โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
02:45
1 - 0
2 - 1
1นอริช ซิตี้ [ENGLCH-4]
  
[ENGL1-16] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FT
02:45
0 - 0
3 - 2
1น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD33-20] ซีดี เอโบร11
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
3บาเลนเซีย [SPAD1-14]
  
[SPAD2-15] ซีดี ลูโก้1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
2เลบานเต้ [SPAD1-7]
  
[SPAD1-18] เลกาเนส
FT
02:30
1 - 2
2 - 2
1ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD1-19]
  
ซานแอนดรู2
FT
03:30
0 - 1
0 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GEROBW-67] BSG Chemie Leipzig13
FT
00:30
0 - 2
0 - 3
3เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [GERD2-6]
  
[GERRegS-4] เอสเอสวีอูล์ม 1846
FT
00:30
1 - 4
1 - 5
3ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD1-17]
  
[GERD1-16] ฮันโนเวอร์ 964
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
2โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-10]
  
[GERD2-12] ดาร์มสตัดท์
FT
00:45
0 - 0
0 - 2
2แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [GERD1-6]
  
[GERD1-9] เอาก์สบวร์ก1
FT
02:45
1 - 2
2 - 2 *ET 3-2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-13]
  
[GERD3-6] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน1
FT
02:45
0 - 1
0 - 3
2ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD2-2]
  
[GERD2-8] ไฮน์เดนเฮลม์1
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-16]
  
[GERRegW-5] เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น4
FT
02:45
0 - 2
1 - 2
1บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-3] มงต์เปลลิเย่ร์11
FT
00:45
0 - 0
0 - 3
4น็องต์ [FRAD1-13]
  
[FRAD1-7] สตารส์บูร์ก1
FT
03:05
1 - 0
2 - 0
ลีลล์ [FRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-2] สปอร์ติ้ง บราก้า1
FT
03:15
4 - 0
5 - 0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [PORD1-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น1
FT
00:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
2อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-14]
  
[HOLD3-2] เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
41เอฟซี ออสส์ [HOLD2-6]
  
[HOLD3-3] โคซัคเค่น บอยส์4
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-5]
  
ยูอาร์เค4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2โรด้า เจซี [HOLD2-12]
  
[HOLD2-3] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด1
FT
01:45
3 - 1
4 - 2
1นูร์ดวิก
  
[HOLD2-8] เอสซี คัมบูร์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
4โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี [HOLD3-9]
  
[HOLD1-15] เดอ กราฟสคัป
FT
02:45
0 - 3
2 - 5
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-6] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
FT
00:00
2 - 1
4 - 3
3เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD1-10]
  
[AUTD1-5] ออสเตรียเวียนนา2
FT
02:20
2 - 1
3 - 1
2เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUTD2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-34] Huragan Morag1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
3อาร์ก้า กดิเนีย [POLPR-8]
  
[POLD2-6] บิโตเวีย บิโตฟ
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1สลาสค์ วรอคลาวน์ [POLPR-11]
  
[POLD2-1] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา1
FT
23:45
1 - 0
1 - 0
2เลช พอซนาน [POLPR-6]
  
[POLD2-17] โปกอน ซีดล์เซ4
FT
00:30
0 - 2
1 - 2
2โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-9]
  
[POLPR-5] ปิแอส กลิวิส1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 2-4
2ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BA-13] บัทมาน เปโทรลสปอร์1
FT
17:00
0 - 2
2 - 3
1คาซิมปาซ่า [TURD1-2]
  
[TURD3BG-8] ชีวาส เบเลดิเยสปอร์5
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 3-2
1เดนิซลิสปอร์ [TURD2-3]
  
[TURD3LB-6] คาสทาโมนุสปอร์5
FT
18:00
2 - 2
2 - 2 *ET 2-3
อัลเตย์สปอร์ [TURD2-12]
  
[TURD3BG-7] คารากูมรัค2
FT
19:00
1 - 0
4 - 0
2อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ (N) [TURD2-13]
  
[TURD1-18] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี15
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-5
2เคซิโอเรนกูคู [TURD3LB-7]
  
[TURD1-5] อันตัลยาสปอร์5
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-0
5Yomraspor [TUR3BA-8]
  
[TURD1-11] บูร์ซาสปอร์
FT
00:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
2ทับซอน คาราเดน [TUR3BC-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-12] โอเอฟไอ เครเต้1
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
5Niki Volou [GRED3S-19]
  
[GRED1-11] เออีแอล ลาริซ่า3
FT
22:15
1 - 0
4 - 1
4ไอโรโดทอส [GRED3S-5]
  
[GRED1-15] เลวาเดียกอส2
FT
22:15
1 - 0
4 - 0
2Aris Avatou [GRED3S-8]
  
[GRED1-9] เลเมีย1
FT
00:30
1 - 1
1 - 1
2โวลอส เอ็นเอฟซี [GRED3S-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALD1-4] Cambrian & Clydach3
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2นิวทาวน์ เอเอฟซี [WALPR-4]
  
[WALPR-10] ลานดูเนา
FT
02:45
0 - 3
0 - 5
เดอะ นิว เซนต์ส [WALPR-1]
  
[WALPR-6] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
02:45
2 - 0
6 - 0
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ [WALD1-2]
  
[WALPR-5] บาลา ทาวน์1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
2คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-6] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด4
FT
15:40
1 - 1
2 - 1
3ซิดนีย์ เอฟซี [AUSD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[COLD1c-9] เดปอร์ติโว กาลี4
FT
07:45
0 - 2
1 - 2
4อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [COLD1c-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-5] เกรมิโอ้ ปอร์โต้15
FT
07:45
1 - 0
1 - 2
3ริเวอร์เพลท [ARGD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] ครูว์ อเล็กซานดร้า2
FT
02:45
0 - 2
0 - 3
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์3
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
1บอร์แฮม วู๊ด [11]
  
[12] บาร์เน็ต
FT
02:45
1 - 1
1 - 3
1ซอลฟอร์ด ซิตี้ [2]
  
[15] บรอมลีย์1
FT
02:45
1 - 2
2 - 4
4เบรนทรี ทาวน์ [23]
  
[24] โดเวอร์ แอทเตลิก1
FT
02:45
0 - 2
0 - 2
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [21]
  
[10] อีสต์ไลก์2
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
2เลย์ตัน โอเรียนท์ [1]
  
[17] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
FT
02:45
0 - 0
1 - 1
3เมดสโตน ยูไนเต็ด [20]
  
[6] เอเอฟซี ฟิลด์1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2เกทส์เฮด [7]
  
[5] ฮาโรเกต ทาวน์
FT
02:45
0 - 1
4 - 2
2บาร์โรว์ [13]
  
[22] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
FT
02:45
2 - 0
7 - 0
11ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [18]
  
[4] โซลิฮัลล์ มอร์
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
3ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [14]
  
[8] ซัตตั้น ยูไนเต็ด3
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
3เชสเตอร์ฟิลด์ [19]
  
[3] เร็กซ์แฮม4
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
41ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อัสโคลี่3
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
1เวโรน่า [2]
  
[11] เครโมเนเซ่1
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
เอซี เวนิช [17]
  
[18] คาร์ปิ13
FT
03:00
0 - 1
0 - 3
41ปาแลร์โม่ [4]
  
[14] เปรูจา2
FT
03:00
1 - 1
3 - 2
4ปาโดวา [16]
  
[15] โคเซนซ่า 19142
FT
03:00
1 - 0
1 - 1
3เปสคารา [1]
  
[5] ชิตตาเดลล่า14
FT
03:00
1 - 1
1 - 1
1ฟอกเจีย [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อายร์ ยูไนเต็ด
FT
02:45
0 - 0
3 - 0
2อัลลัว แอทเลติค [9]
  
[4] ควีน ออฟ เซาธ์
FT
02:45
0 - 1
1 - 2
3กรีน็อค มอร์ตัน [6]
  
[5] อินเวอร์เนสส์2
FT
02:45
2 - 2
2 - 2
1ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [7]
  
[10] ฟัลเคิร์ก2
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
2รอสส์ เคาน์ตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] มูสครอน เปรูเวลซ์2
FT
02:30
2 - 0
3 - 1
เคเอเอ เกนท์ [6]
  
[10] ชาเลอร์รัว1
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
2แซงต์ ทรุยด็อง [7]
  
[2] คลับบรูซ1
FT
02:30
3 - 0
4 - 0
4ออสเทนเด้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส2
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
4เบียรส์ชอทวิลริค [4]
  
[8] ทูบิซี่12
FT
02:30
0 - 3
0 - 3
เมเชเลน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอล์ฟส์บอร์ก4
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ออร์ไกร์ท1
FT
01:00
3 - 1
5 - 2
2วาลเบิร์ก เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฮามคาม2
FT
01:00
0 - 2
1 - 3
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] จูบิโล อิวาตะ2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
โชนัน เบลมาเร่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เดลี ไดนามอส2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-7] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) [ENGU21A-4]
  
[ENGL2-15] โอลด์แฮม แอทเลติก1
FT
02:30
0 - 2
3 - 2
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) [ENGU21A-3]
  
[ENGL1-22] พลีมัธ อาร์ไกล์3
FT
02:30
0 - 2
0 - 5
1เชลซี(U23) [ENGU21A-5]
  
[ENGL2-23] เชลแน่ม ทาวน์2
FT
02:45
2 - 1
6 - 2
1อาร์เซน่อล (ยู 21) [ENGU21B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRD1-11] นิวรี่ ซิตี้1
FT
02:45
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
2พอร์ทาดาวน์ [NIRCH-3]
  
[NIRD1-6] เกล็นโตรัน3
FT
02:45
1 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 3-2
1โคเลอไรน์ [NIRD1-7]
  
[NIRD1-2] ลินฟีลด์ เอฟซี2
FT
02:45
3 - 0
5 - 0
3อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนเตเนโกร ยู 18
FT
19:30
0 - 1
1 - 2
ฮังการี ยู18
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C4] มอลตา(ยู 17)
FT
17:00
0 - 1
1 - 3
บัลแกเรีย(ยู 17) (N) [C3]
  
[M1] อิตาลี (ยู 17)
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
อาร์มาเนีย(ยู 17) (N) [M3]
  
[F4] เอสโตเนีย ยู17
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
จอร์เจีย (ยู 17) (N) [F3]
  
[F2] เดนมาร์ก ยู17
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
รัสเซีย(ยู 17) [F1]
  
[J4] ซานมารีโน (ยู 17)
FT
19:30
0 - 5
0 - 6
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) (N) [J3]
  
[J2] ตุรกี(ยู 17)1
FT
19:30
0 - 2
0 - 3
สโลวาเกีย(ยู 17) [J1]
  
[C2] สโลวีเนีย ยู17
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
ออสเตรีย(ยู 17) [C1]
  
[M2] โครเอเชีย(ยู 17)
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
อันดอร์ร่า ยู17 [M4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet