โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[SPAD1-3] เรอัล มาดริด5
1 - 1
2 - 2 *ET 2-4
แอตเลติโก้ มาดริด (N) [SPAD1-2]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Asian Games football ฟุตบอล Asian Games football

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
ฮ่องกง ยู23
4 - 0
4 - 0
ไชนีส ไทเป (ยู 23) (N)31
 - 
 - 
  
16:00
FT
มาเลเซีย (ยู 23)1
1 - 0
3 - 1
คีร์กีซสถาน ยู 23 (N)2
 - 
 - 
  
16:00
FT
ซาอุดิอาระเบีย ยู231
0 - 0
0 - 0
อิหร่าน ยู23 (N)2
 - 
 - 
  
19:00
FT
อินโดนีเซีย (ยู 23)1
1 - 1
1 - 2
ปาเลสไตน์(ยู 23)2
 - 
 - 
  
19:00
FT
บาห์เรน ยู233
0 - 5
0 - 6
เกาหลีใต้(ยู 23)
 - 
 - 
  
19:00
FT
เกาหลีเหนือ (ยู 23)2
0 - 1
1 - 1
เมียนมาร์ (ยู 23) (N)2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-7
อาร์บรอท [SCOL1-1]4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-5] ดันดี ยูไนเต็ด1
0 - 1
3 - 2
เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) [SCOU20-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOLL-3] East Kilbride
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
สปาร์ตันส์ [SCOLL-6]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOHL-2] โคฟ เรนเจอร์4
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-4
มอนโทรส [SCOL1-8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
เกรฟ2
0 - 2
0 - 4
โรสกิลด์ [DEND1-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[DEND4-7] Hedensted2
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-1
ยูเนี่ยน3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[DEND1-7] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
0 - 2
1 - 4
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-9]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[SWED3NG-2] Karlstad BK2
0 - 0
1 - 0
เกเฟล ไอเอฟ [SWED2-15]11
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
Slavoj Polna
3 - 1
6 - 1
AFC Humpolec
 - 
 - 
  
22:00
FT
Frydlant3
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
ฟรีเดค-มิสตัค [CZECFLM-4]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-2] เอสเค ลิเซน2
2 - 2
2 - 2 *ET 3-2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-7]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
Sumperk
0 - 0
0 - 1
ยูนิโก้ [CZECFLM-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Sokol Tasovice
1 - 2
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 5-4
เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-3]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
Slavicin
0 - 0
1 - 0
Valasske Mezirici [CZECFLM-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Admira Praha2
0 - 0
1 - 0
เอฟเค คราลุฟ ดวูล [CZECFLC-2]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
Slavoj Olympia
0 - 0
0 - 1
Dolni Benesov [CZECFLM-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Ostra
0 - 3
1 - 5
เอสเค ซาปี้ [CZECFLC-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว1
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
บีเนโซว [CZECFLC-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ2
0 - 0
1 - 3
โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-10]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
Hranice KUNZ
1 - 1
2 - 2 *ET 4-2
FK Bohumin
 - 
 - 
  
23:00
FT
Horky Nad Jizerou
1 - 0
1 - 2
โดบอร์ไวน์ [CZECFLC-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-5
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
TJ Dvur Kralove2
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
โซโคล ซิวาไนซ์ [CZECFLC-16]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
แคลดโน่2
0 - 0
2 - 0
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZECFLC-6]11
 - 
 - 
  
23:00
FT
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส3
0 - 1
0 - 4
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLC-13] ลิโตเมอริส2
2 - 0
2 - 0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-6]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Slovan Rosice1
2 - 0
3 - 1
Sardice [CZECFLM-7]31
 - 
 - 
  
23:00
FT
SK Vysoke Myto
0 - 0
0 - 2
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ [CZECFLC-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Mostecky FK
0 - 1
0 - 2
โซคอล โบรซานี่ [CZECFLC-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค นาชอด-เดสเน่
1 - 1
1 - 2
เอสเค เพรวีซอฟ [CZECFLC-18]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Spolana Neratovice
0 - 2
1 - 4
สโลวาน เวลวารี่ [CZECFLC-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
FK Pencin Turnov
0 - 2
0 - 3
สเตโชไวซ์ [CZECFLC-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Preddie J
0 - 3
0 - 6
จิสครา โดแมซลิซ [CZECFLC-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Spartak Sobeslav2
0 - 1
0 - 3
เอฟซี ปิเซ็ค [CZECFLC-17]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
Sokol Hostoun
3 - 1
5 - 4
สลาโว วีเซลัด [CZECFLC-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Sokol Lanzho
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [CZECFLM-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟซี ทาชอฟ1
0 - 1
0 - 1
โอลิมเปีย ราโดทิน [CZECFLC-15]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
1 - 1
1 - 2 *PEN 3-0
ซานโตส [BRAD1-17]61
 - 
 - 
  
07:45
FT
[BRAD1-12] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
0 - 0
0 - 1
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-7]4
 - 
 - 
  
07:45
FT
[BRAD1-2] ฟลาเมงโก4
1 - 0
1 - 0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-4]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[CHID1-11] ดิปอรเต่ส เตมูโก3
0 - 0
1 - 0
ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-3]3
 - 
 - 
  
07:45
FT
[COLD1a-9] มิลเลียนนาริออส2
2 - 0
4 - 0
เจนเออะแร็ล ดิแอซ [PARD1-11]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[11] ดีซี ยูไนเต็ด4
1 - 1
4 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [3]
 - 
 - 
  
09:10
FT
[5] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
2 - 0
2 - 0
รีล ซอลต์ เลค [6]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[6] เซเรโซ โอซาก้า1
1 - 1
3 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [11]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] เอฟซี โตเกียว1
0 - 0
0 - 1
คาชิว่า เรย์โซล [14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] กัมบะ โอซาก้า
1 - 0
1 - 1
คอนซาโดล ซัปโปโร [5]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 - 0
0 - 0
สากัน โตสู [15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
0 - 0
4 - 0
จูบิโล อิวาตะ [10]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[16] วี-วาเรน นากาซากิ3
1 - 2
1 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[8] เวกัลตา เซนได
2 - 1
4 - 1
โชนัน เบลมาเร่ [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[4] วิสเซล โกเบ3
1 - 1
1 - 1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [1]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
[13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
0 - 1
1 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต [18]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี3
2 - 0
3 - 1
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [9]3
 - 
 - 
  
18:35
FT
[5] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [15]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[8] เทียนจิน ฉวนเจียน4
0 - 0
0 - 0
เทียนจิน เทนด้า [6]1
 - 
 - 
  
18:35
FT
[2] ซานตง ลู่เนิ่ง1
1 - 1
3 - 1
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [11]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[12] ปักกิ่ง เหรินเฮอ12
1 - 2
1 - 3
ชางชุน ย่าไท่ [10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[13] เหอหนาน เจี้ยนเย้2
0 - 1
0 - 5
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[7] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว1
1 - 0
3 - 1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[5] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี3
0 - 0
2 - 3
แดกู เอฟซี [10]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[12] ชุนนัมดรากอนส์1
0 - 0
0 - 1
แกงวัน เอฟซี [8]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์3
1 - 0
1 - 2
เอฟซี โซล [7]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[6] โปฮัง สตีลเลอร์3
2 - 0
5 - 2
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[11] อินชอนยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[2] กยองนัม เอฟซี
0 - 2
3 - 3
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[ICEPR-3] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
1 - 0
2 - 0
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-5]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD2a-12] เซเลยา เอฟซี3
0 - 0
2 - 0
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1a-4]6
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD1a-2] ครูซ อาซูล
0 - 0
2 - 0
ซากาเตเปค [MEXD2a-9]21
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-10] คลับ ตีฮัวนา1
2 - 0
3 - 1
เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-1]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-8] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
3 - 0
5 - 1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD2a-4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
เกตาเฟ่ บี
0 - 0
1 - 2
ฟูเอนลาบราดา
 - 
 - 
  
16:00
FT
CD Azuqueca
0 - 0
1 - 1
แอตเลติโก้ ปินโต้1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BPLW-2] KAA Gent Ladies
0 - 0
1 - 0
Arras Football Women\s
 - 
 - 
  
20:10
FT
[TURD3LB-5] ซาคาร์ยาสปอร์1
0 - 0
0 - 1
บันไดมาสปอร์ [TURD3LB-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD1-10] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
3 - 0
4 - 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-8]1
 - 
 - 
  
21:15
FT
Dorozhnik Kamenka3
1 - 1
2 - 1
Krylia Sovetov Cpf Samara4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SPAD31-19] จี.เซโกเบียน่า1
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [SPAD31-6]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD2-8] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
1 - 2
1 - 4
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
 - 
 - 
  
23:15
FT
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า2
2 - 0
3 - 0
โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
กาลาฮอร์รา3
0 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
บูร์โกส ซีเอฟ [SPAD32-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-6] ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย2
0 - 0
3 - 0
ออนทินเยนท์ ซีเอฟ [SPAD33-6]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-10] เอร์กูเลส1
1 - 0
2 - 1
เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-3]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-15] จูมิลล่า2
0 - 1
2 - 2
อัล-ไฟฮา [KSAPR-8]4
 - 
 - 
  
00:40
FT
คาสเตลล่อน3
0 - 0
1 - 0
เตรูเอล1
 - 
 - 
  
01:00
FT
อารันดิน่า1
1 - 1
2 - 2
ซาลามังก้า1
 - 
 - 
  
01:00
FT
Puente Genil4
1 - 2
2 - 2
กรานาดา ซีเอฟ บี [SPAD34-8]6
 - 
 - 
  
03:00
FT
อีซี วิตอเรีย(ยู 23)12
0 - 0
1 - 1
อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เอส) บี3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
คาซัคสถาน (ฟุตซอล)1
0 - 0
1 - 1
บัลแกเรีย 61
 - 
 - 
  
22:00
FT
สเปน 61
0 - 0
5 - 2
Austria VI
 - 
 - 
  
22:00
FT
อิสราเอล(ยู 17)
1 - 1
2 - 2
เบลารุส(ยู 17)
 - 
 - 
  
22:00
FT
ยูเครน(ยู 17)
0 - 0
2 - 0
สโลวาเกีย(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
ตุรกี(ยู 17)
0 - 0
2 - 0
ลัตเวีย(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
ลิธัวเนีย(ยู 17)
1 - 0
1 - 2
จอร์เจีย (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
23:00
FT
มอลโดวา(ยู 21)
0 - 0
1 - 0
อาร์มาเนีย(ยู 21)41
 - 
 - 
  
23:10
FT
ฮังการี 612
0 - 0
0 - 1
เซอร์เบีย 6 (N)41
 - 
 - 
  
01:00
FT
ยูเครน 6
0 - 0
3 - 0
เบลเยียม 61
 - 
 - 
  
02:00
FT
อังกฤษ 61
0 - 0
4 - 0
อิสราเอล 6
 - 
 - 
  
07:00
FT
[160] กัวเตมาลา3
1 - 0
3 - 0
คิวบา [181]1
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet