โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD33-20] ซีดี เอโบร2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
2เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-8]
  
[SPAD33-10] ออนทินเยนท์ ซีเอฟ4
FT
00:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 6-5
5รีล เจน
  
[SPAD2-15] โอซาซูน่า2
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [SPAD2-16]
  
[SPAD2-12] เอดี อัลคอร์ค่อน3
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1เอซเตรมาดูรา [SPAD2-21]
  
[SPAD33-3] เยย์ดา3
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
2กอมโปสเตลา
  
[SPAD34-5] ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
7ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-1]
  
[SPAD31-12] คูลทูรัล เลโอเนซ่า3
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
1ฟูเอนลาบราดา [SPAD31-2]
  
ซานแอนดรู4
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2เอสดี เกอร์นิกา [SPAD32-17]
  
[SPAD32-2] กาลาฮอร์รา3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
5คาสเตลล่อน [SPAD33-15]
  
[SPAD34-18] วิลล่าโนเวนเซ่
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
ซีเอฟ บาดาโลน่า [SPAD33-17]
  
[SPAD34-1] ยูดี เมลิลล่า14
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
21ซีดี ตูเดลาโน่ [SPAD32-6]
  
ลา โฮย่า ลอร์ก้า13
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
3ซาลามังก้า [SPAD31-11]
  
[SPAD2-4] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
4เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD2-7]
  
[SPAD34-17] เอฟซี คาร์ทาเกน่า
FT
02:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
ยูดี โลโกรนเยส [SPAD32-13]
  
[SPAD2-17] เตเนริเฟ่4
FT
03:00
0 - 1
1 - 2
4คาดิส [SPAD2-11]
  
[SPAD2-19] คอร์โดบ้า2
FT
03:00
1 - 0
2 - 0
6กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [SPAD2-22]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เชียงราย ยูไนเต็ด3
FT
17:45
1 - 0
2 - 0
31การท่าเรือ เอฟซี [4]
  
[12] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
FT
17:45
1 - 1
1 - 1
3บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [10]
  
[5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
4ชลบุรี เอฟซี [9]
  
[11] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี2
FT
18:00
1 - 0
1 - 2
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [3]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
3 - 1
4 - 1
สุโขทัย เอฟซี [15]
  
[7] พัทยา ยูไนเต็ด
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
2โปลิศ เทโร เอฟซี [14]
  
[8] นครราชสีมา เอฟซี2
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
1ราชนาวี เอฟซี [16]
  
[2] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2อุบล ยูไนเต็ด [17]
  
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี1
FT
20:00
0 - 1
1 - 3
3สุพรรณบุรี เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อาร์มี่ ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
2ศรีสะเกษ เอฟซี [8]
  
[7] ลำปาง เอฟซี12
FT
18:00
4 - 0
4 - 3
1เกษตรศาสตร์ เอฟซี [13]
  
[12] ไทยฮอนด้า เอฟซี11
FT
18:00
2 - 1
3 - 3
21สมุทรสงคราม เอฟซี [10]
  
[2] ขอนแก่น เอฟซี2
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
ระยอง เอฟซี [9]
  
[15] อ่างทอง เอฟซี2
FT
19:00
3 - 3
5 - 6
1เชียงใหม่ เอฟซี [4]
  
[1] ปตท.เอฟซี ระยอง1
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
1หนองบัว พิชญ เอฟซี [5]
  
[14] กระบี่ เอฟซี
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
ตราด เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Asian Football Federation ฟุตบอล South Asian Football Federation

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[161] เนปาล1
FT
17:00
0 - 1
0 - 3
มัลดีฟส์ (N) [150]
  
[97] อินเดีย12
FT
20:30
0 - 0
3 - 1
31ปากีสถาน (N) [201]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGRL1-29] ฮอร์สแฮม
FT
01:15
1 - 0
5 - 0
Corinthian
  
[ENGRL1-18] เลเวส3
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-1
1ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ [ENG-SPR-8]
  
Parkgate3
FT
01:45
0 - 0
2 - 2
ลีค ทาวน์
  
Cray Valley Paper Mills2
FT
01:45
1 - 2
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 4-1
5เมอร์สทัมเอฟซี [ENGRYM-12]
  
Hadley
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1Leverstock Green
  
Long Melford1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
2Haverhill Rovers
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2A-8] ทารูก-พารูก ไอเอฟ
FT
22:15
0 - 0
0 - 1
1ทิซเตด เอฟซี [DEND1-3]
  
[DEND2B-8] เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ4
FT
23:30
1 - 2
2 - 2 *ET 2-3
2ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-11]
  
[DEND1-1] วีบรอก2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-5
31เฟรเดอริเซีย [DEND1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Artvin Hopaspor2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
124 Erzincanspor [TUR3BC-14]
  
[TUR3BB-4] เบเลดิเย แวนสปอร์
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
Sarikamis Genclerbirligi Spor
  
[TUR3BA-12] บัทมาน เปโทรลสปอร์
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
Yuksekova Belediye Spor
  
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
FT
18:30
1 - 0
3 - 0
1Cizrespor [TUR3BC-11]
  
[TUR3BC-12] Yeni Diyarbakirspor
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
Elazig Belediyespor [TUR3BB-18]
  
[TUR3BA-5] Duzyurtspor2
FT
18:30
0 - 1
0 - 2
2Yomraspor [TUR3BA-6]
  
[TUR3BA-14] Erbaaspor S
FT
19:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-2
1Fatsa Belediyespor [TUR3BC-17]
  
คิลิส เบเลดิเยสปอร์
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
Osmaniyespor [TUR3BB-5]
  
Karadeniz Eregli Belediye Spor
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
เก็บเซสสปอร์
  
Karaman Belediyespor1
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
Aksarayspor
  
Kirsehir Koyhizmetleri2
FT
19:00
2 - 2
3 - 2
4Nevsehirspor Genclik
  
[TUR3BB-9] Kemer Tekirova Spor4
FT
19:00
2 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-4
3Muglaspor [TUR3BC-9]
  
[TUR3BC-13] Serik Belediyespor3
FT
19:00
3 - 0
4 - 1
2Kalle Bailcy Dieye
  
[TUR3BB-16] Yeni Altindag BS2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3Kutahyaspor
  
[TUR3BA-17] Erzin Belediyespor1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
1อดิยามานสปอร์
  
[TUR3BB-12] Erokspor2
FT
19:30
0 - 1
2 - 1
3Ergene Velimese [TUR3BA-7]
  
[TUR3BB-11] Bergama Belediyespor2
FT
19:30
1 - 1
2 - 1
1บูคาสปอร์
  
[TUR3BA-16] เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์13
FT
19:30
1 - 1
1 - 3
51กาซอสแมนพาซาสปอร์
  
Kocaeli Birlik Spor4
FT
19:30
2 - 1
2 - 1
31ดัคซีสปอร์ [TUR3BB-8]
  
[TUR3BC-3] Halide Edip Adivarspor1
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
1Sanger
  
มอลเทเบสปอร์5
FT
19:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
2Sultanbeyli [TUR3BB-6]
  
ซิลิวริสปอร์1
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
2อลิเบย์คอยสปอร์
  
Sinopspor3
FT
19:30
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
Yeni Orduspor [TUR3BB-2]
  
[TUR3BA-3] Sile Yildizspor3
FT
19:30
2 - 1
3 - 2
4Karaman Belediyesi Spor [TUR3BA-11]
  
[TUR3BA-2] Tire 1922 Spor3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
4ตูร์กัสลูสปอร์ [TUR3BC-2]
  
[TUR3BC-1] โคแคลิสปอร์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
3โกลคุคสปอร์ [TUR3BC-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Antimachos
FT
19:00
1 - 1
3 - 1
Aiolikos
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-3] พัลไมรัส2
FT
07:45
0 - 1
0 - 1
41ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-7]
  
[BRAD1-4] ฟลาเมงโก
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-18] ริเวอร์เพลท1
FT
06:10
0 - 0
2 - 0
2ซีเอ พลาเทนเซ่ (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก3
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
1ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ดีซี ยูไนเต็ด2
FT
06:30
0 - 0
2 - 1
2มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อวิสปา ฟูกูโอกะ1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
3โยโกฮามา เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-12] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
1อาร์เซน่อล (ยู 21) [ENGU21B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRCH-11] Harland & Wolff Welders2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 4-2
11พอร์ตสตีวาร์ท
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอสโตเนีย(ญ) ยู19
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
  
Facebook share Line line Twitter tweet