โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BELD1-2] คลับบรูซ3
FT
23:55
1 - 1
1 - 1
3โมนาโก [FRAD1-19]
  
[HOLD1-1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น3
FT
23:55
1 - 1
2 - 2
11ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENGPR-5]
  
[GERD1-1] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์2
FT
02:00
1 - 0
4 - 0
5แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-5]
  
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
3อินเตอร์ มิลาน [ITAD1-3]
  
[FRAD1-1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง2
FT
02:00
0 - 1
2 - 2
5นาโปลี [ITAD1-2]
  
[ENGPR-2] ลิเวอร์พูล
FT
02:00
2 - 0
4 - 0
5เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-1]
  
[RUSPR-6] โลโคโมทีฟ มอสโก13
FT
02:00
1 - 2
1 - 3
2ปอร์โต้ [PORD1-3]
  
[TURD1-1] กาลาตาซาราย3
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1ชาลเก้ 04 [GERD1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] ราโย่ บาเยกาโน่1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
1แอธเลติก บิลเบา [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENG-SPR-4] ทอนตัน ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ [ENGCS-1]
  
[ENGRYM-20] เลเธอร์เฮด2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ฮิทชิน ทาวน์ [ENG-SCE-21]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-5] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:00
2 - 0
2 - 0
41สากัน โตสู (N) [JPND1-16]
  
[JPND1-15] จูบิโล อิวาตะ2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
2เวกัลตา เซนได [JPND1-9]
  
[JPND1-1] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
0 - 2
2 - 3
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (N) [JPND2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-10] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)1
FT
05:30
1 - 0
1 - 1
1เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1A-2]
  
[BRAD1-11] บาเฮีย บีเอ1
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
4แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-5] โบคา จูเนียร์ส3
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
2พัลไมรัส [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-4] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์4
FT
17:00
0 - 1
3 - 3
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อินโดนีเซีย ยู1912
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
2สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
  
กาตาร์ ยู191
FT
19:00
0 - 0
4 - 0
3ไต้หวัน ยู19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] บริสตอล ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1ฮัลล์ ซิตี้ [24]
  
[5] ลีดส์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
3อิปสวิช ทาวน์ [23]
  
[22] เพรสตัน นอร์ท เอนด์2
FT
01:45
3 - 1
4 - 3
2เบรนท์ฟอร์ด [15]
  
[18] โบลตัน วอนเดอเรอส์1
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
2น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [12]
  
[3] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน1
FT
02:00
0 - 2
1 - 4
2ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ลิงบี้1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3เฟรมัด อเมเจอร์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
05:30
0 - 0
0 - 2
3ซิเอร่า [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[25] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า2
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
41นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอฟซี กัว1
FT
21:00
1 - 0
5 - 0
2มุมไบ ซิตี้ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-2] ครูซ อาซูล1
FT
08:30
0 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
11คลับ เลออน [MEXD1a-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรีย(ยู 17)
FT
16:00
3 - 0
7 - 0
มอลตา(ยู 17) (N)
  
[F2] เดนมาร์ก ยู17
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
จอร์เจีย (ยู 17) (N) [F3]
  
สโลวีเนีย ยู17
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
บัลแกเรีย(ยู 17)
  
รัสเซีย(ยู 17)
FT
23:00
0 - 0
6 - 0
เอสโตเนีย ยู17 (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet