ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า4
0 - 1
1 - 1
เรอัล มาดริด [SPAD1-3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[GERD1-4] แอร์เบ ไลป์ซิก1
1 - 0
1 - 0
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-6]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERD2-5] โฮลสไตน์ คีล
0 - 0
0 - 1
เอาก์สบวร์ก [GERD1-15]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[GERD1-12] ชาลเก้ 042
1 - 0
4 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD1-14]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[GERD1-9] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[9] เอฟเวอร์ตัน1
0 - 1
0 - 2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[3] อเบอร์ดีน12
1 - 3
2 - 4
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [2]21
 - 
 - 
  
02:45
FT
[5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
ลิฟวิงสตัน [8]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล2
0 - 0
2 - 1
เซนต์ จอห์นสโตน [6]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[11] ดันดี2
2 - 1
2 - 2
คิลมาร์น็อค [4]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[12] เซนต์ เมียร์เรน2
0 - 1
1 - 2
มาเธอร์เวลล์ [9]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[1] เซลติก1
1 - 0
2 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน [7]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:05
FT
[ENGLCH-4] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGPR-13]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[FRAD3-13] วิลเลฟรองเช2
0 - 0
0 - 0 *ET 0-3
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-1]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD4C-14] Vitre2
2 - 2
3 - 2
ลียง ดูเชรี่ [FRAD3-9]5
 - 
 - 
  
03:05
FT
[FRAD1-10] แรนส์4
0 - 0
2 - 1
ลีลล์ [FRAD1-2]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[TURD1-4] เยนิ มาลัตยาสปอร์1
1 - 0
1 - 0
กัซเทป [TURD1-13]4
 - 
 - 
  
00:30
FT
[TURD1-2] กาลาตาซาราย2
1 - 0
2 - 0
ฮาเตย์สปอร์ [TURD2-5]11
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[GRED1-12] เลเมีย3
2 - 1
3 - 3
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-2]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GRED1-9] พานิโอนิออส3
0 - 0
2 - 1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-1]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[BRASPB-11] ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี2
0 - 0
0 - 1
ยาปิรันก้า [BrazilDDL-3]4
 - 
 - 
  
04:15
FT
อัลโต/พีไอ1
1 - 5
1 - 7
ซานโตส [BRAD1-10]
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BraCaP-13] โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์1
0 - 0
1 - 0
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [BRAMG-7]1
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRADF-4] Sobradinho EC4
0 - 0
0 - 0
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น [BRACP-2]6
 - 
 - 
  
06:00
FT
[BRACP-7] ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น2
1 - 0
1 - 0
ทูปิ เอฟซี [BRAMG-10]41
 - 
 - 
  
06:30
FT
เปง ฮาเวียร์3
0 - 0
0 - 1
ยูเวนตูเด้ [BRAD2-19]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
Corumbaense2
0 - 0
0 - 0
ลูเวอร์เดนเซ่ [BRAMT-1]4
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRACE-2] อูนิคลินิก เอซี ซีอี12
1 - 0
2 - 0
จอยวิลล์ เอสเซ [BRACCD1-8]4
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRASE-1] อีตาบายานา5
0 - 3
2 - 5
ปารานา พีอาร์ [BraCaP-6]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAD3group-9] จัวเซียเรนเซ่ บีเอ4
0 - 1
2 - 2
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [BRARJB-1]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAMT-6] มิกซ์โต้ อีซี2
0 - 0
1 - 0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [BRAD2-2]1
 - 
 - 
  
07:15
FT
[BRAPE-4] เซ็นทรัลเอสซี12
1 - 1
1 - 1
ซิเอร่า [BRACEoff-1]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[BRARJC-5] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)3
0 - 0
1 - 0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:15
FT
[URUD1A-9] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
0 - 0
1 - 2
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECUD1-5]3
 - 
 - 
  
04:15
FT
[ECUD1-4] เดลฟินเอสซี2
1 - 1
1 - 1
คาราคาส เอฟซี [VEND1-3]5
 - 
 - 
  
06:30
FT
[CHID1-13] ปาเลสติโน่2
0 - 0
1 - 1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (N) [COLD1a-18]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[ARGD1-12] ทัลเลเรส กอร์โดบา2
0 - 0
2 - 0
เซาเปาโล [BRAD1-5]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[16] สปอร์ติ้ง โควิลฮา2
0 - 0
3 - 0
โควา พีดาเด้ [17]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[3] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส2
0 - 0
1 - 0
เควีเอสเค ลอมเมล [4]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[8] ลูกาโน1
0 - 1
1 - 3
เอฟซี ธูน [3]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[6] เซนต์ กัลเลน2
1 - 0
3 - 1
เอฟซี ซูริค [4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[1] เบงกาลูรู2
0 - 2
2 - 2
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี [9]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[MEXD2c-8] ซีเอฟ แอตแลนเต้12
0 - 0
0 - 1
คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-15]21
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD1a-8] กัวเรตาโร่ เอฟซี12
2 - 1
2 - 3
ซากาเตเปค [MEXD2c-5]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD1a-14] คลับ เลออน3
1 - 1
1 - 1
ครูซ อาซูล [MEXD1a-1]1
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD2c-9] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส1
0 - 0
0 - 0
โลบอส บ๊วบ [MEXD1a-13]1
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD2c-1] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา3
1 - 0
1 - 0
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า [MEXD2c-10]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
[JPND1-1] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 - 0
5 - 0
โตเกียวเวอร์ดี้ [JPND2-6]
 - 
 - 
  
11:00
FT
[JPND1-8] ชิมิสุ เอส-พัลส์
0 - 0
3 - 1
จูบิโล อิวาตะ
 - 
 - 
  
11:00
FT
มาชิดา เซลเวีย
0 - 0
1 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ
 - 
 - 
  
13:30
FT
นาดิ เอฟซี1
0 - 1
2 - 0
AS Central Sport
 - 
 - 
  
14:00
FT
[UZBD1-10] คิซิลคัม ซารัชโชน4
0 - 0
0 - 1
นาซาฟ การ์ชิ [UZBD1-9]1
 - 
 - 
  
14:00
FT
FK Zelenograd4
2 - 0
4 - 0
Peresvet Domodedovo1
 - 
 - 
  
15:00
FT
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 3
2 - 5
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[KORD2-4] แทจอน ซิติเซน22
1 - 0
2 - 1
โทบอล คอสตาเนย์ (N) [KAZPR-3]11
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SLOD1-5] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
0 - 0
1 - 0
เอฟเค แรด เบลเกรด [SERD1-14]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
เซ้าท์ เมลเบิร์น
2 - 1
3 - 3
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์2
 - 
 - 
  
16:00
FT
Yadanarbon FC U1912
1 - 0
1 - 2
Zwekapin United U192
 - 
 - 
  
16:45
FT
[FFSAPL-2] อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
1 - 1
4 - 1
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ [FFSAPL-4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SLOD1-3] เอ็นเค อลูมินิจ2
2 - 2
2 - 2
Radnik Sesvete [CROD2-6]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-6] เอสซีเอ็มปีเตสติ3
0 - 0
3 - 1
เอฟซีคลินเซนิ [ROMD2-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BULD1-6] เชอร์โน มอร์วาร์น่า1
2 - 0
3 - 1
พีเอฟซี เนซีบาร์ [BULD2-8]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[MNED1-5] โอเอฟเคเปโตรวัค
0 - 0
2 - 2
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด (N) [MNED1-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-17] เคเอส อีเนอเกติก โร
2 - 0
3 - 1
Ruch Zdzieszowice [PolD4-56]
 - 
 - 
  
17:00
FT
Myr Gornostaevka2
1 - 0
2 - 0
FC Victoria Mykolaivka1
 - 
 - 
  
17:00
FT
Dinamo Pancevo
0 - 0
0 - 0
FK Dorcol
 - 
 - 
  
17:05
FT
[ROMD2-7] ดาเชีย มิโอวินี่1
0 - 1
1 - 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [ROMD2-5]3
 - 
 - 
  
17:05
FT
[SPAD31-1] ฟูเอนลาบราดา
0 - 0
0 - 1
ชิคาโก ไฟร์ [MLS-10]
 - 
 - 
  
17:05
FT
Dinamo Pancevo
0 - 0
0 - 0
GSP Polet
 - 
 - 
  
17:40
FT
[ROMD3-28] ทูนาริ2
0 - 1
0 - 1
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย [ROMD3-14]3
 - 
 - 
  
17:55
FT
[MKDD2East-5] เบรกัลนิก้า สติป2
0 - 1
0 - 3
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค (N) [SERD2-6]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
มหาวิทยาลัยควีนส์1
1 - 1
1 - 1
Dublin University FC [IreLSL-46]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD3-65] เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
1 - 2
1 - 2
ซีเอส สตินก้า บาเกา [ROMD2-15]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-2] วิดซอว์ ลอดส์2
0 - 0
0 - 2
วอร์ต้า พอซแนน [POLD2-14]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERD2-8] เอฟเค เบซานิย่า
0 - 1
0 - 1
อินดิจา [SERD2-2]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GEOD1-6] โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
1 - 0
2 - 0
ดีลา กอริ [GEOD1-5]
 - 
 - 
  
18:10
FT
[POLD2-9] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
1 - 0
2 - 2
จีเคเอส ทิคี [POLD2-11]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
[BOSPL-3] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค4
2 - 0
3 - 0
โปฮัง สตีลเลอร์ [KORD1-5]31
 - 
 - 
  
18:30
FT
FK Podunavac Belegis
0 - 0
2 - 0
FK Indjija
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BOSPL-8] เอฟเคสวิเจซด้า2
0 - 0
1 - 0
Arsenal Tivat [MNED2-8]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MNED2-1] Mladost Ljeskopolje
0 - 0
0 - 0
โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า [MNED1-3]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
มาริตซ่า พลอฟดิฟ1
0 - 0
0 - 1
Oboriste
 - 
 - 
  
19:00
FT
FK Zeleznicar Pancevo
1 - 0
1 - 1
BSK Batajnica
 - 
 - 
  
19:00
FT
ราดนิคกี้ 19231
0 - 0
2 - 0
Sloga Pozega1
 - 
 - 
  
19:05
FT
FC Petrikovka1
0 - 2
0 - 2
FC Volchansk2
 - 
 - 
  
19:10
FT
FC Kriviy Rih3
0 - 1
0 - 2
Enerhiya Nova Kakhovka2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[RUSPR-15] อันจิ มาคัชคาล่า
1 - 0
5 - 0
Stavropolye-2009 [RUSD2S-16]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-6] เชอร์โน มอร์วาร์น่า1
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-12]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-13] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย1
2 - 1
2 - 1
Lokomotiv 1929 Sofia2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSD1-2] ทอม ทอมสค์
0 - 1
1 - 2
อิสทิโล ดูชานบี [TAJL1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MNED2-5] โอทรานท์
1 - 2
1 - 3
เอฟเคทุซลา ซิตี้ [BOSPL-10]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟเค สลาโว วีเซลัด1
0 - 0
0 - 1
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
0 - 0
1 - 0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-14] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)1
0 - 0
2 - 0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)1
 - 
 - 
  
20:05
FT
[GERRegS-4] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค1
1 - 1
1 - 1
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [GERRegNE-3]1
 - 
 - 
  
20:10
FT
FK Omladinac Novi Banovci1
0 - 0
1 - 1
FK Radnicki Nova Pazova1
 - 
 - 
  
20:25
FT
[MKDD2East-2] เอฟเค โคซุส2
0 - 0
0 - 0
เอฟเค กิต โก เปคเซโว2
 - 
 - 
  
21:00
FT
ดินาโม เคียฟ1
1 - 0
1 - 3
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (N) [MLS-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-9] อิสทรา 1961 พูลา
2 - 1
3 - 2
เอ็นเค อลูมินิจ [SLOD1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
FC Salzburg
0 - 0
0 - 0
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD2-3] ดีนาโมซาเกร็บ 21
0 - 0
0 - 0
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-4] ดอมซาเล่
2 - 0
2 - 1
ทาบอร์เซซานา [SLOD2-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
2 - 0
4 - 0
บรดา [SLOD2-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-10] เอ็นเค เครสโก
0 - 0
2 - 0
เอ็นเคลุคโก้ [CROD2-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD2-7] Kustosija
2 - 0
3 - 0
NK Maksimir [CROD2-42]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD1-16] บัลติก้า5
1 - 0
2 - 1
ไกเซอร์ คีซีรอดา [KAZPR-5]7
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BLRD1-1] บาเต้ โบริซอฟ11
0 - 0
2 - 0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด (N) [SERD1-8]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-13] ครีลย่า โซเวียตอฟ2
0 - 0
0 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-3]42
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ARMD1-2] บานานต์ส
0 - 1
0 - 1
สปาร์ตัก นิชนีย์นอฟโกร็อด
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD1-11] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
0 - 0
0 - 0
เอ็นเค มูรา 05 [SLOD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-5] สปาร์ตัก มอสโก
2 - 2
2 - 2
อัคโตเบ [KAZPR-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-9] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
0 - 2
0 - 2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [BLRD1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
FK Jedinstvo Surcin
0 - 1
1 - 1
FK Buducnost Krusik
 - 
 - 
  
21:05
FT
Vlazrimi Struga1
0 - 1
1 - 1
ซิเล็กส์ [MKDD1-8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-2] เอฟซี คราซ์โนดาร์
0 - 0
1 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD2-5] โกลนิค เลชน่า
3 - 2
6 - 3
Stal Krasnik [PolD4-71]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD2-18] โอลิมเปีย ไอบรองก์2
1 - 0
4 - 0
Gedania Gdansk2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-3] ซีเอสเคเอ มอสโก1
1 - 0
3 - 0
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-9]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLM-2] สลาเวีย โครเมอร์ริซ
0 - 2
0 - 2
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) [CZEU21M-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERSL-81] Sopot
0 - 1
0 - 2
FK Lokomotiva Beograd [SERSL-20]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Slovam lovenson
0 - 1
0 - 1
ซาดาร์
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CROD2-14] DUGO SELO1
1 - 1
3 - 2
NK Vinogradar [CROD2-13]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CZED2-7] อัสติ นาดลาเบม
2 - 0
4 - 2
ลิโตเมอริส [CZECFLC-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED2-4] ออร์ไกร์ท
0 - 1
1 - 1
ไอเค ออเดวอร์ด [SWED1SNS-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[DEND2A-12] คเจลเลอรูบ2
0 - 5
1 - 9
วีบรอก [DEND1-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORW-4] แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
0 - 1
7 - 1
อซานฟอทบอล (ญ) [NORD1W-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CROD2-30] NK Spansko
1 - 0
1 - 0
NK Tresnjevka
 - 
 - 
  
00:15
FT
[NORD2B-11] ซทจอร์ดาล บริ้ง
3 - 0
5 - 0
เวอร์ดัล [NORD4-62]
 - 
 - 
  
00:15
FT
SU Semriach
0 - 3
1 - 5
SV Deutschfeistritz
 - 
 - 
  
00:30
FT
เอลเอซี อินเตอร์
3 - 0
5 - 0
SV Spillern1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERRegN-13] ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
2 - 0
6 - 1
HSC Hannover
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERRegRB-15] ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
1 - 0
1 - 1
FC Superfund Pasching [AUTD2-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HUND3E-5] RCO Agde
3 - 0
5 - 1
เวคเซส [HUND3E-39]1
 - 
 - 
  
00:45
FT
Red Star-Penzing
1 - 2
2 - 2
Favoritner AC [AUSL-9]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GEROB-21] อดัม แซม บีค
0 - 2
1 - 4
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [GERRegW-3]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SWED1-14] บรอมมาปอจคาร์น่า
2 - 1
3 - 1
บีเคฟอร์เวิร์ด [SWED1SNN-8]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Galanta
2 - 0
4 - 0
เอสเค ซูรานี
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BrazilDDL-5] CE Lajeadense2
0 - 0
1 - 0
Esportivo (RS)4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GERRegW-8] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)1
5 - 0
9 - 0
Cronenberger SC [GON-21]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
ซเซจ 2011 เอฟซี
0 - 4
0 - 5
Tiszasziget SE
 - 
 - 
  
01:30
FT
สเปลดอร์ฟ1
0 - 4
0 - 5
DJK Arminia Klosterhardt
 - 
 - 
  
01:30
FT
[GERRegN-10] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
0 - 0
1 - 0
FC Teutonia 05
 - 
 - 
  
01:30
FT
วีกเบอร์ก บีค
1 - 1
1 - 2
TSV Meerbusch
 - 
 - 
  
01:30
FT
TSV Grunwald
0 - 1
0 - 2
SV Pullach
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUSL-99] SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
0 - 1
0 - 3
Team Wiener Linien [AUSD3E-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น1
0 - 0
0 - 1
บอนเนอร์ [GERRegW-14]
 - 
 - 
  
02:00
FT
SF Hamborn 07
0 - 3
2 - 4
จาห์น เฮียร์เฟลด์
 - 
 - 
  
04:00
FT
[MLS-11] ออร์แลนโด ซิตี้
1 - 0
1 - 0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [USLD1-2]
 - 
 - 
  
04:00
FT
[CHID2-11] แรนเจอร์ส ทัลค่า1
0 - 0
0 - 0
คอนอูมโบ ยูนิโด [CHID2-3]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MLS-6] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
1 - 1
3 - 1
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MLS-7] มอนทรีออล อิมแพ็ค
0 - 0
2 - 0
แนชวิลล์ เอฟซี [USLD1-16]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
บาห์เรน (ยู 19)1
1 - 1
1 - 1
โอมาน(ยู 19)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
ญี่ปุ่น (ยู 18)
3 - 0
6 - 0
เซอร์เบีย ยู18
 - 
 - 
  
01:30
FT
สเปน ยู18
4 - 0
7 - 1
หมู่เกาะ คานารี่ ยู18
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet