โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-18] อาเวส3
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
ริโอ อาฟ [PORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[73] แอฟริกาใต้1
FT
20:00
3 - 0
6 - 0
เซเชลส์ [189]
  
[83] ยูกันดา
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
เลโซโท [145]
  
[141] อิเควทอเรียลกินี
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
มาดากัสการ์ [106]
  
[48] ไนจีเรีย2
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
4ลิเบีย [99]
  
[113] โมซัมบิก
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
3นามิเบีย [116]
  
[40] คองโก-กินชาซา
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
11ซิมบับเว [117]
  
[45] โมร็อกโก1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
4คอโมโรส [149]
  
[56] บูร์กินาฟาโซ
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
บอตสวานา [142]
  
[23] ตูนิเซีย14
FT
01:15
1 - 0
1 - 0
3ไนเจอร์ [105]
  
[25] เซเนกัล
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
2ซูดาน [132]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-5] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก3
FT
21:00
1 - 1
2 - 2 *PEN 4-5
1อัลลัว แอทเลติค [SCOCH-9]
  
[SCOL1-3] อีสต์ ไฟฟ์3
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-6]
  
[SCOCH-2] รอสส์ เคาน์ตี้
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
มอนโทรส [SCOL1-10]
  
Saint Mirren U21
FT
21:00
1 - 0
2 - 4
1ควีนส์ ปาร์ค [SCOL2-6]
  
[IREPR-6] โบฮีเมี่ยนส์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
4ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-9]
  
มาเธอร์เวลล์เอฟซี (ยู 21)1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
สลิโก โรเวอร์ส [IREPR-8]
  
[WALPR-1] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี4
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
42โคเลอไรน์ [NIRD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED2-4] ปาร์ดูบีตเซ2
FT
18:30
1 - 0
1 - 2
1เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD2-15] เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
1กิมนาเซีย ลา พลาต้า (N) [ARGD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] บาร์นสลีย์1
FT
18:00
2 - 1
3 - 2
2ลูตัน ทาวน์ [8]
  
[20] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
2พอร์ทสมัธ [1]
  
[7] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
3แบรดฟอร์ด ซิตี้ [22]
  
[18] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2บริสตอล โรเวอร์ส [21]
  
[14] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [17]
  
[10] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
2ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [16]
  
[19] จิลลิ่งแฮม
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [11]
  
[24] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
41พลีมัธ อาร์ไกล์ [23]
  
[15] โรชเดล2
FT
21:00
0 - 1
2 - 3
3ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [6]
  
[12] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
3ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์4
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
3ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [7]
  
[23] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
1มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [5]
  
[10] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
มอร์แคมบ์ [20]
  
[8] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
31คราวเลย์ ทาวน์ [9]
  
[18] ครูว์ อเล็กซานดร้า3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1บิวรี่ [11]
  
[2] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
สวินดอน ทาวน์ [13]
  
[3] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
2สตีฟเนจ โบโรห์ [6]
  
[16] พอร์ทเวล2
FT
21:00
0 - 3
2 - 6
1ลินคอล์น ซิตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] บอร์แฮม วู๊ด
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [17]
  
[16] บรอมลีย์
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2บาร์โรว์ [12]
  
[22] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
เร็กซ์แฮม [4]
  
[10] อีสต์ไลก์
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [18]
  
[7] เอเอฟซี ฟิลด์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [19]
  
[3] ฮาโรเกต ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
31โดเวอร์ แอทเตลิก [23]
  
[21] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1เกทส์เฮด [8]
  
[2] เลย์ตัน โอเรียนท์13
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [6]
  
[1] ซอลฟอร์ด ซิตี้1
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
1เบรนทรี ทาวน์ [24]
  
[5] โซลิฮัลล์ มอร์3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
4เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [15]
  
[13] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
FT
23:15
0 - 0
1 - 1
1เชสเตอร์ฟิลด์ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] โอซาซูน่า1
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
1คอร์โดบ้า [22]
  
[9] สปอร์ติ้ง กิฆอน2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
3ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [17]
  
[11] อัลเมเรีย1
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
3ลาส พัลมาส [4]
  
[12] นูมานเซีย2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2เรอัล ซาราโกซ่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แพททริค ทริสเทล5
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1ดันดี ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี2
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
4คาร์มาร์เธ็น [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ฟลาเมงโก2
FT
03:00
2 - 0
3 - 0
3ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [9]
  
[7] ซานโตส3
FT
05:00
1 - 0
1 - 0
3สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (N) [11]
  
[14] บาเฮีย บีเอ1
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
3ปารานา พีอาร์ (N) [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] โอเอสเต้2
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
ฟอร์ตาเลซ่า [1]
  
[5] กัวรานี่ เอสพี
FT
02:30
1 - 1
1 - 2
6อาไว เอฟซี เอสซี [4]
  
[6] วิลา โนวา2
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
41บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [20]
  
[11] ฟิกูเรนเซ่2
FT
05:00
1 - 0
2 - 2
3กอริติบ้า พีอาร์ [8]
  
[9] ลอนดริน่า พีอาร์2
FT
07:00
2 - 0
2 - 1
31เซา เบนโต้ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี12
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
11โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  
[7] ดีซี ยูไนเต็ด
FT
03:55
0 - 0
1 - 0
เอฟซี ดัลลัส [1]
  
[8] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
FT
06:30
0 - 0
2 - 0
ออร์แลนโด ซิตี้ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เอฟซี กิฟู1
FT
13:00
0 - 0
2 - 1
1ฟาเจียโน โอคายามา [12]
  
[18] เอฮิเมะเอฟซี2
FT
13:00
0 - 1
0 - 2
โยโกฮามา เอฟซี [7]
  
[10] รีโนฟา ยามากูชิ1
FT
13:30
0 - 1
0 - 1
อวิสปา ฟูกูโอกะ [4]
  
[5] โอมิยะ อาร์ดิย่า
FT
14:00
1 - 0
1 - 0
2โทชิกิ เอสซี [16]
  
[13] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
14:00
0 - 0
0 - 0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [17]
  
[19] เกียวโต แซงก้า3
FT
15:00
1 - 0
1 - 0
2โตกุชิม่า วอร์ทิส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อาร์เมเนีย ยู191
FT
15:00
0 - 1
0 - 4
1ฝรั่งเศส(ยู 19)
  
อินโดนีเซีย ยู194
FT
15:30
1 - 0
3 - 2
จอร์แดน(ยู 19)
  
[138] เมียนมาร์
FT
18:30
0 - 2
0 - 3
1โบลิเวีย [58]
  
[76] จีน1
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
1อินเดีย [97]
  
เซอร์เบีย(ยู 19)2
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
5รัสเซีย(ยู 19)
  
เยอรมนี(ยู 17)
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
เดนมาร์ก ยู17
  
[96] อุซเบกิสถาน
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เกาหลีเหนือ [109]
  
เบลเยียม(ยู 19)
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
อุสเบกิสทาน(U17) (N)
  
สวีเดน ยู20
FT
22:00
0 - 1
3 - 1
1เดนมาร์ก ยู20 (N)
  
[85] โอมาน
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
2ฟิลิปปินส์ (N) [114]
  
ชิลี(ยู 20)2
FT
04:30
0 - 0
1 - 1
บราซิล ยู20
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สเปน(ยู 19)1
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
เบลารุส(ยู 19) (N)
  
สโลวะเกีย(ยู 19)2
FT
17:00
3 - 0
3 - 0
2แอลเบเนีย(ยู 19)
  
เดนมาร์ค (ยู 19)
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
4เอสโตเนีย ยู19
  
อิตาลี ยู193
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
ฟินแลนด์(U19) (N)
  
ยูเครน(ยู 19)12
FT
19:00
0 - 2
1 - 2
1นอร์เวย์(ยู 19) (N)
  
ออสเตรีย(ยู 19)2
FT
20:30
0 - 2
2 - 2
21สโลวีเนีย(ยู 19) (N)
  
ไอร์แลนด์(ยู 19)
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
2ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
5อันดอร์รา(ยู 19)
  
ฮังการี ยู191
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
4โคโซโว(ยู 19)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
FT
01:00
4 - 0
6 - 0
3บอสเนีย (ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูเครน(ยู 17)
FT
20:00
4 - 0
11 - 0
ยิบรอลตาร์ ยู 17
  
บอสเนีย ยู171
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู17
  
เวลส์ ยู17
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
คาซัคสถาน(ยู 17)
  
โปรตุเกส(ยู 17)
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
เบลารุส(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ครูซาเดอร์12
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
3เกล็นโตรัน [4]
  
[10] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2อาดส์ เอฟซี [11]
  
[8] อินสติตูเต้ เอฟซี2
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
1บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [6]
  
[2] ลินฟีลด์ เอฟซี1
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
3นิวรี่ ซิตี้ [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet