โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-3] เรอัล มาดริด5
FT
02:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-4
3แอตเลติโก้ มาดริด (N) [SPAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Asian Games football ฟุตบอล Asian Games football

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮ่องกง ยู23
FT
16:00
4 - 0
4 - 0
31ไชนีส ไทเป (ยู 23) (N)
  
มาเลเซีย (ยู 23)1
FT
16:00
1 - 0
3 - 1
2คีร์กีซสถาน ยู 23 (N)
  
ซาอุดิอาระเบีย ยู231
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
2อิหร่าน ยู23 (N)
  
อินโดนีเซีย (ยู 23)1
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
2ปาเลสไตน์(ยู 23)
  
บาห์เรน ยู233
FT
19:00
0 - 5
0 - 6
เกาหลีใต้(ยู 23)
  
เกาหลีเหนือ (ยู 23)2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
2เมียนมาร์ (ยู 23) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-7
4อาร์บรอท [SCOL1-1]
  
[SCOCH-5] ดันดี ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
3 - 2
เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) [SCOU20-10]
  
[SCOLL-3] East Kilbride
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
2สปาร์ตันส์ [SCOLL-6]
  
[SCOHL-2] โคฟ เรนเจอร์4
FT
01:45
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-4
1มอนโทรส [SCOL1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เกรฟ2
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
1โรสกิลด์ [DEND1-12]
  
[DEND4-7] Hedensted2
FT
23:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-1
3ยูเนี่ยน
  
[DEND1-7] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
FT
23:30
0 - 2
1 - 4
2เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3NG-2] Karlstad BK2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
11เกเฟล ไอเอฟ [SWED2-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Slavoj Polna
FT
22:00
3 - 1
6 - 1
AFC Humpolec
  
Frydlant3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
5ฟรีเดค-มิสตัค [CZECFLM-4]
  
[CZECFLM-2] เอสเค ลิเซน2
FT
22:00
2 - 2
2 - 2 *ET 3-2
4เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-7]
  
Sumperk
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
ยูนิโก้ [CZECFLM-8]
  
Sokol Tasovice
FT
22:00
1 - 2
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 5-4
1เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-3]
  
Slavicin
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
Valasske Mezirici [CZECFLM-15]
  
Admira Praha2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
4เอฟเค คราลุฟ ดวูล [CZECFLC-2]
  
Slavoj Olympia
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1Dolni Benesov [CZECFLM-12]
  
Ostra
FT
23:00
0 - 3
1 - 5
เอสเค ซาปี้ [CZECFLC-3]
  
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
1บีเนโซว [CZECFLC-12]
  
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ2
FT
23:00
0 - 0
1 - 3
2โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-10]
  
Hranice KUNZ
FT
23:00
1 - 1
2 - 2 *ET 4-2
FK Bohumin
  
Horky Nad Jizerou
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
โดบอร์ไวน์ [CZECFLC-1]
  
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-5
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-13]
  
TJ Dvur Kralove2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
1โซโคล ซิวาไนซ์ [CZECFLC-16]
  
แคลดโน่2
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
11บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZECFLC-6]
  
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส3
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-14]
  
[CZECFLC-13] ลิโตเมอริส2
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
1เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-6]
  
Slovan Rosice1
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
31Sardice [CZECFLM-7]
  
SK Vysoke Myto
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ [CZECFLC-4]
  
Mostecky FK
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
โซคอล โบรซานี่ [CZECFLC-8]
  
เอฟเค นาชอด-เดสเน่
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
1เอสเค เพรวีซอฟ [CZECFLC-18]
  
Spolana Neratovice
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
สโลวาน เวลวารี่ [CZECFLC-9]
  
FK Pencin Turnov
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
สเตโชไวซ์ [CZECFLC-11]
  
Preddie J
FT
23:00
0 - 3
0 - 6
จิสครา โดแมซลิซ [CZECFLC-7]
  
Spartak Sobeslav2
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
3เอฟซี ปิเซ็ค [CZECFLC-17]
  
Sokol Hostoun
FT
23:00
3 - 1
5 - 4
สลาโว วีเซลัด [CZECFLC-10]
  
Sokol Lanzho
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [CZECFLM-6]
  
เอฟซี ทาชอฟ1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1โอลิมเปีย ราโดทิน [CZECFLC-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
05:30
1 - 1
1 - 2 *PEN 3-0
61ซานโตส [BRAD1-17]
  
[BRAD1-12] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
4สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-7]
  
[BRAD1-2] ฟลาเมงโก4
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
4เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHID1-11] ดิปอรเต่ส เตมูโก3
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
3ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-3]
  
[COLD1a-9] มิลเลียนนาริออส2
FT
07:45
2 - 0
4 - 0
4เจนเออะแร็ล ดิแอซ [PARD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ดีซี ยูไนเต็ด4
FT
07:00
1 - 1
4 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [3]
  
[5] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
FT
09:10
2 - 0
2 - 0
5รีล ซอลต์ เลค [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เซเรโซ โอซาก้า1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [11]
  
[2] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1คาชิว่า เรย์โซล [14]
  
[17] กัมบะ โอซาก้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
1คอนซาโดล ซัปโปโร [5]
  
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
สากัน โตสู [15]
  
[9] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
17:00
0 - 0
4 - 0
1จูบิโล อิวาตะ [10]
  
[16] วี-วาเรน นากาซากิ3
FT
17:00
1 - 2
1 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [7]
  
[8] เวกัลตา เซนได
FT
17:00
2 - 1
4 - 1
1โชนัน เบลมาเร่ [12]
  
[4] วิสเซล โกเบ3
FT
17:00
1 - 1
1 - 1
1ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [1]
  
[13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
FT
17:30
0 - 1
1 - 2
3นาโกย่า แกรมปัส เอต [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี3
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
3กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [9]
  
[5] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
2ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [15]
  
[8] เทียนจิน ฉวนเจียน4
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
1เทียนจิน เทนด้า [6]
  
[2] ซานตง ลู่เนิ่ง1
FT
18:35
1 - 1
3 - 1
2เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [11]
  
[12] ปักกิ่ง เหรินเฮอ12
FT
18:35
1 - 2
1 - 3
2ชางชุน ย่าไท่ [10]
  
[13] เหอหนาน เจี้ยนเย้2
FT
19:00
0 - 1
0 - 5
2กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [4]
  
[7] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว1
FT
19:00
1 - 0
3 - 1
3กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี3
FT
17:00
0 - 0
2 - 3
2แดกู เอฟซี [10]
  
[12] ชุนนัมดรากอนส์1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1แกงวัน เอฟซี [8]
  
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์3
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
3เอฟซี โซล [7]
  
[6] โปฮัง สตีลเลอร์3
FT
17:00
2 - 0
5 - 2
2ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  
[11] อินชอนยูไนเต็ด1
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
2ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]
  
[2] กยองนัม เอฟซี
FT
17:30
0 - 2
3 - 3
2วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-3] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
FT
02:15
1 - 0
2 - 0
3ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-12] เซเลยา เอฟซี3
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
6ซานโตส ลากูน่า [MEXD1a-4]
  
[MEXD1a-2] ครูซ อาซูล
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
21ซากาเตเปค [MEXD2a-9]
  
[MEXD1a-10] คลับ ตีฮัวนา1
FT
09:00
2 - 0
3 - 1
1เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-1]
  
[MEXD1a-8] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
FT
09:00
3 - 0
5 - 1
2แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD2a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คาซัคสถาน (ฟุตซอล)1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1บัลแกเรีย 6
  
สเปน 61
FT
22:00
0 - 0
5 - 2
Austria VI
  
อิสราเอล(ยู 17)
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
เบลารุส(ยู 17)
  
ยูเครน(ยู 17)
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
สโลวาเกีย(ยู 17) (N)
  
ตุรกี(ยู 17)
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
ลัตเวีย(ยู 17) (N)
  
ลิธัวเนีย(ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
จอร์เจีย (ยู 17) (N)
  
มอลโดวา(ยู 21)
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
41อาร์มาเนีย(ยู 21)
  
ฮังการี 612
FT
23:10
0 - 0
0 - 1
41เซอร์เบีย 6 (N)
  
ยูเครน 6
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
1เบลเยียม 6
  
อังกฤษ 61
FT
02:00
0 - 0
4 - 0
อิสราเอล 6
  
[160] กัวเตมาลา3
FT
07:00
1 - 0
3 - 0
1คิวบา [181]
  
Facebook share Line line Twitter tweet