ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
[B1] ไทย
2 - 1
4 - 2
อินโดนีเซีย [B2]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[190] ติมอร์-เลสเต2
0 - 2
2 - 3
ฟิลิปปินส์ (N) [114]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[149] คอโมโรส
1 - 0
2 - 1
มาลาวี [125]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[189] เซเชลส์1
0 - 3
1 - 8
ลิเบีย [99]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[73] แอฟริกาใต้
1 - 1
1 - 1
ไนจีเรีย [48]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[83] ยูกันดา2
0 - 0
1 - 0
เคปเวิร์ด [67]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[116] นามิเบีย2
0 - 0
0 - 0
กินีบิสเซา [121]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[141] อิเควทอเรียลกินี1
0 - 0
0 - 1
เซเนกัล [25]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[87] กาบอง1
0 - 1
0 - 1
มาลี [63]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[171] แกมเบีย2
0 - 1
3 - 1
เบนิน [88]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
Thaon
1 - 0
3 - 0
JS Vieux-Habitants
 - 
 - 
  
20:00
FT
Poitiers
0 - 0
0 - 0
Aiglon Lament
 - 
 - 
  
20:00
FT
AS Bourny Laval
1 - 1
1 - 5
Oissel [FRAD4C-10]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[FRAD4C-2] บาสเตีย ซีเอ1
1 - 2
2 - 4
เซอด็อง [FRAD4D-9]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[FRAD4D-11] Haguenau
1 - 1
3 - 3
โซโชซ์ [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
US Avize-Grauves
0 - 0
0 - 1
SC Schiltigheim [FRAD4D-4]
 - 
 - 
  
21:30
FT
Limoges
0 - 0
0 - 0
วิลเลฟรองเช [FRAD3-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
AS Etoile Matoury
0 - 1
2 - 3
อูแอส กงการ์กโน่ [FRAD3-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Magenta
0 - 1
0 - 1
Bobigny A.C. [FRAD4D-16]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-16] อองตองต์ เอสเอสจี
2 - 0
4 - 0
Mtsapere
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD4B-6] St Pryve St Hilaire
0 - 0
1 - 0
มาตูรี
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD4D-13] ST Maur Lusitanos4
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
ดรานซี่ [FRAD3-18]41
 - 
 - 
  
23:00
FT
CS DE Volvic
0 - 0
0 - 0
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [FRAD4B-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Entente Crest-Aouste
1 - 0
2 - 0
Montelimar1
 - 
 - 
  
00:00
FT
จีเน็ต แองเล็ต
0 - 0
1 - 1
ปัว เอฟซี [FRAD3-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Avenir de Theix
0 - 1
0 - 2
วานส์ [FRAD4C-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Chauray Fc2
0 - 0
0 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-6]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
เลอ โปอิเคร่1
0 - 1
2 - 1
โชเลท เอสโอ [FRAD3-9]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
La Chataigneraie1
0 - 0
0 - 0
ตูร์ แอฟเซ [FRAD3-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD5-67] เซนต์-โล
0 - 1
0 - 1
Vitre [FRAD4C-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
SC Hazebrouck
1 - 0
1 - 1
Gravelines
 - 
 - 
  
00:00
FT
กอมแปง1
0 - 0
0 - 2
ทรัวส์ [FRAD2-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Montceau Bourgogne
1 - 2
1 - 4
ลียง ดูเชรี่ [FRAD3-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-8] Andrezieux2
0 - 0
1 - 0
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4A-6] อานซี1
0 - 1
0 - 1
น็องซี่ [FRAD2-20]
 - 
 - 
  
00:00
FT
US Cheminots Paray1
0 - 0
1 - 0
Morteau Montlebon
 - 
 - 
  
00:00
FT
Biars-Bretenoux
0 - 0
1 - 1
เทียนจิน เอฟซีเอ
 - 
 - 
  
00:00
FT
AG Caennaise1
0 - 0
0 - 2
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-8]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Fontenay Vendee Foot
1 - 2
2 - 3
ชาโตรูซ์ [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Gamaches3
0 - 2
1 - 7
เลอ อาฟร์ [FRAD2-7]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Olympique Ales
1 - 0
2 - 0
อฌักซิโอ้ [FRAD2-18]
 - 
 - 
  
01:00
FT
โปงติวี่
1 - 0
1 - 0
Plouvorn AG
 - 
 - 
  
01:00
FT
Chatellerault
0 - 0
0 - 2
FC Challans [FRAD5-42]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Marcq En Baroeuil
0 - 1
0 - 2
บูโลญจน์ [FRAD3-5]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
FC Nogenta
0 - 1
0 - 2
ล็องส์ [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Beaune
0 - 1
0 - 3
เกรอน็อบล์ [FRAD2-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Angouleme
1 - 0
1 - 0
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Montlucon
0 - 0
0 - 1
Viry-Chatillon
 - 
 - 
  
01:00
FT
Canet Roussillon
0 - 0
2 - 1
เอเอส เบซิเอร์ [FRAD2-13]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[FRAD5-9] เกอญง
1 - 1
1 - 1
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-9]
 - 
 - 
  
02:00
FT
บาสเตีย3
1 - 1
2 - 1
เลอ ม็องส์ [FRAD3-2]
 - 
 - 
  
02:00
FT
Vilaine Atlantique
0 - 1
1 - 4
แบรสต์ [FRAD2-2]
 - 
 - 
  
07:00
FT
โกลเด้น ไลอ้อน
1 - 2
2 - 2
เอปินาล [FRAD4D-8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
มาเธอร์เวลล์เอฟซี (ยู 21)12
0 - 0
1 - 2
รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOCH-2]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOL2-1] อีดินเบิร์ก ซิตี้2
1 - 2
2 - 2 *PEN 4-3
อัลลัว แอทเลติค [SCOCH-8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[12] ฟลีตวู้ด ทาวน์
0 - 0
0 - 0
วอลซอลล์ [11]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[7] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์2
0 - 1
0 - 2
บาร์นสลีย์ [4]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[20] บริสตอล โรเวอร์ส2
1 - 1
1 - 2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [19]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน2
0 - 0
1 - 0
โคเวนทรี ซิตี้ [8]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
1 - 1
2 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [23]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] ลูตัน ทาวน์
4 - 0
5 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์ [22]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[21] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด3
0 - 0
1 - 0
จิลลิ่งแฮม [17]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 1
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [24]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
1 - 1
3 - 2
โรชเดล [16]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[13] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 2
แบล็คพูล [9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] ซันเดอร์แลนด์1
0 - 0
1 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] บิวรี่1
0 - 0
4 - 0
สตีฟเนจ โบโรห์ [8]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 1
3 - 2
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [4]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
2 - 1
2 - 2
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [16]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส2
0 - 0
0 - 1
มอร์แคมบ์ [20]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[21] กริมสบี้ ทาวน์2
0 - 0
1 - 0
คราวเลย์ ทาวน์ [12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[7] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
1 - 0
1 - 0
พอร์ทเวล [13]71
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
0 - 0
2 - 0
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [24]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
0 - 0
2 - 0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] น็อตต์สเคาน์ตี้2
0 - 1
0 - 3
เชลแน่ม ทาวน์ [23]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] โอลด์แฮม แอทเลติก1
0 - 1
3 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [19]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] สวินดอน ทาวน์
0 - 1
0 - 4
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [11]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[23] เบรนทรี ทาวน์2
0 - 0
0 - 3
โซลิฮัลล์ มอร์ [5]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] บาร์โรว์2
0 - 2
0 - 3
อีสต์ไลก์ [10]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] บอร์แฮม วู๊ด1
0 - 0
0 - 0
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [15]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] เชสเตอร์ฟิลด์2
0 - 0
0 - 0
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [20]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
1 - 1
2 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ [6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[8] เกทส์เฮด2
0 - 0
0 - 0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น2
1 - 0
1 - 0
โดเวอร์ แอทเตลิก [24]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] เลย์ตัน โอเรียนท์2
0 - 1
3 - 1
บรอมลีย์ [14]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] เมดสโตน ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 1
เร็กซ์แฮม [1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] ซอลฟอร์ด ซิตี้1
2 - 0
4 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[4] มาลาก้า3
1 - 0
2 - 0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [22]21
 - 
 - 
  
00:00
FT
[8] โอซาซูน่า2
2 - 0
2 - 0
เตเนริเฟ่ [18]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[19] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู2
1 - 1
1 - 4
เอซเตรมาดูรา [21]
 - 
 - 
  
02:30
FT
[16] เรอัล ซาราโกซ่า4
0 - 2
2 - 2
มายอร์ก้า [7]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[12] เรอัล โอเบียโด3
2 - 0
2 - 1
สปอร์ติ้ง กิฆอน [14]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[6] เอฟซี ออสส์1
0 - 0
2 - 0
อัลเมเร่ ซิตี้ [5]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[11] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)2
1 - 0
3 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [16]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[18] ดอร์เดรชท์2
0 - 2
0 - 3
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [17]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[19] เฮลมอนด์ สปอร์ต3
0 - 2
0 - 2
อาร์เคซี วาลไวก์ [15]11
 - 
 - 
  
02:45
FT
[9] เอสซี คัมบูร์
1 - 1
1 - 1
โวเลนดัม [13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[1] อายร์ ยูไนเต็ด12
0 - 0
0 - 0
กรีน็อค มอร์ตัน [5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] ฟัลเคิร์ก1
0 - 0
1 - 1
แพททริค ทริสเทล [9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] ควีน ออฟ เซาธ์1
1 - 0
3 - 3
อินเวอร์เนสส์ [4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[8] ทูบิซี่2
2 - 2
3 - 2
โรเซลาเร่ [7]4
 - 
 - 
  
02:30
FT
[1] เมเชเลน1
1 - 0
3 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [4]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[NORD2B-2] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล1
0 - 0
1 - 2
อาซาเน่ ฟุตบอล [14]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[4] บาลา ทาวน์2
1 - 0
2 - 3
อเบอรี่สวิธทาวน์ [6]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[11] ลานดูเนา1
1 - 1
1 - 2
คาร์มาร์เธ็น [10]3
 - 
 - 
  
21:30
FT
[12] แอลลาเนลี3
1 - 0
2 - 0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [9]7
 - 
 - 
  
21:30
FT
[2] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี12
0 - 0
0 - 2
เดอะ นิว เซนต์ส [3]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[7] แกลร์นาร์ฟอน4
2 - 0
2 - 0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [8]11
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[13] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
0 - 0
1 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [14]2
 - 
 - 
  
04:00
FT
[18] วิตอเรีย บีเอ14
0 - 1
1 - 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [8]3
 - 
 - 
  
06:00
FT
[6] อัตเลติโก มิไนโร่14
0 - 0
1 - 0
บาเฮีย บีเอ [10]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[12] บราซิล เด เปโลตัส1
1 - 1
1 - 1
กัวรานี่ เอสพี [9]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[3] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่13
0 - 1
0 - 1
อาไว เอฟซี เอสซี [4]41
 - 
 - 
  
02:00
FT
[18] แซมปายโอ้ คอเรีย4
1 - 0
1 - 0
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [20]31
 - 
 - 
  
04:30
FT
[7] วิลา โนวา3
2 - 2
2 - 2
คริคูม่า [16]5
 - 
 - 
  
06:00
FT
[14] โอเอสเต้1
0 - 0
1 - 3
โกยาส [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:10
FT
[8] โบคา จูเนียร์ส3
0 - 0
1 - 0
ปาโตรนาโต ปารานา [23]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[3] มาชิดา เซลเวีย2
0 - 0
1 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ [5]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[22] คามาทามาเร่ ซานูกิ
0 - 1
0 - 2
เกียวโต แซงก้า [20]3
 - 
 - 
  
12:00
FT
[12] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
0 - 1
1 - 1
โออิตะ ตรินิต้า [2]
 - 
 - 
  
12:00
FT
[19] เอฟซี กิฟู1
0 - 0
0 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ [6]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[16] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี1
2 - 1
3 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [10]2
 - 
 - 
  
12:00
FT
[15] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
0 - 1
0 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ [9]2
 - 
 - 
  
12:00
FT
[1] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
0 - 0
0 - 0
โตกุชิม่า วอร์ทิส [11]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[8] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
0 - 0
0 - 1
โยโกฮามา เอฟซี [4]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[21] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ1
0 - 0
3 - 0
เอฮิเมะเอฟซี [18]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[13] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
0 - 0
0 - 0
โทชิกิ เอสซี [17]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[14] ฟาเจียโน โอคายามา
0 - 0
0 - 1
โอมิยะ อาร์ดิย่า [7]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
[163] วานูอาตู
0 - 0
2 - 2
นิวแคลิโดเนีย [154]
 - 
 - 
  
14:25
FT
[NGAPR-11] เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี11
0 - 2
0 - 2
Cynosure FC1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ARMD1-3] บานานต์ส
1 - 1
1 - 2
เอฟซี อรัคซัคช์ [ARMD1-8]
 - 
 - 
  
15:45
FT
Poli Malaysia
1 - 0
1 - 0
USM FC1
 - 
 - 
  
16:00
FT
Phoenix ASC1
0 - 1
0 - 2
ควาร่า ยูไนเต็ด [NGAPR-17]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD1-12] โบโตซานี่
2 - 1
4 - 1
ซิมบรู ชิซินู [MOLD1-4]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
โคแคน
0 - 0
2 - 0
อิสทิคอล เฟอกาน่า
 - 
 - 
  
16:05
FT
[BLRD1-10] ตอร์ปิโด มินส์ค
3 - 1
3 - 4
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค [BLRD1-12]
 - 
 - 
  
16:15
FT
[ROMD1-2] สเตอัว บูคาเรสต์2
2 - 0
3 - 0
AFC Progresul Spartac Bucuresti [ROMD3-29]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย5
2 - 1
2 - 3
พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-2]5
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BULD2-1] ทแซร์สโค เซโล
0 - 1
0 - 2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [BULD1-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SERD1-6] มัลโดส ลูการ์นี
0 - 0
0 - 1
ราสนิกีร์ ไนร์ [SERD1-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[MASPL-4] ซาบาห์1
1 - 0
4 - 0
เอฟเค โมอิก บากู [AZED2-1]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
0 - 0
0 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERD1-4] คูคาริคกิ สตานคอม1
0 - 0
1 - 1
เอฟเค วอซโดวัค [SERD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERD1-8] วอจโวดิน่า โนวิ แซด
1 - 0
1 - 1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [SERD1-15]
 - 
 - 
  
18:00
FT
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
0 - 1
1 - 2
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-7] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1 - 1
2 - 1
คราโคเวีย คราคอฟ [POLPR-13]
 - 
 - 
  
18:00
FT
Septemvri Sofia
0 - 1
1 - 2
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ICEPR-2] เบรย์ดาบลิค1
2 - 1
2 - 1
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegNE-17] แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์1
0 - 0
0 - 1
คาร์ล ไซส์ เยน่า [GERD3-16]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TURD1-7] เบซิคตัส เจเค
1 - 1
2 - 1
อิสตันบูลสปอร์ [TURD2-13]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TURD1-12] บูร์ซาสปอร์
0 - 0
2 - 0
บาลิเคซิสปอร์ [TURD2-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD1-9] แมควา ซาแบค1
0 - 0
0 - 2
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SERD1-10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUTD1-4] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
0 - 2
0 - 4
เบอโน่ [CZED2-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BOSPL-4] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1 - 1
1 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NGAPR-12] Sunshine Stars FC
0 - 0
1 - 1
โลบี สตาร์ส [NGAPR-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SLOD1-4] เอ็นดี กอริก้า1
1 - 1
2 - 1
เอฟเค ครูปา [BOSPL-12]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-10] รูเดส
1 - 1
1 - 3
ทริงลาฟ คราน [SLOD1-8]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-1] สโลวาน บราติสลาวา1
2 - 0
3 - 1
ดินาโม เบรสต์ [BLRD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[JORD1-5] อัล วีห์ดัต1
2 - 1
3 - 1
อัล บากา [JORD1-7]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[GERD1-15] เนิร์นแบร์ก
3 - 0
4 - 2
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SLOD1-1] มาริบอร์
2 - 1
3 - 1
เอ็นเค อลูมินิจ [SLOD1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
มาเธอร์เวลล์(สำรอง)
0 - 0
1 - 2
รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) [SCOU20-3]
 - 
 - 
  
03:35
FT
[MEXD1a-6] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล13
1 - 0
2 - 0
พูมาส ยูนัม [MEXD1a-3]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
ไทย (ยู 21)2
0 - 3
0 - 6
เม็กซิโก ยู 21 (N)3
 - 
 - 
  
15:55
FT
[43] ออสเตรเลีย2
0 - 1
1 - 1
เกาหลีใต้ [55]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
อาร์เมเนีย ยู193
0 - 1
1 - 5
โปรตุเกส(ยู 19)4
 - 
 - 
  
18:35
FT
จีน ยู21
1 - 0
1 - 1
ไอซ์แลนด์(ยู 21)1
 - 
 - 
  
18:45
FT
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
0 - 0
0 - 2
อุซเบกิสถาน ยู231
 - 
 - 
  
20:00
FT
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
1 - 0
1 - 0
เยอรมนี (ยู 19) (N)3
 - 
 - 
  
20:00
FT
อังกฤษ ยู18
0 - 0
3 - 1
ไอร์แลนด์ ยู18 (N)1
 - 
 - 
  
21:30
FT
ญี่ปุ่น ยู 211
2 - 0
5 - 0
คูเวต (ยู 23)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[110] จอร์แดน
1 - 0
2 - 1
อินเดีย [97]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
เบลเยี่ยม ยู18
0 - 1
2 - 2
ฮอลล์แลนด์ ยู18 (N)2
 - 
 - 
  
03:30
FT
ตุรกี(ยู 21)1
0 - 0
2 - 0
สกอตแลนด์ (ยู 21)21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[E1] อังกฤษ(ยู 19)
1 - 1
3 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [E2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
อิสราเอล ยู191
1 - 0
2 - 1
ลิคเทนสไตน์ ยู19 (N)2
 - 
 - 
  
17:00
FT
ฝรั่งเศส(ยู 19)2
5 - 0
7 - 0
ลิธัวเนีย (ยู 19) (N)2
 - 
 - 
  
19:30
FT
กรีซ(ยู 19)4
2 - 1
5 - 3
โรมาเนีย(ยู 19) (N)2
 - 
 - 
  
19:30
FT
บัลแกเรีย(ยู 19)1
5 - 0
6 - 0
ยิบรอลตา (ยู19) (N)2
 - 
 - 
  
20:00
FT
จอร์เจีย (ยู 19)1
1 - 0
1 - 2
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)4
 - 
 - 
  
20:00
FT
โครเอเชีย(ยู 19)1
1 - 0
2 - 1
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) (N)2
 - 
 - 
  
20:15
FT
[F1] เบลเยียม(ยู 19)2
1 - 1
1 - 1
มอลตา(ยู 19) [F3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[D1] สกอตแลนด์(ยู 19)11
4 - 0
5 - 0
ซานมารีโน(ยู 19) (N) [D3]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[E3] ตุรกี ยู19
1 - 0
3 - 0
มอลโดวา(ยู 19) [E4]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
โปแลนด์ (ยู 19)2
2 - 0
4 - 0
คาซัคสถาน(ยู 19) (N)31
 - 
 - 
  
22:00
FT
สวีเดน(ยู 19)15
1 - 1
1 - 2
เวลส์(ยู 19)3
 - 
 - 
  
23:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)4
1 - 0
2 - 1
มาซิโดเนีย(ยู 19)1
 - 
 - 
  
02:00
FT
เซอร์เบีย(ยู 19)4
0 - 1
3 - 1
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
บอตสวานา (ยู 23)1
0 - 0
1 - 2
มาลาวี ยู232
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[8] อินสติตูเต้ เอฟซี2
1 - 1
1 - 4
ลินฟีลด์ เอฟซี [2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] โคเลอไรน์12
0 - 1
1 - 1
เกล็นโตรัน [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] นิวรี่ ซิตี้1
0 - 0
2 - 0
อาดส์ เอฟซี [11]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด2
0 - 0
2 - 1
คลิฟตันวิลล์ [4]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] ครูซาเดอร์3
2 - 0
3 - 0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [1]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์1
1 - 1
1 - 1
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [10]1
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet