โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-8] เอฟเวอร์ตัน1
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-15]
  
[ENGLCH-16] มิลล์วอลล์
FT
01:45
0 - 1
3 - 2
2พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-24]
  
[ENGLCH-13] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์3
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
3นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGPR-16]
  
[ENGLCH-23] เร้ดดิ้ง1
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
1วัดฟอร์ด [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น1
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
2บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก3
FT
02:00
1 - 0
2 - 2
3เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-1]
  
[GRED1-5] พีเอโอเค ซาโลนิก้า16
FT
02:00
1 - 3
1 - 4
2เบนฟิก้า [PORD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Asian Games football ฟุตบอล Asian Games football

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D1] เวียดนาม(ยู 23)2
FT
16:00
0 - 2
1 - 3
3เกาหลีใต้(ยู 23) (N) [E1]
  
[D2] ญี่ปุ่น ยู23
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
3สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) (N) [C3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Admira Praha1
FT
22:00
0 - 3
0 - 6
เทปลิเซ่ [CZED1-12]
  
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-5]
  
[CZECFLC-3] โดบอร์ไวน์
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
1เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-10]
  
[CZECFLC-4] จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-11]
  
TJ Dvur Kralove
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-10]
  
[CZECFLC-13] โอลิมเปีย ราโดทิน2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
3ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-4]
  
[CZECFLM-1] เอสเค ลิเซน1
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-13]
  
[CZECFLC-17] ลิโตเมอริส1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-1]
  
[CZECFLC-18] เอสเค เพรวีซอฟ3
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
1มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-11]
  
Slavicin5
FT
22:00
2 - 2
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 5-4
2เอสซี ซนอย์โม [CZED2-14]
  
Slavoj Polna3
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
3Hranice KUNZ
  
[CZECFLC-14] โซคอล โบรซานี่3
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
1เอ็มเอฟเค ชรูดิม [CZED2-15]
  
Sokol Hostoun3
FT
22:00
0 - 3
1 - 5
โลโค ทาวิน [CZECFLC-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Sinopspor1
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 0-1
2Unye Spor
  
Yeni Amasya Spor3
FT
18:30
1 - 0
3 - 1
4Turk Metal Kirikkale
  
คิลิส เบเลดิเยสปอร์5
FT
19:15
2 - 1
2 - 2 *ET 3-2
5Yeni Diyarbakirspor [TUR3BC-1]
  
Ardahanspor
FT
19:30
0 - 2
0 - 3
Sarikamis Genclerbirligi Spor
  
[TUR3BA-6] บัทมาน เปโทรลสปอร์
FT
19:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
  
Bill
FT
19:30
0 - 0
2 - 1
อมารันเต
  
62 Pertekspor
FT
19:30
2 - 0
4 - 1
Karl Riva Yildirim
  
Igdir Aras Spor
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
Agri 1970 Spor
  
Yuksekova Belediye Spor
FT
19:30
1 - 0
2 - 0
Mandir state
  
Aksarayspor5
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
41Ed Manyol Bellay Dieye
  
Altinova Belediyespor17
FT
20:30
1 - 0
3 - 3 *ET 3-4
5Kay
  
Bozuyuk Vitraspor3
FT
20:30
1 - 1
3 - 2
1Dai Lin Jissbon
  
Bucak Belediye Oguzhanspor2
FT
20:30
1 - 1
2 - 1
The state of Bay
  
กาซอสแมนพาซาสปอร์4
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1EdirnesporGenclik
  
Kutahyaspor6
FT
20:30
2 - 1
2 - 2 *ET 3-2
4ODI Mi Shibang
  
มอลเทเบสปอร์2
FT
20:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
61เบย์เลอเบยี
  
Sanger1
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
3Sergiu Koi
  
Jonica Canada
FT
20:30
0 - 0
0 - 2
2Bartinspor
  
Ispartaspor2
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
51Kalle Bailcy Dieye
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSNSW-11] บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์4
FT
16:30
0 - 1
1 - 2
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ (N) [AUSD1-7]
  
[AUSSASL-4] อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี13
FT
16:30
0 - 2
0 - 4
2ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (N) [AUSVPL-1]
  
[AUSD1-3] เมลเบิร์น ซิตี้2
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
2นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [AUSD1-2]
  
[AUSQSL-1] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์3
FT
16:35
0 - 1
0 - 1
3อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (N) [AUSD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอฟซี แอลติน แอสเซร์2
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
3เบงกาลูรู (N) [ISL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-17] ริเวอร์เพลท16
FT
05:30
2 - 0
3 - 0
52ราซิ่ง คลับ [ARGD1-2]
  
[BRAD1-8] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา12
FT
07:45
1 - 1
2 - 1
5โคโล โคโล่ [CHID1-5]
  
[BRAD1-7] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
4ฟลาเมงโก [BRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์3
FT
17:00
0 - 0
0 - 3
4ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [KORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอฟเค เจิร์ฟ2
FT
23:00
0 - 3
0 - 3
2อาเลซุนด์ เอฟเค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อิลเวส แทมเปเร่1
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่1
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [13]
  
[19] ซิเอร่า3
FT
05:30
0 - 1
0 - 2
4บาเฮีย บีเอ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
1ฮุสตัน ไดนาโม [10]
  
[8] ดีซี ยูไนเต็ด1
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
2ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [5]
  
[12] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
FT
09:30
2 - 1
4 - 3
เอฟซี ดัลลัส [1]
  
[7] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส1
FT
09:30
0 - 0
2 - 0
1โตรอนโต้ เอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส14
FT
17:30
1 - 1
1 - 2
2ชิมิสุ เอส-พัลส์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-3] ซานโตส ลากูน่า2
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
1ปาชูก้า [MEXD1a-12]
  
[MEXD2a-13] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า3
FT
07:00
0 - 1
0 - 1
3ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [MEXD1a-9]
  
[MEXD2a-2] เอฟซี ฮัวเรซ3
FT
09:00
0 - 0
2 - 2
21โตลูก้า [MEXD1a-8]
  
[MEXD1a-18] อัตลาส2
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
31ครูซ อาซูล [MEXD1a-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[194] บังกลาเทศ
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
ศรีลังกา [200]
  
ไทย ยู192
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
2โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-14]
  
[185] มาเก๊า จีน
FT
18:30
0 - 1
1 - 4
หมู่เกาะโซโลมอน [143]
  
สหรัฐ (ญ) ยู23
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
สวีเดน (ญ) ยู23 (N)
  
นอร์เวย์ (ญ) ยู19
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
  
นอร์เวย์ (ญ) ยู23
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2อังกฤษ (ญ) ยู23
  
[160] บาร์เบโดส14
FT
07:00
0 - 2
0 - 2
31คิวบา [181]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์3
FT
02:15
1 - 1
1 - 1
2วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet