โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-8] วิตอเรีย เซตูบัล3
FT
18:45
0 - 1
1 - 2
4ซีดี ทอนเดลา [PORD1-14]
  
[PORD1-10] เบเลเนนส์3
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3จีดี ชาเวซ [PORD1-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[106] มาดากัสการ์
FT
18:45
0 - 1
1 - 3
ซูดาน [132]
  
[149] เอธิโอเปีย3
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
2กานา [51]
  
[107] เคนยา
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
เซียร์ราลีโอน [114]
  
[137] รวันดา2
FT
20:30
2 - 1
2 - 2
2แอฟริกากลาง [111]
  
[134] ซวาซิแลนด์2
FT
20:30
1 - 0
1 - 2
1ไนเจอร์ [105]
  
[113] โมซัมบิก3
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1แซมเบีย [75]
  
[145] เลโซโท
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แทนซาเนีย [140]
  
[84] คองโก-บราซซาวิล
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
2คองโก-กินชาซา [40]
  
[135] แองโกลา2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2บูร์กินาฟาโซ [56]
  
[123] โตโก2
FT
23:00
0 - 3
1 - 4
2แอลจีเรีย [69]
  
[155] ไลบีเรีย1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2ซิมบับเว [117]
  
[65] กินี3
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2ไอเวอรี่โคสต์ [66]
  
[103] มอริเตเนีย
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
2บอตสวานา [142]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD5-16] แวร์กซายส์ 78
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
Dragon Papeete
  
FC Labrede
FT
20:00
0 - 2
0 - 8
เอฟซี เบอเกอรัก [FRAD4B-13]
  
Salinieres Aigues Mortes
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
มาริกนาเน่ จีเนค [FRAD3-10]
  
[FRAD4A-3] เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4ตูลน [FRAD4A-5]
  
Guipavas
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
Inzinzac Montagnarde
  
Stella Maris Douarnenez
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
Lannion
  
Grand Quevilly
FT
20:00
1 - 1
4 - 1
เชอร์โบจ์
  
Longueau
FT
20:00
2 - 1
2 - 1
บลัว เอฟ.41 [FRAD4B-4]
  
Prix Les Mezieres2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
2แซงต์ อามองด์ เอฟซี
  
ES Wasquehal12
FT
20:00
1 - 1
3 - 5
2แซง กวองแตง [FRAD5-15]
  
Marck As
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
แซงต์ โอเม่ร์
  
FCA Troyes2
FT
20:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 0-3
2Bourges FC [FRAD5-11]
  
เอสเคาโดยูเรส
FT
20:00
1 - 1
1 - 3
La Chapelle-St-Luc
  
AS DU Pays Neslois
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
เอฟซี แซมบี [FRAD3-4]
  
ราโอง เลอตาป
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
บรูค พีรอนนาส [FRAD3-14]
  
[FRAD5-58] Sarreguemines
FT
20:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
เม็ตซ์ [FRAD2-1]
  
FA Illkirch Graffenstaden
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
3St Avold et Naborienne
  
Melun
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
Chamalieres FC
  
Auch
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-12]
  
[FRAD4D-3] แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
FT
20:00
0 - 0
4 - 0
AS Sainte-Suzanne
  
Tartas-St Yaguen
FT
20:00
1 - 4
4 - 6
Lege-Cap-Ferret
  
ES Heillecourt
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
Saint-Louis Neuweg
  
FC Rossfeld
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
Biesheim
  
Olympique Strasbourg
FT
20:00
0 - 0
4 - 1
Reipertswiller
  
Annecy-le-Vieux
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
Val Lyonnais
  
US Feillens
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
FC Limonest [FRAD5-34]
  
AS Carrieres Gresillons
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
US Charitoise
  
AS Villers Houlgate
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
Mondeville
  
Chapelle-Des-Marais
FT
20:00
0 - 2
0 - 5
อาวรองเช่ [FRAD3-12]
  
Noisy-le-Grand2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1Riom
  
Bellevue Nantes
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
USSA Vertou [FRAD5-3]
  
ลูเซ็นเน็ค
FT
20:30
2 - 3
2 - 5
โรเดซ อเวรอน [FRAD3-6]
  
[FRAD4B-7] เล เออบิเยรส์2
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
1US Chauvigny
  
US Vimy2
FT
20:30
0 - 1
0 - 2
3เกรไตล์ [FRAD4D-1]
  
Avion
FT
20:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
RC Epernay Champagne
  
St Orens
FT
20:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
เซเต้ เอฟซี [FRAD4B-10]
  
[FRAD5-61] Avenir Foot Lozere
FT
21:00
0 - 2
2 - 3
เรด สตาร์ 93 [FRAD2-19]
  
Chassieu Decines FC
FT
21:00
0 - 2
1 - 5
ไฮอีเรส [FRAD4A-14]
  
Pontivy Stade
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
Vignoc Hede Guipel
  
Olympique de Valence
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
Stade Beaucairois
  
เลอ ปอร์ แฌนน์ ดาร์ก
FT
21:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
เบซองกอง
  
[FRAD4C-4] แซ็ง-มาโล1
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
2ลอริยองต์ [FRAD2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD2-23] เทมเปอร์ลีย์3
FT
03:10
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
2โรซาริโอ เซ็นทรัล (N) [ARGD1-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด2
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
บาร์เน็ต [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] นูมานเซีย2
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
4ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [13]
  
[21] คอร์โดบ้า
FT
22:00
0 - 0
1 - 3
1คาดิส [10]
  
[7] อัลบาเซเต้13
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3ซีดี ลูโก้ [17]
  
[3] เอดี อัลคอร์ค่อน2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3เอลเช่ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] สเปเซีย3
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
3เบเนเวนโต้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอ็มวีวี มาสทริสช์11
FT
18:15
0 - 0
2 - 0
21โรด้า เจซี [9]
  
[5] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด2
FT
20:30
0 - 1
0 - 1
51โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [2]
  
[13] เอสซี เทลสตาร์12
FT
20:30
1 - 1
1 - 4
เดน บอสช์ [3]
  
[10] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น3
FT
22:45
1 - 0
1 - 1
1สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] สปอร์ติ้ง โควิลฮา2
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
2อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [15]
  
[8] เอสซี เฟยเรนเซ่4
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
4ซีดี มาฟรา [5]
  
[7] อคาเดมีโค วิสุ3
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
3เอสโตริล [3]
  
[10] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่1
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
3ฟามาลิเคา [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เวสเตอร์โล3
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
3เบียรส์ชอทวิลริค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฮวิโดฟ ไอเอฟ
FT
19:45
1 - 0
2 - 0
2เฟรเดอริเซีย [3]
  
[6] เฮอฟอล์จ โคเก้3
FT
19:45
0 - 0
3 - 0
2ลิงบี้ [9]
  
[4] นาเอสเวด3
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
2ไนโคบิ้ง เอฟซี [5]
  
[10] โรสกิลด์
FT
19:45
0 - 0
2 - 1
2เฮลซิงกอร์ [12]
  
[2] ซิลเคบอร์ก1
FT
19:45
0 - 0
0 - 0
เฟรมัด อเมเจอร์ [7]
  
[1] วีบรอก
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2ทิซเตด เอฟซี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วาลเบิร์ก เอฟซี3
FT
20:30
2 - 0
2 - 0
4ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [SWED1SNS-2]
  
[13] ไอเอฟเค วาร์นาโม่3
FT
20:30
0 - 1
2 - 2
3ซีเรียนสก้าเอฟซี [SWED1SNN-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ปารานา พีอาร์4
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
2พัลไมรัส (N) [1]
  
[16] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
21ฟลาเมงโก [3]
  
[19] อเมริกา มิไนโร่6
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
1ซานโตส [9]
  
[11] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
52อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [2]
  
[4] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
FT
04:00
1 - 0
2 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [17]
  
[5] เซาเปาโล2
FT
04:00
1 - 0
1 - 0
2ครูไซโร่ (เอ็มจี) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
03:10
0 - 2
0 - 2
1แอดเลติโก ทูคูแมน [4]
  
[5] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย1
FT
05:20
1 - 1
1 - 1
32เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แอลเบเนีย(ยู 19)2
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
3โรมาเนีย ยู18
  
โบลิเวีย ยู2023
FT
21:05
0 - 3
0 - 4
เอกวาดอร์ ยู20 (N)
  
กาตาร์ ยู2112
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
1จอร์แดน ยู21
  
อียิปต์ ยู23
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
ตูนิเซีย ยู23
  
โปรตุเกส ยู20
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
4สโลวะเกีย ยู20
  
มาลี ยู201
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
1โมร็อคโก ยู20
  
เวเนซูเอล่า ยู204
FT
02:30
0 - 3
0 - 3
4เปรู ยู20
  
[9] สเปน2
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา [34]
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอริเชียส(ยู 23)
FT
18:00
0 - 1
1 - 3
เคนยา ยู 23
  
แกมเบีย ยู 23
FT
18:00
0 - 0
0 - 3
ลิเบีย ยู 23
  
Facebook share Line line Twitter tweet