โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา4
FT
21:50
0 - 0
2 - 0
2แรนส์ [FRAD1-16]
  
[GERD1-14] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น5
FT
23:55
1 - 1
4 - 2
4เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-7]
  
[SUISl-2] เอฟซี ซูริค2
FT
23:55
0 - 0
1 - 0
4โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-2]
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก1
FT
23:55
0 - 1
1 - 3
แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-6]
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
FT
23:55
0 - 1
3 - 1
31เซลติก [SCOPR-5]
  
[FRAD1-9] บอร์กโดซ์3
FT
23:55
0 - 1
1 - 2
51เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-2]
  
[RUSPR-1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก1
FT
23:55
0 - 0
1 - 0
2สลาเวีย ปราก [CZED1-1]
  
[TURD1-14] เฟเนร์บาห์เช่3
FT
23:55
0 - 0
2 - 0
1สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [SVKD1-9]
  
[BELD1-3] อันเดอร์เลชท์12
FT
23:55
0 - 1
0 - 2
51ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-1]
  
[UKRD1-4] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า1
FT
23:55
1 - 0
1 - 2
1สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-4]
  
[AZED1-2] คาราบัค1
FT
23:55
0 - 1
0 - 3
1อาร์เซน่อล (N) [ENGPR-5]
  
[SPAD1-5] เรอัล เบติส1
FT
23:55
0 - 0
3 - 0
3เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ (N) [LUXD1-4]
  
[ITAD1-11] เอซี มิลาน1
FT
23:55
0 - 1
3 - 1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-6]
  
[RUSPR-5] สปาร์ตัก มอสโก3
FT
02:00
1 - 1
3 - 3
2บียาร์เรอัล [SPAD1-12]
  
[SCOPR-6] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส1
FT
02:00
1 - 1
3 - 1
5ราปิด เวียนนา [AUTD1-8]
  
[CYPD1-2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี2
FT
02:00
0 - 0
2 - 2
3โอลิมปิก มาร์กเซย (N) [FRAD1-6]
  
[GERD1-11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต4
FT
02:00
2 - 1
4 - 1
32ลาซิโอ [ITAD1-6]
  
[SWED1-4] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
3เบซิคตัส เจเค [TURD1-3]
  
[NORD1-9] ชาร์ปบอร์ก 082
FT
02:00
1 - 0
3 - 1
ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-2]
  
[RUSPR-2] เอฟซี คราซ์โนดาร์
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
เซบีย่า [SPAD1-3]
  
[BELD1-5] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
02:00
2 - 1
2 - 1
31อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-16]
  
[CZED1-6] เบามิต ยาโบลเนค2
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
3ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  
[BLRD1-1] บาเต้ โบริซอฟ1
FT
02:00
0 - 3
1 - 4
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-2]
  
[ENGPR-3] เชลซี1
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
3แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-20] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่12
FT
05:30
0 - 0
1 - 1
31แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [COLD1c-5]
  
[BRAD1-10] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)5
FT
05:30
1 - 0
2 - 0
2เดปอร์ติโว คูเอนก้า [ECUD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-7] ครูไซโร่ (เอ็มจี)13
FT
07:45
0 - 0
1 - 1
3โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ญี่ปุ่น ยู16
FT
15:30
0 - 1
3 - 1
ออสเตรเลีย ยู16 (N)
  
ทาจิกิสถาน ยู16
FT
19:45
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-6
เกาหลีใต้ ยู16 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] บรูค พีรอนนาส1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2ยูเอสแอล ดันเคอร์ [17]
  
[1] บูโลญจน์1
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
2เลอ ม็องส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อัตเลติโก เดอ โกลกาตา14
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไทย(ญ)
FT
15:00
1 - 2
1 - 3
ฟินแลนด์(ญ) (N)
  
จีน(ญ)
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
โปรตุเกส(ญ)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[32] สาธารณรัฐเช็ก(ญ)1
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
สโลวะเกีย(ญ) [46]
  
อาร์เจนตินา (ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
  
[90] เอสโตเนีย (ญ)
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
1โปแลนด์(ญ) [36]
  
[11] สวีเดน(ญ)
FT
23:45
2 - 0
2 - 1
นอร์เวย์(ญ) [14]
  
Facebook share Line line Twitter tweet