โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[151] เอธิโอเปีย2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
3เคนยา [112]
  
[76] แซมเบีย
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
กินีบิสเซา [121]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGUD1-1] Kidsgrove Athletic1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
4เวิร์คคิงตัน [ENG-NPR-20]
  
ทอนตัน ทาวน์
FT
01:45
3 - 0
5 - 2
เซนต์ อัลบัน ซิตี้ [ENGCS-6]
  
[ENGCS-10] ชิพเพนแฮม ทาวน์
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
1เฮนดอน
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-7] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
2เวเจิล [DENSASL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-15] เอฟเค ทิวเมน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-0
3ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-11] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า2
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
2เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZED2-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
41สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-14] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
1 - 1
1 - 1
โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-13]
  
[JPND1-3] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [JPND1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส14
FT
00:00
1 - 2
1 - 2
4เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[99] ปาเลสไตน์1
FT
15:30
1 - 0
2 - 0
1บังกลาเทศ [194]
  
อินโดนีเซีย ยู192
FT
15:45
1 - 1
1 - 2
2ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)
  
[164] อินโดนีเซีย
FT
18:30
3 - 0
3 - 0
2เมียนมาร์ [138]
  
รัสเซีย(ยู 20)
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
เดนมาร์ก ยู20
  
[58] แอลเบเนีย2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
4จอร์แดน [110]
  
[21] อิตาลี2
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
2ยูเครน [35]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[H3] นอร์เวย์(ยู 19)1
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
3สโลวะเกีย(ยู 19) (N) [H1]
  
[L3] สเปน(ยู 19)
FT
18:00
3 - 0
5 - 0
อันดอร์รา(ยู 19) (N) [L4]
  
อิตาลี ยู193
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
เอสโตเนีย ยู19 (N)
  
[B4] ฟินแลนด์(U19)1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
21เดนมาร์ค (ยู 19) (N) [B2]
  
[H2] ยูเครน(ยู 19)1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3แอลเบเนีย(ยู 19) (N) [H4]
  
[G2] ออสเตรีย(ยู 19)1
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
3โคโซโว(ยู 19) (N) [G4]
  
[J2] บอสเนีย (ยู 19)2
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
3ไอร์แลนด์(ยู 19) [J4]
  
เบลารุส(ยู 19)2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
  
[J1] เนเธอร์แลนด์(ยู 19)1
FT
01:00
2 - 0
5 - 0
4ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [J3]
  
สโลวีเนีย(ยู 19)3
FT
01:15
1 - 0
1 - 2
2ฮังการี ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บอสเนีย ยู17
FT
20:00
3 - 0
8 - 0
ยิบรอลตาร์ ยู 17
  
ไอซ์แลนด์ ยู17
FT
20:00
2 - 0
2 - 2
ยูเครน(ยู 17) (N)
  
เบลารุส(ยู 17)
FT
20:00
0 - 1
2 - 2
1เวลส์ ยู17 (N)
  
โปรตุเกส(ยู 17)
FT
23:00
5 - 0
10 - 0
คาซัคสถาน(ยู 17)
  
Facebook share Line line Twitter tweet