรนเซ่1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
2ริโอ อาฟ [5]
  
[7] มาริติโม่
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3ซานตาคลารา [PORD2-2]
  
[14] โมไรเรนเซ่5
FT
00:30
1 - 1
1 - 3
5สปอร์ติ้ง ลิสบอน [3]
  
[4] สปอร์ติ้ง บราก้า1
FT
02:30
2 - 2
4 - 2
3นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [PORD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Asian Games football ฟุตบอล Asian Games football

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ปาเลสไตน์(ยู 23)1
FT
16:00
0 - 1
2 - 1
2ลาว ยู23 (N)
  
อินโดนีเซีย (ยู 23)1
FT
19:00
0 - 0
4 - 0
2ไชนีส ไทเป (ยู 23) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์  FAI คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IreLSL-59] Home Farm FC3
FT
19:00
1 - 5
1 - 5
คอร์ก ซิตี้ [IREPR-1]
  
[IreLSL-53] ค็อคฮิลล์ เซลติก2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1ลิเมอริค เอฟซี [IREPR-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น2
FT
18:30
0 - 2
0 - 3
1ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [17]
  
[4] โฮลสไตน์ คีล13
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
2ไฮน์เดนเฮลม์ [12]
  
[15] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา1
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
มักเดเบิร์ก [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ทีเอสวี 1860 มิวนิค1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [8]
  
[20] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส2
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
3เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-17] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
FT
17:15
0 - 0
2 - 0
11สปอร์ติง บราก้า 2 [16]
  
[10] วาร์ซิม12
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
11ซีดี มาฟรา [21]
  
[5] เปนาฟิลด์3
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
3อารัวก้า [6]
  
[15] สปอร์ติ้ง โควิลฮา3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4อคาเดมีโค วิสุ [3]
  
[11] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
1โควา พีดาเด้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์3
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1แอลเอเอสเค ลินซ์ [12]
  
[3] ราปิด เวียนนา1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [6]
  
[4] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
4สตวร์มกราซ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
1เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [13]
  
[9] FC Superfund Pasching1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
2เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ออสเทนเด้3
FT
19:30
0 - 0
0 - 2
3ราซิ่ง เกงค์ [7]
  
[8] ชาเลอร์รัว2
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
5อันเดอร์เลชท์ [3]
  
[12] เคเอเอ เกนท์1
FT
01:00
1 - 0
4 - 1
2วาสแลนด์ บีเวเรน [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
2อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อัลบอร์ก11
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3นอร์ดเจลแลนด์ [8]
  
[2] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
6บรอนด์บี้ ไอเอฟ [1]
  
[10] แรนเดอร์ส2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [6]
  
[4] มิดทิลแลนด์1
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
31เอซี ฮอร์เซ่นส์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เฟรมัด อเมเจอร์3
FT
18:45
0 - 1
2 - 2
2ลิงบี้ [5]
  
[6] เฟรเดอริเซีย1
FT
18:45
0 - 0
0 - 0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [7]
  
[4] นาเอสเวด1
FT
18:45
0 - 0
1 - 1
2ทิซเตด เอฟซี [11]
  
[3] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
18:45
0 - 0
0 - 0
4โรสกิลด์ (N) [12]
  
[9] ซิลเคบอร์ก2
FT
18:45
0 - 1
0 - 3
2เฮอฟอล์จ โคเก้ [1]
  
[8] วีบรอก
FT
18:45
1 - 0
1 - 1
1เฮลซิงกอร์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฮัคเค่น1
FT
20:00
2 - 0
5 - 0
2เยอร์การ์เด้น [5]
  
[4] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค2
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
2คัลมาร์ [8]
  
[1] เอไอเค โซลน่า
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
3เอล์ฟส์บอร์ก [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไอเค ฟรีจ เทบีย์
FT
20:00
2 - 0
3 - 2
2ฟัลเค่นเบิร์ก [1]
  
[12] นอร์บี้ ไอเอฟ2
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
1จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ชาร์ปบอร์ก 081
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
31ลีลล์สตรอม [13]
  
[2] โรเซนบอร์ก
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
สตาเบ็ค [14]
  
[12] โบโด กลิมท์2
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
2คริสเตียนซุนด์ บีเค [8]
  
[4] โมลด์2
FT
23:00
3 - 1
5 - 1
2เอสเค บรานน์ [1]
  
[15] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2เรนเฮล์ม ไอแอล [6]
  
[10] ออด เกรนแลนด์2
FT
01:00
2 - 0
2 - 2
3สตรอมก็อดเซ็ท [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] โนท็อดเด้น เอฟเค1
FT
20:00
3 - 2
5 - 3
41อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [6]
  
[10] อาซาเน่ ฟุตบอล1
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
1ไวกิ้ง เอฟเค [4]
  
[14] โฟลโร2
FT
23:00
0 - 1
1 - 4
2อาเลซุนด์ เอฟเค [1]
  
[9] เนสท์ โซตรา3
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
2เอฟเค เจิร์ฟ [11]
  
[8] ซานด์เนส ยูไอเอฟ2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [3]
  
[13] ฮามคาม1
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
1คองสวิงเกอร์ [5]
  
[16] เลวานเจอร์ เอฟเค3
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
1ทรอมส์ดาเลน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลาห์ติ4
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
2อินเตอร์ ตูร์คู [8]
  
[6] คูพีเอส
FT
22:30
2 - 0
3 - 1
พีเอส เคมิ คิงส์ [11]
  
[2] โรพีเอส โรวานีมี่
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
3ไอเอฟเค มารีฮามน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คูลบิ 04 เฮลซิงกิ1
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
ฮาก้า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
3โลโคโมทีฟ มอสโก [12]
  
[14] อาร์เซน่อล ตูล่า13
FT
20:30
0 - 1
3 - 1
7เทเลค กรอซนี่ย์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] สโลวัคโก้3
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
1ซิกม่า โอโลมุช [11]
  
[8] เทปลิเซ่2
FT
23:00
0 - 4
0 - 4
3สปาร์ตาปราก [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปิแอส กลิวิส12
FT
20:30
0 - 1
1 - 3
1ลีเกีย วอร์ซอว์ [10]
  
[4] ซาเกลบี้ ลูบิน1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [6]
  
[2] เลช พอซนาน2
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
3ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บาเซิ่ล1
FT
21:00
2 - 1
3 - 2
2เอฟซี ซิยง [2]
  
[9] ลูเซิร์น3
FT
21:00
0 - 1
2 - 3
2ยัง บอยส์ [1]
  
[5] เอฟซี ซูริค2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1เซนต์ กัลเลน [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] วาดุซ
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1เซอร์เวตต์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค2
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
2แทร็บซอนสปอร์ [5]
  
[15] คอนยาสปอร์1
FT
23:30
2 - 1
3 - 2
2เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [TURD2-6]
  
[4] เบซิคตัส เจเค3
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
6อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [11]
  
[6] กัซเทป24
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
51เยนิ มาลัตยาสปอร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] กิริซันสปอร์2
FT
23:30
2 - 1
3 - 1
21เอสคิเซไฮสปอร์ [13]
  
[TURD1-17] เกนเคลอร์บิลิจี้2
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
2ฮาเตย์สปอร์ [TURD3BG-1]
  
[8] บาลิเคซิสปอร์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1อัลตินอร์ดู (N) [7]
  
[15] เดนิซลิสปอร์3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1กาเซียนเท็ป B.B. [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ดูนาเรีย คาลาราซี1
FT
19:30
0 - 1
1 - 3
2ซีเอส คราอิโอว่า [12]
  
[14] ซีเอส โวลุนทารี2
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
5ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [5]
  
[2] กาซ เมตาน เมดิอัส2
FT
01:00
1 - 0
1 - 3
4สเตอัว บูคาเรสต์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เดอะ นิว เซนต์ส1
FT
20:30
3 - 1
5 - 1
1แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [9]
  
[WALD1-1] แอลลาเนลี1
FT
20:30
0 - 3
0 - 7
2คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [2]
  
[WALCA-1] แกลร์นาร์ฟอน2
FT
23:15
1 - 0
1 - 0
3เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อัตเลติโก มิไนโร่2
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
ซานโตส [16]
  
[20] ปารานา พีอาร์13
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
41โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [11]
  
[13] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
3เซาเปาโล [1]
  
[17] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี11
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [7]
  
[2] ฟลาเมงโก3
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [8]
  
[5] พัลไมรัส1
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [14]
  
[4] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
05:00
2 - 0
4 - 0
3วิตอเรีย บีเอ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โบคา จูเนียร์ส2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1ทัลเลเรส กอร์โดบา [5]
  
[2] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า13
FT
23:15
0 - 0
1 - 0
4เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [16]
  
[21] ลานุส1
FT
01:30
2 - 0
2 - 2
3เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [9]
  
[20] โรซาริโอ เซ็นทรัล3
FT
03:45
0 - 0
1 - 0
4บานฟิลด์ [17]
  
[4] ซีเอ ฮูราแคน1
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
3ริเวอร์เพลท [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โตรอนโต้ เอฟซี13
FT
03:00
1 - 2
2 - 3
2นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [3]
  
[11] ดีซี ยูไนเต็ด2
FT
07:20
1 - 0
3 - 2
11ออร์แลนโด ซิตี้ [10]
  
[8] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
09:20
1 - 0
2 - 1
11เอฟซี ดัลลัส [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-1] พูมาส ยูนัม3
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
2ปาชูก้า [a-18]
  
[a-17] ชีวาส กัวดาลาจาร่า2
FT
06:00
1 - 1
1 - 2
2ซานโตส ลากูน่า [a-7]
  
[a-11] คลับ ตีฮัวนา5
FT
08:10
0 - 0
1 - 1
51ครูซ อาซูล [a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] มาชิดา เซลเวีย1
FT
17:00
2 - 0
3 - 3
2เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [16]
  
[7] รีโนฟา ยามากูชิ
FT
17:00
2 - 1
2 - 2
2โตกุชิม่า วอร์ทิส [12]
  
[18] เอฮิเมะเอฟซี12
FT
17:30
1 - 1
1 - 5
โอมิยะ อาร์ดิย่า [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ปักกิ่ง เหรินเฮอ1
FT
18:35
0 - 2
3 - 3
3เทียนจิน ฉวนเจียน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] กยองนัม เอฟซี1
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
2ชุนนัมดรากอนส์ [12]
  
[4] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]
  
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
FT
17:30
0 - 0
1 - 2
เอฟซี โซล [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบลารุส(ยู 19)1
FT
15:00
1 - 0
2 - 0
1อาร์เมเนีย ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [5]
  
[2] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย4
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3อาร์เซน่อล เคียฟ [12]
  
[6] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค2
FT
23:30
0 - 0
3 - 0
2อิสทรา 1961 พูลา [10]
  
[3] ริเยก้า3
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
4ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [9]
  
[4] เคอาร์ เรย์ยาวิค1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2ฟจอลเนอร์ [11]
  
[10] ฟีลเคียร์14
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
4เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [3]
  
[12] เคฟลาวิค3
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1เคเอ อคูเรย์รี่ [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet