โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[50] แคเมอรูน2
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
มาลาวี [125]
  
[87] กาบอง
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
ซูดานใต้ [158]
  
[135] แองโกลา
FT
22:00
2 - 1
4 - 1
1มอริเตเนีย [103]
  
[123] โตโก1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
3แกมเบีย [171]
  
[65] กินี
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
รวันดา [137]
  
[66] ไอเวอรี่โคสต์2
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
1แอฟริกากลาง [111]
  
[64] อียิปต์
FT
00:00
4 - 0
4 - 1
1ซวาซิแลนด์ [134]
  
[67] เคปเวิร์ด1
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1แทนซาเนีย [140]
  
[63] มาลี
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2บุรุนดี [148]
  
[69] แอลจีเรีย
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
1เบนิน [88]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-1] อาร์บรอท2
FT
01:35
1 - 1
1 - 4
3อีดินเบิร์ก ซิตี้ [SCOL2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-12] โอปาว่า2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
5วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED2-1]
  
[CZED2-14] วิคตอเรีย ซิซคอฟ2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์4
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
2เลเมีย (N) [GRED1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I5] มอนเตเนโกร(ยู 21)1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
31ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) [I6]
  
[F6] มอลตา(ยู 21)3
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
4ฮังการี (ยู 21) [F4]
  
[C3] ฟินแลนด์(ยู 21)3
FT
22:30
1 - 0
1 - 2
4จอร์เจีย(ยู 21) [C4]
  
[A2] โครเอเชีย(ยู 21)4
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
51กรีซ(ยู 21) [A1]
  
[C1] เดนมาร์ก(ยู 21)1
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
โปแลนด์(ยู 21) [C2]
  
[C5] หมู่เกาะแฟโร(ยู 21)2
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
4ลิทัวเนีย(ยู 21) [C6]
  
[D2] ยูเครน (ยู 21)2
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21) [D3]
  
[G3] รัสเซีย(ยู 21)3
FT
23:00
3 - 0
5 - 1
2สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) [G5]
  
[G1] เซอร์เบีย(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3ออสเตรีย(ยู 21) [G2]
  
[H3] โรมาเนีย(ยู 21)1
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
2เวลส์(ยู 21) [H4]
  
[I2] สโลวีเนีย(ยู 21)4
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
3บัลแกเรีย(ยู 21) [I4]
  
[D5] ลัตเวีย(ยู 21)3
FT
23:30
0 - 0
0 - 3
1เนเธอร์แลนด์(ยู 21) [D4]
  
[E1] เยอรมนี(ยู 21)1
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
4นอร์เวย์(ยู 21) [E2]
  
[B3] สโลวะเกีย(ยู21)2
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
4เอสโตเนีย(ยู 21) [B6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] มาลาก้า4
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1อัลบาเซเต้ [7]
  
[22] เอซเตรมาดูรา7
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
7คาดิส [18]
  
[5] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า1
FT
02:00
1 - 0
4 - 0
2เอลเช่ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] โวเลนดัม2
FT
01:00
0 - 0
2 - 2
2อัลเมเร่ ซิตี้ [1]
  
[14] อาร์เคซี วาลไวก์13
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี ออสส์ [7]
  
[18] เฮลมอนด์ สปอร์ต23
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1เอสซี เทลสตาร์ [13]
  
[15] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)1
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
4เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [19]
  
[5] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น3
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [17]
  
[9] เดน บอสช์4
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
2ดอร์เดรชท์ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] คอร์ก ซิตี้
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
2ลิเมอริค เอฟซี [9]
  
[5] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
แชมร็อค โรเวอร์ส [3]
  
[4] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
1ดันดาล์ค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อเบอรี่สวิธทาวน์3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
11แกลร์นาร์ฟอน [6]
  
[5] บาลา ทาวน์2
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
31นิวทาวน์ เอเอฟซี [3]
  
[12] แอลลาเนลี12
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
2คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ยูเวนตูเด้3
FT
05:15
2 - 0
3 - 5
4โกยาส [3]
  
[7] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่4
FT
06:30
0 - 1
1 - 2
1แซมปายโอ้ คอเรีย [19]
  
[2] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่3
FT
07:30
0 - 2
1 - 2
2ปอนเต เปรตา [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ลอส แอนเจลิส เอฟซี2
FT
10:50
1 - 1
4 - 2
2ฮุสตัน ไดนาโม [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลัตเวีย ยู192
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
21กรีซ(ยู 19)
  
[54] ญี่ปุ่น
FT
17:35
1 - 0
3 - 0
1ปานามา [70]
  
[55] เกาหลีใต้
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
3อุรุกวัย [5]
  
[169] กัมพูชา3
FT
18:30
1 - 2
2 - 2
1ติมอร์-เลสเต [190]
  
[120] ทาจิกิสถาน1
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
1ปาเลสไตน์ (N) [100]
  
[166] สิงคโปร์2
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
1มองโกเลีย [186]
  
โรมาเนีย(ยู 19)
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
สวีเดน(ยู 19)
  
บัลแกเรีย(ยู 19)
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
ไซปรัส(ยู 19)
  
[199] ศรีลังกา2
FT
20:00
1 - 0
1 - 4
1มาเลเซีย [171]
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)1
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
2อียิปต์ ยู23
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
FT
22:00
3 - 0
6 - 0
4มอนเตเนโก ยู19
  
เยอรมัน ยู205
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
4ฮอลล์แลนด์ ยู20
  
[94] กาตาร์1
FT
22:30
2 - 0
4 - 3
42เอกวาดอร์ [58]
  
โมร็อคโค ยู232
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2อัลจีเรีย ยู23
  
ซาอุดิอาระเบีย ยู232
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
2บาห์เรน ยู23 (N)
  
ฝรั่งเศส ยู18
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
สกอตแลนด์ ยู18 (N)
  
[71] ซาอุดีอาระเบีย11
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
บราซิล [3]
  
บาสก์1
FT
01:45
1 - 1
4 - 2
1เวเนซุเอลา [32]
  
ฝรั่งเศส (ยู 21)
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1ตุรกี(ยู 21)
  
[21] เปรู
FT
07:30
0 - 0
3 - 0
ชิลี (N) [12]
  
Facebook share Line line Twitter tweet