โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บอร์นมัธ เอเอฟซี2
FT
19:30
0 - 1
0 - 4
1ลิเวอร์พูล [2]
  
[5] อาร์เซน่อล5
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
4ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [17]
  
[19] เบิร์นลี่ย์2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [10]
  
[16] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เซาแธมป์ตัน [18]
  
[8] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
22:00
3 - 0
4 - 1
31ฟูแล่ม [20]
  
[13] เวสต์แฮมยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 1
3 - 2
1คริสตัล พาเลซ [15]
  
[4] เชลซี2
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [1]
  
[9] เลสเตอร์ ซิตี้3
FT
02:45
0 - 1
0 - 2
1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอตเลติโก้ มาดริด5
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
4อลาเบส [4]
  
[14] บาเลนเซีย
FT
22:15
0 - 0
1 - 1
4เซบีย่า [2]
  
[17] บียาร์เรอัล3
FT
00:30
0 - 1
2 - 3
3เซลต้า บีโก้ [13]
  
[9] เอสปันญ่อล1
FT
02:45
0 - 3
0 - 4
บาร์เซโลน่า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นาโปลี1
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
2โฟรซิโนเน่ [19]
  
[13] กาญารี่23
FT
00:00
0 - 2
2 - 2
1เอเอส โรม่า [7]
  
[5] ลาซิโอ3
FT
02:30
0 - 1
2 - 2
61ซามพ์โดเรีย [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น1
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
2เอาก์สบวร์ก [14]
  
[4] บาเยิร์น มิวนิค1
FT
21:30
2 - 0
3 - 0
เนิร์นแบร์ก [15]
  
[13] ไฟร์บวร์ก1
FT
21:30
2 - 0
3 - 0
2แอร์เบ ไลป์ซิก [3]
  
[12] ชาลเก้ 044
FT
21:30
0 - 1
1 - 2
3โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [1]
  
[9] โวล์ฟสบวร์ก1
FT
21:30
2 - 1
2 - 2
2ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [6]
  
[8] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] แก็งก็อง11
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
4อาเมียงส์ [19]
  
[13] แรนส์1
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
2ดิฌง [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วิลเล่ม ทเว11
FT
00:30
1 - 2
1 - 5
2เอสซี ฮีเรนวีน [9]
  
[14] พีอีซี ซโวลล์2
FT
01:45
1 - 2
1 - 4
3อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
  
[13] เอดีโอ เดน ฮาก1
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
2เดอ กราฟสคัป [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล2
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1ฮิเบอร์เนี่ยน [8]
  
[7] ลิฟวิงสตัน1
FT
22:00
0 - 1
3 - 1
1เซนต์ เมียร์เรน [11]
  
[4] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1มาเธอร์เวลล์ [9]
  
[6] อเบอร์ดีน1
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
3เซนต์ จอห์นสโตน [5]
  
[3] เซลติก2
FT
22:00
4 - 0
5 - 1
3คิลมาร์น็อค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เบเลเนนส์1
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
1จีดี ชาเวซ [18]
  
[15] ซีดี ทอนเดลา3
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1สปอร์ติ้ง บราก้า [3]
  
[7] วิตอเรีย เซตูบัล3
FT
03:30
0 - 1
0 - 1
4เบนฟิก้า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD5-23] แวร์กซายส์ 7812
FT
19:30
2 - 2
2 - 4
ล็องส์ [FRAD2-3]
  
FC Cote Bleue2
FT
20:30
0 - 1
1 - 2
12ลียง ดูเชรี่ [FRAD3-5]
  
Stade Beaucairois
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-15]
  
[FRAD3-7] บูโลญจน์3
FT
21:00
0 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-3
5อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ [FRAD4D-3]
  
ราโอง เลอตาป
FT
21:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-2
1ST Maur Lusitanos [FRAD4D-13]
  
Chamalieres FC
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
วิลเลฟรองเช [FRAD3-13]
  
AS Villers Houlgate1
FT
22:30
1 - 2
1 - 5
1เลอ อาฟร์ [FRAD2-9]
  
[FRAD3-16] อองตองต์ เอสเอสจี2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เซอด็อง [FRAD4D-8]
  
Saint-Louis Neuweg2
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2น็องซี่ [FRAD2-19]
  
[FRAD4D-6] SC Schiltigheim
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
Biesheim
  
FA Illkirch Graffenstaden1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1โซโชซ์ [FRAD2-17]
  
[FRAD4D-15] Bobigny A.C.2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-10]
  
Viry-Chatillon1
FT
23:30
1 - 0
2 - 2 *ET 4-2
41Angouleme
  
[FRAD2-12] ชาโตรูซ์
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
ปัว เอฟซี [FRAD3-10]
  
Avion1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2เรด สตาร์ 93 [FRAD2-20]
  
US Cheminots Paray
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-11]
  
[FRAD5-3] USSA Vertou13
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
เอฟซี เบอเกอรัก [FRAD4B-15]
  
เลอ โปอิเคร่1
FT
00:00
1 - 1
1 - 6
4เล เออบิเยรส์ [FRAD4B-7]
  
Canet Roussillon4
FT
00:00
2 - 0
4 - 2
2เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล [FRAD4A-3]
  
[FRAD4A-9] ไฮอีเรส12
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-3
2เกรอน็อบล์ [FRAD2-4]
  
[FRAD4C-14] Vitre2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
2Inzinzac Montagnarde
  
Pontivy Stade
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
อาวรองเช่ [FRAD3-12]
  
Grand Quevilly1
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
โปงติวี่
  
[FRAD4B-5] St Pryve St Hilaire1
FT
00:00
1 - 0
3 - 2
1ทรัวส์ [FRAD2-7]
  
เบซองกอง2
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2ตูร์ แอฟเซ [FRAD3-15]
  
[FRAD3-8] อูแอส กงการ์กโน่
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
แซ็ง-มาโล [FRAD4C-3]
  
[FRAD5-26] Olympique Ales11
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
1มาริกนาเน่ จีเนค [FRAD3-9]
  
Aiglon Lament
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
1แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต [FRAD4D-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ ฟุตบอล เวลส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Cwmbran Celtic2
FT
20:30
0 - 2
0 - 3
2เดอะ นิว เซนต์ส [WALPR-3]
  
[WALD1-6] Cwmamman United2
FT
20:30
1 - 1
3 - 4
อเบอรี่สวิธทาวน์ [WALPR-5]
  
[WALD1-13] Ton Pentre
FT
21:30
1 - 3
1 - 4
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [WALPR-8]
  
[WALPR-6] นิวทาวน์ เอเอฟซี1
FT
21:30
1 - 0
1 - 2
รีห์ล เอฟซี [WALCA-5]
  
Ynysddu Welfare13
FT
21:30
0 - 2
1 - 3
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [WALPR-9]
  
[WALCA-7] กุลสฟิลด์ เอฟซี3
FT
21:30
2 - 0
2 - 2 *ET 2-4
3คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-1]
  
[WALD1-7] Goytre United
FT
21:30
0 - 2
0 - 3
คาร์มาร์เธ็น [WALPR-10]
  
[WALD1-10] ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
FT
21:30
1 - 2
2 - 3
ลานดูเนา [WALPR-12]
  
[WALCA-1] แอร์บัส ยูเค บรอจตัน1
FT
21:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
21พอร์ทมาด็อก [WALCA-2]
  
[WALD1-3] ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
FT
21:30
1 - 0
3 - 0
Pontypridd [WALD1-15]
  
[WALCA-12] Denbigh Town13
FT
21:30
1 - 0
1 - 2
2Cambrian & Clydach [WALD1-4]
  
Llangefni Town2
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
Lan Lini
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-8] แดกู เอฟซี1
FT
11:30
0 - 0
3 - 0
2วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เบอร์มิงแฮม ซิตี้4
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3บริสตอล ซิตี้ [14]
  
[17] เบรนท์ฟอร์ด1
FT
22:00
1 - 3
2 - 3
2สวอนซี ซิตี้ [13]
  
[2] ลีดส์ ยูไนเต็ด2
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
4ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [11]
  
[4] มิดเดิลสโบรห์12
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
2แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [10]
  
[22] มิลล์วอลล์
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
2ฮัลล์ ซิตี้ [19]
  
[1] นอริช ซิตี้1
FT
22:00
1 - 0
3 - 2
31โบลตัน วอนเดอเรอส์ [23]
  
[5] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [18]
  
[16] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [20]
  
[12] สโต๊ค ซิตี้
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1อิปสวิช ทาวน์ [24]
  
[15] วีแกน แอธเลติก11
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [7]
  
[21] เร้ดดิ้ง1
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
1เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
2โรชเดล [17]
  
[8] แบล็คพูล1
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
3ชาร์ลตัน แอธเลติก [6]
  
[21] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [7]
  
[16] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน4
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [15]
  
[3] ลูตัน ทาวน์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3ฟลีตวู้ด ทาวน์ [12]
  
[4] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด3
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
3อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [19]
  
[22] พลีมัธ อาร์ไกล์1
FT
22:00
1 - 2
3 - 3
4แบรดฟอร์ด ซิตี้ [24]
  
[1] พอร์ทสมัธ1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
3เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [14]
  
[20] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
1จิลลิ่งแฮม [18]
  
[13] วอลซอลล์2
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
3โคเวนทรี ซิตี้ [9]
  
[10] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2บาร์นสลีย์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์3
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
3น็อตต์สเคาน์ตี้ [23]
  
[5] บิวรี่
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [7]
  
[22] เชลแน่ม ทาวน์4
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2กริมสบี้ ทาวน์ [18]
  
[3] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [24]
  
[14] คราวเลย์ ทาวน์12
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
2นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [17]
  
[15] ครูว์ อเล็กซานดร้า1
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
1โอลด์แฮม แอทเลติก [13]
  
[1] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
2คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [11]
  
[20] มอร์แคมบ์2
FT
22:00
2 - 0
2 - 2
3พอร์ทเวล [16]
  
[9] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1ลินคอล์น ซิตี้ [2]
  
[12] สวินดอน ทาวน์2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
3นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [4]
  
[8] ทรานเมียร์ โรเวอร์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [21]
  
[19] เยโอวิล ทาวน์5
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
21ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] บอร์แฮม วู๊ด2
FT
19:35
1 - 0
1 - 0
เลย์ตัน โอเรียนท์ [1]
  
[12] บาร์โรว์13
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [22]
  
[21] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [2]
  
[15] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์14
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
21ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [16]
  
[23] โดเวอร์ แอทเตลิก12
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2เอเอฟซี ฟิลด์ [6]
  
[10] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
บาร์เน็ต [13]
  
[7] เกทส์เฮด1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1บรอมลีย์ [18]
  
[3] ฮาโรเกต ทาวน์1
FT
22:00
1 - 1
4 - 1
2อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [17]
  
[19] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์3
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
4เบรนทรี ทาวน์ [24]
  
[20] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด11
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
4ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [14]
  
[8] ซัตตั้น ยูไนเต็ด1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
2โซลิฮัลล์ มอร์ [5]
  
[4] เร็กซ์แฮม
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1อีสต์ไลก์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า13
FT
19:00
2 - 0
2 - 2
นูมานเซีย [13]
  
[22] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า3
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2กรานาดา ซีเอฟ [3]
  
[4] อัลบาเซเต้23
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
4โอซาซูน่า [8]
  
[6] มายอร์ก้า1
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
5มาลาก้า [5]
  
[10] เรอัล โอเบียโด14
FT
02:00
1 - 2
1 - 2
3อัลเมเรีย [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] ปาโดวา3
FT
18:30
1 - 1
1 - 3
3ปาแลร์โม่ [1]
  
[3] เลชเช่1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เปรูจา [8]
  
[13] สเปเซีย1
FT
21:00
1 - 0
4 - 0
2โคเซนซ่า 1914 [15]
  
[14] เอซี เวนิช3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
41อัสโคลี่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ไฮน์เดนเฮลม์
FT
19:00
1 - 0
4 - 1
4เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [15]
  
[8] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ1
FT
19:00
0 - 1
0 - 5
4แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [13]
  
[12] ดาร์มสตัดท์2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
51อิงโกลสตัดท์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
1เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [5]
  
[17] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์13
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1ทีเอสวี 1860 มิวนิค [9]
  
[12] ไกเซอร์สเลาเทิร์น2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
11เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [10]
  
[2] คาร์ลสรูห์ เอสซี2
FT
20:00
3 - 0
5 - 0
31พรูเบน มุนสเตอร์ [6]
  
[3] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 055
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
1ฮันซ่า รอสต๊อค [8]
  
[1] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค2
FT
20:00
2 - 1
2 - 1
4เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟัลเคิร์ก2
FT
22:00
2 - 1
2 - 2
2อัลลัว แอทเลติค [8]
  
[2] รอสส์ เคาน์ตี้1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1ควีน ออฟ เซาธ์ [5]
  
[6] กรีน็อค มอร์ตัน1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
1ดันดี ยูไนเต็ด [3]
  
[10] แพททริค ทริสเทล2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอสโตริล2
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
2สปอร์ติ้ง โควิลฮา [17]
  
[8] อคาเดมีโค วิสุ1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4โควา พีดาเด้ [16]
  
[18] ปอร์โต้ บี3
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
2อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [9]
  
[2] ฟามาลิเคา4
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
41ไลซอส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี4
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
3แอลเอเอสเค ลินซ์ [2]
  
[3] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
4เรนดอร์ฟ อัลทัช [11]
  
[12] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์4
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ราซิ่ง เกงค์2
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
5คอร์ไทรจ์ [9]
  
[11] ออสเทนเด้1
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
3เคเอสซี โลเคอเรน [16]
  
[15] มูสครอน เปรูเวลซ์12
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1ซูลเต้ วาเรเกม [13]
  
[5] แซงต์ ทรุยด็อง3
FT
02:30
1 - 0
1 - 1
1สตองดาร์ด ลีแอช [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เบียรส์ชอทวิลริค
FT
23:00
3 - 0
5 - 2
1ทูบิซี่ [8]
  
[5] เวสเตอร์โล3
FT
02:30
0 - 0
1 - 3
เมเชเลน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] โฮโบร4
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3ซอนเดอร์ไจสกี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ครีลย่า โซเวียตอฟ15
FT
16:30
1 - 0
1 - 0
42เอฟเค รอสตอฟ [6]
  
[3] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
3เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [16]
  
[4] โลโคโมทีฟ มอสโก2
FT
21:30
0 - 1
2 - 1
2กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [7]
  
[14] อันจิ มาคัชคาล่า13
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
2สปาร์ตัก มอสโก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] บานิค ออสตราว่า2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [11]
  
[14] ซิกม่า โอโลมุช3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3สโลวัคโก้ [12]
  
[16] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า4
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
7เบามิต ยาโบลเนค [3]
  
[1] สลาเวีย ปราก
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
4มลาด้า โบเลสลาฟ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โปกอน เซซิน2
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
41ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [16]
  
[5] โคโรน่า คีลเซ่4
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
4วิสล่า พล็อค [11]
  
[7] วิสล่า คราคอฟ2
FT
02:30
2 - 0
2 - 2
2จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เซนต์ กัลเลน1
FT
01:00
2 - 1
3 - 2
31เนอชาแตล ซามักซ์ [10]
  
[1] ยัง บอยส์2
FT
01:00
0 - 1
3 - 2
4เอฟซี ธูน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ลัวซานนี สปอร์ท1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1เซอร์เวตต์ [1]
  
[5] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น4
FT
23:30
2 - 1
3 - 2
1เอสซี เครียนส์ [9]
  
[8] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา2
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
5เคียสโซ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ชีวาสสปอร์3
FT
17:30
0 - 0
2 - 0
41กัซเทป [11]
  
[7] แทร็บซอนสปอร์2
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
3คอนยาสปอร์ [8]
  
[4] กาลาตาซาราย2
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
1เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี3
FT
17:30
1 - 1
3 - 2
41อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ [15]
  
[18] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์4
FT
17:30
1 - 0
1 - 1
2อิสตันบูลสปอร์ [10]
  
[7] อัลตินอร์ดู4
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
31อดาน่าสปอร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] AFC Hermannstadt
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
2ดินาโม บูคาเรสต์ [11]
  
[1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์3
FT
01:00
1 - 2
2 - 2
31กาซ เมตาน เมดิอัส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] แอสเตราส ตริโปลิส2
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
2พาส เจียนนิน่า [13]
  
[5] เออีเค เอเธนส์1
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
2เลเมีย [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] ซาน ลอเรนโซ่4
FT
03:10
0 - 0
1 - 1
2เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [16]
  
[11] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่2
FT
03:10
0 - 0
0 - 1
1บานฟิลด์ [14]
  
[24] ลานุส1
FT
05:20
1 - 1
2 - 1
1ทัลเลเรส กอร์โดบา [13]
  
[3] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
05:20
2 - 0
3 - 0
2โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [17]
  
[8] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า2
FT
07:30
0 - 0
1 - 1
2อินดิเพนเดนเต้ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด1
FT
08:10
1 - 0
2 - 0
1พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-1] ครูซ อาซูล4
FT
08:00
0 - 0
1 - 0
4มอนเทอร์เรย์ [a-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-16] จูบิโล อิวาตะ1
FT
12:05
1 - 0
2 - 0
3โตเกียวเวอร์ดี้ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ซิดนีย์ เอฟซี3
FT
13:35
0 - 3
1 - 3
เวลริงตัน โฟนิค [9]
  
[2] เมลเบิร์น วิคตอรี่3
FT
15:50
0 - 0
2 - 0
2อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [4]
  
[1] เพิร์ท กลอรี่3
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
21เมลเบิร์น ซิตี้ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาลี ยู203
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
1บูกินาร์ฟาโซ ยู20
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ5
FT
19:00
0 - 1
0 - 4
4ดินาโม เคียฟ [3]
  
[4] ซอร์ย่า ลูแฮงส์
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
1อาร์เซน่อล เคียฟ [12]
  
[11] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ริเยก้า2
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
3เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [2]
  
[6] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต3
FT
23:30
0 - 0
3 - 1
2อิสทรา 1961 พูลา [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินสติตูเต้ เอฟซี2
FT
22:00
1 - 2
3 - 3
3เกล็นโตรัน [7]
  
[9] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์3
FT
22:00
1 - 2
2 - 4
1บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [1]
  
[6] โคเลอไรน์1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
อาดส์ เอฟซี [12]
  
[10] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส3
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2นิวรี่ ซิตี้ [11]
  
[5] คลิฟตันวิลล์2
FT
22:00
1 - 1
4 - 2
3เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]
  
[2] ลินฟีลด์ เอฟซี2
FT
22:00
2 - 0
4 - 1
2ครูซาเดอร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เออีพี ปาฟอส15
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2เออีเค ลาร์นาคา [4]
  
[12] อัลกิ โอโรกลินี5
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [8]
  
[9] อิโนซิส พาราลิมนิ่12
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
2อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet