โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์
FT
23:55
0 - 0
0 - 2
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-4]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์1
FT
23:55
0 - 1
1 - 1
2บาเลนเซีย [SPAD1-14]
  
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม3
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
4เบนฟิก้า [PORD1-1]
  
[GERD1-8] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์1
FT
02:00
1 - 1
3 - 3
1โอลิมปิก ลียง [FRAD1-5]
  
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
FT
02:00
0 - 2
0 - 3
1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-1]
  
[ITAD1-7] เอเอส โรม่า
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
2ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-2]
  
[SPAD1-7] เรอัล มาดริด3
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
1เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  
[ENGPR-10] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
2ยูเวนตุส [ITAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ดันดี1
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGConf-22] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1บอร์แฮม วู๊ด [ENGConf-11]
  
[ENGConf-14] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น3
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
3แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี [ENG-NPR-3]
  
[ENGConf-18] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
31ชิพเพนแฮม ทาวน์ [ENGCS-12]
  
[ENGCS-17] อ็อกฟอร์ด ซิติ้
FT
01:45
1 - 0
5 - 0
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [ENGCS-13]
  
[ENGConf-2] เร็กซ์แฮม1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
3ฮาโรเกต ทาวน์ [ENGConf-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[COLD1c-11] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
FT
07:45
1 - 1
1 - 1
2เดปอร์ติโว กาลี [COLD1c-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-9] ริเวอร์เพลท4
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
3เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IRNPR-3] เพอร์เซโปลิส1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
อัล ซาดด์ [QATD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D4] จีน (ยู 19)2
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
2ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) (N) [D1]
  
[D3] มาเลเซีย ยู1913
FT
19:00
1 - 2
2 - 2
11ทาจิกิสถาน ยู19 (N) [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] มิดเดิลสโบรห์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [20]
  
[22] มิลล์วอลล์3
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
2วีแกน แอธเลติก [8]
  
[6] นอริช ซิตี้2
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
1แอสตัน วิลล่า [13]
  
[16] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [11]
  
[2] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
1สโต๊ค ซิตี้ [17]
  
[15] สวอนซี ซิตี้
FT
01:45
0 - 1
3 - 1
2แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [7]
  
[14] เบอร์มิงแฮม ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
2เร้ดดิ้ง [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] แบล็คพูล
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [15]
  
[23] แบรดฟอร์ด ซิตี้15
FT
01:45
0 - 2
2 - 4
3โคเวนทรี ซิตี้ [10]
  
[20] บริสตอล โรเวอร์ส1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1เอเอฟซี วิมเบิลดัน [21]
  
[9] ชาร์ลตัน แอธเลติก1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
4อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [22]
  
[6] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส5
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
4ซันเดอร์แลนด์ [3]
  
[7] ลูตัน ทาวน์2
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
3แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [4]
  
[2] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3ฟลีตวู้ด ทาวน์ [11]
  
[24] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
3จิลลิ่งแฮม [19]
  
[1] พอร์ทสมัธ1
FT
01:45
1 - 0
2 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [14]
  
[18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์1
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
3บาร์นสลีย์ [5]
  
[12] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
1วอลซอลล์ [8]
  
[17] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
2โรชเดล [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บิวรี่1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [4]
  
[8] คราวเลย์ ทาวน์4
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
2เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [2]
  
[9] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส2
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
2ทรานเมียร์ โรเวอร์ [6]
  
[20] กริมสบี้ ทาวน์
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [5]
  
[1] ลินคอล์น ซิตี้
FT
01:45
2 - 2
2 - 2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [11]
  
[24] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
0 - 4
0 - 5
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [19]
  
[3] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
31น็อตต์สเคาน์ตี้ [21]
  
[18] มอร์แคมบ์3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [13]
  
[15] โอลด์แฮม แอทเลติก1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
1เชลแน่ม ทาวน์ [22]
  
[10] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
พอร์ทเวล [16]
  
[12] สวินดอน ทาวน์2
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
3เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [23]
  
[14] เยโอวิล ทาวน์1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เฮลซิงบอร์ก2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2ฮาล์มสตัด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อาเลซุนด์ เอฟเค1
FT
00:00
0 - 0
1 - 3
3ไวกิ้ง เอฟเค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่4
FT
05:15
1 - 0
2 - 0
2บราซิล เด เปโลตัส [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เดลี ไดนามอส
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1เซนไนยิน เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-10] ปาชูก้า1
FT
09:05
2 - 2
3 - 3 *PEN 3-4
21มอนเทอร์เรย์ [MEXD1a-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บัลแกเรีย(ยู 19)
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
  
สโลวาเกีย (ยู 18)
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
ตุรกี ยู18
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D2] สเปน ยู17
FT
16:00
3 - 0
6 - 0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) (N) [D4]
  
[H1] อาเซอร์ไบจาน(ยู 17)
FT
17:00
0 - 3
1 - 4
นอร์เวย์ ยู17 (N) [H2]
  
[H3] แอลเบเนีย(ยู 17)
FT
19:00
0 - 4
0 - 6
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) [H4]
  
[D3] มาซิโดเนีย(ยู 17)
FT
20:15
1 - 0
1 - 4
อิสราเอล(ยู 17) [D1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet