โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เชลซี2
FT
18:30
1 - 0
2 - 2
5แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [8]
  
[6] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เซาแธมป์ตัน [16]
  
[20] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้3
FT
21:00
2 - 2
4 - 2
3ฟูแล่ม [17]
  
[1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้2
FT
21:00
1 - 0
5 - 0
2เบิร์นลี่ย์ [12]
  
[19] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [13]
  
[15] เวสต์แฮมยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [5]
  
[7] วูล์ฟแฮมป์ตัน3
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
1วัดฟอร์ด [9]
  
[19] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
2ลิเวอร์พูล [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เรอัล มาดริด1
FT
18:00
0 - 2
1 - 2
2เลบานเต้ [11]
  
[14] บาเลนเซีย1
FT
21:15
0 - 0
1 - 1
2เลกาเนส [18]
  
[16] บียาร์เรอัล3
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
1แอตเลติโก้ มาดริด [4]
  
[3] บาร์เซโลน่า
FT
01:45
2 - 0
4 - 2
1เซบีย่า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอเอส โรม่า3
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
51สปอล [14]
  
[1] ยูเวนตุส1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
3เจนัว [12]
  
[15] อูดิเนเซ่3
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
4นาโปลี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอาก์สบวร์ก2
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
5แอร์เบ ไลป์ซิก [2]
  
[14] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น1
FT
20:30
1 - 1
2 - 2
51ฮันโนเวอร์ 96 [16]
  
[12] เนิร์นแบร์ก4
FT
20:30
1 - 0
1 - 3
2ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [13]
  
[17] สตุ๊ตการ์ต
FT
20:30
0 - 3
0 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [1]
  
[9] โวล์ฟสบวร์ก2
FT
20:30
0 - 1
1 - 3
41บาเยิร์น มิวนิค [7]
  
[15] ชาลเก้ 041
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
4แวร์เดอร์ เบรเมน [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
อาเมียงส์ [13]
  
[14] ก็อง
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
แก็งก็อง [20]
  
[15] ดิฌง2
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
2ลีลล์ [2]
  
[19] น็องต์3
FT
01:00
2 - 0
4 - 0
1ตูลูส [8]
  
[17] แร็งส์1
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
อองเช่ร์ [10]
  
[9] สตารส์บูร์ก2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
31โมนาโก [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น3
FT
23:30
4 - 0
6 - 0
3เอ็มเมน [14]
  
[13] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี1
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
วิเทสส์ อาร์นเฮม [5]
  
[12] อูเทร็คท์1
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
2อาแซด อัลค์มาร์ [6]
  
[9] เอสซี ฮีเรนวีน2
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลิฟวิงสตัน2
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
1ดันดี [12]
  
[10] มาเธอร์เวลล์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เซนต์ จอห์นสโตน [8]
  
[1] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี5
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
6อเบอร์ดีน [7]
  
[11] เซนต์ เมียร์เรน4
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
3คิลมาร์น็อค [4]
  
[3] เซลติก1
FT
21:00
2 - 0
4 - 2
2ฮิเบอร์เนี่ยน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Dunston UTS1
FT
18:30
0 - 3
0 - 4
เกทส์เฮด [ENGConf-7]
  
[ENGCN-10] กุยเซลีย์1
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
4สตัวร์บริดจ์ [ENG-SCE-4]
  
[ENG-NPR-2] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี1
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
2ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [ENGConf-14]
  
[ENGCN-1] ชอร์เล่ย์ เอฟซี4
FT
21:00
0 - 2
3 - 2
3บาร์โรว์ [ENGConf-13]
  
[ENGConf-8] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
Kidsgrove Athletic [ENGUD1-1]
  
[ENGConf-6] เอเอฟซี ฟิลด์3
FT
21:00
1 - 2
1 - 3
3เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGConf-19]
  
[ENGCN-21] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี13
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1แอชตัน ยูไนเต็ด [ENGCN-17]
  
[ENGCN-19] บลายท์ สปราตันส์
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-12]
  
[ENGConf-4] ฮาโรเกต ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เร็กซ์แฮม [ENGConf-2]
  
[ENGCN-11] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2อัลทริงแคม [ENGCN-13]
  
[ENG-NPR-18] มาร์รีน
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [ENGConf-1]
  
[ENG-NPR-19] วิตตัน อัลเบียน
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
โซลิฮัลล์ มอร์ [ENGConf-5]
  
[ENGCN-12] อัลเฟรตัน ทาวน์1
FT
21:00
4 - 0
4 - 0
5เซนต์ นิออท ทาวน์ [ENG-SCE-19]
  
[ENGConf-11] บอร์แฮม วู๊ด4
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
2ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [ENGConf-22]
  
[ENGCS-3] วอคกิ้ง4
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
31เวลลิ่ง ยูไนเต็ด [ENGCS-2]
  
[ENG-SCE-21] ฮิทชิน ทาวน์12
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3เลเธอร์เฮด [ENGRYM-20]
  
[ENGCS-11] ชิพเพนแฮม ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [ENGConf-18]
  
[ENGCS-15] อีสต์บอร์น โบโรห์2
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1สลอค ทาวน์ [ENGCS-7]
  
[ENGCS-12] เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3อ็อกฟอร์ด ซิติ้ [ENGCS-17]
  
[ENG-SPR-15] เมโทรโพลิแทน โปลิศ2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
31ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [ENGConf-21]
  
[ENGCS-18] กลูเซสเตอร์ ซิตี้2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3บรอมลีย์ [ENGConf-15]
  
[ENGConf-16] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ [ENG-SCE-1]
  
[ENGCS-8] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด2
FT
21:00
3 - 0
4 - 1
21Winchester City [ENGSD1-23]
  
[ENGCS-1] บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
FT
21:00
2 - 2
2 - 2
1ทอนตัน ทาวน์ [ENG-SPR-2]
  
[ENGConf-10] อีสต์ไลก์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [ENGCS-6]
  
[ENGCS-4] วีลด์สโตน เอฟซี3
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
21ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-9]
  
[ENGConf-17] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
1วอร์ทติ้ง [ENGRYM-3]
  
[ENGConf-20] เมดสโตน ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
3เลย์ตัน โอเรียนท์ [ENGConf-3]
  
[ENGRYM-16] เฮอรินจี โบโรห์1
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
1พูล ทาวน์ [ENG-SPR-9]
  
[ENGConf-12] บาร์เน็ต
FT
21:00
2 - 1
4 - 2
3เบรนทรี ทาวน์ [ENGConf-24]
  
[ENGCS-10] คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
โดเวอร์ แอทเตลิก [ENGConf-23]
  
[ENGCS-22] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี2
FT
21:10
1 - 0
1 - 0
2บาธ ซิตี้ [ENGCS-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-7] คาวเดนบีท1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2ไคลด์ [SCOL2-3]
  
[SCOL2-8] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
ควีนส์ ปาร์ค [SCOL2-6]
  
[SCOHL-8] รอทส์
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-4]
  
Cumbernauld Colts
FT
21:00
0 - 1
1 - 4
บีเอสซี กลาสโกว์ [SCOLL-4]
  
[SCOLL-6] Yi Du Institute of Physical Education1
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
เฟรเซอร์เบิร์ก [SCOHL-3]
  
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
1Whitehill Welfare [SCOLL-15]
  
[SCOHL-2] โบรร่า เรนเจอร์ส
FT
21:00
3 - 0
6 - 0
โคลด์สตรีม
  
[SCOL2-1] อีดินเบิร์ก ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Civil Service Strollers FC [SCOLL-12]
  
[SCOHL-11] เดเวรอนเวล
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง [SCOLL-9]
  
[SCOHL-1] โคฟ เรนเจอร์
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
อัคชินเล็คทัลบอต
  
Beith
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
1ลินลิธโกว์ โรส
  
[SCOLL-3] East Kilbride
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
สปาร์ตันส์ [SCOLL-10]
  
[SCOL2-10] อัลเบี้ยน โรเวอร์14
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด [SCOHL-6]
  
[SCOL2-2] ปีเตอร์เฮด3
FT
21:00
1 - 1
3 - 2
2Kelty Hearts [SCOLL-1]
  
[SCOLL-8] Gala Fairydean
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
อีสต์ สเตอร์ลิง [SCOLL-11]
  
[SCOL2-9] เบอร์วิค เรนเจอร์ส
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
เกรทน่า เอฟซี [SCOLL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ ฟุตบอล เวลส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALD1-8] ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
Caerau Ely
  
[WALD1-4] Cambrian & Clydach
FT
20:30
0 - 0
5 - 0
พอร์ท ทัลบ็อต [WALD1-13]
  
[WALD1-5] Cwmamman United
FT
20:30
0 - 0
4 - 0
Dinas Powys
  
[WALD1-3] คุมบราน เซลติก
FT
20:30
0 - 0
3 - 0
อัมมันฟอร์ด [WALD1-12]
  
Cwmbran Town
FT
20:30
0 - 0
3 - 2
อาแฟน ลิโด้ [WALD1-7]
  
[WLD2-4] การ์เดน วิลเลจ
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
Brian Ronda
  
Llandrindod Wells
FT
20:30
0 - 0
1 - 1 *ET 0-0 *PEN 3-4
Aberbargoed Buds [WLD2-2]
  
Llanidloes Town
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
Pontypridd [WALD1-16]
  
Panteg
FT
20:30
0 - 0
1 - 3
Penybont FC [WALD1-1]
  
Pontyclun
FT
20:30
0 - 0
3 - 1
ลันวิท เมเจอร์ [WALD1-10]
  
เอสทีเอ็ม สปอร์ต
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ [WALD1-2]
  
ซัลลี่ สปอร์ต
FT
20:30
0 - 0
3 - 1
Brecon Corinthians
  
[WALD1-14] Ton Pentre
FT
20:30
0 - 0
3 - 1
Amateur Sports
  
Treharris Athletic Weestern
FT
20:30
0 - 0
3 - 2
Cornelly United
  
[WALD1-6] Undy Athletic
FT
20:30
0 - 0
3 - 4
Monmouth Town
  
เวสท์ เอ็น เอเอฟซี
FT
20:30
0 - 0
0 - 6
Caldicot Town AFC
  
[WALCA-5] บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
FT
20:30
0 - 0
4 - 2
โมลด อเล็กซานดรา
  
Berriew
FT
20:30
0 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-4
Penrhyncoch [WALCA-12]
  
[WALCA-3] บัคลี่ย์ ทาวน์
FT
20:30
0 - 0
3 - 1
Brymbo
  
คาร์เออร์ว
FT
20:30
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
โฮลลีย์เวลล์ [WALCA-14]
  
Coedpoeth United
FT
20:30
0 - 0
2 - 3
รูตินทาวน์ เอฟซี [WALCA-10]
  
[WALCA-6] ทคอนวี ยูไนเต็ด
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
รีห์ล เอฟซี [WALCA-11]
  
Pwllheli
FT
20:30
0 - 0
0 - 3
พอร์ทมาด็อก [WALCA-4]
  
[WALCA-7] เกรสฟอร์ดแอธเลติก
FT
20:30
0 - 0
3 - 3 *ET 4-3
บริ๊คฟิลด์ เรนเจอร์ส
  
[WALCA-8] กุลสฟิลด์ เอฟซี
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
Rhostyllen
  
Hawarden Rangers
FT
20:30
0 - 0
2 - 3
Llanfair United
  
[WALCA-15] Holyhead Hotspur
FT
20:30
0 - 0
4 - 2
คอร์เว็น
  
[WALCA-9] Llanrhaeadr FC
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด [WALCA-2]
  
Llay Miners Welfare
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
Rhydymwyn
  
Penycae FC
FT
20:30
0 - 0
0 - 4
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [WALCA-1]
  
[WALCA-13] Denbigh Town
FT
20:30
0 - 0
9 - 3
Holyhead Town
  
[WALCA-16] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
FT
20:30
0 - 0
5 - 1
New Brighton Villa
  
Ynysddu Welfare
FT
20:30
0 - 0
2 - 1
Taffs Well [WALD1-15]
  
Radnor Valley
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
Goytre AFC [WALD1-9]
  
Llangefni Town
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
Borth United
  
Trefelin
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
Swansea University
  
Llandudno Amateurs
FT
23:30
0 - 0
2 - 2
Dyffryn Nantlle Vale
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-5] เชียงราย ยูไนเต็ด5
FT
20:15
0 - 0
1 - 0
3บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)2
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
1มาเลเซีย ยู19 (N)
  
ทาจิกิสถาน ยู195
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2จีน (ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส3
FT
18:00
1 - 1
2 - 1
2ลีดส์ ยูไนเต็ด [4]
  
[15] แอสตัน วิลล่า1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1สวอนซี ซิตี้ [11]
  
[7] เบรนท์ฟอร์ด15
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3บริสตอล ซิตี้ [13]
  
[24] ฮัลล์ ซิตี้1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
4เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [22]
  
[23] อิปสวิช ทาวน์
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
1ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [18]
  
[5] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์3
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
3นอริช ซิตี้ [9]
  
[21] เร้ดดิ้ง1
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
2มิลล์วอลล์ [20]
  
[19] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
2โบลตัน วอนเดอเรอส์ [16]
  
[14] สโต๊ค ซิตี้1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [17]
  
[12] วีแกน แอธเลติก3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
61เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [3]
  
[11] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
1เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] แบล็คพูล
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2เอเอฟซี วิมเบิลดัน [20]
  
[22] แบรดฟอร์ด ซิตี้4
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1โรชเดล [16]
  
[21] บริสตอล โรเวอร์ส3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [23]
  
[11] ชาร์ลตัน แอธเลติก2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1บาร์นสลีย์ [3]
  
[4] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
FT
21:00
0 - 2
3 - 3
4จิลลิ่งแฮม [19]
  
[10] ลูตัน ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1วอลซอลล์ [7]
  
[2] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [6]
  
[24] พลีมัธ อาร์ไกล์2
FT
21:00
2 - 2
2 - 3
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [15]
  
[1] พอร์ทสมัธ1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
41ฟลีตวู้ด ทาวน์ [8]
  
[17] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1ซันเดอร์แลนด์ [5]
  
[9] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด13
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
3โคเวนทรี ซิตี้ [12]
  
[18] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส14
FT
21:00
1 - 2
3 - 2
2สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] บิวรี่1
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
3น็อตต์สเคาน์ตี้ [20]
  
[10] คราวเลย์ ทาวน์4
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
11นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [3]
  
[8] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
1เชลแน่ม ทาวน์ [22]
  
[21] กริมสบี้ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [2]
  
[1] ลินคอล์น ซิตี้11
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
3เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [23]
  
[24] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [11]
  
[4] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
5นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [19]
  
[17] มอร์แคมบ์2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [6]
  
[12] โอลด์แฮม แอทเลติก2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3พอร์ทเวล [16]
  
[7] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3ครูว์ อเล็กซานดร้า [18]
  
[13] สวินดอน ทาวน์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
51แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [14]
  
[15] เยโอวิล ทาวน์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ทรานเมียร์ โรเวอร์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เรอัล โอเบียโด2
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
31โอซาซูน่า [11]
  
[4] เอดี อัลคอร์ค่อน2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
41กรานาดา ซีเอฟ [2]
  
[5] ลาส พัลมาส4
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
41นูมานเซีย [9]
  
[22] คอร์โดบ้า3
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
32เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ชิตตาเดลล่า3
FT
20:00
2 - 0
2 - 2
4เบรสชา [9]
  
[14] อัสโคลี่5
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
5คาร์ปิ [16]
  
[18] โคเซนซ่า 19142
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
3ฟอกเจีย [3]
  
[13] โครโตเน่1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
31ปาโดวา [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โฮลสไตน์ คีล1
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
3โคโลญจน์ [1]
  
[12] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์2
FT
18:00
2 - 0
2 - 3
1กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [4]
  
[10] ไฮน์เดนเฮลม์
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
41มักเดเบิร์ก [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์3
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
21เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [17]
  
[8] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
2อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [5]
  
[10] ไกเซอร์สเลาเทิร์น1
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
3เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [2]
  
[16] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้3
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [1]
  
[12] ทีเอสวี 1860 มิวนิค2
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
3ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [20]
  
[19] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
41เอสวี เม็พเพ่น [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แบรสต์4
FT
20:00
1 - 2
3 - 2
3ลอริยองต์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] รอสส์ เคาน์ตี้4
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
1อายร์ ยูไนเต็ด [1]
  
[5] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2ควีน ออฟ เซาธ์ [6]
  
[7] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
41ฟัลเคิร์ก [10]
  
[9] อัลลัว แอทเลติค2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แพททริค ทริสเทล [8]
  
[4] ดันดี ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
61อินเวอร์เนสส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1ราปิด เวียนนา [7]
  
[3] แอลเอเอสเค ลินซ์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2เรนดอร์ฟ อัลทัช [11]
  
[1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค2
FT
19:30
1 - 0
3 - 0
61คัพเฟ่นเบิร์ก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] มูสครอน เปรูเวลซ์
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
สตองดาร์ด ลีแอช [5]
  
[4] รอแยล อันท์เวิร์พ3
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
41เคเอสซี โลเคอเรน [14]
  
[11] คอร์ไทรจ์1
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
แซงต์ ทรุยด็อง [6]
  
[1] ราซิ่ง เกงค์1
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
4เคเอเอส ยูเปน [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โรเซลาเร่12
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [1]
  
[8] ทูบิซี่2
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
2เควีเอสเค ลอมเมล [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] นอร์ดเจลแลนด์2
FT
21:00
0 - 1
1 - 4
3มิดทิลแลนด์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] มัลโม่ เอฟเอฟ1
FT
18:00
0 - 1
2 - 1
2ฮัมมาร์บี้ [2]
  
[15] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
4โอเรโบร [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เดเกอร์ฟอร์ส
FT
21:00
1 - 0
1 - 3
1ออสเตอร์ ไอเอฟ [8]
  
[12] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก1
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
3แลนด์สโครน่า [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] โมลด์
FT
20:30
1 - 2
2 - 2
1ชาร์ปบอร์ก 08 [10]
  
[16] ซานเดฟยอร์ด
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
1สตรอมก็อดเซ็ท [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล12
FT
18:00
2 - 1
3 - 2
41เอซี โอลู [3]
  
[5] ฮาก้า
FT
18:00
2 - 0
5 - 0
2คูลบิ 04 เฮลซิงกิ [10]
  
[2] เฮดไอเอฟเค13
FT
18:00
2 - 1
2 - 1
2เคพีวี คอคคูล่า [1]
  
[9] จีวาคีล่า เจเค2
FT
18:00
1 - 0
1 - 2
3เอซี คาจานิ [8]
  
[7] เคทีพี ค็อตก้า2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
3ยาโร [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก1
FT
15:30
0 - 0
0 - 0
1เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [16]
  
[10] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์14
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
51ครีลย่า โซเวียตอฟ [13]
  
[15] เอฟซี อูฟา2
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
2รูบิน คาซาน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ซิกม่า โอโลมุช2
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
5ฟาสตาฟ ซลิน [5]
  
[10] ไพรบราม
FT
22:00
0 - 2
0 - 6
2เบามิต ยาโบลเนค [6]
  
[4] บานิค ออสตราว่า2
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
61เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [11]
  
[15] สโลวัคโก้2
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
51เทปลิเซ่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค3
FT
20:30
2 - 1
3 - 1
2เมียดิซ เลกนิก้า [12]
  
[11] สลาสค์ วรอคลาวน์3
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
1อาร์ก้า กดิเนีย [9]
  
[7] เลช พอซนาน
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
โคโรน่า คีลเซ่ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ลูเซิร์น14
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
4เอฟซี ธูน [4]
  
[2] เอฟซี ซูริค4
FT
00:00
2 - 0
3 - 3
6ยัง บอยส์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ลัวซานนี สปอร์ท3
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [6]
  
[4] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา4
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2เอสซี เครียนส์ [9]
  
[5] เซอร์เวตต์3
FT
00:00
0 - 1
3 - 1
1อารัว [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] คาซิมปาซ่า1
FT
17:30
0 - 0
5 - 0
3อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [17]
  
[2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค5
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2เคย์เซริสปอร์ [14]
  
[13] ชีวาสสปอร์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1เฟเนร์บาห์เช่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เกนเคลอร์บิลิจี้
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
อดาน่าสปอร์ [12]
  
[13] บาลิเคซิสปอร์11
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
โบลูสปอร์ [2]
  
[5] กาเซียนเท็ป B.B.3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
4อุมรานิเยสปอร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] AFC Hermannstadt2
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
1เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [5]
  
[5] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า3
FT
01:00
1 - 1
2 - 3
6เซ็บซี่ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] พานาธิไนกอส1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
3พานิโอนิออส [9]
  
[11] พาส เจียนนิน่า4
FT
22:15
0 - 1
0 - 2
3พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [8]
  
[16] อโพลลอน สมายร์นิส1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
3เออีเค เอเธนส์ [4]
  
[10] เออีแอล ลาริซ่า2
FT
00:30
1 - 0
1 - 2
81เลเมีย [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] คาร์มาร์เธ็น14
FT
20:30
1 - 1
1 - 2
2บาลา ทาวน์ [5]
  
[9] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์2
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
2คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [6]
  
[10] ลานดูเนา13
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
2อเบอรี่สวิธทาวน์ [8]
  
[2] เดอะ นิว เซนต์ส
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
3คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อเมริกา มิไนโร่
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [5]
  
[12] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)2
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
1บาเฮีย บีเอ [13]
  
[19] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
FT
05:00
1 - 1
2 - 1
3วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [14]
  
[4] เซาเปาโล2
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
2แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
FT
02:30
1 - 1
2 - 1
1กัวรานี่ เอสพี [8]
  
[3] อาไว เอฟซี เอสซี5
FT
02:30
1 - 0
1 - 1
1โอเอสเต้ [12]
  
[5] วิลา โนวา1
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
3ยูเวนตูเด้ [17]
  
[1] ฟอร์ตาเลซ่า2
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
2เอสซี เปซานดู (พีเอ) [18]
  
[19] แซมปายโอ้ คอเรีย4
FT
07:00
1 - 1
1 - 2
5ลอนดริน่า พีอาร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
FT
23:15
0 - 0
2 - 0
2อัลโดซิวี [5]
  
[26] ลานุส
FT
01:30
1 - 0
3 - 1
4ปาโตรนาโต ปารานา [25]
  
[7] โบคา จูเนียร์ส4
FT
03:45
0 - 0
0 - 0
61โรซาริโอ เซ็นทรัล [17]
  
[22] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์3
FT
06:00
1 - 0
2 - 0
2คลับ อัตเลตีโก ติเกร [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-8] กัวเรตาโร่ เอฟซี2
FT
05:00
0 - 0
2 - 0
ครูซ อาซูล [a-1]
  
[a-2] คลับ อเมริกา
FT
07:00
2 - 0
3 - 0
2คลับ ตีฮัวนา [a-10]
  
[a-11] ปาชูก้า1
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
1ซานโตส ลากูน่า [a-3]
  
[a-15] เนกาซ่า4
FT
09:00
0 - 1
0 - 2
1คลับ เลออน [a-14]
  
[a-6] มอนเทอร์เรย์2
FT
09:05
0 - 0
2 - 1
21โตลูก้า [a-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ชิมิสุ เอส-พัลส์2
FT
12:00
1 - 0
2 - 0
1ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [2]
  
[7] เวกัลตา เซนได1
FT
12:00
1 - 2
2 - 3
1สากัน โตสู [17]
  
[12] กัมบะ โอซาก้า2
FT
13:00
0 - 1
2 - 1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [10]
  
[13] โชนัน เบลมาเร่1
FT
14:00
1 - 0
2 - 2
คอนซาโดล ซัปโปโร [5]
  
[6] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
14:00
0 - 1
3 - 1
3คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [3]
  
[4] เอฟซี โตเกียว3
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1เซเรโซ โอซาก้า [8]
  
[1] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
2 - 3
5 - 3
2วิสเซล โกเบ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] เกียวโต แซงก้า1
FT
13:00
0 - 0
0 - 2
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เมลเบิร์น วิคตอรี่4
FT
16:00
1 - 1
1 - 2
2เมลเบิร์น ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
FT
18:35
0 - 0
1 - 1
2เทียนจิน ฉวนเจียน [13]
  
[4] ซานตง ลู่เนิ่ง1
FT
18:35
1 - 0
2 - 0
1เทียนจิน เทนด้า [12]
  
[2] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์2
FT
18:35
2 - 0
6 - 1
3ปักกิ่ง เหรินเฮอ [6]
  
[16] กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง1
FT
18:35
1 - 0
3 - 0
ต้าเหลียน อาเออร์บิน [9]
  
[14] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
FT
18:35
1 - 1
4 - 4
21เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
12:00
0 - 0
1 - 0
1เอฟซี โซล [9]
  
[5] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์1
FT
12:00
0 - 0
2 - 0
โปฮัง สตีลเลอร์ [4]
  
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี2
FT
12:00
0 - 0
2 - 0
1แกงวัน เอฟซี [7]
  
[2] กยองนัม เอฟซี1
FT
12:00
1 - 0
2 - 1
1ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [10]
  
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์1
FT
12:00
1 - 2
3 - 2
1อินชอนยูไนเต็ด [12]
  
[8] แดกู เอฟซี3
FT
12:00
0 - 0
2 - 1
2ชุนนัมดรากอนส์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
เดลี ไดนามอส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D4] หมู่เกาะแฟโร(ยู 17)
FT
16:00
0 - 0
0 - 6
อิสราเอล(ยู 17) (N) [D1]
  
[D3] มาซิโดเนีย(ยู 17)
FT
20:15
0 - 0
0 - 1
สเปน ยู17 [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อิลลิชิเว็ตส์14
FT
18:00
2 - 0
3 - 2
21ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [5]
  
[4] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3ดินาโม เคียฟ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] รูเดส4
FT
20:00
1 - 0
1 - 4
4แซดเอ็นเคโอซีเยค [2]
  
[9] อิสทรา 1961 พูลา5
FT
22:30
1 - 1
1 - 4
5ดินาโม ซาเกร็บ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อาดส์ เอฟซี5
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3ลินฟีลด์ เอฟซี [1]
  
[4] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [12]
  
[7] คลิฟตันวิลล์1
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
3วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [9]
  
[6] เกล็นโตรัน35
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
41เกล็นนาโวน ลูร์กัน [2]
  
[5] โคเลอไรน์3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
4ครูซาเดอร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อิโนซิส พาราลิมนิ่3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
4อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [8]
  
[2] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี2
FT
22:00
4 - 0
5 - 0
1เอร์มิส อราดิปปู [9]
  
[6] เออีเค ลาร์นาคา
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
1โดซ่า คาโตโกเปีย [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet