ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[ENGPR-3] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
0 - 0
3 - 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-1]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
0 - 0
1 - 2
เรอัล มาดริด [SPAD1-2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[6] แซงต์ เอเตียน
2 - 0
2 - 1
สตารส์บูร์ก [9]5
 - 
 - 
  
01:30
FT
[19] ก็อง4
0 - 0
0 - 1
น็องต์ [15]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[BRAPA-2] Bragantino PA3
0 - 0
1 - 0
อราปิราก้า(เอเอสเอ)3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[BRADF-6] บราซิลเลียนเซ่
0 - 0
0 - 0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD2-12]
 - 
 - 
  
04:00
FT
เซา โจเซ่อาร์เอส3
0 - 0
0 - 0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-2]31
 - 
 - 
  
05:00
FT
[BRAPA-6] Sao Raimundo/PA
0 - 1
0 - 2
คริคูม่า [BRACCD1-6]
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRARJC-4] เบาวิสต้า อาร์เจ4
0 - 1
1 - 2
ฟิกูเรนเซ่ [BRACCD1-1]2
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRACCD1-5] บัสควอ เอฟซี3
1 - 0
1 - 1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [BRACGD-2]2
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BrazilDDL-21] Avenida RS2
0 - 0
1 - 0
กัวรานี่ เอสพี [BRAD2-9]2
 - 
 - 
  
05:30
FT
เซอร์จิเป้ เอสอี
0 - 0
0 - 2
โกยาส [BRACGD-1]
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRACCX-2] Serra3
0 - 0
1 - 0
เรโม เบเลม [PakistanYajia-1]41
 - 
 - 
  
05:30
FT
Real Desportivo/RO
1 - 2
1 - 4
อาไว เอฟซี เอสซี [BRACCD1-3]
 - 
 - 
  
05:30
FT
แกลเวซ/เอซี6
0 - 0
0 - 1
เอบีซี อาร์เอ็น [BRACP-1]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
Sao Raimundo/RR
0 - 0
0 - 0
อเมริกา มิไนโร่ [BRAMG-1]
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAPB-3] แคมพิเนสเซ่ พีบี3
0 - 1
0 - 2
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRARJC-5]4
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAMT-9] โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี15
1 - 1
1 - 4
โบตาโฟโก้ พีบี [BRAD3group-4]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAMG-7] ทอมเบนเซ่1
1 - 0
3 - 0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAPE-1]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
ยาปิรันก้า PE2
0 - 1
0 - 1
คุยอาบา [BRAMT-4]2
 - 
 - 
  
07:15
FT
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ2
0 - 0
2 - 0
วิตอเรีย บีเอ [BRAD1-19]1
 - 
 - 
  
07:30
FT
มานุส (สมัครเล่น)4
1 - 0
1 - 1
วิลล่า โนว่า-เอ็มจี [BRAMG-8]51
 - 
 - 
  
08:30
FT
ริโอ บลังโก้ เอซี2
1 - 1
2 - 2
บาเฮีย บีเอ [BRAD1-11]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:15
FT
[CHID1-9] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี1
0 - 0
0 - 0
เอฟบีซี เมลการ์ [PERD1c-1]41
 - 
 - 
  
04:15
FT
[PARD1-8] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง1
1 - 1
5 - 1
เดอะ สตรองเกสต์ [BOLD1a-5]41
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAD1-5] เซาเปาโล13
0 - 0
0 - 0
ทัลเลเรส กอร์โดบา [ARGD1-13]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[VEND1-2] คาราคาส เอฟซี3
0 - 0
0 - 0
เดลฟินเอสซี [ECUD1-3]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[24] อิปสวิช ทาวน์3
0 - 1
1 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [7]4
 - 
 - 
  
02:45
FT
[14] เพรสตัน นอร์ท เอนด์3
2 - 0
3 - 1
นอริช ซิตี้ [1]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[18] เบรนท์ฟอร์ด
0 - 0
1 - 0
แอสตัน วิลล่า [10]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[2] ลีดส์ ยูไนเต็ด1
2 - 0
2 - 1
สวอนซี ซิตี้ [11]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[3] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 0
มิดเดิลสโบรห์ [6]31
 - 
 - 
  
02:45
FT
[19] วีแกน แอธเลติก1
0 - 0
0 - 0
สโต๊ค ซิตี้ [17]3
 - 
 - 
  
03:00
FT
[22] เร้ดดิ้ง1
1 - 0
2 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [13]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:45
FT
[6] ลูเซิร์น16
1 - 1
1 - 3
เอฟซี ซิยง [7]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[2] ลัวซานนี สปอร์ท12
1 - 2
3 - 2
เอสซี เครียนส์ [9]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[4] มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ3
1 - 0
1 - 1
อเมริกา อาร์เจ (N) [3]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[5] โนว่า อีกูอาคุ2
1 - 0
1 - 0
กอยทาคาซ อาร์เจ [6]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[B-1] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
2 - 0
3 - 0
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[2] มุมไบ ซิตี้3
0 - 2
0 - 2
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:00
FT
[JPNWD1-6] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
1 - 1
4 - 3
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) [JWD2-8]
 - 
 - 
  
13:00
FT
[JPNWD1-7] นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
3 - 0
6 - 0
ฮวาชอน (ญ) [KORWD1-5]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[AUSNSW-5] รอคเดลซิตี้ซัน
1 - 0
1 - 1
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-10]
 - 
 - 
  
15:00
FT
บัลติก้า
4 - 0
7 - 0
สเตอัว บูคาเรสต์
 - 
 - 
  
15:15
FT
บิโตเวีย บิโตฟ
0 - 2
1 - 2
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
 - 
 - 
  
15:30
FT
[UKRD1-7] อิลลิชิเว็ตส์
0 - 0
0 - 3
โอโบโลน เคียฟ [UKRD2-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[AUSNSW-2] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
2 - 1
4 - 1
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ [ANSWL-6]1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[RUSD2U-4] วอลกา อูลยานอฟสค์
2 - 0
3 - 0
FK Khimik-Avgust
 - 
 - 
  
15:55
FT
[THAPR-14] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
0 - 1
3 - 2
เหมยโชวเคอเจีย [CHAD1-9]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD2-12] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
1 - 0
1 - 0
ยูทีเอ อารัด [ROMD2-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ARMD2-2] เอฟซี เยเรวาน5
0 - 1
0 - 1
Rail Locomotive [ARMD2-4]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
[BLRD1-10] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค1
2 - 0
5 - 0
สลาเวีย โมซีร์ [BLRD2-1]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก2
2 - 0
3 - 2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [BLRD1-2]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
Rekord Bielsko-Biala
2 - 1
3 - 2
ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) (N)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CYPD2-16] Digenis Voroklinis
0 - 0
0 - 4
เอฟเค ปาลังกา [LITD1-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SERD2-14] FK Teleoptik Zemun
0 - 0
0 - 0
แมควา ซาแบค [SERD1-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-17] เมต้าล๊อกโลบูส3
0 - 0
0 - 0
Voin Tate Numa Glenn [ROMD3-81]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์1
1 - 1
2 - 1
CS Rapid CFR Suceava1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-6] พุชช่า นิโปโลมิเช่
1 - 0
2 - 0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [POLD2-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERSL-19] FK Zeleznicar Pancevo
2 - 1
3 - 1
Crvena Zvezda Mali Mokri Lug [SERSL-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-5] โกลนิค เลชน่า
0 - 0
1 - 0
วิสลา พูลาเว่ [PolD4-60]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD3-22] Kremin Kremenchuk1
0 - 0
1 - 0
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) [UKRU21-2]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-18] การ์บาเนียกราโกล
1 - 2
3 - 2
Hutnik Krakow [PolD4-54]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-12] เอฟซี โกเมล
2 - 0
4 - 0
บาเต้ โบริซอฟ ยู 19
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-8] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1 - 0
2 - 0
Foto-Higiena Gac [PolD4-95]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-15] โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
0 - 1
0 - 2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD2-10]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[POLD2-11] จีเคเอส ทิคี1
2 - 3
2 - 3
วิดซอว์ ลอดส์ [POLD2-2]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
อินดิจา
0 - 0
0 - 2
FK Zarkovo
 - 
 - 
  
19:00
FT
ทอม ทอมสค์
1 - 0
2 - 0
ตอร์ปิโด มอสโก
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
1 - 0
1 - 2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
 - 
 - 
  
19:30
FT
[RUSD2C-11] เอฟเค การูก้า2
0 - 2
0 - 4
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ (N) [RUSD2U-2]
 - 
 - 
  
19:42
FT
พีริน บลากอเยฟกราด
1 - 2
3 - 2
วิเฮรน แซนดันสกี่
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORD2A-2] เฟรดริกซ์สตรัด
1 - 1
3 - 1
เนสท์ โซตรา [NORAL-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-12] ทีเอสวี 1860 มิวนิค
1 - 0
1 - 0
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [GERRegS-5]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
ไซปรัส (ญ) ยู191
0 - 4
0 - 5
สโลวะเกีย (ญ) ยู19
 - 
 - 
  
20:00
FT
โปลิ ทิมิโซอาร่า
0 - 0
0 - 0
ACS Dumbravita
 - 
 - 
  
20:00
FT
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
3 - 0
5 - 0
สโลโบด้า อูซิเซ่
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
0 - 1
1 - 1
เอฟเค โกโลดียา
 - 
 - 
  
20:00
FT
ราดนิคกี้ 19231
1 - 1
1 - 3
FK Jagodina Tabane1
 - 
 - 
  
20:00
FT
FC Unirea 2004 Slobozia
0 - 0
2 - 0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
 - 
 - 
  
20:30
FT
Glyka Nera2
0 - 0
0 - 1
อคาไนกอส4
 - 
 - 
  
20:30
FT
เอสเคเอ คาบารอฟกี้
0 - 1
0 - 2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
 - 
 - 
  
20:35
FT
รูบิน คาซาน
1 - 1
2 - 1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
 - 
 - 
  
20:40
FT
Ahrobiznes TSK Romny
0 - 0
2 - 0
FC Podillya Khmelnytskyi U19 (N)
 - 
 - 
  
20:52
FT
FK Vrcin3
0 - 3
1 - 7
FK Buducnost Krusik1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-9] อิสทรา 1961 พูลา
1 - 1
1 - 3
ASK Bravo Publikum [SLOD2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-16] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์1
0 - 0
4 - 0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [KAZPR-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
0 - 2
1 - 2
เอฟเค โซชิ
 - 
 - 
  
21:00
FT
ES Hammam Sousse
1 - 1
1 - 2
ยูเอส โมนาสตีร์
 - 
 - 
  
21:00
FT
อิลลิชิเว็ตส์
0 - 0
1 - 0
ดินาโม บาตูมี
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD1-10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
2 - 0
3 - 0
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [GEOD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-17] ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
1 - 0
1 - 1
เอลเคเอสลอดซ์ [POLD2-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD2-1] ดับบริวเอสจี วัตเท่น
0 - 0
0 - 3
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-9]
 - 
 - 
  
22:25
FT
Mladost Zdralovi
1 - 1
4 - 1
Bjelovar
 - 
 - 
  
22:30
FT
[RUSPR-4] โลโคโมทีฟ มอสโก
0 - 1
2 - 1
คองสวิงเกอร์ [NORAL-8]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[PolD4-87] โปโลเนีย ไบตอม
1 - 1
5 - 1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie [PolD4-26]
 - 
 - 
  
22:35
FT
[SLOD2-8] NK Fuzinar
0 - 2
0 - 3
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-8]
 - 
 - 
  
22:45
FT
[POLD2-8] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1 - 0
2 - 0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [POLD2-9]
 - 
 - 
  
22:55
FT
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ1
1 - 0
4 - 0
Trzebinia Siersza11
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD3-44] Snk Radgona
0 - 2
0 - 3
Bistrica [SLOD3-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLM-1] เอสเค ลิเซน1
0 - 0
1 - 3
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [SVKD2-3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
แซดเอ็นเคโอซีเยค
3 - 0
5 - 0
NK Zrinski Jurjevac1
 - 
 - 
  
23:00
FT
รุช ซอร์ซอฟ1
0 - 0
1 - 0
โปโลเนีย วอร์ซอว์
 - 
 - 
  
23:30
FT
NK Maksimir12
0 - 1
2 - 1
NK Vinogradar1
 - 
 - 
  
23:30
FT
เคเอส อีเนอเกติก โร
2 - 0
5 - 1
Ruch Radzionkow
 - 
 - 
  
23:30
FT
ทริงลาฟ คราน
0 - 0
1 - 1
เอ็นเคโอซีเยค 2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORD2B-6] เอฟเคอเรนดัล2
1 - 2
3 - 3
วินด์ยาร์ต [NORD4-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-11] น็อยซีเดิล
2 - 1
2 - 1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอชเอฟเค โอโลมุช
0 - 1
1 - 3
สปาร์ตัก ฮิวลิน [CZECFLM-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORAL-1] ไวกิ้ง เอฟเค1
1 - 1
5 - 1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [NORAL-10]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
Varfurdo Gyulai Termal FC1
0 - 3
0 - 5
Bekescsabai Elore SE II
 - 
 - 
  
00:05
FT
Velika Polana
3 - 0
6 - 2
SNK Bakovci1
 - 
 - 
  
00:30
FT
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน1
0 - 0
0 - 2
Ludwigsfelder FC4
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-22] เอฟวี ออสเตรีย 13
0 - 3
1 - 7
เวียนเนอร์ เอสซี [AUSD3E-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
1 - 1
1 - 1
เอฟซี ไพพินส์รีด [GERRegRB-17]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[AUSL-25] Wiener Viktoria
1 - 0
4 - 1
เอลเอซี อินเตอร์
 - 
 - 
  
01:00
FT
[AUSL-23] SV Donau
0 - 1
2 - 1
Leopoldsdorf
 - 
 - 
  
01:05
FT
FC Ismaning
0 - 1
0 - 3
SV Turkgucu Ataspor
 - 
 - 
  
01:30
FT
เอ็นเค นาฟต้า
2 - 0
7 - 0
Andrashida SC
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUSL-179] Gleinstatten
1 - 0
2 - 1
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น [AUSL-118]
 - 
 - 
  
01:30
FT
อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง1
2 - 1
4 - 2
VFB Hallbergmoos1
 - 
 - 
  
02:15
FT
USV Pircha
2 - 0
4 - 3
TSV Kirchberg/Raab
 - 
 - 
  
02:35
FT
Rapid Lugano
1 - 3
3 - 4
AC Sementina
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGWPR-6] เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
0 - 2
0 - 7
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) [ENGWPR-4]
 - 
 - 
  
04:30
FT
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
1 - 0
2 - 1
เจนเออะแร็ล ดิแอซ
 - 
 - 
  
08:00
FT
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
1 - 0
4 - 0
ฮวาชอน (ญ)
 - 
 - 
  
08:00
FT
เวกัลตา เซนได (ญ)
3 - 0
4 - 0
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
 - 
 - 
  
09:00
FT
[JPND2-13] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
0 - 0
3 - 0
มาบาริ เอฟซี [JPNJFL-5]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet