โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซีดี เมนซาเจโร่4
FT
23:30
0 - 0
0 - 3
4กอมโปสเตลา
  
UD Poblense3
FT
00:00
0 - 1
1 - 4
5ออนทินเยนท์ ซีเอฟ [SPAD33-11]
  
[SPAD31-20] ลีพิโด เดอ บัวซาส12
FT
01:00
0 - 2
0 - 4
1ซาลามังก้า [SPAD31-9]
  
[SPAD31-13] ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด1
FT
01:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
61ฟูเอนลาบราดา [SPAD31-7]
  
[SPAD31-2] ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล1
FT
01:00
0 - 2
0 - 2
4คูลทูรัล เลโอเนซ่า [SPAD31-6]
  
[SPAD32-5] ยูเนี่ยน แลงเกรโอ1
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
2ยูดี โลโกรนเยส [SPAD32-13]
  
[SPAD32-16] เอสดี เกอร์นิกา1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1เอสซีดี ดูรานโก้ [SPAD32-19]
  
[SPAD33-14] คาสเตลล่อน4
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ยูบี คอนเควนเซ่ [SPAD33-1]
  
[SPAD33-4] เยย์ดา1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3เตรูเอล [SPAD33-13]
  
[SPAD34-13] ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย5
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
2เอดี เซวตา
  
[SPAD32-4] บาราคแอลโด ซีเอฟ1
FT
01:15
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-4
1UD Mutilve
  
[SPAD32-10] มิรานเดส2
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
41ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-7]
  
[SPAD32-2] กาลาฮอร์รา1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
5กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า [SPAD32-11]
  
[SPAD33-7] ยูอี คอร์เนลล่า4
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-3
42ซานแอนดรู
  
เยคราโน ดิปอติโว11
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
3ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-6]
  
[SPAD34-7] ยูดี มาร์เบลล่า5
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
6ซีดี เอโบร [SPAD33-18]
  
[SPAD34-18] ดอน เบนิโต้
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1เอฟซี คาร์ทาเกน่า [SPAD34-16]
  
[SPAD34-8] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา5
FT
01:45
0 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-4
5รีล เจน
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี2
FT
17:45
0 - 2
1 - 5
2ราชนาวี เอฟซี [16]
  
[15] สุโขทัย เอฟซี14
FT
17:45
1 - 0
1 - 2
2โปลิศ เทโร เอฟซี [14]
  
[2] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
18:00
2 - 1
3 - 2
1บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [11]
  
[12] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี13
FT
18:00
2 - 2
4 - 5
3อุบล ยูไนเต็ด [17]
  
[7] พัทยา ยูไนเต็ด11
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
3นครราชสีมา เอฟซี [8]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3เชียงราย ยูไนเต็ด [6]
  
[9] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี2
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
2สุพรรณบุรี เอฟซี [13]
  
[4] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
FT
20:00
1 - 1
4 - 1
1ชลบุรี เอฟซี [10]
  
[5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี3
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
3การท่าเรือ เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล EAFF Women’s Football Championship ฟุตบอล EAFF Women’s Football Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
หมู่เกาะนอร์เทิร์นมาเรียนา (ญ)1
FT
12:00
0 - 0
0 - 0
จีน มาเก๊า(ญ) (N)
  
มองโกเลีย(ญ)
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
กวม (ญ) [141]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Asian Football Federation ฟุตบอล South Asian Football Federation

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[97] อินเดีย2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
3ศรีลังกา (N) [200]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอ็นบี บอร์นโฮล์ม
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
ฮิลลิร็อด [DEND2B-9]
  
[DEND1-8] เฟรมัด อเมเจอร์4
FT
22:15
0 - 3
2 - 5
1โรสกิลด์ [DEND1-12]
  
[DEND2A-1] บราแบรนด์1
FT
22:15
0 - 0
2 - 3
1ซิลเคบอร์ก [DEND1-10]
  
[DEND2A-12] คเจลเลอรูบ4
FT
22:15
0 - 0
0 - 1
มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-4]
  
Horsholm-Usserod IK1
FT
22:15
0 - 5
1 - 11
1เอสเบิร์ก [DENSASL-6]
  
[DEND4-37] IF Lyseng4
FT
22:15
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
1โฮโบร [DENSASL-14]
  
อีเจน ยูไอ
FT
22:15
1 - 6
1 - 9
เวนด์ซีเซล [DENSASL-11]
  
[DEND2A-9] เอฟซี ซีสเวส
FT
22:30
0 - 0
0 - 2
1อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DENSASL-5]
  
[DEND1-6] เฮลซิงกอร์13
FT
00:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
2นาเอสเวด [DEND1-5]
  
[DEND2B-7] บี 93 โคเปนเฮเกน2
FT
00:30
0 - 2
1 - 3
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-12] สเตโชไวซ์3
FT
22:00
1 - 3
1 - 5
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-8]
  
Sokol Tasovice
FT
22:00
0 - 3
2 - 5
สโลวัคโก้ [CZED1-9]
  
[CZECFLC-1] เอสเค ซาปี้5
FT
22:00
0 - 1
1 - 4
2ไพรบราม [CZED1-10]
  
Slovan Rosice4
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
1เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน
  
[CZECFLM-5] สลาเวีย โครเมอร์ริซ1
FT
23:00
0 - 1
0 - 5
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Anagennisi Plagia3
FT
21:00
0 - 1
0 - 5
4Thesprotos [GRED3S-70]
  
[GRED3S-25] Ermis Amyntaiou6
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
5Oikonomos
  
Megas Alexandros2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2Anagennisi Giannitson
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND2-15] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
17:00
0 - 0
2 - 2
คาชิว่า เรย์โซล [JPND1-15]
  
[JPND1-8] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
17:00
1 - 1
1 - 1
5คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-2]
  
[JPND1-17] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 2
0 - 4
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [JPND1-14]
  
[JPND1-13] โชนัน เบลมาเร่
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
เซเรโซ โอซาก้า [JPND1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซานมารีโน(ยู 21)2
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)3
FT
05:30
1 - 1
1 - 1
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [7]
  
[13] บาเฮีย บีเอ1
FT
05:30
0 - 0
2 - 0
1สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [17]
  
[19] ซิเอร่า6
FT
06:00
1 - 0
2 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [8]
  
[20] ปารานา พีอาร์2
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [18]
  
[5] พัลไมรัส2
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
3แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [9]
  
[2] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส4
FT
07:45
1 - 0
2 - 1
1ฟลาเมงโก [3]
  
[6] อัตเลติโก มิไนโร่3
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
1เซาเปาโล [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2
FT
06:00
0 - 0
0 - 1
3นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-8] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา3
FT
07:00
1 - 1
1 - 1
2โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-9]
  
[MEXD2a-5] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์2
FT
07:00
0 - 1
0 - 3
3คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า [MEXD2a-15]
  
[MEXD1a-8] โตลูก้า2
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
2คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-14]
  
[MEXD2a-13] ดอราดอส เดอ ซินาลัว2
FT
09:00
0 - 0
1 - 0
3เวราครูซ [MEXD1a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[165] ฟิจิ3
FT
14:00
0 - 1
1 - 1
51หมู่เกาะโซโลมอน [143]
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)2
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
4จีน (ยู 19) (N)
  
ไทย ยู193
FT
19:30
1 - 0
2 - 2
1จอร์แดน(ยู 19)
  
อังกฤษ ยู18
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
ฮอลล์แลนด์ ยู18
  
ฝรั่งเศส ยู18
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
รัสเซีย (ยู 18)
  
โครเอเชีย ยู201
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
31รัสเซีย(ยู 20)
  
[28] สโลวาเกีย
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
เดนมาร์ก [12]
  
เอกวาดอร์ ยู201
FT
04:00
1 - 0
1 - 0
32เปรู ยู20
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เลคเนียร์ เรกยะวิก
FT
00:30
1 - 1
2 - 1
1ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet