โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-15] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
2เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-16]
  
[ENGL1-18] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส3
FT
01:45
1 - 3
3 - 4
1นอริช ซิตี้ [ENGLCH-11]
  
[ENGL1-23] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-2]
  
[ENGLCH-22] มิลล์วอลล์
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
ฟูแล่ม [ENGPR-15]
  
[ENGPR-8] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
11แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-12]
  
[ENGLCH-24] เพรสตัน นอร์ท เอนด์
FT
01:45
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-4
มิดเดิลสโบรห์ [ENGLCH-2]
  
[ENGPR-10] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-3
2เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-9]
  
[ENGL1-8] แบล็คพูล1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
51ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [ENGLCH-16]
  
[ENGLCH-3] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน1
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
1คริสตัล พาเลซ [ENGPR-11]
  
[ENGPR-7] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด12
FT
02:00
1 - 0
2 - 2 *PEN 7-8
2ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอสปันญ่อล2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เออิบาร์ [11]
  
[9] เรอัล โซเซียดาด4
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
3ราโย่ บาเยกาโน่ [19]
  
[5] แอตเลติโก้ มาดริด
FT
03:00
3 - 0
3 - 0
2ฮูเอสก้า [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อินเตอร์ มิลาน1
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
3ฟิออเรนติน่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แวร์เดอร์ เบรเมน1
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
3แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [2]
  
[1] บาเยิร์น มิวนิค3
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
2เอาก์สบวร์ก [12]
  
[14] ไฟร์บวร์ก2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
4ชาลเก้ 04 [18]
  
[16] ฮันโนเวอร์ 962
FT
01:30
0 - 1
1 - 3
2ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] โมนาโก1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2อองเช่ร์ [12]
  
[18] น็องต์1
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
2นีซ [15]
  
[4] ตูลูส1
FT
02:00
0 - 1
2 - 3
2แซงต์ เอเตียน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGSD1-10] สวินดอน ซูเปอร์มารีน3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2ชิพเพนแฮม ทาวน์ [ENGCS-6]
  
โคลวิลล์ ทาวน์4
FT
01:45
2 - 0
4 - 1
5บักซ์ตัน เอฟซี [ENG-NPR-5]
  
[ENG-NPR-2] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
2Consett AFC
  
[ENGCN-7] แบล็คเลย์ ทาวน์
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
3นูเนียตัน โบโรห์ [ENGCN-22]
  
[ENGRYM-20] Brightlingsea Regent2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
3เอ็กแฮม ทาวน์ [ENGSD1-24]
  
[ENGCN-19] บลายท์ สปราตันส์3
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2นานท์วิช ทาวน์ [ENG-NPR-11]
  
แบมเบอร์ ไบร์ท13
FT
01:45
0 - 3
0 - 5
1Cleethorpes Town [ENGUD1-13]
  
Sholing FC2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-3
2สลอค ทาวน์ [ENGCS-7]
  
[ENGCN-6] อัลเฟรตัน ทาวน์
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
1ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น
  
[ENG-SCE-12] นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี5
FT
02:20
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
3เมโทรโพลิแทน โปลิศ
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD3-3] เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม2
FT
22:00
1 - 0
5 - 0
31เอสซี เทลสตาร์ [HOLD2-14]
  
[HOLD2-12] อาร์เคซี วาลไวก์3
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
1เอ็นเอซี เบรด้า [HOLD1-17]
  
[HOLD2-4] อัลเมเร่ ซิตี้
FT
00:45
1 - 0
1 - 0
4ดอร์เดรชท์ [HOLD2-20]
  
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล3
FT
00:45
0 - 3
0 - 6
1โรด้า เจซี [HOLD2-9]
  
[HOLD2-13] เดน บอสช์
FT
00:45
1 - 1
1 - 2
1เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-4]
  
[HOLD2-18] โวเลนดัม1
FT
00:45
1 - 1
1 - 2
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-8]
  
[HOLD2-1] โก อเฮด อีเกิ้ลส์
FT
00:45
0 - 0
2 - 0
1เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-19]
  
[HOLD2-17] เฮลมอนด์ สปอร์ต1
FT
00:45
0 - 1
0 - 5
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD1-11]
  
[HOLD3-10] โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี1
FT
00:45
1 - 0
4 - 0
31ฮาเคเมส บอยส์
  
นูร์ดวิก4
FT
00:45
1 - 2
3 - 2
3สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD2-6]
  
[NLDD4-7] โอดีไอเอ็น
FT
00:45
1 - 0
1 - 0
Lisse
  
[HOLD3-9] ไรจน์สเบิร์ก บอยส์2
FT
00:45
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
2เอฟซี ออสส์ [HOLD2-7]
  
อาร์เควีวี2
FT
00:45
0 - 1
0 - 3
1วีวีวี เวนโล [HOLD1-6]
  
[HOLD3-21] ชีเวนนินเกน4
FT
00:45
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
1เอสซี คัมบูร์ [HOLD2-2]
  
[HOLD3-18] สปาเคนเบิร์ก
FT
00:45
1 - 0
3 - 0
1ดีเอฟเอส
  
[HOLD3-11] VV Sint Bavo2
FT
00:45
1 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 1-4
1เดอ กราฟสคัป [HOLD1-16]
  
[HOLD3-2] โคซัคเค่น บอยส์1
FT
01:00
3 - 1
3 - 1
โอเอ็นเอส สนีค
  
[HOLD1-13] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี12
FT
01:45
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
2เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOLD2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-3] ฮิเบอร์เนี่ยน3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-6
3อเบอร์ดีน [SCOPR-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-4] เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-12]
  
Ask-bsc Bruck/leitha
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-6]
  
[AUTD1-4] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
FT
23:30
3 - 0
4 - 0
2เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [AUTD2-14]
  
[AUSD3M-3] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี24
FT
00:00
1 - 2
3 - 3 *ET 3-4
41เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-7]
  
[AUTD1-10] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1
FT
00:00
3 - 0
3 - 0
2ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD2-2]
  
[AUSD3M-9] วอคลามาร์ค
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
เอสวี รีด [AUTD2-4]
  
[AUTD2-15] เอสวี ฮอร์น3
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
1ลาฟนิทซ์ [AUTD2-8]
  
[AUSD3M-1] กราเซอร์ เอเค2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
1เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [AUTD2-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND4-47] Ledoje Smorum Fodbold2
FT
21:30
1 - 0
1 - 2
1โฮโบร [DENSASL-14]
  
[DEND2A-2] โคลดิ้ง14
FT
00:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
1แรนเดอร์ส [DENSASL-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2E-5] ไดนาโม บรานัวล์2
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
3กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUSPR-6]
  
[RUSD2U-3] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
FT
22:00
0 - 1
2 - 3
1อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUSPR-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED2-10] เอฟเค บานิค โซโคลอฟ1
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
2บานิค ออสตราว่า [CZED1-5]
  
Slavicin3
FT
21:00
1 - 6
3 - 9
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-4]
  
[CZED2-13] เอ็มเอฟเค ชรูดิม2
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
2มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-5] เอลเคเอสลอดซ์
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2เลช พอซนาน [POLD1-8]
  
MKS Slask Swietochlowice1
FT
20:00
0 - 3
0 - 3
1อาร์ก้า กดิเนีย [POLD1-10]
  
[POLD4-11] กริฟเวเฮอโรโว่13
FT
20:30
0 - 3
1 - 3
1โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]
  
[POLD4-7] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค14
FT
20:30
0 - 1
1 - 4
3วิสล่า พล็อค [POLD1-13]
  
Polonia Glubczyce
FT
21:00
0 - 4
0 - 8
1โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-9]
  
[POLD2-4] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
4ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-4]
  
[POLD4-16] โปกอน ซีดล์เซ4
FT
23:30
0 - 1
2 - 1
3สตอล เมียเลช [POLD2-12]
  
[POLD4-9] รุช ซอร์ซอฟ1
FT
00:20
1 - 2
1 - 5
2ออด้าโอพอล [POLD2-8]
  
[POLD1-3] วิสล่า คราคอฟ12
FT
01:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
3เลเชีย กอเดนซ์ [POLD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BC-12] 24 Erzincanspor2
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
กาเซียนเท็ป B.B. [TURD2-5]
  
[TUR3BC-5] ทับซอน คาราเดน4
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
3Tuzlaspor Kulubu [TURD3BG-2]
  
[TUR3BA-13] Erzin Belediyespor1
FT
18:00
0 - 3
1 - 4
2อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-12]
  
[TUR3BC-9] Yeni Diyarbakirspor
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
1ซัมซั่นสปอร์ [TURD3LB-6]
  
[TUR3BB-15] Yeni Altindag BS
FT
18:30
2 - 0
3 - 0
31มานิซาสปอร์ [TURD3LB-18]
  
Bozuyuk Vitraspor12
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
2เดนิซลิสปอร์ [TURD2-6]
  
[TURD3BG-8] Kirklarelispor12
FT
19:00
3 - 0
4 - 1
41Usakspor [TURD3LB-5]
  
มอลเทเบสปอร์2
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
2เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-1]
  
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์12
FT
19:00
1 - 0
1 - 2
เคซิโอเรนกูคู [TURD3LB-10]
  
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์2
FT
19:00
2 - 0
5 - 0
11โตคัตสปอร์ [TURD3BG-17]
  
[TURD3BG-7] เพนดิคสปอร์1
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
4อัลตินอร์ดู [TURD2-14]
  
[TUR3BA-1] Tire 1922 Spor4
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
3ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-5]
  
[TURD1-18] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี3
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
อันคารา เดไมสปอร์
  
[TURD2-3] อดาน่า เดมิร์สปอร์2
FT
00:30
0 - 1
2 - 1
3Yeni Orduspor [TUR3BB-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED3S-9] โวลอส เอ็นเอฟซี3
FT
20:30
1 - 0
5 - 1
4อปอลล่อน ลาริสซ่า [GRED2-8]
  
Ierapetra1
FT
20:30
0 - 0
0 - 2
2คิสสามิกอส (N) [GRED2-5]
  
Apollon Paralimniou5
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
22ตริคาล่า
  
[GRED1-10] แอสเตราส ตริโปลิส2
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
2อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-16]
  
[GRED1-4] พีเออี อโตรมิตอส
FT
01:30
0 - 2
1 - 2
41พาส เจียนนิน่า [GRED1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALPR-8] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน2
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
1คาร์มาร์เธ็น [WALPR-10]
  
[WALD1-5] Cambrian & Clydach
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
อเบอรี่สวิธทาวน์ [WALPR-7]
  
[WALD1-2] ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
FT
01:45
2 - 0
6 - 2
1Goytre United [WALD1-8]
  
[WALPR-6] นิวทาวน์ เอเอฟซี
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2Penybont FC [WALD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-4] ซานตง ลู่เนิ่ง
FT
17:30
0 - 0
3 - 0
1ต้าเหลียน อาเออร์บิน [CHACSL-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-3] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ4
FT
07:15
1 - 0
2 - 0
41ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรเลีย ยู16
FT
15:30
0 - 0
2 - 1
1อิรัก(ยู 16) (N)
  
อัฟกานิสถาน ยู16
FT
19:45
0 - 3
0 - 7
เกาหลีใต้ ยู16 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เยโอวิล ทาวน์2
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
4มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [20]
  
[12] บาร์เน็ต1
FT
01:45
1 - 0
2 - 2
2ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [21]
  
[13] บาร์โรว์
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
3เกทส์เฮด [9]
  
[23] เบรนทรี ทาวน์2
FT
01:45
1 - 2
1 - 5
1เลย์ตัน โอเรียนท์ [1]
  
[18] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
5ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [15]
  
[16] อีสต์ไลก์
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1บอร์แฮม วู๊ด [10]
  
[14] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
01:45
1 - 2
1 - 2
4บรอมลีย์ [19]
  
[11] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1เอเอฟซี ฟิลด์ [8]
  
[2] ฮาโรเกต ทาวน์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2เร็กซ์แฮม [3]
  
[4] ซอลฟอร์ด ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
3 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [5]
  
[6] โซลิฮัลล์ มอร์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [22]
  
[7] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
FT
01:45
2 - 1
2 - 2
31โดเวอร์ แอทเตลิก [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ลิวอร์โน่2
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
2เลชเช่ [9]
  
[14] เบรสชา3
FT
02:00
2 - 0
2 - 1
1ปาแลร์โม่ [2]
  
[3] เปสคารา1
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
3โครโตเน่ [7]
  
[5] เวโรน่า1
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
3สเปเซีย [8]
  
[1] ชิตตาเดลล่า2
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
1เบเนเวนโต้ [4]
  
[12] เปรูจา1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
1คาร์ปิ [19]
  
[10] ซาแลร์นิตาน่า2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
3อัสโคลี่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ดาร์มสตัดท์1
FT
23:30
0 - 0
1 - 2
1อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [10]
  
[3] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
2ดินาโม เดรสเดน [8]
  
[1] โคโลญจน์1
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
4อิงโกลสตัดท์ [15]
  
[5] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน1
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
1โฮลสไตน์ คีล [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT
00:00
1 - 1
1 - 4
1ไกเซอร์สเลาเทิร์น [16]
  
[10] ฮันซ่า รอสต๊อค4
FT
00:00
0 - 2
1 - 4
3พรูเบน มุนสเตอร์ [7]
  
[18] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
4คาร์ล ไซส์ เยน่า [11]
  
[12] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
3SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [13]
  
[4] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
4เอสวี เม็พเพ่น [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] โอเรโบร1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1ไอเคซิริอุสเอฟเค [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ฮาล์มสตัด
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
แลนด์สโครน่า [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
4อาเลซุนด์ เอฟเค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ดันดาล์ค
FT
02:00
3 - 0
3 - 2
1เดอร์รี่ ซิตี้ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] กราสฮ็อปเปอร์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
1เอฟซี ธูน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อารัว4
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
53เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [6]
  
[9] เคียสโซ1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [3]
  
[5] เซอร์เวตต์12
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
2เอสซี เครียนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ฟอร์ตาเลซ่า3
FT
05:15
2 - 0
2 - 1
6เซา เบนโต้ [13]
  
[11] ปอนเต เปรตา1
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
3บราซิล เด เปโลตัส [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-17] ครูว์ อเล็กซานดร้า
FT
01:30
0 - 2
1 - 4
1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) [ENGU21A-4]
  
[ENGL1-22] แบรดฟอร์ด ซิตี้2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-5
21เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) [ENGU21A-3]
  
[ENGL2-3] นิวพอร์ต เคาน์ตี้
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
เชลซี(U23) [ENGU21A-5]
  
[ENGL2-2] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
FT
02:10
2 - 0
2 - 0
1เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21B-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-13] ปาชูก้า
FT
07:00
3 - 0
3 - 0
1คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า [MEXD2a-15]
  
[MEXD1a-14] เนกาซ่า12
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
2คลับ เลออน [MEXD1a-15]
  
[MEXD1a-2] คลับ อเมริกา2
FT
09:15
0 - 1
2 - 2 *PEN 8-9
2เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-2]
  
[MEXD1a-9] คลับ ตีฮัวนา12
FT
09:15
0 - 1
1 - 2
3ครูซ อาซูล [MEXD1a-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนเตเนโกร ยู 18
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
โรมาเนีย ยู18
  
ยูเครน(ยู 16)
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
เบลเยียม ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โคเลอไรน์11
FT
01:45
1 - 2
2 - 2
2บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [6]
  
[10] อาดส์ เอฟซี
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
2เกล็นนาโวน ลูร์กัน [2]
  
[12] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส1
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
4ครูซาเดอร์ [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet