โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-14] บียาร์เรอัล1
FT
23:55
1 - 0
2 - 2
2กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-4]
  
[AUTD1-7] ราปิด เวียนนา1
FT
23:55
0 - 0
2 - 0
2สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-3]
  
[FRAD1-2] โอลิมปิก มาร์กเซย
FT
23:55
1 - 0
1 - 2
21ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-12]
  
[ITAD1-8] ลาซิโอ3
FT
23:55
1 - 0
2 - 1
1อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [CYPD1-6]
  
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค2
FT
23:55
0 - 0
3 - 1
1ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-7]
  
[BELD1-2] ราซิ่ง เกงค์
FT
23:55
1 - 0
2 - 0
4มัลโม่ เอฟเอฟ [SWED1-4]
  
[SPAD1-12] เซบีย่า3
FT
23:55
2 - 1
5 - 1
3สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-6]
  
[TURD1-18] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์1
FT
23:55
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-4]
  
[FRAD1-9] แรนส์1
FT
23:55
1 - 0
2 - 1
3เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-8]
  
[UKRD1-3] ดินาโม เคียฟ2
FT
23:55
2 - 1
2 - 2
โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[GRED1-5] พีเอโอเค ซาโลนิก้า3
FT
23:55
0 - 1
0 - 1
2เชลซี [ENGPR-1]
  
[HUND1-8] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน2
FT
23:55
0 - 1
0 - 2
41บาเต้ โบริซอฟ (N) [BLRD1-1]
  
[CYPD1-9] เออีเค ลาร์นาคา1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
41เอฟซี ซูริค (N) [SUISl-7]
  
[BULD1-3] โดโกเรต์ส รัซกราด3
FT
02:00
2 - 1
2 - 3
4ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [GERD1-18]
  
[GERD1-10] แอร์เบ ไลป์ซิก1
FT
02:00
0 - 2
2 - 3
3เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[SCOPR-2] เซลติก
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2โรเซนบอร์ก [NORD1-1]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก1
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
3บอร์กโดซ์ [FRAD1-19]
  
[DENSASL-1] เอฟซี โคเปนเฮเกน3
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
2เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
  
[SVKD1-8] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า5
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-4]
  
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ3
FT
02:00
2 - 0
4 - 1
2เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-11]
  
[PORD1-3] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
1คาราบัค [AZED1-3]
  
[ENGPR-7] อาร์เซน่อล
FT
02:00
1 - 0
4 - 2
1เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKRD1-5]
  
[LUXD1-12] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์2
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
2เอซี มิลาน (N) [ITAD1-15]
  
[GRED1-1] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส13
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2เรอัล เบติส [SPAD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-10] เดปอร์ติโว คูเอนก้า2
FT
05:30
0 - 1
0 - 2
2ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) (N) [BRAD1-10]
  
[BRAD1-13] บาเฮีย บีเอ12
FT
07:45
1 - 0
2 - 1
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRAD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHID1-6] โคโล โคโล่12
FT
07:45
0 - 1
0 - 2
2พัลไมรัส [BRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาเลเซีย ยู161
FT
15:30
3 - 0
6 - 2
ทาจิกิสถาน ยู16
  
ญี่ปุ่น ยู16
FT
19:45
4 - 2
5 - 2
ไทย ยู16 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] บูโลญจน์2
FT
01:30
2 - 0
4 - 0
4อาวรองเช่ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ฮาก้า4
FT
22:30
0 - 1
1 - 2
2เคพีวี คอคคูล่า [1]
  
[9] จีวาคีล่า เจเค2
FT
22:30
0 - 1
2 - 2
3เคทีพี ค็อตก้า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮังการี (ญ) ยู191
FT
16:00
0 - 1
0 - 4
5สโลวีเนีย (ญ) ยู19
  
โปรตุเกส (ญ) ยู19
FT
17:00
0 - 3
1 - 3
1สโลวะเกีย (ญ) ยู19
  
ไอร์แลนด์ (ยู 17)
FT
19:00
3 - 1
4 - 1
ตุรกี(ยู 17)
  
Facebook share Line line Twitter tweet